Bóng đá » Kqbd 24h

Kqbd 24h, kết quả bóng đá 24h, trực tiếp kqbd 247

Kết quả bóng đá 24h hôm nay: xem kqbd 24h Anh TBN Đức Ý Pháp tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem trực tiếp kết quả bóng đá hôm nay 24h qua các giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga-Serie A và Ligue 1 chính xác. Xem bóng đá 24h kết quả trực tuyến: cập nhật thông tin lịch thi đấu, tỷ số kết quả 24h các trận bóng đá thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai.

Trực tiếp kq bd 24h mới nhất: xem kết quả bóng đá mới nhất 24h/7 chuẩn xác. Xem bdkq 24h hôm nay: trực tuyến kqbd 24h giải NHA, Cúp C1, Liga WC Euro nhanh nhất xem theo thời gian như nowgoal và 7m. Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay 24h mới nhất: xem tường thuật trực tiếp kqbd24h hôm qua và hôm nay chuẩn xác hơn so với kqbd 24/7 plus net và wap-mobi.

  • Chủ nhật, ngày 14/4/2024
  • 11:30
    APIA Leichhardt Tigers
    Sydney United
    Vòng 10
  • 11:00
    Nữ Albirex Niigata
    Nữ Omiya Ardija
    Vòng 14
  • 11:00
    Nữ JEF United Ichihara
    Nữ Nagano Parceiro
    Vòng 14
  • 11:00
    Vanraure Hachinohe
    Imabari
    Vòng 10
  • 10:15
    Nữ Sunshine Coast Wanderers FC
    Nữ Mitchelton
    Vòng
  • 10:10
    Monterrey
    Tigres UANL
    Vòng Clausura / 15
  • 10:00
    U23 Melbourne Knights
    U23 Heidelberg United
    Vòng 9
  • 09:30
    Vancouver Whitecaps
    Los Angeles Galaxy
    Vòng 4
  • 09:30
    San Jose Earthquakes
    Colorado Rapids
    Vòng 4
  • 09:30
    Perez Zeledon
    Alajuelense
    Vòng Clausura / 17
  • 09:30
    U20 Rockdale Ilinden
    U20 Sydney Olympic
    Vòng
  • 09:30
    Phoenix Rising
    Colorado Springs Switchbacks
    Vòng 4
  • 09:15
    U23 Melbourne Victory FC
    U23 Brunswick City
    Vòng
  • 09:00
    Tampico Madero
    Inter Playa del Carmen
    Vòng
  • 09:00
    Monterey Bay
    Las Vegas Lights
    Vòng 4
  • 09:00
    Sacramento Republic
    Tulsa Roughnecks
    Vòng 4
  • 09:00
    Zacapa Tellioz
    Coatepeque
    Vòng Clausura / 15
  • 08:30
    CD FAS
    CD Dragon
    Vòng Clausura / 17
  • 08:30
    Real Salt Lake
    Columbus Crew
    Vòng 4
  • 08:30
    Nữ Chicago Red Stars
    Nữ Angel City
    Vòng 4
  • 08:30
    Deportivo Pereira
    Jaguares de Cordoba
    Vòng 16
  • 08:30
    Sporting San Miguelito
    Tauro
    Vòng 12
  • 08:15
    Real Espana
    CD Victoria
    Vòng Clausura / 15
  • 08:06
    Nữ Club Leon
    Nữ Cruz Azul
    Vòng
  • 08:05
    Club America
    Toluca
    Vòng Clausura / 15
  • 08:00
    Racing Porto Palmeiras
    Club Petroleros de Salamanca
    Vòng
  • 08:00
    Real Esteli
    Diriangen
    Vòng
  • 08:00
    El Paso Locomotive
    Oakland Roots
    Vòng 4
  • 08:00
    Sport Boys Association
    Universitario de Deportes
    Vòng Apertura / 11
  • 07:30
    Santa Tecla
    Alianza San Salvador
    Vòng Clausura / 17
  • 07:30
    Dallas
    Seattle Sounders
    Vòng 4
  • 07:30
    Minnesota United
    Houston Dynamo
    Vòng 4
  • 07:30
    Sporting Kansas City
    Inter Miami
    Vòng 4
  • 07:30
    San Antonio
    Orange County SC
    Vòng 4
  • 07:10
    Deportivo Moron
    Colon
    Vòng 11
  • 07:00
    Aguila
    Luis Angel Firpo
    Vòng Clausura / 17
  • 07:00
    Santos de Guapiles
    Herediano
    Vòng Clausura / 17
  • 07:00
    Nữ America de Cali
    Nữ Millonarios
    Vòng
  • 07:00
    Nữ Atletico Nacional
    Nữ Deportivo Cali
    Vòng
  • 07:00
    Lobos ULMX
    Pioneros De Cancun
    Vòng
  • 07:00
    Antigua GFC
    CSD Xelaju MC
    Vòng Clausura / 15
  • 07:00
    Deportes Iquique
    Universidad Catolica
    Vòng 8
  • 06:45
    Cartagines Deportiva SA
    AD San Carlos
    Vòng Clausura / 17
  • 06:30
    Montreal
    Cincinnati
    Vòng 4
  • 06:30
    Charlotte
    Toronto
    Vòng 4
  • 06:30
    Washington DC United
    Orlando City
    Vòng 4
  • 06:30
    New York City
    New England Revolution
    Vòng 4
  • 06:30
    New York Red Bulls
    Chicago Fire
    Vòng 4
  • 06:30
    Rhode Island
    Pittsburgh Riverhounds SC
    Vòng 4
  • 06:30
    Nữ Racing Louisville
    Nữ San Diego Wave
    Vòng 4
  • 06:30
    U20 Nữ Ecuador
    U20 Nữ Peru
    Vòng Bảng
  • 06:20
    Atletico Junior Barranquilla
    Envigado
    Vòng 16
  • 06:15
    Veraguas CD
    UMECIT
    Vòng 12
  • 06:05
    Alebrijes de Oaxaca
    Atletico Morelia
    Vòng Clausura / 15
  • 06:00
    Mineros De Fresnillo
    Los Cabos United
    Vòng
  • 06:00
    Mexicali
    UA De Zacatecas
    Vòng
  • 06:00
    Escorpiones
    Deportiva Venados
    Vòng
  • 06:00
    Municipal Jalapa
    Managua
    Vòng
  • 06:00
    Club Sport Emelec
    Cumbaya
    Vòng Apertura / 8
  • 06:00
    Real Sociedad Tocoa
    Marathon
    Vòng Clausura / 15
  • 06:00
    Pachuca
    Chivas Guadalajara
    Vòng Clausura / 15
  • 06:00
    Indy Eleven
    Charleston Battery
    Vòng 4
  • 06:00
    Nữ North Carolina Courage
    Nữ Portland Thorns
    Vòng 4
  • 06:00
    Angostura
    Hermanos Colmenares
    Vòng 12
  • 06:00
    Pacific
    HFX Wanderers
    Vòng 4
  • 05:10
    All Boys
    Talleres Remdios de Escalada
    Vòng 11
  • 05:00
    Halcones de Zapopan
    Reboceros de La Piedad
    Vòng
  • 05:00
    Tritons Vallarta MFC
    Cimarrones de Sonora 2
    Vòng
  • 05:00
    CD Mexiquense
    Aguacateros CDU
    Vòng
  • 05:00
    Loros De Colima
    Atletico Saltillo
    Vòng
  • 05:00
    UNAN Managua
    Deportivo Ocotal
    Vòng
  • 05:00
    Melgar
    Carlos A Mannucci
    Vòng Apertura / 11
  • 05:00
    CA Huracan
    Atletico Tucuman
    Vòng Giai đoạn 1 / 14
  • 05:00
    Alvarado Mar del Plata
    Deportivo Maipu
    Vòng 11
  • 04:45
    CSyD Mixco
    Coban Imperial
    Vòng Clausura / 15
  • 04:30
    Union Espanola
    Everton CD
    Vòng 8
  • 04:10
    Independiente Santa Fe
    Atletico Nacional
    Vòng 16
  • 04:00
    Nữ Cucuta
    Nữ DepIndependiente Medellin
    Vòng
  • 04:00
    Municipal Grecia
    Deportivo Saprissa
    Vòng Clausura / 17
  • 04:00
    Nữ Atletico Junior Barranquilla
    Nữ Deportivo Pereira
    Vòng
  • 04:00
    Puntarenas
    Sporting San Jose
    Vòng Clausura / 17
  • 04:00
    Union Magdalena
    Atletico
    Vòng 11
  • 04:00
    U20 Nữ Paraguay
    U20 Nữ Uruguay
    Vòng Bảng
  • 04:00
    Costa Del Este
    CD Arabe Unido
    Vòng 12
  • 03:45
    Portland Timbers
    Los Angeles
    Vòng 4
  • 03:30
    Macara
    Orense
    Vòng Apertura / 8
  • 03:30
    Boca Juniors De Cali
    Tigres
    Vòng 11
  • 03:05
    Agropecuario Argentino
    Estudiantes de Buenos Aires
    Vòng 11
  • 03:00
    Hassania Agadir
    MCO Mouloudia Oujda
    Vòng 25
  • 03:00
    Loudoun United
    Memphis 901
    Vòng 4
  • 03:00
    Tigre
    Union Santa Fe
    Vòng Giai đoạn 1 / 14
  • 03:00
    Chaco For Ever
    Atletico Rafaela
    Vòng 11
  • 03:00
    CSD Municipal
    Deportivo Xinabajul
    Vòng Clausura / 15
  • 03:00
    Portuguesa
    Estudiantes Merida
    Vòng 12
  • 03:00
    Forge
    Cavalry
    Vòng 4
  • 02:30
    Alianza Atletico
    Deportivo Union Comercio
    Vòng Apertura / 11
  • 02:30
    GD Estoril Praia
    SC Braga
    Vòng 29
  • 02:00
    Almere City
    Sparta Rotterdam
    Vòng 30
  • 02:00
    Levante
    SD Amorebieta
    Vòng 35
  • 02:00
    Cadiz
    Barcelona
    Vòng 31
  • 02:00
    Rennes
    Toulouse
    Vòng 29
  • 02:00
    1Gimnasia y Esgrima de Mendoza
    Aldosivi
    Vòng 11
  • 02:00
    Fortaleza CEIF
    Deportiva Once Caldas
    Vòng 16
  • 01:45
    Bologna
    AC Monza
    Vòng 32
  • 01:45
    KRC Genk
    Cercle Brugge1
    Vòng Play-Offs vô địch / 3
  • 01:45
    Guilsfield
    Holywell
    Vòng 15
  • 01:30
    Longford Town
    Bray Wanderers
    Vòng 10
  • 01:30
    UE Santa Coloma
    Penya Encarnada
    Vòng 22
  • 01:30
    Universitatea Cluj
    Petrolul Ploiesti
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 01:30
    Almagro
    Defensores Unidos
    Vòng 11
  • 01:30
    Schalke 04
    Nurnberg
    Vòng 29
  • 01:05
    Temperley
    Almirante Brown
    Vòng 11
  • 01:00
    Nữ Independiente Santa Fe
    Nữ Deportivo Pasto
    Vòng
  • 01:00
    FUS Fath Union Sportive Rabat
    UTS Union Touarga Sport Rabat
    Vòng 25
  • 01:00
    Wydad Casablanca
    Forces Armee Royales Rabat
    Vòng 25
  • 01:00
    Nữ Pumas UNAM
    Nữ Chivas Guadalajara
    Vòng
  • 01:00
    Mushuc Runa
    Tecnico Universitario
    Vòng Apertura / 8
  • 01:00
    Accra Hearts of Oak
    Karela
    Vòng 26
  • 01:00
    Nữ KV Mechelen
    Nữ White Star Woluwe
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 01:00
    CA Brown Adrogue
    Atletico Atlanta
    Vòng 11
  • 00:15
    Cherno More Varna
    Levski Sofia
    Vòng 29
  • 00:00
    AF Elbasani
    Apolonia Fier
    Vòng
  • 00:00
    Leones Negros 2
    CD Alacranes de Durango
    Vòng
  • 00:00
    HNK Gorica
    Dinamo Zagreb
    Vòng 30
  • 00:00
    Concarneau
    Amiens1
    Vòng 32
  • 00:00
    Bordeaux
    Bastia
    Vòng 32
  • 00:00
    Caen
    Rodez AF
    Vòng 32
  • 00:00
    1USL Dunkerque
    Guingamp
    Vòng 32
  • 00:00
    Laval
    Annecy
    Vòng 32
  • 00:00
    Quevilly
    Auxerre1
    Vòng 32
  • 00:00
    Troyes
    Paris
    Vòng 32
  • 00:00
    Valenciennes
    Pau
    Vòng 32
  • 00:00
    1Porto
    Famalicao
    Vòng 29
  • 00:00
    Hapoel Tel Aviv
    Hapoel Petah Tikva1
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 28
  • 00:00
    Mornar
    OFK Mladost DG
    Vòng 30
  • 00:00
    Torpedo Zhodino
    BATE Borisov
    Vòng 4
  • 00:00
    Atletico Ottawa
    York United
    Vòng 4
  • Thứ bảy, ngày 13/4/2024
  • 23:45
    AZ Alkmaar
    RKC Waalwijk
    Vòng 30
  • 23:30
    Larne
    Cliftonville
    Vòng Vô địch / 2
  • 23:30
    Aldershot Town
    Boreham Wood
    Vòng 45
  • 23:30
    Valladolid
    Eldense
    Vòng 35
  • 23:30
    CS Constantine
    ES Ben Aknoun
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [5-4],
  • 23:30
    VfB Stuttgart
    Eintracht Frankfurt
    Vòng 29
  • 23:30
    Mallorca
    Real Madrid
    Vòng 31
  • 23:30
    Lokomotiv Moscow
    CSKA Moscow
    Vòng 24
  • 23:30
    AFC Bournemouth
    Manchester United
    Vòng 33
  • 23:15
    KV Mechelen
    Westerlo1
    Vòng Play-Offs Conference League / 3
  • 23:15
    Llanelli
    Briton Ferry Athletic
    Vòng 30
  • 23:15
    AmaZulu
    Orlando Pirates
    Vòng Tứ kết
  • 23:00
    Maghreb Fez
    CAYB Youssoufia Berrechid
    Vòng 25
  • 23:00
    Torino
    Juventus
    Vòng 32
  • 23:00
    Skenderbeu Korce
    Teuta Durres
    Vòng 31
  • 23:00
    Vllaznia Shkoder
    Laci
    Vòng 31
  • 23:00
    Adana Demirspor
    Kayserispor
    Vòng 32
  • 23:00
    Besiktas
    Samsunspor
    Vòng 32
  • 23:00
    Podgorica
    OFK Igalo
    Vòng 29
  • 23:00
    Kom
    Iskra Danilovgrad
    Vòng 29
  • 23:00
    Ethnikos Achnas
    AE Zakakiou
    Vòng Trụ hạng / 9
  • 23:00
    1Riga 2
    Super Nova
    Vòng 2
  • 23:00
    Dukla Banska Bystrica
    MFK Zemplin Michalovce
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 23:00
    FK Kosice
    MFK Skalica
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 23:00
    Trencin
    Zlate Moravce
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 23:00
    Klubi 04
    Jazz Pori
    Vòng 1
  • 23:00
    Buducnost Podgorica
    Rudar Pljevlja
    Vòng 30
  • 23:00
    OFK Petrovac
    Decic Tuzi
    Vòng 30
  • 23:00
    1Kabuscorp do Palanca
    Sport Lubango
    Vòng 20
  • 22:30
    U23 Pachuca
    U23 Chivas Guadalajara
    Vòng Clausura / 15
  • 22:15
    ND Gorica
    NK Triglav Kranj
    Vòng 25
  • 22:00
    Jelgava
    Auda Riga1
    Vòng 6
  • 22:00
    U21 Brighton & Hove Albion
    U21 Reading
    Vòng 19
  • 22:00
    Bokelj Kotor
    Lovcen Cetinje
    Vòng 29
  • 22:00
    Karmiotissa Pano Polemidion
    Doxa Katokopias
    Vòng Trụ hạng / 9
  • 22:00
    Ilirija Ljubljana
    NK Fuzinar
    Vòng 25
  • 22:00
    Smiltene BJSS
    Saldus SS/Leevon
    Vòng 2
  • 22:00
    Strasbourg
    Reims1
    Vòng 29
  • 22:00
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Jezero Plav
    Vòng 30
  • 22:00
    Neftchi Baku
    Araz Nakhchivan
    Vòng 30
  • 22:00
    Lokomotiv Tbilisi
    Metalurgi Rustavi
    Vòng 6
  • 22:00
    Spaeri
    Shturmi
    Vòng 6
  • 22:00
    U23 Club America
    U23 Toluca
    Vòng Clausura / 15
  • 22:00
    U23 Monterrey
    U23 Tigres UANL1
    Vòng Clausura / 15
  • 22:00
    Isloch Minsk
    Arsenal Dzerzhinsk
    Vòng 4
  • 22:00
    Sheriff Tiraspol
    Balti
    Vòng Vô địch / 5
  • 22:00
    Petro Atletico de Luanda
    Sagrada Esperanca
    Vòng 20
  • 21:50
    NK Varteks Varazdin
    NK Lokomotiva Zagreb
    Vòng 30
  • 21:45
    Nữ Brann
    Nữ Lyn Oslo
    Vòng 3
  • 21:45
    Maccabi Haifa
    Bnei Sakhnin
    Vòng Play-Offs vô địch / 29
  • 21:45
    Slavia Sofia
    Hebar Pazardzhik
    Vòng 29
  • 21:30
    PSV Eindhoven
    Vitesse Arnhem
    Vòng 30
  • 21:30
    Otrant
    Internacional Podgorica1
    Vòng 29
  • 21:30
    St Andrews
    Attard
    Vòng Trụ hạng / 7
  • 21:30
    St Patrick
    Melita
    Vòng Vô địch / 8
  • 21:30
    Vitoria Guimaraes
    Farense
    Vòng 29
  • 21:30
    Lisen
    Dukla Praha
    Vòng 22
  • 21:30
    Interclube Luanda
    Santa Rita
    Vòng 20
  • 21:15
    Sporting de Gijon
    Cartagena
    Vòng 35
  • 21:15
    Nữ Club Brugge
    Nữ KAA Gent Ladies
    Vòng Vô địch / 3
  • 21:15
    Gzira United
    Hamrun Spartans1
    Vòng 23
  • 21:15
    Rayo Vallecano
    Getafe
    Vòng 31
  • 21:15
    Buckley Town
    Gresford Athletic
    Vòng 27
  • 21:15
    Cosenza Calcio 1914
    Palermo
    Vòng 33
  • 21:15
    Calcio Lecco
    AC Reggiana 1919
    Vòng 33
  • 21:15
    Parma Calcio 1913
    Spezia
    Vòng 33
  • 21:00
    1Ashton United
    Ilkeston Town
    Vòng 40
  • 21:00
    Atherton Collieries
    Stafford Rangers
    Vòng 40
  • 21:00
    Basford United
    Macclesfield Town
    Vòng 40
  • 21:00
    United of Manchester
    Bamber Bridge1
    Vòng 40
  • 21:00
    1Gainsborough Trinity
    Hyde United1
    Vòng 40
  • 21:00
    Northeast United
    Odisha
    Vòng 22
  • 21:00
    Matlock Town
    Guiseley
    Vòng 40
  • 21:00
    Morpeth Town
    Worksop Town
    Vòng 40
  • 21:00
    Warrington Rylands
    Lancaster City
    Vòng 40
  • 21:00
    1Whitby Town
    Radcliffe1
    Vòng 40
  • 21:00
    Khimki
    Shinnik Yaroslavl
    Vòng 27
  • 21:00
    1Workington
    Marine
    Vòng 40
  • 21:00
    Coleraine
    Glentoran
    Vòng Vô địch / 2
  • 21:00
    Carrick Rangers
    Ballymena United
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 21:00
    1Loughgall
    Glenavon
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 21:00
    1Newry City
    Dungannon Swifts
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 21:00
    AFC Fylde
    Southend United
    Vòng 45
  • 21:00
    Bromley
    Solihull Moors
    Vòng 45
  • 21:00
    Ebbsfleet United
    Altrincham
    Vòng 45
  • 21:00
    Halifax Town
    Barnet
    Vòng 45
  • 21:00
    Hartlepool United
    Dagenham and Redbridge
    Vòng 45
  • 21:00
    Kidderminster
    Eastleigh
    Vòng 45
  • 21:00
    Maidenhead United
    Gateshead
    Vòng 45
  • 21:00
    Oxford City
    Oldham Athletic AFC
    Vòng 45
  • 21:00
    Rochdale
    Dorking Wanderers
    Vòng 45
  • 21:00
    Wealdstone
    Chesterfield
    Vòng 45
  • 21:00
    Birmingham City
    Coventry City
    Vòng 43
  • 21:00
    York City
    Woking
    Vòng 45
  • 21:00
    Bristol City
    Huddersfield Town
    Vòng 43
  • 21:00
    Hull City
    Queens Park Rangers
    Vòng 43
  • 21:00
    Ipswich Town
    Middlesbrough
    Vòng 43
  • 21:00
    Millwall
    Cardiff City
    Vòng 43
  • 21:00
    Preston North End
    Norwich City
    Vòng 43
  • 21:00
    Sheffield Wednesday
    Stoke City
    Vòng 43
  • 21:00
    Southampton
    Watford
    Vòng 43
  • 21:00
    Swansea City
    Rotherham United
    Vòng 43
  • 21:00
    1West Bromwich WBA
    Sunderland
    Vòng 43
  • 21:00
    Bracknell Town
    Winchester City
    Vòng 40
  • 21:00
    Didcot Town
    Plymouth Parkway
    Vòng 40
  • 21:00
    Dorchester Town
    Hanwell Town
    Vòng 40
  • 21:00
    Gosport Borough
    Hayes &Yeading
    Vòng 40
  • 21:00
    Hungerford Town
    AFC Totton
    Vòng 40
  • 21:00
    Merthyr Town
    Hendon
    Vòng 40
  • 21:00
    Salisbury City
    Harrow Borough
    Vòng 40
  • 21:00
    Tiverton Town
    Chesham United
    Vòng 40
  • 21:00
    Walton & Hersham
    Sholing
    Vòng 40
  • 21:00
    Poole Town
    Beaconsfield Town
    Vòng 40
  • 21:00
    Alfreton Town
    Spennymoor Town
    Vòng 45
  • 21:00
    Boston United
    Scarborough Athletic
    Vòng 45
  • 21:00
    Brackley Town
    Chester
    Vòng 45
  • 21:00
    Buxton
    Bishop's Stortford
    Vòng 45
  • 21:00
    Ards
    Newington Youth
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 21:00
    Chorley
    Banbury United
    Vòng 45
  • 21:00
    Curzon Ashton
    Gloucester City
    Vòng 45
  • 21:00
    Ballinamallard United
    Dergview
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 21:00
    Darlington
    Farsley Celtic
    Vòng 45
  • 21:00
    Dundela
    Bangor
    Vòng Lên hạng / 3
  • 21:00
    1King's Lynn
    Peterborough Sports
    Vòng 45
  • 21:00
    Institute
    Annagh United
    Vòng Lên hạng / 3
  • 21:00
    Scunthorpe United
    Blyth Spartans
    Vòng 45
  • 21:00
    Portadown
    Harland & Wolff Welders
    Vòng Lên hạng / 3
  • 21:00
    Southport
    Rushall Olympic
    Vòng 45
  • 21:00
    Tamworth
    South Shields
    Vòng 45
  • 21:00
    1Warrington Town
    Hereford
    Vòng 45
  • 21:00
    RWD Molenbeek
    KAS Eupen
    Vòng Trụ hạng / 2
  • 21:00
    Bath City
    Torquay United
    Vòng 45
  • 21:00
    Chelmsford City
    Tonbridge Angels
    Vòng 45
  • 21:00
    Eastbourne Borough
    Chippenham Town
    Vòng 45
  • 21:00
    Farnborough
    Taunton Town1
    Vòng 45
  • 21:00
    Hampton & Richmond
    Dover Athletic
    Vòng 45
  • 21:00
    Voluntari
    Otelul Galati
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 21:00
    Nữ Zulte Waregem
    Nữ Charleroi
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 21:00
    Havant & Waterlooville
    Braintree Town
    Vòng 45
  • 21:00
    Hemel Hempstead Town
    Slough Town
    Vòng 45
  • 21:00
    St Albans City
    Worthing
    Vòng 45
  • 21:00
    Zrinjski Mostar
    FK Velez Mostar
    Vòng 26
  • 21:00
    Truro City
    Maidstone United
    Vòng 45
  • 21:00
    Welling United
    Weymouth
    Vòng 45
  • 21:00
    Weston Super Mare
    Aveley
    Vòng 45
  • 21:00
    Yeovil Town
    Dartford
    Vòng 45
  • 21:00
    Nea Salamis
    Apollon Limassol
    Vòng Trụ hạng / 9
  • 21:00
    Niva Dolbizno
    Lida
    Vòng 2
  • 21:00
    IFK Mariehamn
    KuPS
    Vòng 2
  • 21:00
    VIFK Vaasa
    KuPS Akatemia
    Vòng 1
  • 21:00
    Urartu
    BKMA Yerevan
    Vòng 28
  • 21:00
    2Bdin Vidin
    PFK Montana
    Vòng 28
  • 21:00
    Belasitsa Petrich
    Strumska Slava
    Vòng 28
  • 21:00
    1Billericay Town
    Cheshunt1
    Vòng 40
  • 21:00
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    Chernomorets Balchik
    Vòng 28
  • 21:00
    Canvey Island
    Dulwich Hamlet
    Vòng 40
  • 21:00
    Marek Dupnitza
    Dunav Ruse
    Vòng 28
  • 21:00
    Carshalton Athletic
    Bognor Regis Town
    Vòng 40
  • 21:00
    Sportist Svoge
    Ludogorets Razgrad 2
    Vòng 28
  • 21:00
    Chatham Town
    Folkestone Invicta
    Vòng 40
  • 21:00
    Yantra Gabrovo
    Litex Lovech
    Vòng 28
  • 21:00
    1Enfield Town
    Potters Bar Town
    Vòng 40
  • 21:00
    Hashtag United
    Concord Rangers
    Vòng 40
  • 21:00
    Hastings United
    Whitehawk
    Vòng 40
  • 21:00
    Horsham
    Cray Wanderers
    Vòng 40
  • 21:00
    1Lewes
    Kingstonian
    Vòng 40
  • 21:00
    Margate
    AFC Hornchurch
    Vòng 40
  • 21:00
    Wingate & Finchley
    Haringey Borough
    Vòng 40
  • 21:00
    Crawley Town
    Colchester United1
    Vòng 44
  • 21:00
    1Krasnodar
    Zenit Saint Petersburg
    Vòng 24
  • 21:00
    Crewe Alexandra
    Grimsby Town
    Vòng 44
  • 21:00
    Barnsley
    Reading
    Vòng 44
  • 21:00
    Doncaster Rovers
    Accrington Stanley
    Vòng 44
  • 21:00
    Bolton Wanderers
    Portsmouth
    Vòng 44
  • 21:00
    Gillingham
    Barrow1
    Vòng 44
  • 21:00
    Cambridge United
    Charlton Athletic
    Vòng 44
  • 21:00
    Harrogate Town
    Sutton United
    Vòng 44
  • 21:00
    Carlisle
    Blackpool
    Vòng 44
  • 21:00
    Milton Keynes Dons
    Mansfield Town
    Vòng 44
  • 21:00
    Cheltenham Town
    Bristol Rovers
    Vòng 44
  • 21:00
    Newport County
    Tranmere Rovers
    Vòng 44
  • 21:00
    Derby County
    Leyton Orient
    Vòng 44
  • 21:00
    Salford City
    Bradford City AFC
    Vòng 44
  • 21:00
    Fleetwood Town
    Northampton Town
    Vòng 44
  • 21:00
    Stockport County
    Morecambe
    Vòng 44
  • 21:00
    Lincoln City
    Wigan Athletic
    Vòng 44
  • 21:00
    1Swindon
    AFC Wimbledon
    Vòng 44
  • 21:00
    Oxford United
    Peterborough United
    Vòng 44
  • 21:00
    1Walsall
    Notts County
    Vòng 44
  • 21:00
    Port Vale
    Exeter City
    Vòng 44
  • 21:00
    Wrexham
    Forest Green Rovers
    Vòng 44
  • 21:00
    Brentford
    Sheffield United
    Vòng 33
  • 21:00
    1Shrewsbury Town
    Wycombe Wanderers
    Vòng 44
  • 21:00
    Burnley
    Brighton & Hove Albion
    Vòng 33
  • 21:00
    1Stevenage
    Burton Albion
    Vòng 44
  • 21:00
    Manchester City
    Luton Town
    Vòng 33
  • 21:00
    Nottingham Forest
    Wolverhampton Wanderers
    Vòng 33
  • 21:00
    Recreativo Libolo
    CD Sao Salvador
    Vòng 20
  • 21:00
    Sporting Cabinda
    Primeiro 1 de Agosto
    Vòng 20
  • 20:30
    FK Andijan
    Dinamo Samarqand
    Vòng Bảng
  • 20:30
    U16 Nữ Thổ Nhĩ Kỳ
    U16 Nữ Botswana
    Vòng Tháng 4
  • 20:30
    Ayia Napa
    Omonia Aradippou
    Vòng Vô địch / 12
  • 20:30
    Olympiakos Nicosia
    Omonia 29is Maiou
    Vòng Vô địch / 12
  • 20:30
    Enosis Neon Paralimni
    Digenis Ypsonas
    Vòng Vô địch / 12
  • 20:30
    Bayern Munich
    Koln
    Vòng 29
  • 20:30
    Monchengladbach
    Borussia Dortmund1
    Vòng 29
  • 20:30
    VfL Bochum
    Heidenheim
    Vòng 29
  • 20:30
    Mainz 05
    Hoffenheim
    Vòng 29
  • 20:30
    RB Leipzig
    VfL Wolfsburg
    Vòng 29
  • 20:30
    Llanidloes Town
    Flint Town United
    Vòng 15
  • 20:30
    Bistrica
    ND Primorje
    Vòng 25
  • 20:30
    Caerau Ely
    Pontardawe Town1
    Vòng 24
  • 20:30
    Goytre United
    Llantwit Major
    Vòng 18
  • 20:30
    Llandudno
    Caersws
    Vòng 30
  • 20:30
    1Mold Alexandra
    Ruthin Town
    Vòng 30
  • 20:30
    Slovan Bratislava
    DAC Dunajska Streda
    Vòng Vô địch / 5
  • 20:30
    Cwmbran Celtic
    Abergavenny Town
    Vòng 25
  • 20:30
    Barry Town United
    Aberystwyth Town
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 20:30
    Pontypridd
    Penybont
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 20:30
    Cardiff Metropolitan University
    The New Saints
    Vòng Play-Offs vô địch / 31
  • 20:30
    Newtown AFC
    Caernarfon Town
    Vòng Play-Offs vô địch / 31
  • 20:30
    Akhmat Grozny
    Baltika
    Vòng 24
  • 20:00
    Chernomorets Novorossiysk
    Akron Togliatti
    Vòng 27
  • 20:00
    Volgar Astrakhan
    Tyumen
    Vòng 27
  • 20:00
    Bylis
    Korabi Peshkopi
    Vòng
  • 20:00
    Nữ Asane
    Nữ Roa IL
    Vòng 3
  • 20:00
    Luzi 2008
    Lushnja KS
    Vòng
  • 20:00
    Nữ LSK Kvinner
    Nữ Arna-Bjornar
    Vòng 3
  • 20:00
    Tomori Berat
    Burreli
    Vòng
  • 20:00
    Nữ Rosenborg
    Nữ Stabaek
    Vòng 3
  • 20:00
    Nữ Valerenga
    Nữ Kolbotn
    Vòng 3
  • 20:00
    Prishtina
    Gjilani
    Vòng 29
  • 20:00
    Feronikeli
    Ballkani
    Vòng 29
  • 20:00
    Drita Gjilan
    Liria
    Vòng 29
  • 20:00
    U16 Nữ Uganda
    U16 Nữ Wales
    Vòng Tháng 4
  • 20:00
    U21 Westerlo
    U21 KMSK Deinze
    Vòng 23
  • 20:00
    Bikita Minerals
    Bulawayo Chiefs
    Vòng 6
  • 20:00
    Chicken Inn
    Green Fuel
    Vòng 6
  • 20:00
    Nữ US Sassuolo
    Nữ Inter Milan
    Vòng Play-Offs vô địch / 4
  • 20:00
    Herentals College
    Manica Diamonds
    Vòng 6
  • 20:00
    Ngezi Platinum Stars
    Highlanders
    Vòng 6
  • 20:00
    Lecce
    Empoli
    Vòng 32
  • 20:00
    Ajaccio
    Saint-Etienne1
    Vòng 32
  • 20:00
    Ballyclare Comrades
    Knockbreda
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 20:00
    SalPa Salo
    JIPPO
    Vòng 1
  • 20:00
    KTP Kotka
    Mikkelin Palloilijat
    Vòng 1
  • 20:00
    Turun Palloseura
    Jaro
    Vòng 1
  • 20:00
    PK-35 Vantaa
    Kapylan Pallo
    Vòng 1
  • 20:00
    1SJK Akatemia
    JaPS
    Vòng 1
  • 20:00
    Tirana
    Perparimi Kukesi
    Vòng 31
  • 20:00
    Ankaragucu
    Gazisehir Gaziantep
    Vòng 32
  • 20:00
    Kairat
    Turan
    Vòng 1/8
  • 20:00
    Dinamo-Auto Tiraspol
    Iskra-Stal Ribnita
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 20:00
    Olimp Comrat
    FCM Ungheni
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 20:00
    Saxan Ceadir Lunga
    Floresti
    Vòng Vô địch / 5
  • 20:00
    Spartanii Selemet
    Drochia
    Vòng Vô địch / 5
  • 20:00
    Istiklol Dushanbe
    Khatlon1
    Vòng 2
  • 20:00
    Mashuk-KMV
    Avangard Kursk
    Vòng Giai đoạn 2 / 8
  • 20:00
    Shabab Al Ghazieh
    Tripoli
    Vòng Trụ hạng / 10
  • 20:00
    Abertillery Bluebirds
    Ammanford
    Vòng 29
  • 20:00
    Energetyk-BGU Minsk
    Bumprom Gomel
    Vòng 2
  • 20:00
    SP Cosmos
    SP Libertas
    Vòng 29
  • 20:00
    SS Pennarossa
    Folgore/Falciano
    Vòng 29
  • 20:00
    1EPS Espoo
    OLS Oulu
    Vòng 1
  • 20:00
    U22 San Marino Academy
    SS Murata
    Vòng 29
  • 20:00
    1PK Keski Uusimaa PKKU
    JJK Jyvaskyla
    Vòng 1
  • 20:00
    SP Tre Fiori
    SP Tre Penne
    Vòng 29
  • 20:00
    NK Rogaska
    NK Celje
    Vòng 31
  • 20:00
    Stellenbosch
    Supersport United
    Vòng Tứ kết
  • 20:00
    Gomel
    Dinamo Minsk
    Vòng 4
  • 20:00
    1Grobina
    Metta/LU Riga
    Vòng 6
  • 19:30
    Swindon Supermarine
    Basingstoke Town
    Vòng 40
  • 19:30
    Mohammedan SC IND
    Delhi
    Vòng 26
  • 19:30
    Beitar Jerusalem
    Hapoel Hadera
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 28
  • 19:30
    KPV Kokkola
    RoPS Rovaniemi
    Vòng 1
  • 19:30
    Qabala
    Turan Tovuz
    Vòng 30
  • 19:30
    Nữ Dijon
    Nữ Le Havre
    Vòng 20
  • 19:00
    Nữ Guingamp
    Nữ PSG
    Vòng 20
  • 19:00
    2Nữ Montpellier HSC
    Nữ Lille OSC Metropole
    Vòng 20
  • 19:00
    Lokomotiv Tashkent
    Zaamin
    Vòng Bảng
  • 19:00
    Floriana
    Mosta1
    Vòng 23
  • 19:00
    Swieqi United
    Lija Athletic
    Vòng Trụ hạng / 7
  • 19:00
    Senglea Athletic
    Zurrieq
    Vòng Vô địch / 8
  • 19:00
    Atletico Madrid
    Girona
    Vòng 31
  • 19:00
    Kopetdag Asgabat
    Altyn Asyr
    Vòng 7
  • 19:00
    Cittadella
    Ascoli
    Vòng 33
  • 19:00
    Como
    Bari 1908
    Vòng 33
  • 19:00
    Cremonese
    Ternana
    Vòng 33
  • 19:00
    Pisa
    FeralpiSalo
    Vòng 33
  • 19:00
    Sampdoria
    Sudtirol
    Vòng 33
  • 19:00
    Volna Pinsk
    Orsha
    Vòng 2
  • 19:00
    Maritsa Plovdiv
    Septemvri Sofia
    Vòng 28
  • 19:00
    Nữ Bayer Leverkusen
    Nữ Eintracht Frankfurt
    Vòng 18
  • 19:00
    Aragvi Dusheti
    Kolkheti Khobi
    Vòng 6
  • 19:00
    Gareji Sagarejo
    Sioni Bolnisi
    Vòng 6
  • 19:00
    WIT Georgia Tbilisi
    Dinamo Tbilisi 2
    Vòng 6
  • 19:00
    Dacia-Buiucani
    Milsami
    Vòng Vô địch / 5
  • 18:45
    Haverfordwest County
    Colwyn Bay
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 18:35
    Shanghai Shenhua
    Beijing Guoan1
    Vòng 6
  • 18:30
    Leeds United
    Blackburn Rovers
    Vòng 43
  • 18:30
    Nanjing City
    Dongguan Guanlian
    Vòng 6
  • 18:30
    YunNan YuKun
    Wuxi WuGou
    Vòng 6
  • 18:30
    Nữ Anderlecht
    Nữ Oud Heverlee Leuven
    Vòng Vô địch / 3
  • 18:30
    Zvijezda 09 Brgule
    GOSK Gabela
    Vòng 26
  • 18:30
    Khimik Dzerzhinsk
    Irtysh Omsk
    Vòng Giai đoạn 2 / 8
  • 18:30
    Newcastle United
    Tottenham Hotspur
    Vòng 33
  • 18:15
    1Nữ KKPK Medyk Konin
    Nữ GKS Katowice
    Vòng 16
  • 18:15
    Ulaanbaatar
    Khovd Western
    Vòng 15
  • 18:00
    U19 Zorya
    U19 Chernomorets Odessa
    Vòng 24
  • 18:00
    Termez Surkhon
    Olympic FK Tashkent
    Vòng Bảng
  • 18:00
    Nữ Gomel
    Nữ Dinamo Brest
    Vòng 4
  • 18:00
    Eskhata
    CSKA Pamir Dushanbe
    Vòng 2
  • 18:00
    Sreenidi Deccan
    Shillong Lajong
    Vòng 26
  • 18:00
    Zhenis
    Astana
    Vòng 1/8
  • 18:00
    Tekstilshchik Ivanovo
    Spartak Kostroma
    Vòng Giai đoạn 2 / 8
  • 18:00
    Asgabat
    Nebitci
    Vòng 7
  • 18:00
    Merw
    Sagadam
    Vòng 7
  • 18:00
    Valmieras 2
    Tukums-2000 21
    Vòng 2
  • 18:00
    Ostrovets
    Shakhtyor Petrikov
    Vòng 2
  • 18:00
    U19 Slavia Praha
    U19 Zlin1
    Vòng 22
  • 18:00
    Ilves Tampere
    Gnistan
    Vòng 2
  • 18:00
    Holstein Kiel
    Osnabruck
    Vòng 29
  • 18:00
    Paderborn 07
    Karlsruher
    Vòng 29
  • 18:00
    1Wehen Wiesbaden
    Fortuna Dusseldorf
    Vòng 29
  • 18:00
    PFC Sochi
    Spartak Moscow
    Vòng 24
  • 18:00
    1Dnepr Mogilev
    Neman Grodno
    Vòng 4
  • 17:30
    Kasimpasa
    Konyaspor
    Vòng 32
  • 17:00
    Lokomotiv BFK
    Chigatoy
    Vòng Bảng
  • 17:00
    U16 Bỉ
    U16 Hà Lan
    Vòng Tháng 4
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-4],
  • 17:00
    U19 Debreceni VSC
    U19 IIIKeruleti TVE
    Vòng 17
  • 17:00
    U21 Newcastle
    U21 Fulham
    Vòng 19
  • 17:00
    Energetik
    Arkadag
    Vòng 7
  • 17:00
    Nữ Freiburg
    Nữ Wolfsburg
    Vòng 18
  • 16:45
    U19 Vorskla
    U19 Shakhtar Donetsk
    Vòng 24
  • 16:45
    Sydney
    Western Sydney Wanderers
    Vòng 24
  • 16:30
    U20 NWS Spirit FC
    U20 Hills United1
    Vòng
  • 16:15
    Benfica de Macau
    CD Monte Carlo
    Vòng 7
  • 16:00
    Mt Druitt Town Rangers
    UNSW
    Vòng 10
  • 16:00
    Rydalmere Lions
    Macarthur Rams
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Polissya Zhytomyr
    U19 Kolos Kovalivka
    Vòng 24
  • 16:00
    Dunbar Rovers
    Southern Districts Raiders1
    Vòng 10
  • 16:00
    Atyrau
    SD Family
    Vòng 1/8
  • 16:00
    U16 Thụy Điển
    U16 Đan Mạch
    Vòng Tháng 4
  • 90 phút [1-1], Penalty [5-4],
  • 16:00
    U16 Nữ Mỹ
    U16 Nữ Việt Nam
    Vòng Tháng 4
  • 16:00
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    Vòng 4
  • 16:00
    U20 Dulwich Hill
    U20 Nepean
    Vòng
  • 16:00
    U23 Port Melbourne Sharks SC
    U23 Dandenong Thunder
    Vòng 9
  • 16:00
    U19 Diosgyor VTK
    U19 Vasas Budapest
    Vòng 17
  • 16:00
    Hume City
    Dandenong City SC
    Vòng 9
  • 16:00
    1Real Kashmir
    Namdhari
    Vòng 26
  • 16:00
    Kaisar
    Tobol
    Vòng 1/8
  • 16:00
    Torpedo Miass
    Volga Ulyanovsk
    Vòng Giai đoạn 2 / 8
  • 16:00
    Csikszereda Miercurea
    Corvinul Hunedoara
    Vòng Lên hạng / 4
  • 16:00
    U19 Brno
    U19 Ceske Budejovice
    Vòng 22
  • 16:00
    U19 Frydek-Mistek
    U19 Pardubice
    Vòng 22
  • 16:00
    Marconi Stallions
    Manly United
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Banik Ostrava
    U19 Sigma Olomouc1
    Vòng 22
  • 16:00
    St George Saints
    Wollongong Wolves
    Vòng 10
  • 16:00
    U19 Sparta Praha
    U19 Viktoria Plzen
    Vòng 22
  • 15:30
    Nữ Eastern Suburbs
    Nữ Souths United
    Vòng
  • 15:30
    Fulham United
    White City Beograd
    Vòng
  • 15:30
    U16 Nữ Trung Quốc
    U16 Nữ Paraguay
    Vòng Tháng 4
  • 15:30
    U20 Hakoah Sydney City East
    U20 Bonnyrigg White Eagles
    Vòng
  • 15:30
    Prostejov
    MAS Taborsko
    Vòng 22
  • 15:30
    Nữ Western United
    Nữ Newcastle Jets
    Vòng Elimination Final
  • 90 phút [2-2], 120 phút [2-4],
  • 15:30
    Northern Tigers
    Blacktown Spartans1
    Vòng 10
  • 15:15
    Altona Magic
    St Albans Saints SC
    Vòng 9
  • 15:15
    Bavarians
    Deren
    Vòng 15
  • 15:15
    MFK Vyskov
    MFK Chrudim
    Vòng 22
  • 15:00
    U19 Gyori ETO FC
    U19 Ujpesti TE
    Vòng 17
  • 15:00
    Nữ Gold Coast Knights
    Nữ Capalaba
    Vòng
  • 15:00
    Alexandria
    Arges
    Vòng Trụ hạng
  • 15:00
    Concordia Chiajna
    CSM Slatina
    Vòng Trụ hạng
  • 15:00
    Scolar Resita
    Metaloglobus Bucuresti
    Vòng Trụ hạng
  • 15:00
    CSA Steaua Bucureti
    Progresul Spartac
    Vòng Trụ hạng
  • 15:00
    Unirea Dej
    CSC Dumbravita
    Vòng Trụ hạng
  • 15:00
    Viitorul Pandurii Targu Jiu
    Chindia Targoviste
    Vòng Trụ hạng
  • 15:00
    U19 Slovan Liberec
    U19 Vysocina Jihlava1
    Vòng 22
  • 15:00
    U19 Mlada Boleslav
    U19 Dukla Praha
    Vòng 22
  • 14:30
    Bucheon 1995
    Seongnam
    Vòng 7
  • 14:30
    Busan I'Park
    Anyang
    Vòng 7
  • 14:30
    1Dalian Zhixing
    Shenyang Urban
    Vòng 6
  • 14:30
    Henan Songshan Longmen
    Nantong Zhiyun
    Vòng 6
  • 14:30
    Jeju United
    Gimcheon Sangmu
    Vòng 7
  • 14:30
    Ulsan Hyundai
    Gangwon
    Vòng 7
  • 14:30
    Spirit
    Hills Brumbies
    Vòng 10
  • 14:30
    Brisbane Roar
    Newcastle Jets
    Vòng 24
  • 14:00
    U20 St George Saints
    U20 Wollongong Wolves
    Vòng
  • 14:00
    U20 Marconi Stallions
    U20 Manly United
    Vòng
  • 14:00
    U20 Mt Druitt Town Rangers
    U20 UNSW
    Vòng
  • 14:00
    1U20 Rydalmere Lions
    U20 Macarthur Rams
    Vòng
  • 14:00
    U20 Dunbar Rovers
    U20 SD Raiders
    Vòng
  • 14:00
    Port Melbourne Sharks
    Dandenong Thunder
    Vòng 9
  • 14:00
    Tokyo Verdy
    Tokyo1
    Vòng 8
  • 14:00
    Bayswater City
    Perth RedStar
    Vòng 5
  • 14:00
    1Inglewood United
    Floreat Athena
    Vòng 5
  • 14:00
    Olympic Kingsway
    Perth Glory Am1
    Vòng 5
  • 14:00
    Perth
    Balcatta
    Vòng 5
  • 14:00
    Stirling Macedonia
    Fremantle City
    Vòng 5
  • 14:00
    Western Knights
    Armadale
    Vòng 5
  • 14:00
    Yanbian Longding
    Shijiazhuang Kungfu
    Vòng 6
  • 14:00
    Cheng Fung
    Sporting de Macau
    Vòng 7
  • 14:00
    Ehime
    Kagoshima United1
    Vòng 10
  • 14:00
    Iwaki
    Shimizu S-Pulse
    Vòng 10
  • 14:00
    Nữ Beijing BeiKong
    Nữ Shaanxi Chang'an Athletic FC
    Vòng 3
  • 14:00
    Nữ Wuhan Jianghan
    Nữ Zhejiang Hangzhou
    Vòng 3
  • 14:00
    Nữ Yongchuan Chashan Bamboo Sea
    Nữ Guangdong Meizhou Huijun
    Vòng 3
  • 14:00
    1Dulwich Hill
    Nepean1
    Vòng 10
  • 13:45
    Kingborough Lions
    Launceston City
    Vòng 4
  • 13:30
    1U20 Northern Tigers
    U20 Blacktown Spartans
    Vòng
  • 13:30
    Riverside Olympic
    Devonport City Striker
    Vòng 4
  • 13:30
    Hakoah Sydney City East
    Bonnyrigg White Eagles
    Vòng 10
  • 13:15
    Nữ Gold Coast City FC
    Nữ Peninsula Power
    Vòng
  • 13:15
    U23 Hume City
    U23 Dandenong City SC
    Vòng 9
  • 13:00
    West Adelaide
    Adelaide Comets
    Vòng
  • 13:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    Alania Vladikavkaz
    Vòng 27
  • 13:00
    U23 Altona Magic
    U23 St Albans Saints
    Vòng 9
  • 13:00
    Gimhae City
    Paju Citizen
    Vòng 5
  • 13:00
    Cerezo Osaka
    Kawasaki Frontale
    Vòng 8
  • 13:00
    Kashima Antlers
    Kyoto Sanga
    Vòng 8
  • 13:00
    Machida Zelvia
    Vissel Kobe
    Vòng 8
  • 12:30
    Modbury Jets
    Adelaide Victory
    Vòng
  • 12:30
    North Eastern Metrostars
    Croydon Kings
    Vòng
  • 12:30
    Western United
    Central Coast Mariners
    Vòng 24
  • 12:00
    2Adelaide City
    Adelaide Olympic1
    Vòng
  • 12:00
    Melville United
    Auckland United
    Vòng
  • 12:00
    Gyeongnam
    Chungbuk Cheongju
    Vòng 7
  • 12:00
    U23 South Melbourne
    U23 Green Gully Cavaliers
    Vòng 9
  • 12:00
    Daegu 2
    Daejeon Korail1
    Vòng 5
  • 12:00
    Pocheon Citizen
    Changwon City
    Vòng 5
  • 12:00
    Mokpo
    Chuncheon Citizen
    Vòng 5
  • 12:00
    Moreland City
    Manningham United Blues
    Vòng 9
  • 12:00
    Albirex Niigata
    Consadole Sapporo1
    Vòng 8
  • 12:00
    Avispa Fukuoka
    Sanfrecce Hiroshima
    Vòng 8
  • 12:00
    Jubilo Iwata
    Nagoya Grampus Eight1
    Vòng 8
  • 12:00
    Yokohama F Marinos
    Shonan Bellmare1
    Vòng 8
  • 12:00
    Nữ Boeun Sangmu
    Nữ Suwon FMC
    Vòng 5
  • 12:00
    Nữ Changnyeong
    Nữ Gyeongju KHNP
    Vòng 5
  • 12:00
    1Nữ Sejong Sportstoto
    Nữ Seoul
    Vòng 5
  • 12:00
    1Bentleigh Greens
    North Geelong Warriors
    Vòng 9
  • 12:00
    Jeonbuk Hyundai Motors
    Gwangju
    Vòng 7
  • 12:00
    Seoul
    Pohang Steelers
    Vòng 7
  • 12:00
    JEF United
    Oita Trinita
    Vòng 10
  • 12:00
    Mito Hollyhock
    Tochigi
    Vòng 10
  • 12:00
    Vegalta Sendai
    Montedio Yamagata
    Vòng 10
  • 12:00
    V-Varen Nagasaki
    Tokushima Vortis
    Vòng 10
  • 12:00
    Nara Club
    Matsumoto Yamaga
    Vòng 10
  • 12:00
    SC Sagamihara
    Fukushima United
    Vòng 10
  • 12:00
    Bulls Academy
    Inter Lions
    Vòng 10
  • 12:00
    Campbelltown City
    Adelaide Blue Eagles
    Vòng
  • 12:00
    Cumberland United
    The Cove
    Vòng
Cập nhật: 14/04/2024 04:43