Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Croatia

Kết quả bóng đá Croatia, kqbd Croatia tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Croatia hôm nay: kqbd Croatia tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Croatia hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Croatia trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Croatia hôm qua: xem trực tiếp bdkq Croatia tối qua. Xem trực tuyến kqbd Croatia mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Croatia trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Croatia hôm nay: tt kqbd Croatia hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Croatia hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Croatia, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Croatia và trận tranh Siêu Cúp Croatia thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Croatia nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 00:10
    1Slaven Belupo Koprivnica
    Dinamo Zagreb
    1 - 0
    Vòng 35
  • QC
  • 22:00
    Rudes Zagreb
    NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 3
    Vòng 35
  • 23:00
    Istra 1961
    NK Varteks Varazdin
    0 - 0
    Vòng 35
  • 00:10
    Istra 1961
    Hajduk Split
    1 - 1
    Vòng 34
  • 22:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Slaven Belupo Koprivnica
    0 - 1
    Vòng 34
  • 00:30
    Dinamo Zagreb
    NK Osijek1
    0 - 0
    Vòng 34
  • 22:00
    1NK Varteks Varazdin
    NK Rijeka
    2 - 1
    Vòng 34
  • 23:00
    1HNK Gorica
    Rudes Zagreb
    0 - 1
    Vòng 34
  • 00:30
    NK Rijeka
    Dinamo Zagreb
    0 - 0
    Vòng 33
  • 22:00
    Hajduk Split
    NK Varteks Varazdin
    0 - 0
    Vòng 33
  • 00:30
    NK Osijek
    NK Lokomotiva Zagreb1
    0 - 0
    Vòng 33
  • 22:00
    Slaven Belupo Koprivnica
    HNK Gorica
    1 - 1
    Vòng 33
  • 22:00
    Rudes Zagreb
    Istra 1961
    1 - 1
    Vòng 33
  • 00:30
    NK Lokomotiva Zagreb
    NK Rijeka
    2 - 0
    Vòng 32
  • 22:00
    HNK Gorica
    NK Osijek
    0 - 1
    Vòng 32
  • 00:10
    Hajduk Split
    Rudes Zagreb
    2 - 1
    Vòng 32
  • 22:00
    NK Varteks Varazdin
    Dinamo Zagreb
    0 - 0
    Vòng 32
  • 23:00
    Istra 1961
    Slaven Belupo Koprivnica
    3 - 0
    Vòng 32
  • 22:00
    Rudes Zagreb
    NK Varteks Varazdin
    0 - 1
    Vòng 31
  • 00:30
    NK Rijeka
    HNK Gorica
    0 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Dinamo Zagreb
    0 - 0
    Vòng 22
  • 00:10
    Slaven Belupo Koprivnica
    Hajduk Split
    0 - 1
    Vòng 31
  • 22:00
    1NK Osijek
    Istra 1961
    1 - 1
    Vòng 31
  • QC
  • 22:00
    Dinamo Zagreb
    NK Varteks Varazdin1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 00:00
    Istra 1961
    NK Rijeka
    0 - 1
    Vòng 30
  • 22:30
    HNK Cibalia
    NK Jarun
    0 - 1
    Vòng 31
  • 22:30
    NK Orijent Rijeka
    NK Solin1
    1 - 0
    Vòng 31
  • 19:50
    Zrinski Jurjevac
    Radnik Sesvete
    1 - 0
    Vòng 31
  • 20:50
    NK Dubrava Tim Kabel
    Bijelo Brdo
    2 - 0
    Vòng 31
  • 22:30
    NK Jarun
    Zrinski Jurjevac
    1 - 1
    Vòng 30
  • 22:30
    NK Solin
    NK Croatia Zmijavci
    0 - 0
    Vòng 30
  • 19:30
    Bijelo Brdo
    NK Orijent Rijeka
    0 - 0
    Vòng 30
  • 22:30
    NK Dugopolje
    HNK Cibalia
    1 - 0
    Vòng 30
  • 19:50
    HNK Vukovar 91
    NK Dubrava Tim Kabel
    0 - 0
    Vòng 30
  • 20:50
    Radnik Sesvete
    HNK Sibenik
    0 - 2
    Vòng 30
  • 22:00
    NK Croatia Zmijavci
    Bijelo Brdo
    3 - 0
    Vòng 29
  • 19:50
    Zrinski Jurjevac
    NK Dugopolje
    2 - 1
    Vòng 29
  • 22:00
    HNK Cibalia
    NK Solin
    1 - 2
    Vòng 29
  • 22:00
    1NK Dubrava Tim Kabel
    NK Orijent Rijeka
    0 - 0
    Vòng 29
  • 19:50
    HNK Sibenik
    NK Jarun
    0 - 0
    Vòng 29
  • 19:50
    HNK Vukovar 91
    Radnik Sesvete
    0 - 0
    Vòng 29
  • 19:50
    NK Dugopolje
    HNK Sibenik
    0 - 1
    Vòng 28
  • 22:00
    Bijelo Brdo
    HNK Cibalia
    0 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    NK Solin
    Zrinski Jurjevac
    0 - 0
    Vòng 28
  • 19:50
    NK Orijent Rijeka
    NK Croatia Zmijavci
    2 - 0
    Vòng 28
  • 22:00
    Radnik Sesvete
    NK Dubrava Tim Kabel
    1 - 0
    Vòng 28
  • 20:50
    NK Jarun
    HNK Vukovar 91
    1 - 0
    Vòng 28
  • 19:50
    HNK Cibalia
    NK Orijent Rijeka
    1 - 0
    Vòng 27
  • 22:00
    HNK Sibenik
    NK Solin
    1 - 0
    Vòng 27
  • 22:00
    HNK Vukovar 91
    NK Dugopolje
    1 - 0
    Vòng 27
  • QC
  • 19:50
    NK Dubrava Tim Kabel
    NK Croatia Zmijavci
    1 - 1
    Vòng 27
  • 22:00
    Radnik Sesvete
    NK Jarun
    0 - 1
    Vòng 27
  • 22:00
    Zrinski Jurjevac
    Bijelo Brdo
    0 - 0
    Vòng 27
  • 20:00
    1U19 Mladost Zdralovi
    U19 Istra 19611
    0 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 NK Osijek
    U19 HNK Gorica
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 HNK Sibenik
    U19 Hajduk Split
    0 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 NK Croatia Sesvete
    U19 Rudes
    1 - 2
    Vòng
  • 16:00
    U19 Hajduk Split
    U19 Dinamo Zagreb
    0 - 1
    Vòng
  • 16:00
    U19 NK Dugopolje
    U19 HNK Sibenik
    0 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 Dinamo Zagreb
    U19 HNK Cibalia
    3 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 NK Lokomotiva Zagreb
    U19 Slaven Koprivnica
    2 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Kustosija
    U19 NK Rijeka
    1 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 Rudes
    U19 Mladost Zdralovi
    1 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 Istra 1961
    U19 NK Osijek
    3 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 HNK Gorica
    U19 Varteks Varazdin
    0 - 2
    Vòng
  • 23:00
    U19 Hajduk Split
    U19 NK Croatia Sesvete
    1 - 0
    Vòng
  • 20:30
    U19 HNK Sibenik
    U19 Kustosija
    1 - 0
    Vòng
  • 19:00
    U19 HNK Cibalia
    U19 HNK Gorica
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    U19 NK Croatia Sesvete
    U19 NK Dugopolje
    0 - 1
    Vòng
  • 18:00
    U19 Slaven Koprivnica
    U19 NK Rijeka
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 NK Lokomotiva Zagreb
    U19 Dinamo Zagreb
    1 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Mladost Zdralovi
    U19 Hajduk Split
    1 - 3
    Vòng
  • 21:00
    U19 NK Osijek
    U19 Rudes
    4 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Dinamo Zagreb
    U19 Slaven Koprivnica1
    0 - 1
    Vòng
  • 15:00
    U19 Kustosija
    U19 NK Croatia Sesvete1
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    U19 NK Dugopolje
    U19 Mladost Zdralovi
    0 - 1
    Vòng
  • 17:00
    U19 Istra 1961
    U19 HNK Cibalia
    0 - 0
    Vòng
  • 16:00
    U19 Rudes
    U19 Varteks Varazdin
    2 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 Hajduk Split
    U19 NK Osijek
    2 - 1
    Vòng
  • 15:00
    U19 HNK Gorica
    U19 NK Lokomotiva Zagreb
    0 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 NK Osijek
    U19 NK Dugopolje
    1 - 0
    Vòng
  • 15:00
    U19 Slaven Koprivnica
    U19 HNK Sibenik
    0 - 1
    Vòng
  • 21:00
    U19 HNK Cibalia
    U19 Rudes
    1 - 0
    Vòng
  • 18:00
    U19 Varteks Varazdin
    U19 Dinamo Zagreb
    0 - 0
    Vòng
Cập nhật: 19/05/2024 02:08