Bóng đá » Lịch thi đấu » Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch

Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch, LTĐ VĐQG Đan Mạch hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Đan Mạch hôm nay: xem LTĐ VĐQG Đan Mạch tối đêm nay và rạng sáng mai. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Đan Mạch hôm nay: danh sách các trận đấu bóng đá giải VĐQG Đan Mạch thi đấu tối nay và ngày mai. Xem lịch thi đấu giải VĐQG Đan Mạch, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Đan Mạch và Siêu Cúp bóng đá Đan Mạch với đầy đủ, chi tiết thông tin về thời gian và vòng đấu.

  • 19:00
    Odense BK
    Randers
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 9
  • QC
  • 19:00
    Lyngby
    Viborg
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 9
  • 19:00
    Vejle
    Hvidovre IF
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 9
  • 21:00
    Silkeborg IF
    Brondby
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 9
  • 23:00
    Nordsjaelland
    Midtjylland
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 9
  • 00:00
    Aarhus AGF
    Copenhagen
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 9
  • 20:00
    Hvidovre IF
    Lyngby
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 10
  • 20:00
    Randers
    Vejle
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 10
  • 20:00
    Viborg
    Odense BK
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 10
  • 22:00
    Brondby
    Aarhus AGF
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 10
  • 22:00
    Copenhagen
    Nordsjaelland
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 10
  • 22:00
    Midtjylland
    Silkeborg IF
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 10
  • 22:00
    AC Horsens
    B93 Copenhagen
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 30
  • 18:00
    Naestved
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 30
  • 20:00
    HB Koge
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 30
  • 00:00
    Hillerod Fodbold
    AC Horsens
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 00:00
    Hobro IK
    Sonderjyske
    ? - ?
    Vòng Lên hạng / 31
  • 00:00
    Kolding IF
    Aalborg BK
    ? - ?
    Vòng Lên hạng / 31
  • 00:00
    Vendsyssel
    Fredericia
    ? - ?
    Vòng Lên hạng / 31
  • 19:00
    Helsingor
    B93 Copenhagen
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 19:00
    HB Koge
    Naestved
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 20:00
    B93 Copenhagen
    Hillerod Fodbold
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 32
  • QC
  • 20:00
    AC Horsens
    HB Koge
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 20:00
    Naestved
    Helsingor
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 20:00
    Aalborg BK
    Vendsyssel
    ? - ?
    Vòng Lên hạng / 32
  • 20:00
    Fredericia
    Hobro IK
    ? - ?
    Vòng Lên hạng / 32
  • 20:00
    Sonderjyske
    Kolding IF
    ? - ?
    Vòng Lên hạng / 32
  • 19:00
    Thisted
    Hellerup IK
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 6
  • 23:30
    Middelfart
    Esbjerg FB
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 7
  • 00:00
    AB Gladsaxe
    Roskilde
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 7
  • 19:00
    Fremad Amager
    Thisted
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 7
  • 19:00
    Hellerup IK
    Brabrand IF
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 7
  • 19:00
    Skive IK
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 7
  • 20:00
    Nykobing
    Aarhus Fremad
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 7
  • 23:00
    Aarhus Fremad
    Middelfart
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 8
  • 00:00
    Esbjerg FB
    AB Gladsaxe
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 8
  • 00:00
    Roskilde
    Nykobing
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 8
  • 19:00
    Brabrand IF
    Fremad Amager
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 19:00
    Hellerup IK
    Skive IK
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 18:00
    Thisted
    FA 2000
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 00:00
    AB Gladsaxe
    Aarhus Fremad
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 9
  • 19:00
    Roskilde
    Esbjerg FB
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 9
  • 00:00
    Holbaek
    BK Frem
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 7
  • 00:00
    Holstebro BK
    Young Boys Football Development
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 7
  • 18:00
    Vejgaard BK
    SfB-Oure
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 7
  • 18:00
    Vanlose IF
    IF Lyseng
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 7
  • 18:30
    VSK Aarhus
    Ishoj IF
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 7
  • 19:00
    Naesby BK
    Avarta
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 7
  • QC
  • 18:00
    Ishoj IF
    Naesby BK
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 8
  • 18:00
    IF Lyseng
    Holstebro BK
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 19:00
    BK Frem
    VSK Aarhus
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 8
  • 19:00
    SfB-Oure
    Vanlose IF
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 19:00
    Young Boys Football Development
    Vejgaard BK
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 18:00
    Avarta
    Holbaek
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 8
  • 18:00
    Holbaek
    Ishoj IF
    ? - ?
    Vòng Vô địch / 9
  • 18:00
    IF Lyseng
    Young Boys Football Development
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 9
  • 18:00
    Vanlose IF
    Vejgaard BK
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 9
  • 18:00
    U19 Horsens
    U19 Aarhus AGF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18:00
    U19 Aalborg BK
    U19 Silkeborg IF
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18:00
    U19 Odense BK
    U19 Nordsjaelland
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18:00
    U19 Esbjerg FB
    U19 Midtjylland
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18:00
    U19 Sonderjyske
    U19 Kobenhavn
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18:00
    U19 Vejle
    U19 Lyngby
    ? - ?
    Vòng 26
  • 18:00
    U19 Brondby
    U19 Randers Freja
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:00
    U19 Aarhus AGF
    U19 Vejle
    ? - ?
    Vòng 20
  • 17:30
    U19 Odense BK
    U19 Aalborg BK
    ? - ?
    Vòng 24
  • 18:00
    U19 Nordsjaelland
    U19 Brondby
    ? - ?
    Vòng 20
  • 19:00
    Nữ Varde IF
    Nữ Ballerup Skovlunde
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 6
  • 18:00
    Nữ ASA Aarhus
    Nữ Sundby BK
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 6
  • 18:30
    Nữ Vildbjerg SF
    Nữ Ballerup Skovlunde
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 7
  • 19:30
    Nữ Solrod
    Nữ Sundby BK
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 7
  • 18:00
    Nữ ASA Aarhus
    Nữ Varde IF
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 7
  • 18:00
    Nữ Sundby BK
    Nữ Vildbjerg SF
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 8
  • 18:00
    Nữ Ballerup Skovlunde
    Nữ ASA Aarhus
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 8
  • 19:00
    Nữ Varde IF
    Nữ Solrod
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 8
  • 18:00
    Nữ Sundby BK
    Nữ Ballerup Skovlunde
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 9
  • 18:00
    Nữ Solrod
    Nữ ASA Aarhus
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 9
  • 18:30
    Nữ Vildbjerg SF
    Nữ Varde IF
    ? - ?
    Vòng Play-offs / 9
Cập nhật: 18/05/2024 20:57