Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Argentina

Kết quả bóng đá Argentina, kqbd Argentina tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Argentina hôm nay: kqbd Argentina tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Argentina hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Argentina trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Argentina hôm qua: xem trực tiếp bdkq Argentina tối qua. Xem trực tuyến kqbd Argentina mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Argentina trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Argentina hôm nay: tt kqbd Argentina hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Argentina hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Argentina, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Argentina và trận tranh Siêu Cúp Argentina thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Argentina nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 01:30
    Independiente Rivadavia
    Godoy Cruz
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 2
  • QC
  • 07:00
    Union Santa Fe
    CA Banfield
    0 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 1
  • 05:00
    Gimnasia La Plata
    Velez Sarsfield
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 1
  • 06:15
    Atletico Tucuman
    Boca Juniors
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 1
  • 03:45
    Belgrano
    Racing Club
    1 - 3
    Vòng Giai đoạn 2 / 1
  • 03:45
    1Lanus
    Independiente Rivadavia
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 1
  • 01:30
    Deportivo Riestra
    San Lorenzo
    1 - 0
    Vòng Giai đoạn 2 / 1
  • 01:30
    Tigre
    Estudiantes La Plata
    0 - 1
    Vòng Giai đoạn 2 / 1
  • 01:30
    CA San Miguel
    Deportivo Maipu
    0 - 0
    Vòng 16
  • 01:30
    Talleres Remdios de Escalada
    Club Atletico Guemes
    0 - 0
    Vòng 16
  • 01:30
    Gimnasia y Tiro
    Temperley
    0 - 1
    Vòng 16
  • 07:10
    Defensores de Belgrano
    Colon
    1 - 0
    Vòng 15
  • 07:05
    All Boys
    Arsenal de Sarandi
    1 - 0
    Vòng 15
  • 01:30
    Almagro
    Estudiantes Rio Cuarto
    0 - 0
    Vòng 15
  • 04:00
    Racing de Cordoba
    Estudiantes de Buenos Aires
    0 - 0
    Vòng 15
  • 03:30
    Nueva Chicago
    Gimnasia y Esgrima de Mendoza
    0 - 1
    Vòng 15
  • 02:00
    Patronato Parana
    Chacarita Juniors
    1 - 0
    Vòng 15
  • 02:00
    Gimnasia Jujuy
    CA San Miguel
    2 - 0
    Vòng 15
  • 01:30
    Alvarado Mar del Plata
    Talleres Remdios de Escalada
    1 - 0
    Vòng 15
  • 01:30
    Deportivo Maipu
    Ferro Carril Oeste
    0 - 1
    Vòng 15
  • 01:30
    Villa Dalmine
    Sportivo Italiano1
    1 - 0
    Vòng Apertura / 17
  • QC
  • 01:30
    Argentino de Merlo
    Villa San Carlos
    0 - 1
    Vòng Apertura / 17
  • 01:30
    Canuelas
    Sacachispas
    1 - 1
    Vòng Apertura / 17
  • 01:30
    2Deportivo Armenio
    CA Colegiales
    0 - 1
    Vòng Apertura / 17
  • 01:30
    Los Andes
    Excursionistas BsAs
    1 - 0
    Vòng Apertura / 17
  • 01:30
    1Argentino de Quilmes
    UAI Urquiza1
    1 - 1
    Vòng Apertura / 17
  • 01:30
    1Sacachispas
    Deportivo Laferrere1
    2 - 0
    Vòng Apertura / 16
  • 01:30
    Club Atletico Acassuso
    Los Andes
    0 - 1
    Vòng Apertura / 16
  • 01:30
    Deportivo Merlo
    Villa Dalmine
    0 - 0
    Vòng Apertura / 16
  • 01:30
    Flandria
    Club Comunicaciones AR1
    2 - 0
    Vòng Apertura / 16
  • 01:30
    San Martin Burzaco
    Ferrocarril Midland
    0 - 1
    Vòng Apertura / 16
  • 01:00
    Deportivo Rincon
    Sol de Mayo
    2 - 0
    Vòng
  • 07:15
    Gutierrez
    CA Juventud Unida San Luis
    0 - 1
    Vòng
  • 07:15
    Central Norte Salta
    Sarmiento La Banda
    1 - 0
    Vòng
  • 06:30
    9 de Julio Rafaela
    Independiente Chivilcoy
    0 - 0
    Vòng
  • 06:30
    1Defensores Pronunciamiento
    Gimnasia Esgrima CdU1
    1 - 1
    Vòng
  • 06:00
    CSyB Atenas
    Huracan Las Heras1
    1 - 0
    Vòng
  • 06:00
    1Club Cipolletti
    Sol de Mayo
    1 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Defensores Belgrano Villa Ramallo
    Sportivo Belgrano
    1 - 0
    Vòng
  • 06:00
    Union Sunchales
    Sarmiento Resistencia
    1 - 1
    Vòng
  • 05:30
    Sportivo Las Parejas
    CA Douglas Haig
    0 - 0
    Vòng
  • 02:00
    Deportivo Rincon
    Germinal de Rawson
    0 - 1
    Vòng
  • 02:00
    Estudiantes de San Luis
    Ciudad Bolivar
    1 - 1
    Vòng
  • 01:30
    Sol de America ARG
    Juventud Antoniana
    1 - 0
    Vòng
  • 01:30
    1Boca Unidos
    GSan Martin Formosa
    1 - 1
    Vòng
  • 01:30
    1Circulo Deportivo
    Villa Mitre1
    0 - 0
    Vòng
  • 01:30
    Sansinena
    Santamarina Tandil
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    1Olimpo
    Kimberley Mar del Plata
    1 - 0
    Vòng
  • QC
  • 00:00
    Ferro Carril Oeste GP
    San Martin Mendoza1
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Argentino Monte Maiz
    Deportivo Camioneros
    0 - 1
    Vòng
  • 01:30
    1Deportivo Muniz
    CA Lugano
    0 - 1
    Vòng Apertura / 18
  • 01:30
    Sportivo Barracas
    Victoriano Arenas
    1 - 0
    Vòng Apertura / 18
  • 00:30
    Ituzaingo
    Claypole
    0 - 1
    Vòng Apertura / 18
  • 01:30
    Central Ballester
    Club Lujan
    0 - 0
    Vòng Apertura / 17
  • 01:30
    CA Atlas
    Deportivo Paraguayo
    0 - 0
    Vòng Apertura / 17
  • 01:30
    Centro Espanol
    Yupanqui
    1 - 0
    Vòng Apertura / 17
  • 01:30
    Defensores de Cambaceres
    Real Pilar
    1 - 1
    Vòng Apertura / 17
  • 05:00
    Talleres Cordoba Reserve
    CA Huracan Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Racing Club Reserve
    Rosario Central Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Independiente Rivadavia Reserve
    Deportivo Riestra Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 01:00
    CA Platense Reserve
    Sarmiento Junin Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Barracas Central Reserve
    Argentinos Juniors Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    1River Plate Reserve
    CA Banfield Reserve1
    0 - 1
    Vòng
  • 01:30
    2Flandria Reserve
    Canuelas FC Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Tigre Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Godoy Cruz Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    San Lorenzo Reserve
    Belgrano Reserve1
    1 - 0
    Vòng
  • 01:00
    Newells Old Boys Reserve
    Independiente Reserve1
    0 - 0
    Vòng
  • 00:30
    CDyS Juventud Unida Reserve
    Argentino de Rosario Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 00:00
    El Porvenir Reserve
    Victoriano Arenas Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 22:30
    Central Ballester Reserve
    CA Atlas Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Deportivo Paraguayo Reserve
    Berazategui Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    Club Atletico Acassuso Reserve
    Villa Dalmine Reserve
    1 - 0
    Vòng
  • 20:00
    CA Lugano Reserve
    General Lamadrid Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 19:30
    Atletico Atlanta Reserve
    Almagro Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Nữ CA Rosario Central
    Nữ CA Platense
    0 - 0
    Vòng
  • 22:15
    Nữ Estudiantes Caracas
    Nữ Boca Juniors
    0 - 0
    Vòng
  • 01:20
    Nữ CA Banfield
    Nữ Social Atletico Television
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    Nữ San Lorenzo
    Nữ Newells Old Boys
    0 - 2
    Vòng
  • 01:00
    Nữ River Plate
    Nữ Ferro Carril Oeste
    1 - 1
    Vòng
  • 01:00
    Nữ UAI Urquiza
    Nữ Gimnasia La Plata
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: 19/05/2024 03:33