Bóng đá » Bảng xếp hạng bóng đá » Bảng xếp hạng bóng đá Argentina » Bảng xếp hạng Cúp Quốc Gia Argentina

BXH Cúp Quốc Gia Argentina 2024, BXH Cúp Argentina mới nhất

Bảng xếp hạng Cúp Quốc Gia Argentina 2024 mới nhất: cập nhật BXH Cúp Argentina, bảng xếp hạng vòng 1 Cúp Quốc Gia Argentina mùa giải 2024 chính xác. Xem BXH Cúp Quốc Gia Argentina 2024: cập nhật bảng xếp hạng Cúp Argentina mới nhất về điểm số, thứ hạng và chỉ số xếp hạng-XH các đội bóng tham dự giải Cúp QG Argentina mùa bóng 2024. Xem BXH bảng đấu Cúp QG Argentina sớm nhất: Tra cứu LTĐ-KQ-BXH Cúp Argentina trực tuyến 24/7. Coi bảng xếp hạng bóng đá Argentina mới nhất: cập nhật BXH Cúp Quốc Gia Argentina mùa giải 2024 theo từng vòng đấu chính xác.

Bang xep hang Cup Quoc Gia Argentina 2024: Tra bảng tổng sắp điểm số Cúp QG Argentina mùa 2024 mới nhất. Xem BXH Cúp Quốc Gia Argentina mùa giải 2024: cập nhật xếp hạng-điểm số và thứ hạng của Cúp Quốc Gia Argentina mùa giải 2024. Xem BXH Cúp QG Argentina vòng đấu 1 mới nhất và chuẩn xác. Cập nhật bảng điểm Cúp Quốc Gia Argentina, bảng xếp hạng mùa 2024 trực tuyến: xem BXH Argentina Cup live scores theo từng vòng đấu nhanh nhất.

Vòng Chung kết

Vòng Bán kết

Vòng Tứ kết

Vòng 3

Vòng 2

Vòng 1

  • 15/05 05:00
    Almirante Brown
    San Martin Tucuman
  • 15/05 05:00
    Arsenal de Sarandi
    Estudiantes Rio Cuarto
  • 15/05 05:00
    Colon
    Los Andes
  • 19/04 02:00
    Deportivo Maipu
    CA Juventud Unida San Luis
  • 90 phút [1-1], Penalty [7-8],
  • 18/04 07:15
    Union Santa Fe
    Gimnasia y Esgrima de Mendoza
  • 18/04 01:40
    Tigre
    Chacarita Juniors
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-5]
  • 11/04 03:00
    Barracas Central
    CA San Miguel
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 10/04 04:30
    CA Banfield
    Ciudad Bolivar
  • 04/04 07:10
    CA Huracan
    Villa Mitre
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 04/04 05:00
    Instituto Cordoba
    Talleres Remdios de Escalada
  • 03/04 02:00
    CA Central Cordoba SDE
    Quilmes
  • 28/03 03:45
    Independiente Rivadavia
    Argentino de Quilmes
  • 26/03 05:45
    CA Platense
    Olimpo
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-2]
  • 26/03 03:15
    Godoy Cruz
    San Martin San Juan
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3]
  • 24/03 06:30
    Boca Juniors
    Central Norte Salta
  • 23/03 03:15
    Independiente
    Deportivo Laferrere
  • 23/03 01:00
    Newells Old Boys
    Ferrocarril Midland
  • 22/03 06:15
    Racing Club
    San Martin Burzaco
  • 22/03 03:45
    Defensa Y Justicia
    Atletico Rafaela
  • 21/03 07:10
    Atletico Tucuman
    Defensores de Belgrano
  • 16/03 06:00
    Argentinos Juniors
    Gimnasia y Tiro
  • 16/03 03:00
    Lanus
    El Porvenir
  • 15/03 05:45
    Rosario Central
    CA Douglas Haig
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-3]
  • 15/03 03:30
    Talleres Cordoba
    Agropecuario Argentino
  • 29/02 07:10
    San Lorenzo
    Independiente Chivilcoy
  • 28/02 03:10
    Sarmiento Junin
    Temperley
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 22/02 07:10
    Velez Sarsfield
    Sportivo Las Parejas
  • 08/02 07:45
    River Plate
    Excursionistas BsAs
  • 08/02 05:15
    Belgrano
    Club Atletico Mitre
  • 08/02 03:00
    Deportivo Riestra
    Club Comunicaciones AR
  • 07/02 06:00
    Gimnasia La Plata
    Centro Espanol
  • 26/01 05:45
    Estudiantes La Plata
    Argentino Monte Maiz
Cập nhật: 20/04/2024 12:38