Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Ba Lan

Kết quả bóng đá Ba Lan, kq VĐQG Ba Lan, kqbd BL tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Ba Lan hôm nay: kqbd BL tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Ba Lan hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Ba Lan trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Ba Lan hôm qua: xem trực tiếp bdkq Ba Lan tối qua. Xem trực tuyến kqbd Ba Lan mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Ba Lan trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Ba Lan hôm nay: tt kqbd BL hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Ba Lan hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Ba Lan, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Ba Lan và trận tranh Siêu Cúp Ba Lan thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Ba Lan nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 22:30
    Slask Wroclaw
    Radomiak Radom1
    1 - 0
    Vòng 33
  • QC
  • 20:00
    Korona Kielce
    Ruch Chorzow
    1 - 0
    Vòng 33
  • 01:30
    1Gornik Zabrze
    Puszcza Niepolomice1
    1 - 0
    Vòng 33
  • 23:00
    Stal Mielec
    Pogon Szczecin
    0 - 0
    Vòng 33
  • 00:00
    Radomiak Radom
    Ruch Chorzow
    0 - 0
    Vòng 32
  • 22:30
    Lech Poznan
    Legia Warszawa
    0 - 2
    Vòng 32
  • 20:00
    Widzew lodz
    Zaglebie Lubin
    0 - 2
    Vòng 32
  • 17:30
    Puszcza Niepolomice
    Warta Poznan
    0 - 0
    Vòng 32
  • 01:00
    Rakow Czestochowa
    Pogon Szczecin
    2 - 0
    Vòng 32
  • 22:30
    Jagiellonia Bialystok
    Korona Kielce
    2 - 0
    Vòng 32
  • 22:30
    GKS Katowice
    Wisla Krakow1
    2 - 1
    Vòng 33
  • 20:00
    Zaglebie Sosnowiec
    Miedz Legnica
    0 - 0
    Vòng 33
  • 01:30
    CWKS Resovia Rzeszow
    Motor Lublin
    1 - 3
    Vòng 33
  • 23:00
    Znicz Pruszkow
    Wisla Plock
    1 - 0
    Vòng 33
  • 23:00
    Miedz Legnica
    Podbeskidzie
    4 - 1
    Vòng 32
  • 23:00
    Polonia Warszawa
    Gornik Leczna
    0 - 1
    Vòng 32
  • 20:00
    Odra Opole
    Wisla Plock
    3 - 0
    Vòng 32
  • 17:40
    Arka Gdynia
    Zaglebie Sosnowiec
    1 - 0
    Vòng 32
  • 01:00
    Stal Rzeszow
    Bruk Bet Termalica Nieciecza
    2 - 1
    Vòng 32
  • 22:30
    2Wisla Krakow
    Lechia Gdansk
    2 - 2
    Vòng 32
  • 22:30
    1Olimpia Elblag
    Polonia Bytom
    0 - 2
    Vòng 33
  • QC
  • 20:00
    Olimpia Grudziadz
    KKS 1925 Kalisz
    0 - 0
    Vòng 33
  • 17:45
    Pogon Siedlce
    Chojniczanka Chojnice
    0 - 2
    Vòng 33
  • 17:00
    Lech Poznan 2
    Sandecja Nowy Sacz
    0 - 0
    Vòng 33
  • 01:30
    1GKS Jastrzebie
    Wisla Pulawy
    0 - 0
    Vòng 33
  • 21:00
    Radunia Stezyca
    Stal Stalowa Wola
    0 - 1
    Vòng 33
  • 23:15
    Pogon Siedlce
    GKS Jastrzebie
    1 - 0
    Vòng 32
  • 19:30
    Stomil Olsztyn
    Olimpia Grudziadz1
    0 - 0
    Vòng 32
  • 17:00
    LKS 2 Lodz
    Radunia Stezyca
    1 - 0
    Vòng 32
  • 22:00
    Sandecja Nowy Sacz
    Olimpia Elblag
    0 - 0
    Vòng 32
  • 19:00
    KP Starogard Gdanski
    Luzino
    0 - 2
    Vòng
  • 19:00
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    Notec Czarnkow
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Warta Gorzow Wielkopolski
    Rekord Bielsko
    2 - 2
    Vòng
  • 00:45
    Unia Skierniewice
    Mławianka Mława
    1 - 1
    Vòng
  • 23:00
    Victoria Sulejowek
    Pelikan Lowicz1
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Pniowek Pawlowice
    Slask Wroclaw 2
    0 - 2
    Vòng
  • 23:00
    Lechia Tomaszow Mazowiecki
    Jagiellonia Bialystok 2
    4 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Vineta Wolin
    Zawisza Bydgoszcz
    1 - 1
    Vòng
  • 22:30
    Pilica Białobrzegi
    Swit Nowy Dwor Mazowiecki
    0 - 1
    Vòng
  • 22:30
    Warta Sieradz
    Legia Warszawa 2
    1 - 0
    Vòng
  • 22:30
    Legionovia Legionowo
    GKS Belchatow
    0 - 2
    Vòng
  • 22:30
    Gedania Gdansk
    Pogon Nowe Skalmierzyce
    0 - 1
    Vòng
  • 22:30
    Swit Skolwin
    Stolem Gniewino
    2 - 0
    Vòng
  • 22:30
    LKS Lomza
    Bron Radom
    0 - 1
    Vòng
  • 22:30
    Unia Turza Slaska
    MKS Kluczbork
    1 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Sokol Sieniawa
    Chełmianka Chełm
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Pogon Grodzisk Mazowiecki
    Concordia Elblag
    6 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Elana Torun
    Cartusia Kartuzy
    2 - 0
    Vòng
  • QC
  • 22:00
    Luzino
    Pogon Szczecin 2
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Sleza Wroclaw
    LZS Starowice Dolne
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Stilon Gorzow Wielkopolski
    Gornik Zabrze 2
    2 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Lechia Zielona Gora
    Gwarek Tarnowskie Gory1
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Carina Gubin
    LKS Goczalkowice Zdroj
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Karpaty Krosno
    Podlasie Biala Podlaska
    0 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Swidniczanka Swidnik
    Wisloka Debica
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    1Star Starachowice
    Orleta Radzyn Podlaski1
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Garbarnia Krakow
    Avia Swidnik1
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Unia Solec Kujawski
    Unia Swarzedz
    0 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Polonia Sroda
    Blekitni Stargard Szczecinski
    0 - 2
    Vòng
  • 22:00
    Sokol Kleczew
    Flota Swinoujscie
    0 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Notec Czarnkow
    KP Starogard Gdanski
    3 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Siarka Tarnobrzeg
    Unia Tarnow
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Czarni Polaniec
    KSZO Ostrowiec
    3 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Wislanie Jaskowice
    Wiazownica
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    GKS Wikielec
    Olimpia Zambrow
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    1Rakow Czestochowa 2
    Gornik Polkowice
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Podhale Nowy
    Wieczysta Krakow
    1 - 0
    Vòng
  • 22:15
    Rekord Bielsko
    Odra Byt OdrzaNski
    1 - 1
    Vòng
  • 22:00
    Karkonosze J Gora
    Warta Gorzow Wielkopolski
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    Unia Tarnow
    Swidniczanka Swidnik
    0 - 0
    Vòng
  • 18:00
    Stolem Gniewino
    Polonia Sroda
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    Jagiellonia Bialystok 2
    Legionovia Legionowo
    1 - 0
    Vòng
  • 00:30
    KSZO Ostrowiec
    Siarka Tarnobrzeg1
    0 - 0
    Vòng
  • 22:30
    2Concordia Elblag
    Unia Skierniewice
    0 - 2
    Vòng
  • 22:00
    1Wisloka Debica
    Podhale Nowy1
    1 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Unia Turza Slaska
    Sleza Wroclaw
    2 - 0
    Vòng
  • 22:00
    Gwarek Tarnowskie Gory
    Rakow Czestochowa 2
    1 - 3
    Vòng
  • 22:00
    GKS Belchatow
    GKS Wikielec
    0 - 0
    Vòng
  • 21:00
    U19 Pogon Szczecin
    U19 Arka Gdynia
    1 - 0
    Vòng 28
  • 22:30
    U19 Arka Gdynia
    U19 Legia Warszawa
    0 - 0
    Vòng 27
  • 17:00
    U19 Rakow Czestochowa
    U19 Wisla Krakow
    0 - 0
    Vòng 27
  • 16:00
    U19 Zaglebie Lubin
    U19 Jagiellonia Bialystok
    1 - 0
    Vòng 27
Cập nhật: 19/05/2024 02:26