Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Andorra

Kết quả bóng đá Andorra, kqbd Andorra tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Andorra hôm nay: kqbd Andorra tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Andorra hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Andorra trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Andorra hôm qua: xem trực tiếp bdkq Andorra tối qua. Xem trực tuyến kqbd Andorra mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Andorra trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Andorra hôm nay: tt kqbd Andorra hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Andorra hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Andorra, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Andorra và trận tranh Siêu Cúp Andorra thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Andorra nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 16:00
    CF Esperanca
    Ordino
    1 - 2
    Vòng 26
  • QC
  • 16:00
    CE Carroi
    Penya Encarnada
    0 - 1
    Vòng 26
  • 16:00
    Atletic America
    Pas de la Casa
    0 - 1
    Vòng 26
  • 01:30
    Santa Coloma
    Atletic Escaldes
    0 - 1
    Vòng 26
  • 01:30
    Inter Club D'Escaldes
    UE Santa Coloma
    1 - 0
    Vòng 26
  • 23:30
    Inter Club D'Escaldes
    CE Carroi
    3 - 0
    Vòng 25
  • 21:00
    Atletic Escaldes
    UE Santa Coloma
    0 - 2
    Vòng 25
  • 18:30
    Penya Encarnada
    CF Esperanca
    0 - 0
    Vòng 25
  • 16:00
    Ordino
    Atletic America
    0 - 0
    Vòng 25
  • 01:30
    Pas de la Casa
    Santa Coloma
    0 - 1
    Vòng 25
  • 23:30
    Santa Coloma
    Ordino
    1 - 0
    Vòng 24
  • 21:00
    UE Santa Coloma
    Pas de la Casa
    1 - 1
    Vòng 24
  • 18:30
    Atletic America
    Penya Encarnada
    0 - 1
    Vòng 24
  • 16:00
    Atletic Escaldes
    Inter Club D'Escaldes
    1 - 0
    Vòng 24
  • 01:30
    CF Esperanca
    CE Carroi
    1 - 0
    Vòng 24
  • 23:30
    Ordino
    UE Santa Coloma
    0 - 2
    Vòng 23
  • 21:00
    Inter Club D'Escaldes
    CF Esperanca
    2 - 0
    Vòng 23
  • 18:30
    Pas de la Casa
    Atletic Escaldes
    0 - 1
    Vòng 23
  • 16:00
    1Penya Encarnada
    Santa Coloma
    1 - 0
    Vòng 23
  • 01:30
    CE Carroi
    Atletic America
    1 - 0
    Vòng 23
  • 23:30
    2Atletic America
    CF Esperanca
    0 - 2
    Vòng 22
  • 21:00
    Pas de la Casa
    Inter Club D'Escaldes
    0 - 1
    Vòng 22
  • 18:30
    Santa Coloma
    CE Carroi1
    0 - 0
    Vòng 22
  • QC
  • 16:00
    Atletic Escaldes
    Ordino
    1 - 0
    Vòng 22
  • 01:30
    UE Santa Coloma
    Penya Encarnada
    0 - 0
    Vòng 22
  • 23:30
    Penya Encarnada
    Atletic Escaldes
    0 - 1
    Vòng 21
  • 21:00
    CF Esperanca
    Santa Coloma
    0 - 4
    Vòng 21
  • 18:30
    1Inter Club D'Escaldes
    Atletic America
    2 - 0
    Vòng 21
  • 16:00
    Ordino
    Pas de la Casa2
    0 - 0
    Vòng 21
  • 01:30
    1CE Carroi
    UE Santa Coloma1
    0 - 1
    Vòng 21
  • 02:45
    Pas de la Casa
    Penya Encarnada
    0 - 1
    Vòng 20
  • 00:30
    Atletic Escaldes
    CE Carroi
    2 - 1
    Vòng 20
  • 22:00
    Ordino
    Inter Club D'Escaldes
    0 - 1
    Vòng 20
  • 19:30
    UE Santa Coloma
    CF Esperanca1
    1 - 0
    Vòng 20
  • 17:00
    1Santa Coloma
    Atletic America
    2 - 0
    Vòng 20
  • 00:30
    Penya Encarnada
    Ordino
    0 - 0
    Vòng 19
  • 22:00
    Atletic America
    UE Santa Coloma
    0 - 1
    Vòng 19
  • 19:30
    CE Carroi
    Pas de la Casa
    0 - 0
    Vòng 19
  • 17:00
    2CF Esperanca
    Atletic Escaldes
    0 - 1
    Vòng 19
  • 02:30
    Inter Club D'Escaldes
    Santa Coloma
    0 - 0
    Vòng 19
  • 00:30
    Pas de la Casa
    Penya Encarnada
    0 - 0
    Vòng 18
  • 22:00
    Santa Coloma
    Inter Club D'Escaldes
    0 - 1
    Vòng 18
  • 19:30
    UE Santa Coloma
    Ordino
    0 - 0
    Vòng 18
  • 17:00
    CE Carroi
    Atletic Escaldes
    0 - 1
    Vòng 18
  • 02:30
    Atletic America
    CF Esperanca
    0 - 2
    Vòng 18
  • 00:30
    CF Esperanca
    Pas de la Casa
    0 - 0
    Vòng 17
  • 22:00
    CE Carroi
    Ordino
    0 - 1
    Vòng 17
  • 19:30
    Santa Coloma
    Atletic America
    1 - 0
    Vòng 17
  • 17:00
    Penya Encarnada
    UE Santa Coloma
    0 - 0
    Vòng 17
  • 02:30
    1Atletic Escaldes
    Inter Club D'Escaldes
    0 - 1
    Vòng 17
  • 00:30
    UE Santa Coloma
    Pas de la Casa
    0 - 0
    Vòng 16
  • QC
  • 22:00
    1Atletic America
    Atletic Escaldes
    0 - 2
    Vòng 16
  • 19:30
    Inter Club D'Escaldes
    Ordino
    1 - 0
    Vòng 16
  • 17:00
    Penya Encarnada
    CE Carroi1
    1 - 0
    Vòng 16
  • 02:30
    Santa Coloma
    CF Esperanca
    3 - 0
    Vòng 16
  • 00:30
    Penya Encarnada
    Inter Club D'Escaldes
    0 - 1
    Vòng 15
  • 22:00
    UE Santa Coloma
    CF Esperanca1
    3 - 0
    Vòng 15
  • 19:30
    1Atletic Escaldes
    Santa Coloma1
    3 - 0
    Vòng 15
  • 17:00
    Pas de la Casa
    CE Carroi1
    1 - 1
    Vòng 15
  • 02:30
    Ordino
    Atletic America1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 00:30
    CE Carroi
    UE Santa Coloma
    0 - 4
    Vòng 14
  • 22:00
    Penya Encarnada
    Atletic America
    2 - 0
    Vòng 14
  • 19:30
    CF Esperanca
    Atletic Escaldes
    0 - 1
    Vòng 14
  • 17:00
    1Inter Club D'Escaldes
    Pas de la Casa1
    0 - 0
    Vòng 14
  • 02:30
    Ordino
    Santa Coloma
    1 - 1
    Vòng 14
  • 00:30
    Pas de la Casa
    Atletic America
    1 - 1
    Vòng 13
  • 22:00
    Ordino
    Atletic Escaldes
    0 - 1
    Vòng 13
  • 19:30
    Penya Encarnada
    Santa Coloma1
    0 - 0
    Vòng 13
  • 17:00
    UE Santa Coloma
    Inter Club D'Escaldes
    0 - 0
    Vòng 13
  • 02:30
    1CE Carroi
    CF Esperanca
    0 - 2
    Vòng 13
  • 00:30
    Inter Club D'Escaldes
    CE Carroi
    3 - 0
    Vòng 12
  • 22:00
    Santa Coloma
    Pas de la Casa
    2 - 0
    Vòng 12
  • 19:30
    Atletic Escaldes
    Penya Encarnada
    1 - 0
    Vòng 12
  • 17:00
    CF Esperanca
    Ordino
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02:30
    UE Santa Coloma
    Atletic America
    2 - 0
    Vòng 12
  • 01:30
    1Atletic Escaldes
    UE Santa Coloma
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 01:30
    1Inter Club D'Escaldes
    Pas de la Casa
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [3-4]
  • 01:00
    1Ranger
    Atletic Escaldes
    0 - 3
    Vòng Tứ kết
  • 21:00
    Inter Club D'Escaldes
    Atletic America
    1 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 17:00
    UE Santa Coloma
    Penya Encarnada
    0 - 0
    Vòng Tứ kết
  • 02:30
    1Ordino
    Pas de la Casa
    0 - 1
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-4]
  • 01:00
    CE Carroi
    UE Santa Coloma
    1 - 1
    Vòng 1
  • 21:00
    Penya Encarnada
    Santa Coloma
    0 - 0
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [4-3]
  • 17:00
    CF Esperanca
    Atletic America
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật: 16/05/2024 15:29