Bóng đá » Bóng đá hôm qua

Bóng đá hôm qua, kết quả tỷ số tối đêm qua, kqbd hq

Bóng đá hôm qua là danh sách kết quả và tỷ số các trận đấu bóng đá trong ngày hôm qua sắp xếp theo thời gian. Trực tiếp kết quả bóng đá hôm qua: cập nhật kqbd 24h tối-đêm qua giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga và Ligue 1 mới nhất. Kq bóng đá hôm qua trực tuyến giải World Cup-WC, Euro, Copa America và Asian Cup chính xác. Kết quả và tỷ số bóng đá hôm qua nhanh, thống kê bóng đá số liệu 24h qua chuẩn xác.

  • Chủ nhật, ngày 14/7/2024
  • 00:00
    1Rigas FS
    BFC Daugavpils
    Vòng 4
  • 00:00
    Liefering
    Lommel SK
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    U23 Santos Laguna
    U23 Pumas UNAM
    Vòng 2
  • 00:00
    Kremser
    SK Vorwarts Steyr
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Levski Sofia
    Maccabi Netanya
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Lugano
    Parma Calcio 1913
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Lokomotiv Sofia
    PFK Montana
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    NK Olimpija Ljubljana
    CSKA 1948 Sofia
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Udinese
    NK Bilje
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    Vitesse Arnhem
    PAOK Saloniki
    Vòng Tháng 7
  • 00:00
    DMedia
    BATE Borisov
    Vòng 1
  • 00:10
    Chacarita Juniors
    Quilmes
    Vòng 23
  • 00:15
    Brann
    Haugesund
    Vòng 14
  • 01:00
    Nữ Social Atletico Television
    Nữ UAI Urquiza
    Vòng
  • 01:00
    Danubio
    Nacional Montevideo
    Vòng Torneo Intermedio
  • 01:00
    1U20 Gremio
    U20 Corinthians
    Vòng 7
  • 01:00
    Central Cordoba De Rosario
    Deportivo Espanol
    Vòng Clausura / 2
  • 01:00
    Club Lujan
    Justo Jose de Urquiza
    Vòng Clausura / 2
  • 01:00
    Deportivo Armenio
    Los Andes1
    Vòng Clausura / 5
  • 01:00
    Sportivo Dock Sud
    San Martin Burzaco
    Vòng Clausura / 5
  • 01:00
    Ituzaingo
    Real Pilar
    Vòng Clausura / 2
  • 01:00
    CA Lugano
    Victoriano Arenas
    Vòng Clausura / 2
  • 01:00
    1Puerto Nuevo
    Centro Espanol
    Vòng Clausura / 2
  • 01:00
    Estudiantes de Buenos Aires
    Talleres Remdios de Escalada
    Vòng 23
  • 01:00
    Gimnasia y Esgrima de Mendoza
    Atletico Rafaela
    Vòng 23
  • 01:00
    CA Brown Adrogue
    Almagro
    Vòng 23
  • 01:00
    National Bank of Egypt
    Smouha
    Vòng 29
  • 01:00
    Juan Pablo 2
    Molinos El Pirata
    Vòng
  • 01:00
    Oriental
    CS Cerrito
    Vòng
  • 01:00
    1Plaza Colonia
    CA Juventud de Las Piedras1
    Vòng
  • 01:00
    Ipora
    Real Brasil DF1
    Vòng
  • 01:00
    Santa Cruz RN
    Iguatu CE
    Vòng
  • 01:00
    Panathinaikos
    AEK Larnaca
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Benfica
    Celta Vigo
    Vòng Tháng 7
  • 01:00
    Comerciantes Unidos
    Cienciano
    Vòng Clausura / 1
  • 01:30
    1All Boys
    Alvarado Mar del Plata
    Vòng 23
  • 01:30
    Independiente Chivilcoy
    9 de Julio Rafaela1
    Vòng
  • 01:30
    Gremio Novorizontino
    Guarani Futebol Clube
    Vòng 15
  • 02:00
    Steaua Bucuresti
    Universitatea Cluj
    Vòng 1
  • 02:00
    1San Antonio Bulo Bulo
    Oriente Petrolero
    Vòng Clausura / 5
  • 02:00
    Deportes Temuco
    San Marcos de Arica
    Vòng 16
  • 02:00
    Bahia
    Cuiaba MT
    Vòng 17
  • 02:00
    Cruzeiro MG
    RB Bragantino
    Vòng 17
  • 02:00
    Nữ Australia
    Nữ Canada
    Vòng Tháng 7
  • 02:00
    Uniclinic Atletico Cearense CE
    America FC Natal RN
    Vòng
  • 02:00
    Capital TO
    Uniao Rondonopolis MT
    Vòng
  • 02:00
    Inter de Limeira
    Costa Rica MS
    Vòng
  • 02:00
    Juazeirense BA
    Retro/PE
    Vòng
  • 02:00
    Manauara
    Sao Raimundo RR
    Vòng
  • 02:00
    Patrocinense MG
    EC Santo Andre
    Vòng
  • 02:00
    1Petrolina PE
    Agremiacao Sportiva Arapiraquense ASA
    Vòng
  • 02:00
    1River/PI
    Maranhao MA
    Vòng
  • 02:00
    EC Sao Jose SP
    Pouso Alegre/MG
    Vòng
  • 02:00
    Sergipe/SE
    Jacuipense BA
    Vòng
  • 02:37
    Nữ Mỹ
    Nữ Mexico
    Vòng Tháng 7
  • 03:00
    Detroit City
    Memphis 901
    Vòng 7
  • 03:00
    Cavalry
    York United
    Vòng 7
  • 03:00
    Athletic Club MG
    Londrina PR
    Vòng 13
  • 03:00
    Botafogo PB
    Confianca SE
    Vòng 13
  • 03:00
    Tromso IL
    KFUM Oslo
    Vòng 14
  • 03:00
    Humaita AC
    Manaus FC AM
    Vòng
  • 03:00
    Portuguesa RJ
    Real Noroeste1
    Vòng
  • 03:00
    Princesa AM
    Rio Branco AC
    Vòng
  • 03:00
    Sport Club Recife PE
    America MG
    Vòng 15
  • 03:15
    1Juventude RS
    Internacional RS1
    Vòng 3
  • 03:15
    Temperley
    Defensores de Belgrano
    Vòng 23
  • 03:15
    Deportivo Llacuabamba
    San Marcos
    Vòng
  • 03:30
    Boston River
    Miramar Misiones
    Vòng Torneo Intermedio
  • 03:30
    1Academia Deportiva Cantolao
    Deportivo Coopsol1
    Vòng
  • 03:30
    River Plate
    Olimpia Asuncion
    Vòng Tháng 7
  • 03:30
    Univ Cesar Vallejo
    Alianza Lima
    Vòng Clausura / 1
  • 04:00
    Atletico Paranaense
    Ypiranga RS
    Vòng 3
  • 04:00
    Montaneses
    CF Atlante
    Vòng Tháng 7
  • 04:00
    Cofutpa
    Consultants Moravia
    Vòng Tháng 7
  • 04:00
    Tristan Suarez
    Racing de Cordoba
    Vòng 23
  • 04:00
    Nữ Colombia
    Nữ Ecuador
    Vòng Tháng 7
  • 04:00
    Mixto MT
    Anapolis
    Vòng
  • 04:00
    Trem AP
    Porto Velho/RO
    Vòng
  • 04:00
    Alianza San Salvador
    Aguila
    Vòng Tháng 7
  • 90 phút [1-1], Penalty [2-3],
  • 04:00
    Clube de Regatas Brasil
    Coritiba PR1
    Vòng 15
  • 04:30
    Club Aurora
    GV San Jose1
    Vòng Clausura / 5
  • 04:30
    Colo Colo
    Deportes Santa Cruz
    Vòng Tứ kết
  • 04:30
    Gremio Metropolitano Maringa
    Agua Santa
    Vòng
  • 05:00
    Itabuna BA
    Ipatinga MG
    Vòng
  • 05:30
    Sampaio Correa MA
    Sao Jose PoA RS
    Vòng 13
  • 05:30
    U20 Nữ Mỹ
    U20 Nữ Mexico
    Vòng Tháng 7
  • 06:00
    Indy Eleven
    Loudoun United
    Vòng 7
  • 06:00
    Miami
    Rhode Island
    Vòng 7
  • 06:00
    Pittsburgh Riverhounds
    Oakland Roots
    Vòng 7
  • 06:00
    1Club Leon
    Pachuca1
    Vòng 2 / 2
  • 06:00
    Club Necaxa
    Puebla
    Vòng 2 / 2
  • 06:00
    Carolina Core
    Crown Legacy
    Vòng
  • 06:00
    Greenville Triumph
    Union Omaha
    Vòng 7
  • 06:00
    Lexington
    South Georgia Tormenta1
    Vòng 7
  • 06:00
    One Knoxville
    Northern Colorado Hailstorm1
    Vòng 7
  • 06:00
    Universitario de Deportes
    Carlos A Mannucci
    Vòng Clausura / 1
  • 06:30
    Birmingham Legion
    Colorado Springs Switchbacks
    Vòng 7
  • 06:30
    Tampa Bay Rowdies
    Orange County1
    Vòng 7
  • 06:30
    Montreal
    Atlanta United1
    Vòng 7
  • 06:30
    Washington DC United
    Nashville
    Vòng 7
  • 06:30
    1Cincinnati
    Charlotte
    Vòng 7
  • 06:30
    New England Revolution
    Orlando City
    Vòng 7
  • 06:30
    Toronto
    Philadelphia Union
    Vòng 7
  • 06:30
    Nữ Sport Club Recife
    Nữ Bahia de Feira BA
    Vòng
  • 06:30
    Chattanooga Red Wolves
    Richmond Kickers
    Vòng 7
  • 07:00
    The Strongest
    Univ de Vinto
    Vòng Clausura / 5
  • 07:00
    Canada
    Uruguay
    Vòng Hạng 3
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-4]
  • 07:00
    Louisville City
    Cancun
    Vòng Tháng 7
  • 07:00
    Forward Madison
    Central Valley Fuego
    Vòng 7
  • 07:30
    1Austin
    Seattle Sounders
    Vòng 7
  • 07:30
    Chicago Fire
    New York City
    Vòng 7
  • 07:30
    Dallas
    Los Angeles Galaxy
    Vòng 7
  • 07:30
    Saint Louis City
    Vancouver Whitecaps
    Vòng 7
  • 08:00
    San Antonio
    Deportivo Saprissa
    Vòng Tháng 7
  • 08:00
    Isidro Metapan
    CSyD Sacachispas
    Vòng Tháng 7
  • 08:10
    Toluca
    Juarez
    Vòng 2 / 2
  • 08:30
    Houston Dynamo
    Minnesota United
    Vòng 7
  • 08:30
    Colorado Rapids
    New York Red Bulls
    Vòng 7
  • 08:35
    1Santos Laguna
    Pumas UNAM
    Vòng 2 / 2
  • 09:00
    Monterey Bay
    Tulsa Roughnecks
    Vòng 7
  • 09:00
    U23 St Albans Saints
    U23 Altona Magic
    Vòng 22
  • 09:25
    Portland Timbers
    Real Salt Lake
    Vòng 7
  • 09:30
    U20 Nữ New Zealand
    U20 Nữ Australia
    Vòng Tháng 7
  • 09:30
    Weston Workers Bears Reserve
    New Lambton Eagles Reserve
    Vòng Tháng 7
  • 09:30
    2Los Angeles
    Columbus Crew1
    Vòng 7
  • 09:30
    San Jose Earthquakes
    Sporting Kansas City
    Vòng 7
  • 09:45
    1U23 SWQ Thunder
    U23 Caboolture Sports
    Vòng
  • 10:00
    Sacramento Republic
    North Carolina
    Vòng 7
  • 10:00
    U23 Dandenong City SC
    U23 Hume City1
    Vòng 22
  • 10:00
    U20 Rockdale Ilinden
    U20 Sydney United
    Vòng
  • 10:00
    1Ba
    Nasinu
    Vòng
  • 10:00
    Lautoka
    Nadroga
    Vòng
  • 10:00
    Nadi
    Navua
    Vòng
  • 10:00
    Rewa
    Tailevu Naitasiri1
    Vòng
  • 10:10
    Monterrey
    Cruz Azul
    Vòng 2 / 2
  • 10:45
    U23 Gold Coast Knights
    U23 Sunshine Coast Wanderers
    Vòng
  • 11:30
    U23 St George Willawong FC
    U23 Southside Eagles
    Vòng
  • 11:30
    Newcastle Olympic
    Valentine Phoenix
    Vòng 19
  • 11:30
    Weston Workers Bears
    New Lambton Eagles
    Vòng 19
  • 12:00
    SWQ Thunder
    Caboolture Sports
    Vòng 18
  • 12:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Manly United
    Vòng 24
  • 12:00
    Rockdale City Suns
    Sydney United1
    Vòng 24
  • 12:00
    St Albans Saints SC
    Altona Magic
    Vòng 22
  • 12:00
    Nữ Fremantle City
    Nữ Murdoch Uni Melville
    Vòng 14
  • 13:00
    Gold Coast Knights
    Sunshine Coast Wanderers
    Vòng 18
  • 13:00
    Peninsula Power
    Brisbane Roar Am
    Vòng 18
  • 13:00
    Sony Sendai
    Honda
    Vòng 16
  • 13:00
    Reinmeer Aomori
    Honda Lock SC
    Vòng 16
  • 13:00
    Suzuka Point Getters
    Verspah Oita
    Vòng 16
  • 13:00
    Tokyo Musashino City
    TIAMO Hirakata
    Vòng 16
  • 13:30
    U21 Phu Yen FC
    U21 Đà Nẵng FC
    Vòng Loại
  • 13:40
    Nữ Bulls Academy
    Nữ Spirit FC
    Vòng 20
  • 13:45
    St George Willawong
    Southside Eagles
    Vòng 18
  • 14:00
    U21 Đồng Nai FC
    U21 Lam Dong
    Vòng Loại
  • 14:00
    Nữ Mitchelton
    Nữ Queensland Lions
    Vòng
  • 14:00
    Nữ Souths United
    Nữ Sunshine Coast Wanderers FC
    Vòng
  • 14:00
    Taguig
    Tuloy Football Club
    Vòng
  • 14:00
    Siheung Citizen
    Yeoju
    Vòng 18
  • 14:00
    Nữ Sydney University
    Nữ Sydney Olympic
    Vòng 20
  • 14:00
    Nữ Illawarra Stingrays
    Nữ Emerging Jets
    Vòng 20
  • 14:00
    Nữ Balcatta
    Nữ UWA-Nedlands FC
    Vòng 14
  • 14:10
    1Nữ Macarthur Rams
    Nữ Northern Tigers
    Vòng 20
  • 14:10
    Nữ Gladesville Ravens
    Nữ FNSW Institute
    Vòng 20
  • 14:15
    University of Queensland
    Mount Gravatt
    Vòng 17
  • 14:30
    U21 Đồng Tâm Long An
    U21 Tiền Giang FC
    Vòng Loại
  • 14:45
    Nữ Subiaco AFC
    Nữ Perth SC
    Vòng 14
  • 15:00
    U21 Đắk Lắk
    U21 Hoàng Anh Gia Lai
    Vòng Loại
  • 15:00
    U21 Khánh Hòa FC
    U21 Tây Ninh FC
    Vòng Loại
  • 15:00
    Nữ Liechtenstein
    Nữ Namibia
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    ND Primorje
    Tolmin
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    Yarud Mariupol
    FK Chernihiv
    Vòng Tháng 7
  • 15:00
    Shanghai Port 2
    Quanzhou Yaxin
    Vòng Miền Nam / 16
  • 15:30
    U21 Cong An Nhan Dan
    U21 Viettel FC
    Vòng Loại
  • 15:30
    U21 Thanh Hóa FC
    U21 PVF Việt Nam
    Vòng Loại
  • 15:30
    U21 Tay Nguyen
    U21 Quảng Nam FC
    Vòng Loại
  • 15:30
    U21 Hạ Long CFC
    U21 Hà Nội FC
    Vòng Loại
  • 15:30
    U21 Huế FC
    U21 ND Quang Ngai
    Vòng Loại
  • 15:30
    Gyeongju KHNP
    Pocheon Citizen
    Vòng 18
  • 16:00
    U21 Binh Thuan
    U21 Binh Phuoc
    Vòng Loại
  • 16:00
    Blaublitz Akita
    Renofa Yamaguchi
    Vòng 24
  • 16:00
    Ventforet Kofu
    V-Varen Nagasaki
    Vòng 24
  • 16:00
    Mito Hollyhock
    Yokohama
    Vòng 24
  • 16:00
    Kvitkovice
    MFK Chrudim
    Vòng Tháng 7
  • 16:00
    Hillerod Fodbold
    Fremad Amager
    Vòng Tháng 7
  • 16:00
    Giravanz Kitakyushu
    Tegevajaro Miyazaki
    Vòng 21
  • 16:00
    Matsumoto Yamaga
    Osaka
    Vòng 21
  • 16:00
    Ayeyawady United
    Dagon Port
    Vòng 2
  • 16:00
    Guangxi Hengchen
    Shenzhen Juniors
    Vòng Miền Nam / 16
  • 16:00
    Jiangxi Dark Horse
    Guangxi Lanhang
    Vòng Miền Nam / 16
  • 16:00
    Nữ Manly United
    Nữ UNSW FC
    Vòng 20
  • 16:00
    Nữ APIA Leichhardt Tigers
    Nữ Blacktown Spartans
    Vòng 20
  • 16:00
    Nagoya Grampus Eight
    Kashiwa Reysol
    Vòng 23
  • 16:00
    Tokyo Verdy
    Machida Zelvia
    Vòng 23
  • 16:30
    Middelfart
    Eintracht Norderstedt
    Vòng Tháng 7
  • 16:30
    Hantharwady United
    Thitsar Arman
    Vòng 2
  • 16:30
    Kyoto Sanga
    Urawa Red Diamonds
    Vòng 23
  • 16:30
    Sanfrecce Hiroshima
    Avispa Fukuoka
    Vòng 23
  • 16:45
    Philippine Army
    Garelli United
    Vòng
  • 16:50
    U21 Cần Thơ FC
    U21 TP Hồ Chí Minh
    Vòng Loại
  • 17:00
    Gimcheon Sangmu
    Jeonbuk Hyundai Motors1
    Vòng 23
  • 17:00
    Gwangju
    Incheon United
    Vòng 23
  • 17:00
    Suwon
    Daegu
    Vòng 23
  • 17:00
    Hougang United
    Young Lions
    Vòng 8
  • 17:00
    JEF United
    Roasso Kumamoto
    Vòng 24
  • 17:00
    Montedio Yamagata
    Iwaki
    Vòng 24
  • 17:00
    Oita Trinita
    Shimizu S-Pulse
    Vòng 24
  • 17:00
    Tochigi
    Fagiano Okayama
    Vòng 24
  • 17:00
    Tokushima Vortis
    Vegalta Sendai
    Vòng 24
  • 17:00
    Nữ Hồng Kông
    Nữ Indonesia
    Vòng Tháng 7
  • 17:00
    Vendsyssel
    Thisted
    Vòng Tháng 7
  • 17:00
    Braga
    Anderlecht
    Vòng Tháng 7
  • 17:00
    Imabari
    Zweigen Kanazawa
    Vòng 21
  • 17:00
    Anyang
    Busan I'Park
    Vòng 22
  • 17:00
    Bucheon 1995
    Gimpo
    Vòng 22
  • 17:00
    Seoul E-Land
    Seongnam1
    Vòng 22
  • 17:00
    Ulsan Citizen
    Mokpo
    Vòng 18
  • 17:00
    Gala
    Windsor Arch Ka I
    Vòng Trụ hạng / 16
  • 17:00
    Kawasaki Frontale
    Cerezo Osaka
    Vòng 23
  • 17:00
    Sagan Tosu
    Gamba Osaka
    Vòng 23
  • 17:00
    Shonan Bellmare
    Jubilo Iwata1
    Vòng 23
  • 17:00
    Yenisey Krasnoyarsk
    KamAZ
    Vòng 1
  • 17:30
    Yokohama F Marinos
    Kashima Antlers
    Vòng 23
  • 18:00
    U19 Nữ Pháp
    U19 Nữ Serbia
    Vòng Bảng
  • 18:00
    Zaglebie Lubin 2
    Carina Gubin
    Vòng Tháng 7
  • 18:00
    RW Essen
    TSG 1899 Hoffenheim 2
    Vòng Tháng 7
  • 18:00
    VfB Hilden
    TSG Sprockhovel
    Vòng Tháng 7
  • 18:00
    Vard Haugesund
    Brattvag
    Vòng 15
  • 18:00
    Holstein Kiel 2
    Teutonia Ottensen
    Vòng Tháng 7
  • 18:00
    Shenyang Urban
    Guangxi Pingguo Haliao
    Vòng 17
  • 18:00
    Yanbian Longding
    Wuxi WuGou
    Vòng 17
  • 18:00
    Shandong Taishan 2
    Xian Ronghai
    Vòng Miền Bắc / 16
  • 18:00
    Dalian Kuncheng
    Haimen Codion
    Vòng Miền Bắc / 16
  • 18:30
    Tus Bersenbruck
    Monchengladbach B
    Vòng Tháng 7
  • 18:30
    Shijiazhuang Kungfu
    Guangzhou
    Vòng 17
  • 18:30
    Dongguan Guanlian
    Qingdao Red Lions1
    Vòng 17
  • 19:00
    Djerv 1919
    Askoy
    Vòng 15
  • 19:00
    1Forde IL
    Sandvikens
    Vòng 15
  • 19:00
    1Askollen
    Gamle Oslo
    Vòng 15
  • 19:00
    Assiden
    Asker Fotball
    Vòng 15
  • 19:00
    Sofapaka Nairobi
    Nữ Akademiya Futbola Tambov
    Vòng
  • 19:00
    Brondby
    Dynamo Kyiv
    Vòng Tháng 7
  • 19:00
    SC Freital
    Dynamo Dresden
    Vòng Tháng 7
  • 19:00
    SG Barockstadt Fulda Lehnerz
    Hanau 93
    Vòng Tháng 7
  • 19:00
    Wehen Wiesbaden
    Giessen
    Vòng Tháng 7
  • 19:00
    1Dynamo Schwerin
    SC Concordia Hamburg1
    Vòng Tháng 7
  • 19:00
    Pors Grenland
    Staal Jorpeland
    Vòng 15
  • 19:00
    Start Kristiansand B
    Sandefjord 2
    Vòng 15
  • 19:00
    Vidar
    Mandalskameratene
    Vòng 15
  • 19:00
    Sotra
    Brann B
    Vòng 15
  • 19:00
    CD Monte Carlo
    Sporting de Macau
    Vòng Trụ hạng / 16
  • 19:00
    U19 IA Kari
    U19 Hafnarfjordur FH
    Vòng
  • 19:00
    1Orsha
    Arsenal Dzerzhinsk
    Vòng 1
  • 19:00
    Djurgardens
    IFK Varnamo
    Vòng 14
  • 19:00
    Trans Narva 2
    Parnu JK
    Vòng 18
  • 19:00
    Tartu JK Tammeka 2
    Nomme JK Kalju II
    Vòng 18
  • 19:15
    Kuala Lumpur City
    Selangor FA
    Vòng 5
  • 19:30
    1Davao Aguilas
    Philippine Air Force
    Vòng
  • 20:00
    Klubi 04
    RoPS Rovaniemi
    Vòng 15
  • 20:00
    Club Atletico Cerro
    Cerro Largo
    Vòng Torneo Intermedio
  • 20:00
    Os Turn Fotball
    FK Haugesund 2
    Vòng 15
  • 20:00
    La Luz
    CA Atenas
    Vòng
  • 20:00
    Auchinleck Talbot
    Kilmarnock
    Vòng Tháng 7
  • 20:00
    TSV Sasel
    SV Todesfelde
    Vòng Tháng 7
  • 20:00
    SSV Jahn Regensburg
    SC Eltersdorf
    Vòng Tháng 7
  • 20:00
    Vindbjart
    Odd Grenland 2
    Vòng 15
  • 20:00
    Jerv
    Viking B
    Vòng 15
  • 20:00
    Chegutu Pirates
    Platinum
    Vòng 18
  • 20:00
    Chicken Inn
    Caps United
    Vòng 18
  • 20:00
    Dynamos
    Highlanders
    Vòng 18
  • 20:00
    Telone
    ZPC Kariba
    Vòng 18
  • 20:00
    Karpaty Lviv
    Bukovyna chernivtsi
    Vòng Tháng 7
  • 20:00
    LNZ Cherkasy
    Livyi Bereh Kyiv
    Vòng Tháng 7
  • 20:00
    Sandvikens IF
    IK Brage
    Vòng Tháng 7
  • 20:00
    Krumkachy Minsk
    Dnepr Mogilev
    Vòng 1
  • 20:00
    Kairat
    Zhenis
    Vòng 14
  • 20:00
    Shinnik Yaroslavl
    Rotor Volgograd
    Vòng 1
  • 20:00
    Ural Yekaterinburg
    PFC Sochi
    Vòng 1
  • 20:30
    Holzheimer SG
    SpVg Schonnebeck
    Vòng Tháng 7
  • 20:30
    Obolon Brovar Kiev
    Epitsentr Dunayivtsi
    Vòng Tháng 7
  • 20:30
    SV Oberachern
    FV Offenburg
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    Ekenas IF
    Inter Turku
    Vòng 15
  • 21:00
    Jelgava
    Liepaja
    Vòng 4
  • 21:00
    Gremio RS
    Operario Ferroviario PR
    Vòng 3
  • 21:00
    U19 Nữ Lithuania
    U19 Nữ Anh
    Vòng Bảng
  • 21:00
    SV Schalding Heining
    Munchen 1860
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    Bohemians 1905
    Trencin
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    Harland & Wolff Welders
    Glentoran
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    UC Dublin UCD
    Salford City
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    Kolos Kovalivka
    Chernomorets Odessa
    Vòng Tháng 7
  • 21:00
    1Vestri
    KA Akureyri
    Vòng 14
  • 21:00
    Al-Hudod
    Al Karkh
    Vòng 38
  • 21:00
    Newroz
    Erbil
    Vòng 38
  • 21:00
    Niva Dolbizno
    Gomel
    Vòng 1
  • 21:00
    Martin Ledesma
    Sportivo San Lorenzo
    Vòng 16
  • 21:00
    12 de Junio VH
    Club Rubio Nu
    Vòng 16
  • 21:30
    Veres Rivne
    Nyva Ternopil1
    Vòng Tháng 7
  • 21:30
    Hacken
    Elfsborg
    Vòng 14
  • 21:30
    Kalmar FF
    Brommapojkarna
    Vòng 14
  • 21:30
    Vasteras SK
    IFK Norrkoping
    Vòng 14
  • 22:00
    1Tukums-2000
    Valmieras
    Vòng 4
  • 22:00
    NS Mura
    Zorya Luhansk
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Hradec Kralove
    MAS Taborsko
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Jaro
    KTP Kotka
    Vòng 15
  • 22:00
    Antalyaspor
    Akron Togliatti
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    CSKA Sofia
    Gjilani
    Vòng Tháng 7
  • 22:00
    Maxline Rogachev
    Naftan Novopolock2
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1],
  • 22:00
    Volna Pinsk
    Shakhter Soligorsk
    Vòng 1
  • 22:00
    Neftekhimik Nizhnekamsk
    Tyumen
    Vòng 1
  • 22:15
    Rizespor
    Shakhtar Donetsk
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Lahti
    AC Oulu
    Vòng 15
  • 22:30
    Centro Atletico Fenix
    Defensor
    Vòng Torneo Intermedio
  • 22:30
    Septemvri Sofia
    Yantra Gabrovo
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Bashkimi
    Sileks Kratovo
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Detonit Junior
    FK Trajal Krusevac
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Pelister Bitola
    Novaci
    Vòng Tháng 7
  • 22:30
    Torpedo Moscow
    SKA Khabarovsk
    Vòng 1
  • 23:00
    CFR Cluj
    Dinamo Bucuresti
    Vòng 1
  • 23:00
    Al-Madina
    Al Ahli Benghazi
    Vòng Vô địch / 3
  • 23:00
    1Asswehly SC
    Al Hilal Benghazi1
    Vòng Vô địch / 3
  • 23:00
    Al Nasr Benghazi
    Al-Ahli Tripoli
    Vòng Vô địch / 3
  • 23:00
    El Porvenir
    Deportivo Paraguayo
    Vòng Clausura / 2
  • 23:00
    Zaglebie Lubin 2
    Miedz Legnica 2
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    La Serena
    CD Antofagasta
    Vòng 16
  • 23:30
    CD Santiago Morning
    Deportes Limache
    Vòng 16
  • 23:30
    FK Sloga Doboj
    OFK Petrovac
    Vòng Tháng 7
  • 23:30
    Duhok
    Naft Misan
    Vòng 38
  • 23:30
    Al Quwa Al Jawiya
    Naft Alwasat
    Vòng 38
  • 23:30
    Al Zawraa
    Al Shorta
    Vòng 38
  • 23:30
    Rodina Moscow
    Baltika
    Vòng 1
Cập nhật: 15/07/2024 04:15