Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá hôm qua

Kết quả bóng đá hôm qua, kqbd hq, tỷ số tối đêm qua

Kết quả bóng đá hôm qua-kqbd hq: tỷ số trực tuyến bóng đá nam và nữ tối-đêm qua. Ket qua bong da hom qua: xem kqbđ tối qua, livescore tỷ số kqbd trực tuyến Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A và V-League Việt Nam tối-đêm nay và rạng sáng mai. Xem trực tiếp kq bóng đá tối-đêm qua các giải bóng đá hàng đầu Thế Giới chính xác nhất ở Việt Nam so với kqbd plus 24h net wap-mobi.

Trực tiếp tỷ số bóng đá hôm qua: kqbd số liệu thống kê, xem bdkq hq các trận bóng đá tối và đêm qua. Cập nhật kết quả bóng đá đêm qua trực tuyến chính xác mới nhất. Xem ketquabongda hôm qua mới nhất các trận bóng đá Mỹ-MLS, Liga MX-Mexico, J-League Nhật Bản-NB và K-League Hàn Quốc-HQ sáng-chiều và tối nay. Tường thuật kqbd tối-đêm hôm qua: xem ket qua bong da trực tuyến nhanh 24h/7 đêm qua và rạng sáng nay của hơn 1000 giải đấu bóng đá Việt Nam và Thế Giới.

  • 21:00
    Uzbekistan Futsal
    Saudi Arabia Futsal
    0 - 0
    Vòng Bảng
  • 21:00
    Iraq Futsal
    Australia Futsal
    1 - 2
    Vòng Bảng
  • 18:00
    Thái Lan Futsal
    Việt Nam Futsal
    1 - 0
    Vòng Bảng
  • 18:00
    Myanmar Futsal
    Trung Quốc Futsal
    2 - 1
    Vòng Bảng
  • 00:00
    Ajaccio
    Caen
    2 - 0
    Vòng 33
  • QC
  • 00:00
    Amiens
    USL Dunkerque
    0 - 0
    Vòng 33
  • 00:00
    Angers
    Troyes
    0 - 1
    Vòng 33
  • 00:00
    Concarneau
    Quevilly
    0 - 0
    Vòng 33
  • 00:00
    Guingamp
    Bastia
    0 - 1
    Vòng 33
  • 00:00
    Paris
    Valenciennes
    2 - 1
    Vòng 33
  • 00:00
    Pau
    Laval
    2 - 0
    Vòng 33
  • 00:00
    Annecy
    Grenoble
    0 - 0
    Vòng 33
  • 00:00
    1Saint-Etienne
    Bordeaux
    0 - 1
    Vòng 33
  • 20:00
    Nữ Birmingham
    Nữ Sheffield United
    1 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Nữ Lewes
    Nữ Crystal Palace
    0 - 1
    Vòng 21
  • 20:00
    Nữ Southampton
    Nữ London City Lionesses
    2 - 0
    Vòng 21
  • 20:00
    Nữ Sunderland
    Nữ Charlton Athletic
    0 - 0
    Vòng 21
  • 18:00
    Nữ Reading
    Nữ Durham Wildcats1
    0 - 0
    Vòng 21
  • 07:15
    1Godoy Cruz
    Velez Sarsfield1
    1 - 1
    Vòng Quarterfinals(1st)
  • 04:30
    Estudiantes La Plata
    Barracas Central
    1 - 0
    Vòng Quarterfinals(1st)
  • 01:30
    Argentinos Juniors
    Defensa Y Justicia
    0 - 1
    Vòng Quarterfinals(1st)
  • 90 phút [1-1], Penalty [3-2]
  • 23:00
    CA San Miguel
    Racing de Cordoba
    1 - 0
    Vòng 12
  • 23:00
    Arsenal de Sarandi
    San Martin San Juan
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23:00
    Deportivo Madryn
    Chaco For Ever
    0 - 0
    Vòng 12
  • 21:30
    Club Atletico Mitre
    Gimnasia y Esgrima de Mendoza
    0 - 0
    Vòng 12
  • 06:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Tristan Suarez
    0 - 0
    Vòng 12
  • 05:05
    Colon
    Temperley
    0 - 0
    Vòng 12
  • 01:30
    Defensores Unidos
    Defensores de Belgrano
    2 - 0
    Vòng 12
  • 01:00
    Estudiantes de Buenos Aires
    All Boys
    0 - 0
    Vòng 12
  • 09:30
    Los Angeles
    New York Red Bulls
    0 - 1
    Vòng 4
  • 09:30
    2Seattle Sounders
    Vancouver Whitecaps
    0 - 0
    Vòng 4
  • 08:30
    Colorado Rapids
    Dallas
    1 - 0
    Vòng 4
  • 07:30
    Chicago Fire
    Real Salt Lake
    0 - 3
    Vòng 4
  • 07:30
    Houston Dynamo
    Austin
    0 - 0
    Vòng 4
  • 07:30
    Sporting Kansas City
    Saint Louis City
    1 - 2
    Vòng 4
  • 06:30
    Atlanta United
    Cincinnati
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06:30
    Montreal
    Orlando City
    1 - 1
    Vòng 4
  • 06:30
    Columbus Crew
    Portland Timbers
    0 - 1
    Vòng 4
  • 06:30
    Inter Miami
    Nashville
    2 - 1
    Vòng 4
  • 06:30
    New York City
    Washington DC United
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06:30
    Toronto
    New England Revolution
    0 - 0
    Vòng 4
  • 09:00
    Nữ Portland Thorns
    Nữ Houston Dash
    2 - 0
    Vòng 4
  • 06:30
    Nữ Kansas City NWSL
    Nữ Bay
    2 - 1
    Vòng 4
  • 04:00
    Nữ Racing Louisville
    Nữ Utah Royals
    1 - 1
    Vòng 4
  • 00:00
    Nữ Washington Spirit
    Nữ Gotham
    1 - 0
    Vòng 4
  • 10:10
    Pumas UNAM
    Club America1
    1 - 1
    Vòng Clausura / 16
  • 08:05
    Chivas Guadalajara
    Queretaro
    0 - 0
    Vòng Clausura / 16
  • 08:05
    Tigres UANL
    Club Necaxa
    0 - 1
    Vòng Clausura / 16
  • 08:05
    Santos Laguna
    Pachuca
    0 - 0
    Vòng Clausura / 16
  • 06:00
    Club Leon
    Monterrey
    1 - 0
    Vòng Clausura / 16
  • 13:00
    Nữ Omiya Ardija
    Nữ JEF United Ichihara
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12:00
    Nữ Nojima Stella
    Nữ INAC Kobe Leonessa
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12:00
    Nữ AS Elfen Sayama
    Nữ Sanfrecce Hiroshima
    1 - 0
    Vòng 16
  • 11:00
    Nữ Albirex Niigata
    Nữ Nagano Parceiro
    3 - 0
    Vòng 16
  • 11:00
    Nữ Mynavi Sendai
    Nữ Urawa Reds
    0 - 1
    Vòng 16
  • 10:30
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Tokyo Verdy Beleza
    0 - 0
    Vòng 16
  • 13:00
    Nữ Shizuoka SSU Bonita
    Nữ Viamaterras Miyazaki
    0 - 2
    Vòng 6
  • 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Ehime
    1 - 0
    Vòng 6
  • 11:00
    Nữ Speranza Osaka
    Nữ AS Harima ALBION
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11:00
    Nữ NGU Loverledge Nagoya
    Nữ Bunnies Gunma White Star
    0 - 0
    Vòng 6
  • 11:00
    Nữ Orca Kamogawa FC
    Nữ IGA Kunoichi
    1 - 0
    Vòng 6
  • 11:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Nippon Sport Science University
    1 - 0
    Vòng 6
  • 14:00
    Nữ Guangdong Meizhou Huijun
    Nữ Beijing BeiKong
    0 - 1
    Vòng 4
  • 14:00
    Nữ Changchun Jiuyin Leasing
    Nữ Yongchuan Chashan Bamboo Sea
    2 - 0
    Vòng 4
  • 14:00
    Nữ Shaanxi Chang'an Athletic FC
    Nữ HaiNan
    0 - 0
    Vòng 4
  • 14:00
    Nữ Zhejiang Hangzhou
    Nữ Jiangsu Wuxi
    0 - 0
    Vòng 4
  • 23:30
    Ordino
    UE Santa Coloma
    0 - 2
    Vòng 23
  • 21:00
    Inter Club D'Escaldes
    CF Esperanca
    2 - 0
    Vòng 23
  • 18:30
    Pas de la Casa
    Atletic Escaldes
    0 - 1
    Vòng 23
  • 16:00
    1Penya Encarnada
    Santa Coloma
    1 - 0
    Vòng 23
  • 01:30
    CE Carroi
    Atletic America
    1 - 0
    Vòng 23
  • 23:00
    Los Andes
    CA Colegiales
    0 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 21:00
    CA Fenix Pilar
    Flandria
    0 - 2
    Vòng Apertura / 13
  • 21:00
    Villa Dalmine
    Liniers
    1 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 03:05
    Club Comunicaciones AR
    Argentino de Merlo
    0 - 1
    Vòng Apertura / 13
  • 01:30
    1Canuelas
    UAI Urquiza
    0 - 2
    Vòng Apertura / 13
  • 01:30
    Deportivo Merlo
    Club Atletico Acassuso
    0 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 01:30
    Deportivo Armenio
    Sportivo Italiano1
    1 - 0
    Vòng Apertura / 13
  • 21:00
    Club Lujan
    CA Lugano
    1 - 0
    Vòng Apertura / 14
  • 21:00
    El Porvenir
    Puerto Nuevo
    1 - 1
    Vòng Apertura / 14
  • 21:00
    General Lamadrid
    Mercedes
    0 - 0
    Vòng Apertura / 14
  • 21:00
    Real Pilar
    Centro Espanol1
    1 - 1
    Vòng Apertura / 14
  • 01:30
    1Defensores de Cambaceres
    CA Atlas
    0 - 1
    Vòng Apertura / 14
  • 01:30
    Yupanqui
    Central Ballester
    1 - 0
    Vòng Apertura / 14
  • 14:10
    Nữ Gladesville Ravens
    Nữ Northern Tigers
    1 - 1
    Vòng 8
  • 14:00
    Nữ Manly United
    Nữ Sydney Olympic
    1 - 0
    Vòng 8
  • 14:00
    Nữ Macarthur Rams
    Nữ Blacktown Spartans
    1 - 2
    Vòng 8
  • 14:00
    Nữ Sydney University
    Nữ APIA Leichhardt Tigers
    2 - 0
    Vòng 8
  • 14:00
    Nữ UNSW FC
    Nữ Spirit FC
    0 - 0
    Vòng 8
  • 13:40
    Nữ Bulls Academy
    Nữ Illawarra Stingrays
    0 - 0
    Vòng 8
  • 13:30
    APIA Leichhardt Tigers
    Rockdale City Suns
    2 - 1
    Vòng 11
  • 12:00
    Sydney Olympic
    Spirit1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 12:00
    Sydney United
    Marconi Stallions
    0 - 2
    Vòng 11
  • 12:00
    Wollongong Wolves
    Sydney Youth
    2 - 0
    Vòng 11
  • 12:00
    1Western Sydney Wanderers AM
    Blacktown City1
    3 - 0
    Vòng 11
  • 23:30
    St Gilloise
    Club Brugge1
    0 - 0
    Vòng Play-Offs vô địch / 4
  • 21:00
    Kortrijk
    RWD Molenbeek
    1 - 3
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 18:30
    Cercle Brugge
    Royal Antwerp
    0 - 0
    Vòng Play-Offs vô địch / 4
  • 01:45
    KRC Genk
    Anderlecht
    1 - 0
    Vòng Play-Offs vô địch / 4
  • 01:00
    KAA Gent
    KV Mechelen
    1 - 0
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 4
  • 21:00
    Kissamikos
    Ionikos
    0 - 0
    Vòng Play-Offs lên hạng
  • 21:00
    Kallithea
    Ilioupoli
    2 - 0
    Vòng Play-Offs lên hạng
  • 20:00
    Anagennisi Karditsa
    Kozani FS
    1 - 0
    Vòng Play-Offs trụ hạng
  • 20:00
    PAOK Saloniki 2
    Kambaniakos
    1 - 0
    Vòng Play-Offs trụ hạng
  • 20:00
    Giouchtas
    Panachaiki
    1 - 1
    Vòng Play-Offs trụ hạng
  • 20:00
    Panathinaikos 2
    Egaleo
    0 - 0
    Vòng Play-Offs trụ hạng
  • 21:30
    Pars Jonoubi Jam
    Saipa
    1 - 1
    Vòng 28
  • 21:30
    Khalij Fars
    Shahrdari Astara
    0 - 0
    Vòng 28
  • 21:30
    Shahr Raz
    Mes Kerman
    0 - 0
    Vòng 28
  • 21:15
    Chadormalou Ardakan
    Naft Gachsaran
    0 - 0
    Vòng 28
  • 21:00
    Mes Shahr-e Babak
    Khooshe Talaee Saveh
    0 - 0
    Vòng 28
  • 20:45
    Mes Soongoun Varzaghan
    Naft Masjed Soleyman1
    0 - 0
    Vòng 28
  • 20:30
    Ario Eslamshahr
    Damash Gilan1
    1 - 0
    Vòng 28
  • 20:30
    Kheybar Khorramabad
    Darya Babol
    0 - 1
    Vòng 28
  • 23:00
    Hapoel Hadera
    Ashdod
    1 - 2
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 29
  • 00:00
    Maccabi Haifa
    Hapoel Beer Sheva
    2 - 0
    Vòng Play-Offs vô địch / 30
  • 00:00
    1Maccabi Petah Tikva
    Hapoel Tel Aviv
    2 - 0
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 29
  • 21:30
    Luqa St Andrew
    St Andrews
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 21:30
    Msida St Joseph
    Fgura United
    0 - 2
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 19:00
    Zurrieq
    St Patrick
    1 - 2
    Vòng Vô địch / 9
  • 19:00
    Zejtun Corinthians
    Swieqi United
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 00:00
    Pieta Hotspurs
    Senglea Athletic
    1 - 1
    Vòng Vô địch / 9
  • 09:30
    Phoenix Rising
    Pittsburgh Riverhounds
    1 - 1
    Vòng 4
  • 09:00
    Orange County
    Sacramento Republic
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07:00
    1Colorado Springs Switchbacks
    Indy Eleven
    1 - 1
    Vòng 4
  • 07:00
    Las Vegas Lights
    Rhode Island
    0 - 2
    Vòng 4
  • 07:00
    Memphis 901
    Monterey Bay
    1 - 0
    Vòng 4
  • 06:30
    Tampa Bay Rowdies
    El Paso Locomotive
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06:00
    Miami
    Birmingham Legion
    0 - 0
    Vòng 4
  • 06:00
    North Carolina
    New Mexico United
    2 - 2
    Vòng 4
  • 05:00
    Tulsa Roughnecks
    Charleston Battery
    1 - 3
    Vòng 4
  • 04:00
    Hartford Athletic
    San Antonio
    1 - 1
    Vòng 4
  • 03:00
    Detroit City
    Oakland Roots1
    2 - 0
    Vòng 4
  • 03:00
    Loudoun United
    Louisville City
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Brann
    Odd Grenland
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Haugesund
    Rosenborg
    0 - 2
    Vòng 4
  • 22:00
    Kristiansund BK
    Tromso IL
    1 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Sandefjord
    Lillestrom
    0 - 0
    Vòng 4
  • 22:00
    Sarpsborg 08
    KFUM Oslo
    0 - 2
    Vòng 4
  • 22:00
    Viking
    Fredrikstad
    1 - 1
    Vòng 4
  • 19:30
    HamKam
    Stromsgodset
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18:00
    Arsenal Tula 2
    FK Kosmos Dolgoprudny
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18:00
    Kompozit
    FK Oryol
    1 - 0
    Vòng 3
  • 18:00
    Zenit Penza
    FK Zvezda Ryazan
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17:00
    FK Khimki 2
    SKA-Khabarovsk-2
    0 - 0
    Vòng 3
  • 17:00
    FK Spartak Tambov
    Salyut-Energia Belgorod
    1 - 1
    Vòng 3
  • 12:00
    Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
    Kolomna
    1 - 0
    Vòng 3
  • 10:00
    Dinamo Vladivostok
    FK Kvant Obninsk1
    1 - 1
    Vòng 3
  • 22:00
    Rivers United
    Enugu Rangers International
    1 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Katsina United
    Sporting Lagos
    1 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Sunshine Stars
    Enyimba International
    0 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Lobi Stars
    Bendel Insurance
    0 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Kano Pillars
    Gombe United
    3 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Kwara United
    Akwa United
    0 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Niger Tornadoes
    Doma United
    2 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Plateau United
    Remo Stars
    0 - 0
    Vòng 31
  • 23:00
    Sporting Cristal
    Cusco
    1 - 0
    Vòng Apertura / 12
  • 03:30
    ADT Tarma
    Univ Cesar Vallejo
    1 - 0
    Vòng Apertura / 12
  • 03:30
    Carlos A Mannucci
    UTC Cajamarca
    1 - 0
    Vòng Apertura / 12
  • 01:00
    Los Chankas
    Sport Huancayo1
    2 - 0
    Vòng Apertura / 12
  • 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CS Universitatea Craiova
    1 - 2
    Vòng Vô địch / 5
  • 20:00
    1Otelul Galati
    Universitatea Cluj
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 00:30
    Steaua Bucuresti
    Rapid 1923
    1 - 2
    Vòng Vô địch / 5
  • 22:10
    Nữ Celtic
    Nữ Hearts
    3 - 0
    Vòng Vô địch / 27
  • 22:00
    Nữ Motherwell
    Nữ Montrose
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 27
  • 22:00
    Nữ Hamilton Academical
    Nữ Spartans
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 27
  • 22:00
    Nữ Dundee United
    Nữ Aberdeen
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 27
  • 19:00
    Nữ Partick Thistle
    Nữ Glasgow Rangers
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 27
  • 19:00
    Nữ Hibernian
    Nữ Glasgow City
    0 - 1
    Vòng Vô địch / 27
  • 23:00
    Opava
    Sellier & Bellot Vlasim
    2 - 1
    Vòng 24
  • 22:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Dukla Praha
    0 - 1
    Vòng 24
  • 22:00
    Vysocina Jihlava
    Sparta Praha B
    2 - 1
    Vòng 24
  • 22:00
    Varnsdorf
    Prostejov
    1 - 0
    Vòng 24
  • 15:15
    Viktoria Zizkov
    MFK Chrudim
    1 - 1
    Vòng 24
  • 23:00
    Macva Sabac
    Graficar Beograd
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 31
  • 23:00
    1FK Metalac Gornji Milanovac
    Radnicki Beograd
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 22:00
    FK Dubocica Leskovac
    FK Sloboda Uzice
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 21:00
    OFK Beograd
    FK Jedinstvo UB
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 31
  • 14:30
    1Qujing Yibu
    Guangxi Hengchen
    0 - 0
    Vòng 2
  • 14:00
    1Shanghai Shenshui
    Hainan Star
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4],
  • 13:30
    1Changle Jingangtui
    Hunan Billows
    0 - 1
    Vòng 2
  • 13:30
    Qingdao Jimo Elite United
    Hubei Istar
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-0], Penalty [4-3],
  • 20:30
    AS Slimane
    AS Gabes
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-2],
  • 20:30
    Chebba
    ES Jerba Midoun
    0 - 0
    Vòng 3
  • 20:30
    Alaouite
    CS Korba
    0 - 2
    Vòng 3
  • 20:30
    Etoile Metlaoui
    USMonastir
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-2], Penalty [2-4],
  • 20:30
    Menzel Kamel
    Olympique de Beja
    0 - 1
    Vòng 3
  • 20:30
    Jeunesse Sportive Omrane
    US Tataouine
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [1-0],
  • 20:30
    Bouchamma
    Etoile du Sahel
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1],
  • 20:30
    US Ben Guerdane
    Club Africain
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-5],
  • 20:30
    SC Moknine
    Sporting Ben Arous
    1 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-4],
  • 18:15
    Kremin Kremenchuk
    Nyva Ternopil
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 17:30
    Nyva Buzova
    Viktoriya Mykolaivka
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 5
  • 16:45
    FK Chernihiv
    Metalist Kharkiv1
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 16:00
    Epitsentr Dunayivtsi
    Livyi Bereh Kyiv
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 5
  • 20:15
    Aberystwyth Town
    Pontypridd
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 20:15
    Colwyn Bay
    Barry Town United
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 20:15
    Penybont
    Haverfordwest County
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 20:15
    Caernarfon Town
    Bala Town1
    1 - 1
    Vòng Play-Offs vô địch / 32
  • 20:15
    Cardiff Metropolitan University
    Newtown AFC
    0 - 2
    Vòng Play-Offs vô địch / 32
  • 20:15
    The New Saints
    Connah's Quay Nomads
    0 - 0
    Vòng Play-Offs vô địch / 32
Cập nhật: 22/04/2024 04:15