Bóng đá » Kqbd 24h

Kqbd 24h, kết quả bóng đá 24h, trực tiếp kqbd 247

Kết quả bóng đá 24h hôm nay: xem kqbd 24h Anh TBN Đức Ý Pháp tối đêm qua và rạng sáng nay. Xem trực tiếp kết quả bóng đá hôm nay 24h qua các giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga-Serie A và Ligue 1 chính xác. Xem bóng đá 24h kết quả trực tuyến: cập nhật thông tin lịch thi đấu, tỷ số kết quả 24h các trận bóng đá thi đấu tối, đêm nay và rạng sáng ngày mai.

Trực tiếp kq bd 24h mới nhất: xem kết quả bóng đá mới nhất 24h/7 chuẩn xác. Xem bdkq 24h hôm nay: trực tuyến kqbd 24h giải NHA, Cúp C1, Liga WC Euro nhanh nhất xem theo thời gian như nowgoal và 7m. Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay 24h mới nhất: xem tường thuật trực tiếp kqbd24h hôm qua và hôm nay chuẩn xác hơn so với kqbd 24/7 plus net và wap-mobi.

  • Thứ sáu, ngày 19/7/2024
  • 14:00
    Hapoel Kfar Saba
    Ironi Ramat Hasharon
    Vòng Tháng 7
  • 14:00
    CSM Slatina
    Viitorul Daesti
    Vòng Tháng 7
  • 14:30
    U20 Manly United
    U20 Marconi Stallions
    Vòng
  • 14:30
    Dinamo Brest
    Neman Grodno
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    U20 Nepean
    U20 Dulwich Hill
    Vòng
  • 15:00
    FK Pohronie
    FK Zeleziarne Podbrezova
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    Albacete
    Yeclano Deportivo
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    UCSA
    U19 Dynamo Kyiv
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    U19 Ural
    U19 Nizhny Novgorod
    Vòng Bảng B / 15
  • 15:15
    U23 Northcote City
    U23 Werribee City
    Vòng
  • 15:15
    U23 Bentleigh Greens
    U23 George Cross
    Vòng
  • 15:15
    U23 Southside Eagles
    U23 Moreton City Excelsior B
    Vòng
  • 15:30
    U23 Queensland Lions
    U23 Redlands United FC
    Vòng
  • 15:30
    Nice
    Leganes
    Vòng Tháng 7
  • 16:00
    U20 Sydney Olympic
    U20 Rockdale Ilinden
    Vòng
  • 16:00
    Derby County
    Stockport County
    Vòng Tháng 7
  • 16:30
    Manly United
    Marconi Stallions
    Vòng 25
  • 16:30
    Dagon
    ISPE
    Vòng 3
  • 16:30
    Melbourne Knights
    Altona Magic
    Vòng 23
  • 16:30
    South Melbourne
    Dandenong City SC
    Vòng 23
  • 17:00
    Maritimo
    Al-Nassr
    Vòng Tháng 7
  • 17:00
    Neptuna Klaipeda
    Hapoel Hadera
    Vòng Tháng 7
  • 17:00
    Hurstville
    Camden Tigers
    Vòng Tháng 7
  • 17:00
    Heerenveen
    PEC Zwolle
    Vòng Tháng 7
  • 17:00
    Nepean
    Dulwich Hill
    Vòng 25
  • 17:00
    Ulsan Citizen
    Daegu 2
    Vòng 19
  • 17:00
    U19 Master Saturn
    U19 Strogino Moscow
    Vòng Bảng A / 15
  • 17:15
    Launceston United
    Riverside Olympic
    Vòng 12
  • 17:30
    Southside Eagles
    Moreton City 2
    Vòng 19
  • 17:30
    Nữ Preston Lions
    Nữ Calder United
    Vòng 18
  • 17:30
    Queensland Lions
    Redlands United
    Vòng 19
  • 17:30
    Northcote City
    Werribee City
    Vòng 23
  • 17:30
    Bentleigh Greens
    Caroline Springs George Cross
    Vòng 23
  • 18:00
    Nữ Flinders United
    Nữ Sturt Lions
    Vòng
  • 18:00
    Nữ West Adelaide SC
    Nữ Adelaide City FC
    Vòng
  • 18:00
    Crystal Palace
    Charlton Athletic
    Vòng Tháng 7
  • 18:00
    Reading
    Millwall
    Vòng Tháng 7
  • 18:00
    Schalke 04
    Utrecht
    Vòng Tháng 7
  • 18:00
    Nữ FFSA NTC Girls
    Nữ Adelaide Comets
    Vòng
  • 18:00
    CD Monte Carlo
    Gala
    Vòng Trụ hạng / 17
  • 18:45
    Geylang International
    Tanjong Pagar Utd
    Vòng 9
  • 19:00
    Arys
    Altay
    Vòng 16
  • 19:00
    Dortmund Am
    Eintracht Frankfurt Am
    Vòng Tháng 7
  • 19:00
    Zhetisay
    Aktobe 2
    Vòng 16
  • 19:00
    U19 Rubin Kazan
    U19 Krasnodar
    Vòng Bảng A / 15
  • 19:15
    DPMM
    Hougang United
    Vòng 9
  • 19:15
    Kedah
    Johor Darul Takzim
    Vòng Bán kết
  • 20:00
    Terengganu
    Selangor FA
    Vòng Bán kết
  • 20:00
    Ajax Amsterdam
    Olympiakos Piraeus
    Vòng Tháng 7
  • 20:00
    Nữ RB Leipzig
    Nữ Pogon Szczecin
    Vòng Tháng 7
  • 20:00
    Aalesund
    Kristiansund BK
    Vòng Tháng 7
  • 20:15
    Universidade Macau
    Windsor Arch Ka I
    Vòng Trụ hạng / 17
  • 20:30
    Sparta Rotterdam
    Roda JC Kerkrade
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    U17 Belarus
    Orsha
    Vòng 15
  • 21:00
    Nữ Nhật Bản
    Nữ Colombia
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    Lokomotiv Tashkent
    Al Kuwait SC
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    U19 Akhmat Grozny
    U19 Orenburg
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    U19 Dinamo Moscow
    U19 CSKA Moscow
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    U19 Fakel
    U19 Rostov
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    U19 Zenit Saint Petersburg
    U19 Chertanovo Moscow
    Vòng Bảng B / 15
  • 21:00
    U19 Krylya Sovetov Samara
    U19 Akademiya Konoplev
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    U19 PFC Sochi
    U19 Lokomotiv Moscow
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    U19 Spartak Moscow
    U19 Baltika Kaliningrad
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:30
    Torpedo-2 Zhodino
    Lokomotiv Gomel
    Vòng 15
  • 21:30
    Energie Cottbus
    FSV Zwickau
    Vòng Tháng 7
  • 21:30
    U19 Đan Mạch
    U19 Pháp
    Vòng Bảng
  • 22:00
    Slonim
    Energetyk-BGU Minsk
    Vòng 15
  • 22:00
    U23 Guinea
    U23 Argentina
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    1 FSV Mainz 05 II
    Bahlinger SC
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    SKU Amstetten
    LASK Linz Am
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Sligo Rovers
    Everton
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    SK Sturm Graz Amat
    Al Duhail SC
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Riga
    Jelgava
    Vòng 23
  • 22:00
    Concarneau
    Guingamp
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Unia Swarzedz
    Miedz Legnica 2
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    FK Zeleziarne Podbrezova
    1 FC Tatran Presov
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Obolon Brovar Kiev
    FK Chayka K-SR
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Bukovyna chernivtsi
    Skala 1911 Stryi
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Nữ MFK Ruzomberok
    Nữ SKF Zilina
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    BATE Borisov
    Istiklol Dushanbe
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Akademija Pandev
    Metalul Buzau
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    U23 Atletico San Luis
    U23 Club Tijuana
    Vòng 4
  • 22:00
    U23 Puebla
    U23 Atlas
    Vòng 4
  • 22:30
    WSG Swarovski Tirol
    Lyon
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Salernitana
    Volos NPS
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Sokol Lanzhot
    Blansko
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Zorya Luhansk
    NK Lokomotiva Zagreb
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Nữ Honka
    Nữ PK Keski-Uusimaa
    Vòng 12
  • 22:30
    PEPO Lappeenranta
    Atlantis 2
    Vòng 15
  • 22:45
    Cherno More Varna
    CSKA 1948 Sofia
    Vòng 1
  • 23:00
    OLS Oulu
    Vaajakoski
    Vòng 16
  • 23:00
    CSM Politehnica Iasi
    Botosani
    Vòng 2
  • 23:00
    Chernomorets Odessa
    Yarud Mariupol
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    NK Tomislav
    Posusje
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    HNK Vukovar 91
    Pecsi MFC
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Luzino
    Gryf Wejherowo
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    93 Bobigny
    U23 Mali
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Rozwoj Katowice
    Gryf Slupsk
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Kvitkovice
    Unie Hlubina
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Preuben Munster
    Heracles Almelo
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    FK Sloboda Uzice
    Baniyas
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    SC Imst
    Slaven Belupo Koprivnica
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Rodez AF
    Grenoble
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Sportfreunde Lotte
    VfB Oldenburg
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    SV Ried
    Debreceni VSC
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Grazer AK
    Floridsdorfer AC
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Greuther Furth
    St Pauli
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    SR Donaufeld Wien
    SV Stripfing
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    US Orleans
    Auxerre
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Koln
    St-Truidense VV
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Bronshoj
    Vanlose IF
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    SC Rothis
    SC Bregenz
    Vòng Tháng 7
  • 23:00
    Aarhus AGF
    Midtjylland
    Vòng 1
  • 23:00
    Jagiellonia Bialystok
    Puszcza Niepolomice
    Vòng 1
  • 23:00
    Polonia Warszawa
    Znicz Pruszkow
    Vòng 1
  • 23:00
    Opava
    Sellier & Bellot Vlasim
    Vòng 1
  • 23:00
    GKS Jastrzebie
    Hutnik Krakow
    Vòng 1
  • 23:00
    Tartu JK Tammeka
    Flora Tallinn
    Vòng 20
  • 23:00
    Kiffen
    Mypa
    Vòng 15
  • 23:30
    FCM Traiskirchen
    SV Horn
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    VfB Hohenems
    SC Áo Lustenau
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    First Vienna
    Munchen 1860
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Hallescher
    Lokomotive Leipzig
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Hibernians
    Mosta
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Al Najaf
    Zakho
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Al Zawraa
    Duhok
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Naxxar Lions
    Sliema Wanderers
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    SpVgg Ansbach
    Nurnberg B
    Vòng 1
  • 23:30
    Nomme United
    Nomme Kalju
    Vòng 20
  • Thứ bảy, ngày 20/7/2024
  • 00:00
    Al-Wakra
    Al Jazira UAE
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Dziugas Telsiai
    Hegelmann Litauen
    Vòng 23
  • 00:00
    ASK Voitsberg
    SV Lafnitz
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Áo Vienna
    Porto
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Nottingham Forest
    Sunderland
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Getafe
    Coventry City
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Cadiz
    Blackpool
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    TSV Schwaben Augsburg
    Viktoria Aschaffenburg
    Vòng 1
  • 00:00
    Schweinfurt
    TSV Aubstadt
    Vòng 1
  • 00:00
    Bodo Glimt
    Odd Grenland
    Vòng 15
  • 00:00
    B93 Copenhagen
    Kolding IF
    Vòng 1
  • 00:00
    Hvidovre IF
    HB Koge
    Vòng 1
  • 00:00
    Vendsyssel
    Roskilde
    Vòng 1
  • 00:00
    Sparta Prague
    Pardubice
    Vòng 1
  • 00:00
    Radnicki 1923 Kragujevac
    Zeleznicar Pancevo
    Vòng 1
  • 00:00
    IK Sirius FK
    Malmo FF
    Vòng 15
  • 00:30
    Al-Sadd
    Orlando Pirates
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    AB Gladsaxe
    Holstein Kiel
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    Club Brugge 2
    Oostkamp
    Vòng Tháng 7
  • 00:30
    Schaffhausen
    Etoile Carouge
    Vòng 1
  • 00:30
    Neuchatel Xamax
    Stade Lausanne Ouchy
    Vòng 1
  • 00:30
    Chojniczanka Chojnice
    Rekord Bielsko
    Vòng 1
  • 01:00
    UTC Cajamarca
    Cusco
    Vòng Clausura / 2
  • 01:00
    Centro Espanol
    CA Lugano
    Vòng Clausura / 3
  • 01:00
    Deportivo Espanol
    Puerto Nuevo
    Vòng Clausura / 3
  • 01:00
    Llay Miners Welfare
    Denbigh Town
    Vòng 1
  • 01:00
    Havant & Waterlooville
    Portsmouth
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Kilmarnock
    Barrow
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Fiorentina
    AC Reggiana 1919
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Eastleigh
    Southampton
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Thor KA Akureyri Woman
    Nữ Vikingur Reykjavik
    Vòng 13
  • 01:00
    Nordsjaelland
    Aalborg BK
    Vòng 1
  • 01:00
    Barracas Central
    Newells Old Boys
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 01:00
    U19 Thổ Nhĩ Kỳ
    U19 Tây Ban Nha
    Vòng Bảng
  • 01:15
    FK Levski Krumovgrad
    Slavia Sofia
    Vòng 1
  • 01:15
    Aarau
    Thun
    Vòng 1
  • 01:15
    NK Olimpija Ljubljana
    ND Primorje
    Vòng 1
  • 01:30
    Flint Mountain
    Gresford Athletic
    Vòng 1
  • 01:30
    Taffs Well
    Merthyr Town
    Vòng 1
  • 01:30
    Afan Lido
    U21 Cardiff City
    Vòng 1
  • 01:30
    Blyth Spartans
    Gateshead
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Yeovil Town
    Exeter City
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Oxford United
    Oxford City
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Chorley
    Wigan Athletic
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Harrogate Town
    Leeds United
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    St Mirren
    Carlisle
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Stamford AFC
    Rotherham United
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Dundela
    Glentoran
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Marine
    Ashton United
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Beerschot Wilrijk
    OFI Crete
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Bamber Bridge
    Salford City
    Vòng Tháng 7
  • 01:30
    Slask Wroclaw
    Lechia Gdansk
    Vòng 1
  • 01:30
    Odra Opole
    Ruch Chorzow
    Vòng 1
  • 01:45
    Ruthin Town
    Bangor 1876
    Vòng 1
  • 01:45
    Gloucester City
    Yate Town
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Liversedge
    Guiseley
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Stocksbridge Park Steels
    Farsley Celtic
    Vòng Tháng 7
  • 01:45
    Newton Aycliffe
    Stockton Town
    Vòng Tháng 7
  • 02:00
    Unirea Slobozia
    Steaua Bucuresti
    Vòng 2
  • 02:00
    Univ de Vinto
    Real Santa Cruz
    Vòng Clausura / 6
  • 02:00
    FK Napredak Krusevac
    Partizan Belgrade
    Vòng 1
  • 03:00
    Cortulua
    Real Cartagena
    Vòng Clausura / 1
  • 03:15
    Sport Huancayo
    Deportivo Garcilaso
    Vòng Clausura / 2
  • 04:00
    3 de Febrero
    Encarnacion
    Vòng 17
  • 04:10
    Atletico Rafaela
    Nueva Chicago
    Vòng 24
  • 05:00
    Defensor
    CA River Plate
    Vòng Torneo Intermedio
  • 05:00
    Belgrano
    Deportivo Riestra
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 05:00
    Jaguares de Cordoba
    Patriotas
    Vòng Clausura / 1
  • 05:00
    Avai FC SC
    Ceara
    Vòng 16
  • 05:30
    Nacional Asuncion
    Sportivo Trinidense
    Vòng Clausura / 1
  • 06:00
    Huachipato
    Cobreloa
    Vòng 16
  • 06:00
    Deportes Limache
    Deportes Temuco
    Vòng 17
  • 06:00
    U20 Costa Rica
    U20 Cuba
    Vòng Bảng
  • 06:00
    Nữ Deportivo Toluca
    Nữ Pumas UNAM
    Vòng
  • 06:00
    Nữ Club Leon
    Nữ Juarez
    Vòng
  • 06:10
    Chaco For Ever
    Temperley
    Vòng 24
  • 06:30
    Charleston Battery
    Miami
    Vòng 7
  • 06:30
    North Carolina
    Detroit City
    Vòng 7
  • 06:30
    Sportivo San Lorenzo
    Guairena
    Vòng 17
  • 07:00
    Louisville City
    Colorado Springs Switchbacks
    Vòng 7
  • 07:00
    Royal Pari
    Blooming
    Vòng Clausura / 6
  • 07:00
    Nữ Bahia de Feira BA
    Nữ Sport Club Recife
    Vòng
  • 07:00
    Rosario Central
    Sarmiento Junin
    Vòng Giai đoạn 2 / 6
  • 07:30
    New York City 2
    Philadelphia Union 2
    Vòng
  • 07:30
    Fortaleza CEIF
    Deportes Tolima
    Vòng Clausura / 1
  • 07:30
    Coritiba PR
    Mirassol
    Vòng 16
  • 08:00
    Guanacasteca
    AD San Carlos
    Vòng 1
  • 08:00
    Nữ Santos Laguna
    Nữ Atletico San Luis
    Vòng
  • 08:00
    Atletico San Luis
    Club Tijuana
    Vòng 4 / 4
  • 08:30
    Tauro
    Costa Del Este
    Vòng Clausura / 1
  • 09:00
    U23 Eastern Lions
    U23 North Geelong Warriors
    Vòng
  • 09:00
    Nữ Devonport City Striker
    Nữ Kingborough Lions
    Vòng Tháng 7
  • 09:00
    U23 Avondale FC
    U23 Dandenong Thunder
    Vòng 23
  • 09:00
    Puntarenas
    Municipal Liberia
    Vòng 1
  • 09:00
    U20 Mỹ
    U20 Jamaica
    Vòng Bảng
  • 09:00
    Nữ Tigres UANL
    Nữ Pachuca
    Vòng Tháng 7
  • 09:30
    U23 Moreland City
    U23 Heidelberg United
    Vòng 23
  • 09:30
    Bay Olympic
    Hamilton Wanderers AFC
    Vòng
  • 09:45
    Croydon Kings Reserve
    South Adelaide Panthers Reserve
    Vòng
  • 10:00
    Phoenix Rising
    El Paso Locomotive
    Vòng 7
  • 10:00
    Sturt Lions Reserve
    West Torrens Birkalla Reserve
    Vòng
  • 10:00
    Adelaide Victory Reserve
    Adelaide Cobras Reserve
    Vòng
  • 10:00
    Manurewa
    Birkenhead United
    Vòng
  • 10:00
    East Coast Bays
    Tauranga City United
    Vòng
  • 10:00
    Eastern Suburbs AFC
    Melville United
    Vòng
  • 10:05
    Puebla
    Atlas
    Vòng 4 / 4
  • 10:15
    Modbury Jets Reserve
    Adelaide Comets Reserve
    Vòng
  • 10:15
    Campbelltown City Reserve
    White City Beograd Reserve
    Vòng
  • 10:15
    Para Hills Knights Reserve
    Adelaide Raiders Reserve
    Vòng
  • 10:15
    Adelaide Blue Eagles Reserve
    Salisbury United Reserve
    Vòng
  • 10:15
    Cumberland United Reserve
    Western Strikers Reserve
    Vòng
  • 10:15
    Fulham United Reserve
    Adelaide Vipers Reserve
    Vòng
  • 10:15
    Playford City Patriots Reserve
    West Adelaide Reserve
    Vòng
  • 11:00
    U23 South Melbourne
    U23 Dandenong City SC
    Vòng 23
Cập nhật: 19/07/2024 18:18