Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Albania

Kết quả bóng đá Albania, kqbd Albania tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Albania hôm nay: kqbd Albania tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Albania hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Albania trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Albania hôm qua: xem trực tiếp bdkq Albania tối qua. Xem trực tuyến kqbd Albania mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Albania trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Albania hôm nay: tt kqbd Albania hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Albania hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Albania, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Albania và trận tranh Siêu Cúp Albania thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Albania nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 01:00
    Partizani Tirana
    Skenderbeu Korce
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • QC
  • 21:00
    Egnatia Rrogozhine
    Tirana
    0 - 2
    Vòng 36
  • 21:00
    Laci
    Perparimi Kukesi
    1 - 0
    Vòng 36
  • 21:00
    1Partizani Tirana
    Erzeni Shijak
    4 - 0
    Vòng 36
  • 21:00
    Teuta Durres
    Dinamo Tirana
    0 - 0
    Vòng 36
  • 21:00
    Vllaznia Shkoder
    Skenderbeu Korce
    1 - 2
    Vòng 36
  • 21:00
    Dinamo Tirana
    Egnatia Rrogozhine1
    0 - 1
    Vòng 35
  • 21:00
    1Erzeni Shijak
    Teuta Durres
    0 - 1
    Vòng 35
  • 21:00
    Tirana
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 35
  • 21:00
    Perparimi Kukesi
    Partizani Tirana
    0 - 1
    Vòng 35
  • 21:00
    Skenderbeu Korce
    Laci
    0 - 0
    Vòng 35
  • 21:00
    Erzeni Shijak
    Perparimi Kukesi
    1 - 0
    Vòng 34
  • 21:00
    Laci
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 34
  • 21:00
    Partizani Tirana
    Skenderbeu Korce
    0 - 0
    Vòng 34
  • 21:00
    Teuta Durres
    Egnatia Rrogozhine
    1 - 0
    Vòng 34
  • 21:00
    Vllaznia Shkoder
    Dinamo Tirana
    0 - 0
    Vòng 34
  • 00:00
    1Tirana
    Partizani Tirana1
    1 - 1
    Vòng 33
  • 20:00
    1Egnatia Rrogozhine
    Vllaznia Shkoder
    0 - 1
    Vòng 33
  • 20:00
    Perparimi Kukesi
    Teuta Durres
    0 - 1
    Vòng 33
  • 23:00
    Dinamo Tirana
    Laci
    0 - 0
    Vòng 33
  • 23:00
    Skenderbeu Korce
    Erzeni Shijak1
    1 - 0
    Vòng 33
  • 23:00
    Partizani Tirana
    Dinamo Tirana1
    1 - 0
    Vòng 32
  • 23:00
    Teuta Durres
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 32
  • QC
  • 20:00
    Laci
    Egnatia Rrogozhine
    1 - 0
    Vòng 32
  • 20:00
    Erzeni Shijak
    Tirana
    0 - 1
    Vòng 32
  • 20:00
    Perparimi Kukesi
    Skenderbeu Korce
    0 - 1
    Vòng 32
  • 23:00
    Dinamo Tirana
    Erzeni Shijak
    1 - 0
    Vòng 31
  • 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Partizani Tirana
    2 - 0
    Vòng 31
  • 23:00
    Skenderbeu Korce
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 31
  • 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Laci
    1 - 0
    Vòng 31
  • 20:00
    Tirana
    Perparimi Kukesi
    0 - 0
    Vòng 31
  • 23:00
    Erzeni Shijak
    Egnatia Rrogozhine1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 23:00
    1Skenderbeu Korce
    Tirana
    0 - 0
    Vòng 30
  • 01:00
    Partizani Tirana
    Vllaznia Shkoder
    0 - 0
    Vòng 30
  • 23:00
    Teuta Durres
    Laci
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20:00
    Perparimi Kukesi
    Dinamo Tirana
    0 - 0
    Vòng 30
  • 23:00
    Dinamo Tirana
    Teuta Durres
    0 - 0
    Vòng 27
  • 21:00
    Besa Kavaje
    Luftetari Gjirokaster
    2 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Lushnja KS
    Iliria Fushe
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    1Flamurtari Vlore
    Apolonia Fier
    0 - 0
    Vòng
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [3-1],
  • 20:00
    Vora
    Apolonia Fier
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Flamurtari Vlore
    Korabi Peshkopi
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    1Bylis
    AF Elbasani
    2 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Besa Kavaje
    Flamurtari Vlore
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Burreli
    Apolonia Fier
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Kastrioti Kruje
    Korabi Peshkopi
    2 - 2
    Vòng
  • 21:00
    Luzi 2008
    Vora
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Tomori Berat
    Lushnja KS1
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    AF Elbasani
    Tomori Berat
    2 - 0
    Vòng
  • QC
  • 21:00
    Apolonia Fier
    Besa Kavaje
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Flamurtari Vlore
    Luzi 2008
    1 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Korabi Peshkopi
    Burreli
    1 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Lushnja KS
    Kastrioti Kruje
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Vora
    Bylis
    0 - 0
    Vòng
  • 23:00
    AF Elbasani
    Vora
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Bylis
    Flamurtari Vlore1
    1 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Besa Kavaje
    Korabi Peshkopi
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Burreli
    Lushnja KS
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Luzi 2008
    Apolonia Fier1
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Tomori Berat
    Kastrioti Kruje
    0 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Korabi Peshkopi
    Luzi 2008
    2 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Besa Kavaje
    Kastrioti Kruje
    1 - 1
    Vòng
  • 00:00
    AF Elbasani
    Apolonia Fier
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Bylis
    Korabi Peshkopi
    2 - 2
    Vòng
  • 20:00
    Luzi 2008
    Lushnja KS
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Tomori Berat
    Burreli
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Vora
    Flamurtari Vlore1
    0 - 1
    Vòng
  • 20:00
    Apolonia Fier
    Vora
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    1Burreli
    Besa Kavaje1
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Flamurtari Vlore
    Tomori Berat
    2 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Kastrioti Kruje
    Luzi 2008
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Korabi Peshkopi
    AF Elbasani
    0 - 0
    Vòng
  • 20:00
    1Lushnja KS
    Bylis
    0 - 1
    Vòng
  • 00:00
    AF Elbasani
    Lushnja KS
    2 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Bylis
    Kastrioti Kruje
    2 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Flamurtari Vlore
    Apolonia Fier
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    Luzi 2008
    Burreli
    0 - 1
    Vòng
  • 19:00
    Tomori Berat
    Besa Kavaje
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    Vora
    Korabi Peshkopi
    1 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Perparimi Kukesi
    Egnatia Rrogozhine
    0 - 1
    Vòng Chung kết
  • 23:00
    Tirana
    Perparimi Kukesi
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Egnatia Rrogozhine1
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-1]
  • 20:00
    Perparimi Kukesi
    Tirana
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 20:00
    Egnatia Rrogozhine
    Vllaznia Shkoder2
    1 - 0
    Vòng Bán kết
Cập nhật: 18/05/2024 02:51