Bóng đá » Lịch thi đấu bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay, LTĐ NHA C1-C2 tối đêm nay

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay: danh sách lịch thi đấu các trận đấu bóng đá tối và đêm nay. Cập nhật các kênh chiếu trực tiếp bóng đá hôm nay trên truyền hình ở Việt Nam, LTĐ NHA Cúp C1-C2-C3 tối-đêm nay và rạng sáng mai. Xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai các trận bóng đá thi đấu trong 24h tới các giải bóng đá quốc nội hàng đầu thế giới: Ngoại Hạng Anh, La Liga TBN, Serie A Ý-Italia, Bundesliga Đức, Ligue 1 Pháp và V-League của Việt Nam.

Lịch bóng đá tối và đêm nay: danh sách kênh chiếu trực tiếp các trận đấu bóng đá World Cup-WC, Euro, Asian Cup (Cúp bóng đá Châu Á), CAN-AFCON Cúp (Cúp Châu Phi) và Copa America (Cúp bóng đá Vô địch Nam Mỹ), CONCACAF Gold Cup (Cúp vàng vô địch các Quốc Gia Bắc Trung Mỹ - Concacaf và Caribe). Lịch thi đấu bóng đá trực tuyến Cúp C1 Châu Âu-Champions League, Cúp C2-Europa League và Cúp C3 Châu Âu-Conference League sẽ thi đấu đêm nay và rạng sáng ngày mai. Lịch thi đấu bóng đá Giao hữu hôm nay của ĐTQG của ĐT Việt Nam, U23-U21-U19 Việt Nam NHANH và CHÍNH XÁC.

  • 18:30
    Leicester City
    West Bromwich WBA
    ? - ?
    Vòng 44
  • 21:00
    Cardiff City
    Southampton
    ? - ?
    Vòng 44
  • 21:00
    Huddersfield Town
    Swansea City
    ? - ?
    Vòng 44
  • 21:00
    Norwich City
    Bristol City
    ? - ?
    Vòng 44
  • 21:00
    Rotherham United
    Birmingham City
    ? - ?
    Vòng 44
  • 21:00
    Stoke City
    Plymouth Argyle
    ? - ?
    Vòng 44
  • 21:00
    Sunderland
    Millwall
    ? - ?
    Vòng 44
  • 21:00
    Watford
    Hull City
    ? - ?
    Vòng 44
  • 23:15
    Queens Park Rangers
    Preston North End
    ? - ?
    Vòng 44
  • 20:00
    Northampton Town
    Exeter City
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Bolton Wanderers
    Port Vale
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Bristol Rovers
    Peterborough United
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Burton Albion
    Reading
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Cambridge United
    Derby County
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Carlisle
    Wycombe Wanderers
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Charlton Athletic
    Shrewsbury Town
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Cheltenham Town
    Lincoln City
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Leyton Orient
    Fleetwood Town
    ? - ?
    Vòng 45
  • QC
  • 21:00
    Portsmouth
    Wigan Athletic
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Blackpool
    Barnsley
    ? - ?
    Vòng 45
  • 06:30
    Atlanta United
    Cincinnati
    ? - ?
    Vòng 4
  • 06:30
    Montreal
    Orlando City
    ? - ?
    Vòng 4
  • 06:30
    Columbus Crew
    Portland Timbers
    ? - ?
    Vòng 4
  • 06:30
    Inter Miami
    Nashville
    ? - ?
    Vòng 4
  • 06:30
    New York City
    Washington DC United
    ? - ?
    Vòng 4
  • 06:30
    Toronto
    New England Revolution
    ? - ?
    Vòng 4
  • 07:30
    Chicago Fire
    Real Salt Lake
    ? - ?
    Vòng 4
  • 07:30
    Houston Dynamo
    Austin
    ? - ?
    Vòng 4
  • 07:30
    Sporting Kansas City
    Saint Louis City
    ? - ?
    Vòng 4
  • 08:30
    Colorado Rapids
    Dallas
    ? - ?
    Vòng 4
  • 09:30
    Los Angeles
    New York Red Bulls
    ? - ?
    Vòng 4
  • 09:30
    Seattle Sounders
    Vancouver Whitecaps
    ? - ?
    Vòng 4
  • 06:00
    Club Leon
    Monterrey
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 08:05
    Chivas Guadalajara
    Queretaro
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 08:05
    Tigres UANL
    Club Necaxa
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 08:05
    Santos Laguna
    Pachuca
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 10:10
    Pumas UNAM
    Club America
    ? - ?
    Vòng Clausura / 16
  • 18:30
    Crewe Alexandra
    Wrexham
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Notts County
    Colchester United
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Stockport County
    Accrington Stanley
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Sutton United
    Crawley Town
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Tranmere Rovers
    AFC Wimbledon
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Walsall
    Bradford City AFC
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Doncaster Rovers
    Barrow
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Grimsby Town
    Swindon
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Harrogate Town
    Milton Keynes Dons
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Mansfield Town
    Gillingham
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Morecambe
    Forest Green Rovers
    ? - ?
    Vòng 45
  • 21:00
    Newport County
    Salford City
    ? - ?
    Vòng 45
  • 18:15
    Altrincham
    Oxford City
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Barnet
    Kidderminster
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Boreham Wood
    Ebbsfleet United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Chesterfield
    Maidenhead United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Dagenham and Redbridge
    Aldershot Town
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Dorking Wanderers
    Hartlepool United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Eastleigh
    Halifax Town
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Gateshead
    Bromley
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Oldham Athletic AFC
    Wealdstone
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Solihull Moors
    York City
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Southend United
    Rochdale
    ? - ?
    Vòng 46
  • 18:15
    Woking
    AFC Fylde
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Banbury United
    Tamworth
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Bishop's Stortford
    Curzon Ashton
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Blyth Spartans
    Brackley Town
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Chester
    Darlington
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Farsley Celtic
    Buxton
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Gloucester City
    Scunthorpe United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Hereford
    Boston United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Peterborough Sports
    Chorley
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Rushall Olympic
    Warrington Town
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Scarborough Athletic
    Alfreton Town
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    South Shields
    Southport
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Spennymoor Town
    King's Lynn
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Aveley
    Bath City
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Braintree Town
    Eastbourne Borough
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Chippenham Town
    Chelmsford City
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Dartford
    Truro City
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Dover Athletic
    Yeovil Town
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Maidstone United
    Hampton & Richmond
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Slough Town
    Welling United
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Taunton Town
    Hemel Hempstead Town
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Tonbridge Angels
    St Albans City
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Torquay United
    Havant & Waterlooville
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Weymouth
    Farnborough
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Worthing
    Weston Super Mare
    ? - ?
    Vòng 46
  • 21:00
    Oud Heverlee Leuven
    St-Truidense VV
    ? - ?
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 4
  • 23:15
    Westerlo
    Standard Liege
    ? - ?
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 4
  • 01:00
    KAA Gent
    KV Mechelen
    ? - ?
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 4
  • 01:45
    KRC Genk
    Anderlecht
    ? - ?
    Vòng Play-Offs vô địch / 4
  • 21:00
    Maccabi Tel Aviv
    Hapoel Haifa
    ? - ?
    Vòng Play-Offs vô địch / 30
  • 22:00
    Bnei Sakhnin
    Maccabi Bnei Raina
    ? - ?
    Vòng Play-Offs vô địch / 30
  • 22:00
    Maccabi Netanya
    Hapoel Katamon Jerusalem
    ? - ?
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 29
  • 00:00
    Maccabi Haifa
    Hapoel Beer Sheva
    ? - ?
    Vòng Play-Offs vô địch / 30
  • 00:00
    Maccabi Petah Tikva
    Hapoel Tel Aviv
    ? - ?
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 29
  • 03:00
    Detroit City
    Oakland Roots
    ? - ?
    Vòng 4
  • 03:00
    Loudoun United
    Louisville City
    ? - ?
    Vòng 4
  • 04:00
    Hartford Athletic
    San Antonio
    ? - ?
    Vòng 4
  • 05:00
    Tulsa Roughnecks
    Charleston Battery
    ? - ?
    Vòng 4
  • 06:00
    Miami
    Birmingham Legion
    ? - ?
    Vòng 4
  • 06:00
    North Carolina
    New Mexico United
    ? - ?
    Vòng 4
  • 06:30
    Tampa Bay Rowdies
    El Paso Locomotive
    ? - ?
    Vòng 4
  • 07:00
    Colorado Springs Switchbacks
    Indy Eleven
    ? - ?
    Vòng 4
  • 07:00
    Las Vegas Lights
    Rhode Island
    ? - ?
    Vòng 4
  • 07:00
    Memphis 901
    Monterey Bay
    ? - ?
    Vòng 4
  • 09:00
    Orange County
    Sacramento Republic
    ? - ?
    Vòng 4
  • 09:30
    Phoenix Rising
    Pittsburgh Riverhounds
    ? - ?
    Vòng 4
  • 18:00
    Kaluga
    Irtysh Omsk
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 9
  • 18:00
    Volga Ulyanovsk
    Tekstilshchik Ivanovo
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 9
  • 18:30
    Spartak Kostroma
    Mashuk-KMV
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 9
  • 20:00
    Dinamo Bryansk
    Torpedo Miass
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 9
  • 20:00
    Avangard Kursk
    Khimik Dzerzhinsk
    ? - ?
    Vòng Giai đoạn 2 / 9
Cập nhật: 20/04/2024 16:43

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất