Bóng đá » Bóng đá hôm qua

Bóng đá hôm qua, kết quả tỷ số tối đêm qua, kqbd hq

Bóng đá hôm qua là danh sách kết quả và tỷ số các trận đấu bóng đá trong ngày hôm qua sắp xếp theo thời gian. Trực tiếp kết quả bóng đá hôm qua: cập nhật kqbd 24h tối-đêm qua giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga và Ligue 1 mới nhất. Kq bóng đá hôm qua trực tuyến giải World Cup-WC, Euro, Copa America và Asian Cup chính xác. Kết quả và tỷ số bóng đá hôm qua nhanh, thống kê bóng đá số liệu 24h qua chuẩn xác.

  • Thứ sáu, ngày 19/4/2024
  • 00:00
    U19 Malta
    U19 Montenegro
    Vòng Tháng 4
  • 00:00
    El Ismaily
    Masr
    Vòng 18
  • 00:00
    Future
    Pharco
    Vòng 18
  • 00:00
    Temperley Reserve
    San Telmo Reserve
    Vòng
  • 00:00
    Esbjerg FB
    Middelfart
    Vòng Vô địch / 2
  • 00:00
    U17 Algeria
    U17 Morocco
    Vòng
  • 00:15
    NOPS
    P-Iirot
    Vòng 3
  • 00:15
    U20 EsPa
    U20 MaPS Masku
    Vòng
  • 00:30
    Nữ AS Tel Aviv University
    Nữ Maccabi Kiryat Gat
    Vòng Vô địch / 4
  • 00:30
    Nữ Hapoel Raanana
    Nữ Maccabi Kishronot Hadera
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 00:30
    Otelul Galati
    Universitatea Cluj1
    Vòng Bán kết
  • 00:30
    Defensores Unidos Reserve
    Deportivo Camioneros Reserve
    Vòng
  • 01:00
    U20 Bahia
    U20 Cruzeiro
    Vòng 3
  • 01:00
    U21 Liege
    U21 Lommel
    Vòng 24
  • 01:00
    Argentinos Juniors Reserve
    River Plate Reserve
    Vòng
  • 01:00
    Instituto Cordoba Reserve
    San Lorenzo Reserve
    Vòng
  • 01:00
    Estudiantes La Plata Reserve
    Talleres Cordoba Reserve
    Vòng
  • 01:00
    Union Santa Fe Reserve
    Central Cordoba De SDE Reserve
    Vòng
  • 01:00
    Tigre Reserve
    Lanus Reserve
    Vòng
  • 01:00
    Sarmiento Junin Reserve
    Newells Old Boys Reserve
    Vòng
  • 01:00
    Al-Fateh
    Al-Raed
    Vòng 28
  • 01:00
    Al-Shabab Club
    Abha
    Vòng 28
  • 01:15
    U20 Gremio
    U20 America MG1
    Vòng 3
  • 01:30
    1Centro Atletico Fenix Reserve
    Racing Club Montevideo Reserve
    Vòng
  • 01:30
    Danubio Reserve
    Deportivo Maldonado Reserve
    Vòng
  • 01:30
    Ongos Valley
    Orlando Pirates Windhoek
    Vòng
  • 01:45
    Halifax Town
    Oldham Athletic AFC
    Vòng 39
  • 01:45
    Hanwell Town
    Plymouth Parkway
    Vòng 21
  • 01:45
    Tiverton Town
    Winchester City
    Vòng 31
  • 01:45
    Civil Service Strollers
    East Kilbride1
    Vòng
  • 01:45
    Anstey Nomads
    Corby Town
    Vòng
  • 01:45
    Badshot Lea
    Leatherhead
    Vòng
  • 01:45
    Binfield
    Northwood
    Vòng
  • 01:45
    Taunton Town
    Weston Super Mare
    Vòng 17
  • 01:45
    Truro City
    Weymouth
    Vòng 39
  • 01:45
    Potters Bar Town
    Canvey Island1
    Vòng 39
  • 02:00
    Imbabura
    Universidad Catolica Quito
    Vòng Apertura / 9
  • 02:00
    1Deportivo Maipu
    CA Juventud Unida San Luis1
    Vòng 1
  • 90 phút [1-1], Penalty [7-8],
  • 02:00
    1AS Roma
    AC Milan
    Vòng Tứ kết
  • 02:00
    Atalanta
    Liverpool
    Vòng Tứ kết
  • 02:00
    West Ham United
    Bayer Leverkusen
    Vòng Tứ kết
  • 02:00
    Marseille
    Benfica
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [2-2], 120 phút [1-0], Penalty [4-2],
  • 02:00
    PAOK Saloniki
    Club Brugge
    Vòng Tứ kết
  • 02:00
    Fenerbahce
    Olympiakos Piraeus1
    Vòng Tứ kết
  • 90 phút [1-0], 2 lượt [3-3], 120 phút [1-0], Penalty [2-3],
  • 03:00
    U20 Atletico Mineiro MG
    U20 Cuiaba MT
    Vòng 3
  • 03:00
    Kari Akranes
    Throttur Vogar
    Vòng Bán kết
  • 03:30
    Sao Francisco AC
    Rio Branco AC
    Vòng
  • 04:00
    U16 Solomon Islands
    U16 American Samoa
    Vòng Loại
  • 04:00
    U20 Nữ Colombia
    U20 Nữ Bolivia
    Vòng Bảng
  • 04:00
    La Equidad
    Fortaleza CEIF1
    Vòng 17
  • 04:30
    Independiente Del Valle
    Mushuc Runa
    Vòng Apertura / 9
  • 05:00
    U20 Fortaleza
    U20 Atletico GO
    Vòng 3
  • 05:00
    Estudiantes Merida
    Rayo Zuliano
    Vòng 13
  • 05:30
    1Humaita AC
    Vasco AC
    Vòng
  • 06:00
    Club Bolivar
    San Antonio Bulo Bulo
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 06:00
    Walter Ferretti
    Real Esteli
    Vòng
  • 06:00
    Independente AP
    Oratorio Recre AP
    Vòng
  • 06:10
    Patriotas
    DepIndependiente Medellin
    Vòng 17
  • 06:30
    U20 Nữ Venezuela
    U20 Nữ Brazil
    Vòng Bảng
  • 07:00
    Barcelona SC
    CD El Nacional
    Vòng Apertura / 9
  • 07:00
    Club Aurora
    Independiente Petrolero
    Vòng Apertura Quarterfinal
  • 90 phút [2-3], 2 lượt [3-3], Penalty [4-5]
  • 07:30
    Botafogo RJ
    Atletico Clube Goianiense
    Vòng 2
  • 08:00
    Alianza Lima
    Sport Boys Association1
    Vòng Apertura / 12
  • 08:20
    America de Cali
    Deportivo Pasto
    Vòng 17
  • 09:00
    Herediano
    Cartagines Deportiva SA
    Vòng Clausura / 18
  • 09:00
    Managua
    UNAN Managua
    Vòng
  • 09:00
    U16 Tonga
    U16 Papua New Guinea
    Vòng Loại
  • 09:00
    Vancouver
    HFX Wanderers
    Vòng 4
  • 10:00
    Nữ Monterrey
    Nữ Deportivo Toluca
    Vòng
  • 11:30
    Dhaka Wanderers
    Wari Club
    Vòng
  • 13:00
    Daejeon Korail
    Paju Citizen
    Vòng 6
  • 13:00
    1Hangzhou Ange
    Haimen Codion
    Vòng 2
  • 14:00
    Trung Quốc Futsal
    Việt Nam Futsal
    Vòng Bảng
  • 14:00
    Birkenhead United
    East Coast Bays
    Vòng
  • 15:00
    U19 Chernomorets Odessa
    U19 Kryvbas
    Vòng 25
  • 15:00
    U19 Rostov
    U19 Fakel
    Vòng Bảng B / 6
  • 15:00
    U20 Blacktown Spartans
    U20 Rydalmere Lions
    Vòng
  • 15:00
    U20 Nepean
    U20 Northern Tigers
    Vòng
  • 15:15
    U23 Oakleigh Cannons
    U23 St Albans Saints
    Vòng 10
  • 15:15
    U23 Werribee City
    U23 Northcote City
    Vòng
  • 15:15
    U23 Brunswick City
    U23 Western United
    Vòng
  • 15:30
    U23 Gold Coast Knights
    U23 Brisbane City SC
    Vòng
  • 15:30
    U23 Caboolture Sports
    U23 Capalaba
    Vòng
  • 15:30
    Dak Lak
    Bac Ninh
    Vòng
  • 16:00
    U19 Vorskla
    U19 Kolos Kovalivka
    Vòng 25
  • 16:00
    Australia Futsal
    Saudi Arabia Futsal
    Vòng Bảng
  • 16:00
    Da Nang II
    PVF Việt Nam
    Vòng
  • 16:00
    Prykarpattia Ivano Frankivsk
    SC Poltava
    Vòng Vô địch / 5
  • 16:00
    Nữ Gornik Leczna
    Nữ SMS Lodz
    Vòng 17
  • 16:00
    U19 MSK Zilina
    U19 FK Zeleziarne Podbrezova
    Vòng
  • 16:00
    Akzhayik
    Kaspiy Aktau
    Vòng 3
  • 16:00
    Ulytau Zhezkazgan
    Zhetisay
    Vòng 3
  • 16:15
    U21 NRB Teleghma
    U21 JS Bordj Menaiel
    Vòng
  • 16:30
    Nữ Box Hill United
    Nữ Bulleen Lions
    Vòng 5
  • 16:30
    Heidelberg United
    Moreland City
    Vòng 10
  • 16:45
    Abahani Limited Dhaka
    Sheikh Jamal
    Vòng 12
  • 16:45
    Dandenong City SC
    South Melbourne
    Vòng 10
  • 16:45
    1Bangladesh Police
    Sheikh Russel KC
    Vòng 12
  • 16:45
    Newcastle Jets
    Wellington Phoenix
    Vòng 25
  • 17:00
    Blacktown Spartans
    Rydalmere Lions
    Vòng 11
  • 17:00
    Nepean
    Northern Tigers
    Vòng 11
  • 17:00
    U19 Odense BK
    U19 Esbjerg FB1
    Vòng 21
  • 17:00
    U19 Nizhny Novgorod
    U19 Ural
    Vòng Bảng B / 6
  • 17:00
    U19 Krasnodar
    U19 Rubin Kazan
    Vòng Bảng A / 6
  • 17:00
    U19 Strogino Moscow
    U19 Master Saturn
    Vòng Bảng A / 6
  • 17:00
    Karpaty Lviv
    Inhulets Petrove
    Vòng Vô địch / 5
  • 17:00
    Croydon Kings
    Adelaide Olympic
    Vòng 7
  • 17:00
    Modbury Jets
    Adelaide City
    Vòng 7
  • 17:00
    Para Hills Knights
    North Eastern Metrostars
    Vòng 7
  • 17:15
    Glenorchy Knights
    Kingborough Lions
    Vòng 5
  • 17:15
    Riverside Olympic
    Launceston United1
    Vòng 5
  • 17:15
    Oakleigh Cannons
    St Albans Saints SC
    Vòng 10
  • 17:30
    Werribee City
    Northcote City
    Vòng 10
  • 17:30
    1Brunswick City
    Western United NPL
    Vòng 10
  • 17:30
    Nữ Balcatta
    Nữ NTC West
    Vòng 4
  • 17:40
    Agudat Sport Ashdod
    Hapoel Bikat Hayarden
    Vòng Miền Nam / 28
  • 17:40
    Hapoel Herzliya
    Shimshon Tel Aviv
    Vòng Miền Nam / 28
  • 17:40
    Dimona
    Agudat Sport Nordia Jerusalem
    Vòng Miền Nam / 28
  • 17:40
    Hapoel Ironi Baka El Garbiya
    Moadon Sport Tira1
    Vòng Miền Bắc / 28
  • 17:40
    Hapoel Migdal HaEmek
    Hapoel Bueine
    Vòng Miền Bắc / 28
  • 17:40
    Ironi Nesher
    Hapoel Kafr Kanna
    Vòng Miền Bắc / 28
  • 17:40
    Kiryat Yam
    Maccabi Tzur Shalom
    Vòng Miền Bắc / 28
  • 17:40
    Maccabi Nujeidat Ahmed
    Maccabi Ahi Nazareth
    Vòng Miền Bắc / 28
  • 17:40
    Tzeirei Kafr Kanna
    Hapoel Raanana
    Vòng Miền Bắc / 28
  • 17:40
    Hapoel Marmorek Irony Rehovot
    Hapoel Lod
    Vòng Miền Nam / 28
  • 17:40
    Hapoel Kfar Shalem
    Ironi Modiin
    Vòng Miền Nam / 28
  • 17:40
    Maccabi Lroni Kiryat Malakhi
    Maccabi Yavne
    Vòng Miền Nam / 28
  • 17:40
    Maccabi Shaarayim
    Maccabi Ashdod
    Vòng Miền Nam / 28
  • 17:40
    1Shimshon Kfar Qasem
    Holon Yermiyahu
    Vòng Miền Nam / 28
  • 17:40
    Hapoel Kaukab
    Hapoel Bnei Zalafa
    Vòng Miền Bắc / 28
  • 17:40
    Tzeirey Taibe
    Tzeirey Um El Fahem
    Vòng Miền Bắc / 28
  • 18:00
    Sirdaryo FA
    Neftchi Fargona
    Vòng Bảng
  • 18:00
    Thái Lan Futsal
    Myanmar Futsal
    Vòng Bảng
  • 18:00
    Kairat Academy
    SD Family
    Vòng 3
  • 18:00
    Yassy Turkistan
    Taraz
    Vòng 3
  • 18:30
    FK Dostlik Tashkent
    Metallurg Bekabad
    Vòng Bảng
  • 18:30
    1Pakhtakor Tashkent
    Kuruvchi Kokand Qoqon
    Vòng Bảng
  • 18:30
    Khosilot Parkhar
    Eskhata
    Vòng 3
  • 18:45
    Maccabi Ahi Iksal
    MS Tirat HaCarmel
    Vòng
  • 18:45
    Hamachtesh Givataim
    Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva
    Vòng
  • 19:00
    U19 NK Brinje Grosuplje
    U19 NK Radomlje
    Vòng
  • 19:00
    U19 Olympiakos Piraeus
    U19 Nantes
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [0-0], Penalty [3-1],
  • 19:00
    Zhejiang Professional
    Tianjin Jinmen Tiger1
    Vòng 7
  • 19:00
    U19 Orenburg
    U19 Akhmat Grozny
    Vòng Bảng B / 6
  • 19:00
    1U19 CSKA Moscow
    U19 Dinamo Moscow
    Vòng Bảng B / 6
  • 19:00
    U19 Lokomotiv Moscow
    U19 PFC Sochi
    Vòng Bảng A / 6
  • 19:00
    Ararat-Armenia 2
    Pyunik 2
    Vòng 24
  • 19:00
    Port
    Chiangrai United
    Vòng 25
  • 19:00
    U21 Queens Park Rangers
    U21 Charlton Athletic
    Vòng 16
  • 19:00
    U21 Wigan Athletic
    U21 Coventry
    Vòng 16
  • 19:00
    U23 AFC Bournemouth
    U21 Sheffield United
    Vòng 16
  • 19:00
    U21 Burnley
    U21 Barnsley
    Vòng 16
  • 19:00
    Suphanburi
    MOF Customs United
    Vòng 33
  • 19:30
    Nữ Paris FC
    Nữ Saint-Etienne
    Vòng 16
  • 19:30
    Turan Tovuz
    Standard Sumqayit
    Vòng 31
  • 20:00
    Avion Academy
    Fauve Azur Elite
    Vòng
  • 20:00
    Sogdiana Jizzakh
    Jizzakh Bars
    Vòng Bảng
  • 20:00
    U23 Trung Quốc
    U23 Hàn Quốc
    Vòng Bảng
  • 20:00
    Nassaji Mazandaran
    Tractor
    Vòng 24
  • 20:00
    Erzeni Shijak
    Tirana
    Vòng 32
  • 20:00
    Perparimi Kukesi
    Skenderbeu Korce
    Vòng 32
  • 20:00
    Bnei Yehuda Tel Aviv
    Hapoel Nof HaGalil
    Vòng Play-Offs lên hạng / 31
  • 20:00
    Hapoel Rishon Lezion
    Hapoel Kfar Saba
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 31
  • 20:00
    Hapoel Ironi Kiryat Shmona
    Hapoel Umm Al Fahm
    Vòng Play-Offs lên hạng / 31
  • 20:00
    Hapoel Acre
    Sektzia Nes Tziona
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 31
  • 20:00
    Ironi Tiberias
    Ironi Ramat Hasharon
    Vòng Play-Offs lên hạng / 31
  • 20:00
    Iskra-Stal Ribnita
    RS Lilcora
    Vòng Trụ hạng / 6
  • 20:00
    Maccabi Kabilio Jaffa
    Maccabi Herzliya1
    Vòng Play-Offs lên hạng / 31
  • 20:00
    Sheriff 2
    Flacara Falesti
    Vòng Trụ hạng / 6
  • 20:00
    Kafr Qasim
    Hapoel Afula1
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 31
  • 20:00
    FCM Ungheni
    Speranta Nisporeni
    Vòng Trụ hạng / 6
  • 20:00
    Hapoel Ramat Gan
    Ihud Bnei Shfaram
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 31
  • 20:00
    1Universidade Macau
    Cheng Fung
    Vòng 8
  • 20:00
    Kitara
    Vipers
    Vòng
  • 20:00
    U21 Crewe Alexandra
    U21 Cardiff City
    Vòng 16
  • 20:00
    U23 Peterborough United
    U21 Hull City
    Vòng 16
  • 20:30
    AS Mhamdia
    C A Bizertin
    Vòng 3
  • 20:30
    AS Hamma
    EGS Gafsa
    Vòng 3
  • 20:45
    Al Shabab OMA
    Dhofar
    Vòng 17
  • 21:00
    Les Astres
    UMS de Loum
    Vòng
  • 21:00
    U19 Legia Warszawa
    U19 Lech Poznan
    Vòng 24
  • 21:00
    Pandjsher Rumi
    Istaravshan1
    Vòng 3
  • 21:00
    Iraq Futsal
    Uzbekistan Futsal
    Vòng Bảng
  • 21:00
    Baladiyet El Mahallah
    Arab Contractors1
    Vòng 18
  • 21:00
    Odisha
    Kerala Blasters
    Vòng Qualifying Finals
  • 90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
  • 21:00
    GOSK Gabela
    FK Tuzla City
    Vòng 27
  • 21:00
    U19 Chertanovo Moscow
    U19 Zenit Saint Petersburg
    Vòng Bảng B / 6
  • 21:00
    U19 Akademiya Konoplev
    U19 Krylya Sovetov Samara
    Vòng Bảng A / 6
  • 21:00
    MC El Eulma
    USM Annaba
    Vòng Đông / 23
  • 21:00
    USM El Harrach
    HB Chelghoum Laid
    Vòng Đông / 23
  • 21:00
    IB Khemis El Khechna
    AS Khroub
    Vòng Đông / 23
  • 21:00
    1AS Ain Mlila
    ES Sour El Ghozlane1
    Vòng Đông / 23
  • 21:00
    MO Constantine
    Olympique Magrane
    Vòng Đông / 23
  • 21:00
    MSP Batna
    Olympique Akbou
    Vòng Đông / 23
  • 21:00
    IRB Ouargla
    CA Batna
    Vòng Đông / 23
  • 21:00
    Teleghma
    JS Bordj Menaiel
    Vòng Đông / 23
  • 21:00
    Nữ Puskas Akademia
    Nữ Ferencvarosi TC
    Vòng 19
  • 21:00
    U19 HNK Cibalia
    U19 Rudes
    Vòng
  • 21:00
    Smorgon
    Gomel
    Vòng 5
  • 21:30
    Esteghlal Tehran
    Baderan Tehran
    Vòng 24
  • 21:30
    1Hermannstadt
    Botosani
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 21:30
    POFC Botev Vratsa
    Etar Veliko Tarnovo1
    Vòng 30
  • 21:30
    Abu Salim
    Al Ittihad Tripoli
    Vòng Bảng B / 17
  • 21:30
    Asswehly SC
    Al Mlaba Libe
    Vòng Bảng B / 17
  • 21:40
    Foolad
    Mes Rafsanjan
    Vòng 24
  • 22:00
    PWD de Bamenda
    Bamboutos
    Vòng
  • 22:00
    U19 NK Nafta
    U19 Tabor Sezana1
    Vòng
  • 22:00
    ES Setif
    JS Saoura
    Vòng 23
  • 22:00
    USM Khenchela
    CS Constantine
    Vòng 23
  • 22:00
    NC Magra
    MC Alger
    Vòng 23
  • 22:00
    Union Sportive Souf
    ASO Chlef
    Vòng 23
  • 22:00
    Radnik Sesvete
    NK Jarun
    Vòng 27
  • 22:00
    Zrinski Jurjevac
    Bijelo Brdo
    Vòng 27
  • 22:00
    Nữ Viimsi JK
    Nữ Tammeka Tartu
    Vòng 3
  • 22:00
    Heartland
    Shooting Stars
    Vòng 31
  • 22:00
    ND Beltinci
    NK Krka
    Vòng 26
  • 22:00
    Tolmin
    ND Dravinja
    Vòng 26
  • 22:00
    Inter Turku
    KuPS
    Vòng 3
  • 22:00
    SJK Seinajoki
    Ilves Tampere
    Vòng 3
  • 22:00
    Noah
    BKMA Yerevan
    Vòng 29
  • 22:00
    UNAM FC Windhoek
    E Chula Chula
    Vòng
  • 22:00
    Al-Nassr
    Al-Feiha1
    Vòng 28
  • 22:00
    1Al-Riyadh
    Al-Tai
    Vòng 28
  • 22:00
    1U23 Atletico San Luis
    U23 Toluca
    Vòng Clausura / 16
  • 22:30
    U23 Thái Lan
    U23 Saudi Arabia
    Vòng Bảng
  • 22:30
    U23 UAE
    U23 Nhật Bản
    Vòng Bảng
  • 22:30
    Nữ Pallokerho-35
    Nữ PK-35 Vantaa
    Vòng 2
  • 22:30
    Kapylan Pallo
    SalPa Salo
    Vòng 2
  • 22:30
    Trencin
    FK Kosice
    Vòng Trụ hạng / 6
  • 22:30
    Mighty Gunners
    Life Fighters
    Vòng
  • 22:30
    U17 Nữ Saudi Arabia
    U17 Nữ Guam
    Vòng Tháng 4
  • 23:00
    Othellos Athienou
    Ethnikos Achnas
    Vòng Trụ hạng / 10
  • 23:00
    Doxa Katokopias
    Nea Salamis
    Vòng Trụ hạng / 10
  • 23:00
    Nữ Lyn Oslo
    Nữ LSK Kvinner
    Vòng 4
  • 23:00
    U19 Porto
    U19 AC Milan
    Vòng Bán kết
  • 90 phút [2-2], Penalty [3-4],
  • 23:00
    1FK Riteriai
    Banga Gargzdai 2
    Vòng 3
  • 23:00
    Korona Kielce
    Radomiak Radom
    Vòng 29
  • 23:00
    1Posusje
    FK Zeljeznicar Sarajevo
    Vòng 27
  • 23:00
    U19 Baltika Kaliningrad
    U19 Spartak Moscow
    Vòng Bảng A / 6
  • 23:00
    Polonia Warszawa
    Zaglebie Sosnowiec
    Vòng 28
  • 23:00
    1Stal Rzeszow
    Podbeskidzie
    Vòng 28
  • 23:00
    Tukums-2000 2
    AFA Olaine
    Vòng 3
  • 23:00
    FK Pohronie
    Slovan Bratislava B1
    Vòng 25
  • 23:00
    Telavi
    Saburtalo Tbilisi
    Vòng 10
  • 23:00
    Qalali
    Buri1
    Vòng 20
  • 23:00
    3Al Tadamun Buri
    Al-Ittihad BHR2
    Vòng 20
  • 23:00
    U23 Mazatlan
    U23 Juarez
    Vòng Clausura / 16
  • 23:00
    Krasnodar
    Fakel Voronezh
    Vòng 25
  • 23:00
    Flora Tallinn II
    Viimsi JK
    Vòng 7
  • 23:10
    Admira Wacker Modling
    Kapfenberg Superfund
    Vòng 24
  • 23:10
    SKU Amstetten
    SK Sturm Graz Amat
    Vòng 24
  • 23:10
    First Vienna
    SV Lafnitz
    Vòng 24
  • 23:10
    SV Horn
    SV Ried
    Vòng 24
  • 23:10
    DSV Leoben
    Liefering
    Vòng 24
  • 23:15
    U17 Belarus
    Torpedo-2 Zhodino
    Vòng 3
  • 23:20
    Isa Town
    Al-Ittifaq
    Vòng 20
  • 23:30
    PoPo
    Poxyt 2
    Vòng 3
  • 23:30
    Genoa
    Lazio
    Vòng 33
  • 23:30
    Racing Club Montevideo
    Club Atletico Cerro
    Vòng 9
  • 23:30
    Wacker Burghausen
    SpVgg Bayreuth
    Vòng 30
  • 23:30
    Club Sportif Sfaxien
    AS Marsa
    Vòng 3
  • 90 phút [0-0], 120 phút [0-1]
  • 23:30
    Nữ RB Leipzig
    Nữ Bayer Leverkusen
    Vòng 19
  • 23:30
    Budissa Bautzen
    SC Freital
    Vòng
  • 23:30
    Union 60 Bremen
    Bremer TS Neustadt1
    Vòng
  • 23:30
    Elversberg
    Schalke 04
    Vòng 30
  • 23:30
    Nurnberg
    Paderborn 07
    Vòng 30
  • 23:30
    BATE Borisov
    Dnepr Mogilev
    Vòng 5
Cập nhật: 20/04/2024 17:05