Bóng đá » Bảng xếp hạng bóng đá » Bảng xếp hạng bóng đá Giao hữu » Bảng xếp hạng Giao hữu CLB

BXH Giao hữu CLB 2024, BXH GH vòng tháng 6 mới nhất

Bảng xếp hạng Giao hữu CLB mới nhất: cập nhật BXH GH Câu Lạc Bộ, bảng xếp hạng vòng Giao hữu CLB mùa giải 2024 chính xác. Xem BXH Giao hữu CLB 2024: cập nhật bảng xếp hạng GH Câu Lạc Bộ mới nhất về điểm số, thứ hạng và chỉ số xếp hạng-XH các đội bóng tham dự giải Giao hữu CLB mùa bóng 2024. Xem BXH bảng đấu Giao hữu CLB sớm nhất: Tra cứu LTĐ-KQ-BXH GH Câu Lạc Bộ trực tuyến 24/7. Coi bảng xếp hạng bóng đá Giao hữu mới nhất: cập nhật BXH Giao hữu CLB mùa giải 2024 theo từng vòng đấu chính xác.

Bang xep hang Giao Huu Clb 2024: Tra xem bảng tổng sắp điểm số Giao hữu CLB mới nhất. BXH Giao hữu CLB mùa giải 2024: cập nhật xếp hạng-điểm số và thứ hạng của Giao hữu CLB mùa giải 2024. Xem BXH Giao hữu CLB, bảng xếp hạng vòng mùa 2024 mới nhất và chuẩn xác. Cập nhật bảng điểm Giao hữu CLB, bảng xếp hạng mùa 2024 trực tuyến: xem BXH Club Friendly live scores theo từng vòng đấu nhanh nhất.

  • Thứ ba, ngày 25/6/2024
  • 01:30
    Kerry
    Waterford United
    Vòng Tháng 6
  • Thứ hai, ngày 24/6/2024
  • 23:00
    Legia Warszawa
    CS Universitatea Craiova
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    UTA Arad
    Borac Banja Luka
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Partizani Tirana
    Struga Trim-Lum
    Vòng Tháng 6
  • 04:00
    Pachuca
    Chivas Guadalajara
    Vòng Tháng 6
  • 02:00
    Cristobal Colon JAS
    Silvio Pettirossi
    Vòng Tháng 6
  • 02:00
    Cristobal Colon
    12 de Octubre
    Vòng Tháng 6
  • 01:00
    Nsoatreman
    Bofoakwa Tano
    Vòng Tháng 6
  • 01:00
    Mineros de Zacatecas
    Cruz Azul
    Vòng Tháng 6
  • Chủ nhật, ngày 23/6/2024
  • 23:10
    ASEC Mimosas
    Racing dAbidjan
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Ludogorets Razgrad
    Slovan Bratislava
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    CS Universitatea Craiova
    Pafos
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Krasnodar
    PFK Kuban
    Vòng Tháng 6
  • 22:30
    TSV Neudrossenfeld
    SpVgg Bayreuth
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Pogon Szczecin
    SK Sigma Olomouc
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Bayern Alzenau
    Viktoria Aschaffenburg
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    29 de Setiembre
    Atlantida Sport Club
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    Lisen
    Banik Ostrava
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    AIK Solna
    Viking
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Coburg
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    TSV Nordlingen
    Ingolstadt 04 Am
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    Brommapojkarna
    Hammarby
    Vòng Tháng 6
  • 14:00
    1South Coast Flame
    Prospect United Soccer Club
    Vòng Tháng 6
  • 09:30
    Charlestown Azzurri Reserve
    Edgeworth Eagles Reserve
    Vòng Tháng 6
  • 08:00
    Olancho
    Managua
    Vòng Tháng 6
  • 01:30
    Sportivo Barracas URU
    Ferro Carril URU
    Vòng Tháng 6
  • Thứ bảy, ngày 22/6/2024
  • 23:00
    Botev Plovdiv
    Beroe
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    OFK Beograd
    Decic Tuzi
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Septemvri Sofia
    Strumska Slava
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Levski Sofia
    Spartak Pleven
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Spartak Subotica
    Vojvodina
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    ND Primorje
    Koper
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Tikves Kavadarci
    Ballkani
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    NK Maribor
    Spartak Trnava
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Oudenaarde
    FCV Dender EH
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Dobrudzha
    Spartak Varna
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    MFK Ruzomberok
    Domzale
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Pirin Blagoevgrad
    FK Levski Krumovgrad
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Ferencvarosi TC
    NK Nafta
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Caernarfon Town
    Connah's Quay Nomads
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Crusaders
    Derry City
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Lausanne Sports
    Stade Lausanne Ouchy
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Livingston
    Alloa Athletic
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Abbey Vale
    Queen of the South
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Suderelbe
    St Pauli II
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    DJK Ammerthal
    DJK Vilzing
    Vòng Tháng 6
  • 20:30
    Mold Alexandra
    Conwy Borough
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    SV Meppen
    Schalke 04 2
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    Brechin City
    Dundee United
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    Stranraer
    Larne
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    TUS BW Lohne
    SSV Vorsfelde
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    GKS Tychy
    Podbeskidzie
    Vòng Tháng 6
  • 19:00
    Korona Kielce
    Motor Lublin
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    VfL Bochum
    Koln Am
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    ASC Kreuzlingen
    St Gallen
    Vòng Tháng 6
  • 17:00
    Widzew lodz
    GKS Katowice
    Vòng Tháng 6
  • 17:00
    ATSV Erlangen
    Greuther Furth 2
    Vòng Tháng 6
  • 17:00
    Chojniczanka Chojnice
    Kotwica Kolobrzeg
    Vòng Tháng 6
  • 16:30
    Ruch Chorzow
    Puszcza Niepolomice
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Nyiregyhaza Spartacus
    Cigand SE
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Polonia Bytom
    Piast Gliwice
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Aarhus AGF
    Brabrand IF
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Dukla Praha
    MAS Taborsko
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Zurich
    Wil
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Sigma Olomouc B
    Opava
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Slovan Liberec
    Varnsdorf
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Vysocina Jihlava
    MFK Chrudim
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Miedz Legnica
    Rakow Czestochowa
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    STK Samorin
    Zlate Moravce
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Camden Tigers
    Bankstown United
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Teplice
    Viktoria Zizkov
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Humenne
    FK Kosice
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Viktoria Plzen
    Petrin Plzen
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Lisen
    Fastav Zlin
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    FK Pohronie
    Dukla Banska Bystrica
    Vòng Tháng 6
  • 15:30
    Spartak Subotica
    Tekstilac
    Vòng Tháng 6
  • 15:00
    Paksi SE
    Budaorsi SC
    Vòng Tháng 6
  • 15:00
    Dinamo Bucuresti
    Unirea Slobozia
    Vòng Tháng 6
  • 15:00
    Dabas
    Erdi VSE
    Vòng Tháng 6
  • 15:00
    CSKA Sofia
    Belasitsa Petrich
    Vòng Tháng 6
  • 15:00
    PFK Montana
    CSKA 1948 Sofia 2
    Vòng Tháng 6
  • 14:00
    1Central Coast United
    Western Rage
    Vòng Tháng 6
  • 14:00
    Gladesville Ryde Magic
    Hurstville
    Vòng Tháng 6
  • 11:00
    Lake Macquarie City Reserve
    New Lambton Eagles Reserve
    Vòng Tháng 6
  • 10:00
    Cruz Azul
    Chivas Guadalajara
    Vòng Tháng 6
  • 90 phút [3-3], Penalty [4-5],
  • 07:00
    Mineros de Zacatecas
    Pachuca
    Vòng Tháng 6
  • Thứ sáu, ngày 21/6/2024
  • 23:30
    SpVgg Ansbach
    ASV Neumarkt
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    Corvinul Hunedoara
    NS Mura
    Vòng Tháng 6
  • 22:40
    Benatky Nad Jizerou
    FK Jablonec
    Vòng Tháng 6
  • 22:20
    Shkendija
    Tirana
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Farul Constanta
    Cherno More Varna
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    MFK Skalica
    Petrzalka
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    Prostejov
    Povazska Bystrica
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    SV Ried
    Wacker Burghausen
    Vòng Tháng 6
  • 20:15
    Torpedo Moscow
    Volgar Astrakhan
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    Legia Warszawa
    Odra Opole
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    Brann
    Kristiansund BK
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    Molde
    Odd Grenland
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    HamKam
    KFUM Oslo
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    Sandefjord
    Fredrikstad
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    1Sarpsborg 08
    Tromso IL
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Liptovsky Mikulas
    Vòng Tháng 6
  • 16:00
    Hutnik Krakow
    Sandecja Nowy Sacz
    Vòng Tháng 6
  • Thứ năm, ngày 20/6/2024
  • 22:30
    Struga Trim-Lum
    Tikves Kavadarci
    Vòng Tháng 6
  • 19:30
    Torpedo Moscow
    Shinnik Yaroslavl
    Vòng Tháng 6
  • 18:00
    Lillestrom
    IFK Goteborg
    Vòng Tháng 6
  • 15:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    Unirea Slobozia
    Vòng Tháng 6
  • 14:00
    Rapid 1923
    Buzau
    Vòng Tháng 6
  • 00:00
    Buducnost Podgorica
    Mornar
    Vòng Tháng 6
  • Thứ tư, ngày 19/6/2024
  • 23:00
    Ballkani
    Malisheva
    Vòng Tháng 6
  • 23:00
    NK Celje
    Borac Banja Luka
    Vòng Tháng 6
  • 22:00
    MFK Ruzomberok
    Egnatia Rrogozhine
    Vòng Tháng 6
  • 21:00
    Ludogorets Razgrad
    ND Primorje
    Vòng Tháng 6
  • 20:00
    GAIS
    Halmstads
    Vòng Tháng 6
  • 01:30
    The New Saints
    Caernarfon Town
    Vòng Tháng 6
  • Thứ ba, ngày 18/6/2024
  • 23:30
    TSV Aubstadt
    Schweinfurt
    Vòng Tháng 6
  • 17:00
    Parramatta Eagles
    Camden Tigers
    Vòng Tháng 6
  • Thứ hai, ngày 17/6/2024
  • 06:00
    Pumas UNAM
    Venados
    Vòng Tháng 6
  • Chủ nhật, ngày 16/6/2024
  • 09:30
    Weston Workers Bears Reserve
    Lambton Jaffas Reserve
    Vòng Tháng 6
  • Thứ bảy, ngày 15/6/2024
  • 23:00
    KRC Harelbeke
    FCV Dender EH
    Vòng Tháng 6
Cập nhật: 25/06/2024 03:25