Bóng đá » Kqbd » Kqbd nam

Kết quả bóng đá nam hôm nay, kqbd nam olympic tối đêm qua

Kết quả bóng đá nam hôm nay: tỷ số kqbd nam tối-đêm qua và rạng sáng nay mới nhất. Kq bóng đá nam hôm qua các giải bóng đá hàng đầu thế giới như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A-Ligue 1 và V-League của Việt Nam.

Kết quả, tỷ số các giải bóng đá nam hàng đầu thế giới dành cho các ĐTQG (đội tuyển quốc gia) bao gồm: SEA Games bóng đá nam vô địch các nước Đông Nam Á, ASIAD bóng đá nam vô địch Châu Á, Olympic bóng đá đá nam Thế Vận Hội mùa hè thế giới và World Cup - Cúp bóng đá nam Thế giới lớn nhất hành tinh, tỷ số kqbd các trận bóng đá nam sẽ thi đấu trong tối và đêm nay.

  • 01:45
    Angers
    USL Dunkerque
    0 - 0
    Vòng 38
  • 01:45
    Auxerre
    Concarneau
    1 - 1
    Vòng 38
  • 01:45
    Bastia
    Paris
    1 - 1
    Vòng 38
  • 01:45
    Bordeaux
    Pau
    2 - 0
    Vòng 38
  • 01:45
    Caen
    Valenciennes
    1 - 0
    Vòng 38
  • 01:45
    Grenoble
    Amiens
    1 - 0
    Vòng 38
  • 01:45
    Guingamp
    Laval
    0 - 1
    Vòng 38
  • 01:45
    Quevilly
    Saint-Etienne
    0 - 0
    Vòng 38
  • 01:45
    Rodez AF
    Ajaccio
    2 - 0
    Vòng 38
  • 01:45
    Troyes
    Annecy
    1 - 1
    Vòng 38
  • QC
  • 16:45
    Central Coast Mariners
    Sydney
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 13:30
    Wellington Phoenix
    Melbourne Victory
    0 - 0
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-2],
  • 13:00
    Kagoshima United
    V-Varen Nagasaki
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12:00
    JEF United
    Ehime
    5 - 0
    Vòng 16
  • 12:00
    Thespakusatsu Gunma
    Iwaki
    0 - 0
    Vòng 16
  • 12:00
    Mito Hollyhock
    Oita Trinita
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12:00
    Montedio Yamagata
    Blaublitz Akita
    0 - 2
    Vòng 16
  • 12:00
    Tokushima Vortis
    Roasso Kumamoto
    0 - 1
    Vòng 16
  • 12:00
    Yokohama
    Shimizu S-Pulse
    1 - 0
    Vòng 16
  • 15:00
    Ryukyu
    Tegevajaro Miyazaki
    0 - 1
    Vòng 14
  • 12:00
    Grulla Morioka
    YSCC Yokohama
    0 - 0
    Vòng 14
  • QC
  • 12:00
    Kamatamare Sanuki
    Omiya Ardija
    0 - 1
    Vòng 14
  • 12:00
    AC Nagano Parceiro
    Zweigen Kanazawa
    1 - 1
    Vòng 14
  • 12:00
    Nara Club
    Gifu
    0 - 1
    Vòng 14
  • 12:00
    Kataller Toyama
    Osaka
    1 - 0
    Vòng 14
  • 12:00
    Matsumoto Yamaga
    Giravanz Kitakyushu
    1 - 0
    Vòng 14
  • 11:00
    Imabari
    Fukushima United1
    1 - 0
    Vòng 14
  • 00:00
    SV Allerheiligen
    Wolfsberger AC Amateure
    0 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    Bad Gleichenberg
    Union Gurten
    1 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    Deutschlandsberger SC
    ASK Voitsberg
    3 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    LASK Linz Am
    Junge Wikinger Ried
    0 - 2
    Vòng 27
  • 00:00
    SC Weiz
    Wallern
    2 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    Vocklamarkt
    ASK Klagenfurt
    0 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    WSC Hertha Wels
    SC Gleisdorf
    0 - 0
    Vòng 27
  • 16:15
    1Manly United
    Wollongong Wolves1
    1 - 0
    Vòng 15
  • 16:15
    St George City
    Sydney United
    0 - 1
    Vòng 15
  • 16:00
    Hills Brumbies
    Blacktown City
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16:00
    St George Saints
    Sutherland Sharks
    2 - 1
    Vòng 15
  • 16:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Marconi Stallions
    1 - 1
    Vòng 15
  • 14:30
    Spirit
    APIA Leichhardt Tigers
    0 - 1
    Vòng 15
  • 16:00
    Southern Districts Raiders
    Northern Tigers
    2 - 0
    Vòng 15
  • 16:00
    Blacktown Spartans
    Inter Lions
    0 - 1
    Vòng 15
  • 16:00
    1Dulwich Hill
    UNSW
    1 - 2
    Vòng 15
  • 16:00
    Dunbar Rovers
    Mt Druitt Town Rangers
    0 - 0
    Vòng 15
  • 16:00
    Macarthur Rams
    Bankstown City Lions
    0 - 0
    Vòng 15
  • 14:00
    Canterbury Bankstown
    Bonnyrigg White Eagles1
    0 - 0
    Vòng 15
  • 13:30
    Hakoah Sydney City East
    Bulls Academy
    0 - 2
    Vòng 15
  • 16:40
    U20 NWS Spirit FC
    U20 APIA Leichhardt Tigers
    1 - 2
    Vòng
  • 16:10
    U20 Bankstown Berries
    U20 Bonnyrigg White Eagles
    0 - 0
    Vòng
  • 14:00
    U20 St George
    U20 Sydney United
    0 - 3
    Vòng
  • 14:00
    U20 Hills United
    U20 Blacktown City
    0 - 0
    Vòng
  • 14:00
    U20 St George Saints
    U20 Sutherland Sharks1
    1 - 0
    Vòng
  • 14:00
    U20 Blacktown Spartans
    U20 Inter Lions FC
    1 - 1
    Vòng
  • 14:00
    U20 SD Raiders
    U20 Northern Tigers
    0 - 1
    Vòng
  • 14:00
    U20 Dulwich Hill
    U20 UNSW
    1 - 0
    Vòng
  • 14:00
    U20 Macarthur Rams
    U20 Bankstown City Lions
    1 - 0
    Vòng
  • 14:00
    1U20 Dunbar Rovers
    U20 Mt Druitt Town Rangers2
    1 - 0
    Vòng
  • 16:30
    Croydon Kings
    White City Beograd
    1 - 0
    Vòng 11
  • 15:30
    1Adelaide Olympic
    Adelaide City
    1 - 2
    Vòng 11
  • 14:30
    North Eastern Metrostars
    Adelaide Comets1
    2 - 1
    Vòng 11
  • 12:30
    Adelaide United Youth
    Croatie Raiders
    0 - 1
    Vòng 11
  • 13:00
    1Adelaide Vipers
    West Torrens Birkalla
    2 - 2
    Vòng 11
  • 12:30
    Adelaide Blue Eagles
    Cumberland United
    0 - 1
    Vòng 11
  • 12:30
    Adelaide Victory
    West Adelaide
    1 - 0
    Vòng 11
  • 12:30
    Fulham United
    Salisbury United
    0 - 1
    Vòng 11
  • 12:30
    Playford City Patriots
    Western Strikers
    2 - 0
    Vòng 11
  • 12:30
    Sturt Lions
    Adelaide Cobras
    0 - 1
    Vòng 11
  • 14:15
    Croydon Kings Reserve
    White City Beograd Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 13:15
    Adelaide Olympic Reserve
    Adelaide City Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 12:15
    North Eastern Metrostars Reserve
    Adelaide Comets Reserve
    2 - 0
    Vòng
  • 10:45
    Adelaide Vipers Reserve
    West Torrens Birkalla Reserve
    0 - 1
    Vòng
  • 10:15
    Para Hills Knights Reserve
    South Adelaide Panthers Reserve
    2 - 1
    Vòng
  • 10:15
    1Modbury Jets Reserve
    Campbelltown City Reserve
    1 - 2
    Vòng
  • 10:15
    Fulham United Reserve
    Salisbury United Reserve
    3 - 1
    Vòng
  • 10:15
    Playford City Patriots Reserve
    Western Strikers Reserve
    1 - 3
    Vòng
  • 10:15
    1Adelaide Blue Eagles Reserve
    Cumberland United Reserve
    0 - 3
    Vòng
  • 10:00
    Sturt Lions Reserve
    Adelaide Cobras Reserve
    0 - 0
    Vòng
  • 10:00
    Adelaide Victory Reserve
    West Adelaide Reserve
    1 - 1
    Vòng
  • 16:15
    U23 Brisbane City SC
    U23 Brisbane Olympic United FC
    1 - 2
    Vòng
  • 14:00
    U23 Broadbeach United
    U23 Moreton City Excelsior B
    0 - 2
    Vòng
  • 13:45
    U23 Queensland Lions
    U23 Gold Coast Knights
    2 - 1
    Vòng
  • 12:45
    U23 Redlands United FC
    U23 Peninsula Power
    0 - 1
    Vòng
  • 12:45
    U23 Caboolture Sports
    U23 Ipswich FC
    2 - 1
    Vòng
  • 12:45
    U23 SWQ Thunder
    U23 Eastern Suburbs
    2 - 3
    Vòng
  • 18:30
    Erzgebirge Aue
    SV Waldhof Mannheim
    1 - 0
    Vòng 38
  • 18:30
    SC Freiburg II
    Viktoria Koln
    1 - 0
    Vòng 38
  • 18:30
    Hallescher
    Dortmund Am
    1 - 1
    Vòng 38
  • 18:30
    Munchen 1860
    Arminia Bielefeld
    0 - 1
    Vòng 38
  • 18:30
    Preuben Munster
    SpVgg Unterhaching
    2 - 0
    Vòng 38
  • 18:30
    SSV Jahn Regensburg
    Saarbrucken
    0 - 1
    Vòng 38
  • 18:30
    SV Sandhausen
    Ingolstadt 04
    1 - 0
    Vòng 38
  • 18:30
    Dynamo Dresden
    MSV Duisburg
    3 - 0
    Vòng 38
  • 18:30
    SSV Ulm 1846
    SC Verl
    1 - 0
    Vòng 38
  • 00:30
    Germania Egestorf Langreder
    Atlas Delmenhorst
    1 - 1
    Vòng
  • 00:30
    FSV Union Furstenwalde
    Tennis Borussia Berlin
    0 - 1
    Vòng
  • 00:30
    SV Tasmania Berlin
    Hertha Zehlendorf
    1 - 0
    Vòng
  • 00:30
    Turk Gucu Friedberg
    FSV Fernwald1
    2 - 1
    Vòng
  • 00:15
    Gievenbeck
    Brunninghausen2
    1 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Altona 93
    Suderelbe
    2 - 0
    Vòng
  • 00:00
    SV Lichtenberg 47
    Eintracht Mahlsdorf2
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Hanau 93
    Hanauer SC
    1 - 1
    Vòng
  • 00:00
    Thổ Nhĩ Kỳ Wilhelmsburg
    Union Tornesch
    3 - 0
    Vòng
  • 00:00
    SC Victoria Hamburg
    SV Halstenbek Rellingen
    2 - 0
    Vòng
  • 00:00
    SV Rugenbergen
    HEBC Hamburg
    0 - 0
    Vòng
  • 00:00
    Niendorfer TSV
    Paloma
    1 - 1
    Vòng
  • 00:00
    FV Bonn-Endenich 08
    Bonner SC
    1 - 0
    Vòng
  • 17:00
    South Coast Flame
    Bankstown United
    0 - 0
    Vòng Tháng 5
  • 16:00
    Western Rage
    Camden Tigers
    0 - 2
    Vòng Tháng 5
  • 14:00
    Sydney University
    Fraser Park Dragons
    1 - 2
    Vòng Tháng 5
  • 12:00
    Valentine Phoenix Reserve
    Maitland Reserve
    1 - 1
    Vòng Tháng 5
  • 11:30
    Central Coast United
    Prospect United Soccer Club
    2 - 0
    Vòng Tháng 5
  • 11:00
    Nữ South Hobart
    Nữ Devonport City Striker
    0 - 1
    Vòng Tháng 5
  • 10:00
    Nữ Kingborough Lions
    Nữ Launceston United
    2 - 0
    Vòng Tháng 5
  • 09:30
    Lambton Jaffas Reserve
    Lake Macquarie City Reserve
    0 - 1
    Vòng Tháng 5
  • 01:00
    7 De Abril RJ (U20)
    U20 Serra Macaense RJ
    0 - 1
    Vòng Tháng 5
  • 17:00
    U19 Bnei Yehuda Tel Aviv
    U19 Maccabi Petah Tikva Asis Dabid
    0 - 0
    Vòng
  • 16:30
    U19 Hapoel Tel Aviv Nisanov
    U19 Hapoel Haifa
    2 - 0
    Vòng
  • 16:20
    U19 Hapoel Rishon Lezion Yehuda
    U19 Ashdod MS
    2 - 1
    Vòng
  • 16:15
    U19 Maccabi Netanya
    U19 Hapoel Kfar Saba
    1 - 0
    Vòng
  • 16:10
    1U19 Hapoel Hadera
    U19 Maccabi Haifa Shmuel
    0 - 1
    Vòng
  • 15:00
    U19 Hapoel Beer Sheva
    U19 Maccabi Tel Aviv
    1 - 1
    Vòng
  • 18:30
    Celtic
    St Mirren
    2 - 2
    Vòng Vô địch / 38
  • 18:30
    Heart of Midlothian
    Glasgow Rangers
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 38
  • 01:45
    Raith Rovers
    Partick Thistle
    1 - 2
    Vòng Play-Offs trụ hạng
  • 90 phút [1-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-2], Penalty [4-3],
  • 18:30
    U19 Brno
    U19 Sparta Praha
    1 - 2
    Vòng 27
  • 18:00
    U19 Vysocina Jihlava
    U19 MFK Karvina
    1 - 0
    Vòng 27
  • 16:00
    U19 Pardubice
    U19 Sigma Olomouc
    0 - 0
    Vòng 27
  • 16:00
    U19 Zlin
    U19 Synot Slovacko
    0 - 2
    Vòng 27
  • 16:00
    U19 Dukla Praha
    U19 Banik Ostrava
    2 - 0
    Vòng 27
  • 15:15
    U19 Ceske Budejovice
    U19 Viktoria Plzen
    0 - 1
    Vòng 27
  • 15:00
    U19 Slovan Liberec
    U19 Slavia Praha
    1 - 0
    Vòng 27
  • 15:00
    U19 Mlada Boleslav
    U19 Frydek-Mistek
    0 - 0
    Vòng 27
  • 16:30
    Hunan Billows
    Shijiazhuang Kungfu
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16:00
    Guangzhou Power
    Wuxi WuGou
    0 - 0
    Vòng 3
  • 16:00
    ShaanXi Union
    Guangzhou
    0 - 1
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [7-6],
  • 14:30
    Langfang Glory City
    Heilongjiang Ice City
    0 - 0
    Vòng 3
  • 90 phút [1-1], Penalty [4-2],
  • 14:30
    Shenzhen Jixiang
    Nanjing City
    0 - 1
    Vòng 3
Cập nhật: 18/05/2024 20:26