Bóng đá » Bóng đá ngày mai

Bóng đá ngày mai, lịch thi đấu bóng đá ngày mai

Bóng đá ngày mai là danh sách lịch thi đấu các trận đấu bóng đá trong sáng-chiều-tối và đêm mai sắp xếp theo thời gian. Lịch bóng đá ngày mai trực tuyến: cập nhật LTĐ 24h tối mai giải Ngoại Hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga và Ligue 1 mới nhất. Lịch thi đấu bóng đá ngày mai giải World Cup-WC, Euro, Copa America và Asian Cup chính xác. Thống kê bóng đá số liệu 24h chuẩn xác.

  • Chủ nhật, ngày 21/4/2024
  • 00:00
    Nữ Lyon
    Nữ PSG
    Vòng Bán kết
  • 00:00
    Ajaccio
    Caen
    Vòng 33
  • 00:00
    Amiens
    USL Dunkerque
    Vòng 33
  • 00:00
    Angers
    Troyes
    Vòng 33
  • 00:00
    Concarneau
    Quevilly
    Vòng 33
  • 00:00
    Guingamp
    Bastia
    Vòng 33
  • 00:00
    Paris
    Valenciennes
    Vòng 33
  • 00:00
    Pau
    Laval
    Vòng 33
  • 00:00
    Annecy
    Grenoble
    Vòng 33
  • 00:00
    Saint-Etienne
    Bordeaux
    Vòng 33
  • 00:00
    Nữ Standard Liege
    Nữ Oud Heverlee Leuven
    Vòng Vô địch / 5
  • 00:00
    Fjardabyggd Leiknir
    Haukar
    Vòng Bán kết
  • 00:00
    Deportiva Venados
    Montaneses
    Vòng
  • 00:00
    Maccabi Haifa
    Hapoel Beer Sheva
    Vòng Play-Offs vô địch / 30
  • 00:00
    Boavista
    Estrela Amadora
    Vòng 30
  • 00:00
    Maccabi Petah Tikva
    Hapoel Tel Aviv
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 29
  • 00:00
    Kolkheti Poti
    Dinamo Batumi
    Vòng 10
  • 00:00
    Nữ Washington Spirit
    Nữ Gotham
    Vòng 4
  • 00:10
    Slaven Belupo Koprivnica
    Hajduk Split
    Vòng 31
  • 00:15
    Levski Sofia
    Beroe
    Vòng 30
  • 00:30
    KI Klaksvik
    Toftir B68
    Vòng 6
  • 00:30
    Diosgyor VTK
    Debreceni VSC
    Vòng 29
  • 00:30
    Steaua Bucuresti
    Rapid 1923
    Vòng Vô địch / 5
  • 01:00
    MCO Mouloudia Oujda
    Chabab Mohammedia
    Vòng 26
  • 01:00
    Supersport United
    Chippa United
    Vòng 25
  • 01:00
    Boston River
    CA Penarol
    Vòng 9
  • 01:00
    KAA Gent
    KV Mechelen
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 4
  • 01:00
    Zaglebie Lubin
    Jagiellonia Bialystok
    Vòng 29
  • 01:00
    Los Chankas
    Sport Huancayo
    Vòng Apertura / 12
  • 01:00
    Odra Opole
    Chrobry Glogow
    Vòng 28
  • 01:00
    Estudiantes de Buenos Aires
    All Boys
    Vòng 12
  • 01:00
    Al-Ettifaq
    Al-Wehda
    Vòng 28
  • 01:00
    Al-Hazm
    Al Ittihad Jeddah
    Vòng 28
  • 01:00
    Atletico Ottawa
    Cavalry
    Vòng 4
  • 01:30
    Wolverhampton Wanderers
    Arsenal
    Vòng 34
  • 01:30
    Argentinos Juniors
    Defensa Y Justicia
    Vòng Tứ kết
  • 01:30
    Chapecoense SC
    Ituano SP
    Vòng 1
  • 01:30
    Defensores Unidos
    Defensores de Belgrano
    Vòng 12
  • 01:30
    Defensores de Cambaceres
    CA Atlas
    Vòng Apertura / 14
  • 01:30
    Yupanqui
    Central Ballester
    Vòng Apertura / 14
  • 01:30
    Canuelas
    UAI Urquiza
    Vòng Apertura / 13
  • 01:30
    Deportivo Merlo
    Club Atletico Acassuso
    Vòng Apertura / 13
  • 01:30
    Deportivo Armenio
    Sportivo Italiano
    Vòng Apertura / 13
  • 01:30
    Hamburger
    Holstein Kiel
    Vòng 30
  • 01:30
    Lugano
    Lausanne Sports
    Vòng 33
  • 01:45
    Longford Town
    Cork City
    Vòng 11
  • 01:45
    Hellas Verona
    Udinese
    Vòng 33
  • 01:45
    KRC Genk
    Anderlecht
    Vòng Play-Offs vô địch / 4
  • 01:45
    FK Sarajevo
    Borac Banja Luka
    Vòng 27
  • 02:00
    Cobresal
    Nublense
    Vòng 9
  • 02:00
    Groningen
    SC Cambuur
    Vòng 35
  • 02:00
    Deportes Temuco
    San Luis Quillota
    Vòng 9
  • 02:00
    Fluminense RJ
    Vasco da Gama RJ
    Vòng 3
  • 02:00
    SD Huesca
    Real Zaragoza
    Vòng 36
  • 02:00
    Real Soacha
    Bogota
    Vòng 12
  • 02:00
    Girona
    Cadiz
    Vòng 32
  • 02:00
    Lens
    Clermont
    Vòng 30
  • 02:30
    Santos
    Paysandu PA
    Vòng 1
  • 02:30
    Braga
    Vizela
    Vòng 30
  • 03:00
    Wydad Casablanca
    Hassania Agadir
    Vòng 26
  • 03:00
    Amazonas AM
    Sport Club Recife PE
    Vòng 1
  • 03:00
    Detroit City
    Oakland Roots
    Vòng 4
  • 03:00
    Loudoun United
    Louisville City
    Vòng 4
  • 03:00
    Leones
    Real Cartagena
    Vòng 12
  • 03:05
    Club Comunicaciones AR
    Argentino de Merlo
    Vòng Apertura / 13
  • 03:30
    ADT Tarma
    Univ Cesar Vallejo
    Vòng Apertura / 12
  • 03:30
    Carlos A Mannucci
    UTC Cajamarca
    Vòng Apertura / 12
  • 03:30
    Atletico
    Deportes Quindio
    Vòng 12
  • 03:30
    Atletico Huila
    Barranquilla
    Vòng 12
  • 03:30
    Nữ Deportivo Cali
    Nữ Independiente Santa Fe
    Vòng
  • 04:00
    Marathon
    Real Espana
    Vòng Clausura / 16
  • 04:00
    Nacional Montevideo
    Rampla Juniors
    Vòng 9
  • 04:00
    Ceara
    Goias
    Vòng 1
  • 04:00
    Hartford Athletic
    San Antonio
    Vòng 4
  • 04:00
    Nữ Real Santander
    Nữ La Equidad
    Vòng
  • 04:00
    Nữ Racing Louisville
    Nữ Utah Royals
    Vòng 4
  • 04:00
    U20 Nữ Venezuela
    U20 Nữ Chile
    Vòng Bảng
  • 04:00
    Deportivo Pereira
    Millonarios
    Vòng 18
  • 04:00
    Herrera
    San Francisco
    Vòng 14
  • 04:30
    Universidad Catolica
    Colo Colo
    Vòng 9
  • 04:30
    Jocoro
    Aguila
    Vòng Clausura / 18
  • 04:30
    Estudiantes La Plata
    Barracas Central
    Vòng Tứ kết
  • 04:30
    RB Bragantino
    Corinthians Paulista SP
    Vòng 3
  • 04:30
    Gremio RS
    Cuiaba MT
    Vòng 3
  • 04:30
    Univ de Vinto
    The Strongest
    Vòng Apertura Semifinal
  • 04:30
    Sportivo Ameliano
    General Caballero JLM
    Vòng Apertura / 14
  • 05:00
    Perez Zeledon
    Municipal Grecia
    Vòng Clausura / 19
  • 05:00
    Tulsa Roughnecks
    Charleston Battery
    Vòng 4
  • 05:00
    Organica Masachapa
    Walter Ferretti
    Vòng
  • 05:05
    Colon
    Temperley
    Vòng 12
  • 06:00
    Club Leon
    Monterrey
    Vòng Clausura / 16
  • 06:00
    Miami
    Birmingham Legion
    Vòng 4
  • 06:00
    North Carolina
    New Mexico United
    Vòng 4
  • 06:00
    Nữ Millonarios
    Nữ Cucuta
    Vòng
  • 06:00
    Talleres Remdios de Escalada
    Tristan Suarez
    Vòng 12
  • 06:00
    Hermanos Colmenares
    Monagas
    Vòng 13
  • 06:00
    Deportivo La Guaira
    Deportivo Tachira
    Vòng 13
  • 06:10
    Atletico Junior Barranquilla
    Deportiva Once Caldas
    Vòng 18
  • 06:15
    Real Sociedad Tocoa
    CD Vida
    Vòng Clausura / 16
  • 06:15
    Plaza Amador
    Tauro
    Vòng 14
  • 06:30
    Atlanta United
    Cincinnati
    Vòng 4
  • 06:30
    Montreal
    Orlando City
    Vòng 4
  • 06:30
    Columbus Crew
    Portland Timbers
    Vòng 4
  • 06:30
    Inter Miami
    Nashville
    Vòng 4
  • 06:30
    New York City
    Washington DC United
    Vòng 4
  • 06:30
    Toronto
    New England Revolution
    Vòng 4
  • 06:30
    Deportivo Maldonado
    Miramar Misiones
    Vòng 9
  • 06:30
    Tampa Bay Rowdies
    El Paso Locomotive
    Vòng 4
  • 06:30
    Nữ Deportivo Pereira
    Nữ Llaneros
    Vòng
  • 06:30
    Nữ Kansas City NWSL
    Nữ Bay
    Vòng 4
  • 06:30
    U20 Nữ Brazil
    U20 Nữ Colombia
    Vòng Bảng
  • 07:00
    Deportivo Ayense
    Caja Oblatos CFD
    Vòng
  • 07:00
    Atletico Mineiro MG
    Cruzeiro MG
    Vòng 3
  • 07:00
    Colorado Springs Switchbacks
    Indy Eleven
    Vòng 4
  • 07:00
    Las Vegas Lights
    Rhode Island
    Vòng 4
  • 07:00
    Memphis 901
    Monterey Bay
    Vòng 4
  • 07:00
    Sport Sebaco
    Matagalpa
    Vòng
  • 07:00
    Club Libertad
    Sportivo Trinidense
    Vòng Apertura / 14
  • 07:15
    Godoy Cruz
    Velez Sarsfield
    Vòng Tứ kết
  • 07:30
    Coquimbo Unido
    O Higgins
    Vòng 9
  • 07:30
    Chicago Fire
    Real Salt Lake
    Vòng 4
  • 07:30
    Houston Dynamo
    Austin
    Vòng 4
  • 07:30
    Sporting Kansas City
    Saint Louis City
    Vòng 4
  • 07:30
    Rangers Talca
    CD Santiago Morning
    Vòng 9
  • 08:00
    Municipal Limeno
    CD FAS
    Vòng Clausura / 18
  • 08:00
    Nadroga
    Suva FA
    Vòng
  • 08:00
    Deportivo Ocotal
    Municipal Jalapa
    Vòng
  • 08:05
    Chivas Guadalajara
    Queretaro
    Vòng Clausura / 16
  • 08:05
    Tigres UANL
    Club Necaxa
    Vòng Clausura / 16
  • 08:05
    Santos Laguna
    Pachuca
    Vòng Clausura / 16
  • 08:30
    Colorado Rapids
    Dallas
    Vòng 4
  • 08:30
    Genesis
    Olancho
    Vòng Clausura / 16
  • 08:30
    Nasinu
    Labasa
    Vòng
  • 08:30
    Alianza Petrolera
    Jaguares de Cordoba
    Vòng 18
  • 08:30
    Union Deportivo Universitario
    Veraguas CD
    Vòng 14
  • 09:00
    Alajuelense
    Deportivo Saprissa
    Vòng Clausura / 19
  • 09:00
    Orange County
    Sacramento Republic
    Vòng 4
  • 09:00
    Nữ Portland Thorns
    Nữ Houston Dash
    Vòng 4
  • 09:15
    Nữ SWQ Thunder
    Nữ Robina City
    Vòng
  • 09:30
    Los Angeles
    New York Red Bulls
    Vòng 4
  • 09:30
    Seattle Sounders
    Vancouver Whitecaps
    Vòng 4
  • 09:30
    Phoenix Rising
    Pittsburgh Riverhounds
    Vòng 4
  • 09:30
    Nữ Yamato Sylphid
    Nữ Yunogo Belle
    Vòng 6
  • 10:00
    U20 Sydney United
    U20 Marconi Stallions
    Vòng
  • 10:00
    U20 Sydney Olympic
    U20 NWS Spirit FC
    Vòng
  • 10:00
    U23 Dandenong City SC
    U23 South Melbourne
    Vòng 10
  • 10:00
    Club Atletico La Paz
    Alebrijes de Oaxaca
    Vòng Play-offs Clausura
  • 10:00
    Nadi
    Ba
    Vòng
  • 10:00
    Navua
    Tailevu Naitasiri
    Vòng
  • 10:10
    Pumas UNAM
    Club America
    Vòng Clausura / 16
  • 10:30
    Nữ Cerezo Osaka Sakai
    Nữ Tokyo Verdy Beleza
    Vòng 16
  • 11:00
    Nữ Speranza Osaka
    Nữ AS Harima ALBION
    Vòng 6
  • 11:00
    Nữ NGU Loverledge Nagoya
    Nữ Bunnies Gunma White Star
    Vòng 6
  • 11:00
    Nữ Orca Kamogawa FC
    Nữ IGA Kunoichi
    Vòng 6
  • 11:00
    Nữ Spring Yokohama Seagulls
    Nữ Nippon Sport Science University
    Vòng 6
  • 11:00
    Nữ Albirex Niigata
    Nữ Nagano Parceiro
    Vòng 16
  • 11:00
    Nữ Mynavi Sendai
    Nữ Urawa Reds
    Vòng 16
  • 11:00
    Fukushima United
    Omiya Ardija
    Vòng 3
  • 11:00
    Vanraure Hachinohe
    Giravanz Kitakyushu
    Vòng 3
  • 12:00
    Nữ Calder United
    Nữ Bentleigh Greens
    Vòng 5
  • 12:00
    Ansan Greeners
    Gimpo
    Vòng 8
  • 12:00
    Anyang
    Suwon Samsung Bluewings
    Vòng 8
  • 12:00
    Nữ Setagaya Sfida
    Nữ Ehime
    Vòng 6
  • 12:00
    Gangneung Citizen
    Yeoju
    Vòng 6
  • 12:00
    Hwaseong
    Pocheon Citizen
    Vòng 6
  • 12:00
    Nữ Nojima Stella
    Nữ INAC Kobe Leonessa
    Vòng 16
  • 12:00
    Nữ AS Elfen Sayama
    Nữ Sanfrecce Hiroshima
    Vòng 16
  • 12:00
    Melbourne City Youth
    Preston Lions
    Vòng 10
  • 12:00
    Gangwon
    Incheon United
    Vòng 8
  • 12:00
    Sydney Olympic
    Spirit
    Vòng 11
  • 12:00
    Sydney United
    Marconi Stallions
    Vòng 11
  • 12:00
    Wollongong Wolves
    Sydney Youth
    Vòng 11
  • 12:00
    Western Sydney Wanderers AM
    Blacktown City
    Vòng 11
  • 12:00
    Nữ UWA-Nedlands FC
    Nữ Perth SC
    Vòng 4
  • 12:00
    JEF United
    Blaublitz Akita
    Vòng 11
  • 12:00
    Kagoshima United
    Tochigi
    Vòng 11
  • 12:00
    Oita Trinita
    Iwaki
    Vòng 11
  • 12:00
    Renofa Yamaguchi
    Mito Hollyhock
    Vòng 11
  • 12:00
    V-Varen Nagasaki
    Yokohama
    Vòng 11
  • 12:00
    Central Coast Mariners
    Adelaide United
    Vòng 25
  • 12:30
    Adelaide United Youth
    South Adelaide Panthers
    Vòng 7
  • 13:00
    Nữ Shizuoka SSU Bonita
    Nữ Viamaterras Miyazaki
    Vòng 6
  • 13:00
    Changwon City
    Yangpyeong
    Vòng 6
  • 13:00
    Gyeongju KHNP
    Mokpo
    Vòng 6
  • 13:00
    Nữ Omiya Ardija
    Nữ JEF United Ichihara
    Vòng 16
  • 13:00
    Tokyo
    Machida Zelvia
    Vòng 9
  • 13:00
    Nagoya Grampus Eight
    Cerezo Osaka
    Vòng 9
  • 13:30
    APIA Leichhardt Tigers
    Rockdale City Suns
    Vòng 11
  • 13:30
    Changle Jingangtui
    Hunan Billows
    Vòng 2
  • 13:30
    Qingdao Jimo Elite United
    Hubei Istar
    Vòng 2
  • 13:40
    Nữ Bulls Academy
    Nữ Illawarra Stingrays
    Vòng 8
  • 13:45
    Nữ FNSW Institute
    Nữ Emerging Jets
    Vòng 8
  • 14:00
    U23 Hong Kong,Trung Quốc
    Eastern AA Football Team
    Vòng 18
  • 14:00
    North District
    Resources Capital
    Vòng 18
  • 14:00
    Nữ Manly United
    Nữ Sydney Olympic
    Vòng 8
  • 14:00
    Nữ Macarthur Rams
    Nữ Blacktown Spartans
    Vòng 8
  • 14:00
    Nữ Sydney University
    Nữ APIA Leichhardt Tigers
    Vòng 8
  • 14:00
    Nữ UNSW FC
    Nữ Spirit FC
    Vòng 8
  • 14:00
    Nữ Murdoch Uni Melville
    Nữ Perth RedStar
    Vòng 4
  • 14:00
    Shanghai Shenshui
    Hainan Star
    Vòng 2
  • 14:00
    Nữ Changchun Jiuyin Leasing
    Nữ Yongchuan Chashan Bamboo Sea
    Vòng 4
  • 14:00
    Nữ Shaanxi Chang'an Athletic FC
    Nữ HaiNan
    Vòng 4
  • 14:00
    Nữ Zhejiang Hangzhou
    Nữ Jiangsu Wuxi
    Vòng 4
  • 14:00
    Perth Glory
    Western United
    Vòng 25
  • 14:10
    Nữ Gladesville Ravens
    Nữ Northern Tigers
    Vòng 8
  • 14:30
    Chungnam Asan
    Jeonnam Dragons
    Vòng 8
  • 14:30
    Gyeongnam
    Seoul E-Land
    Vòng 8
  • 14:30
    Dalian Zhixing
    Yanbian Longding
    Vòng 7
  • 14:30
    Dongguan Guanlian
    Chongqing Tonglianglong
    Vòng 7
  • 14:30
    Daegu
    Daejeon Hana Citizen
    Vòng 8
  • 14:30
    Qujing Yibu
    Guangxi Hengchen
    Vòng 2
  • 14:45
    Nữ Subiaco AFC
    Nữ Fremantle City
    Vòng 4
  • 15:00
    U19 Shakhtar Donetsk
    U19 Zorya
    Vòng 25
  • 15:00
    CSC 1599 Selimbar
    Unirea Slobozia
    Vòng Lên hạng / 5
  • 15:00
    Madura United
    PSM Makassar
    Vòng 32
  • 15:15
    Viktoria Zizkov
    MFK Chrudim
    Vòng 24
  • 15:15
    SP Falcons
    Khoromkhon Club
    Vòng 17
  • 15:30
    Grazer AK
    StPolten
    Vòng 24
  • 15:30
    MSK Zilina 2
    TJ Spartak Myjava
    Vòng 25
  • 15:30
    Nữ Zvezda 2005 Perm
    Nữ Spartak Moscow
    Vòng 6
  • 16:00
    U19 Mynai
    U19 Rukh Vynnyky
    Vòng 25
  • 16:00
    U19 Zaglebie Lubin
    U19 Arka Gdynia
    Vòng 24
  • 16:00
    Penya Encarnada
    Santa Coloma
    Vòng 23
  • 16:00
    Sirens
    Gudja United
    Vòng 24
  • 16:00
    Aksu
    Yelimay Semey
    Vòng 5
  • 16:00
    Epitsentr Dunayivtsi
    Livyi Bereh Kyiv
    Vòng Vô địch / 5
  • 16:30
    Paide Linnameeskond 2
    Tallinn
    Vòng 7
  • 16:30
    JK Tallinna Kalev 2
    Harju JK Laagri
    Vòng 7
  • 16:30
    Tartu JK Welco
    Tallinna FC Levadia 2
    Vòng 7
  • 16:30
    Parnu JK
    Tartu JK Tammeka 2
    Vòng 7
  • 16:30
    Elva
    Tabasalu JK Charma
    Vòng 7
  • 16:45
    FK Chernihiv
    Metalist Kharkiv
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 17:00
    U19 Gornik Zabrze
    U19 Rakow Czestochowa
    Vòng 24
  • 17:00
    U19 Jagiellonia Bialystok
    U19 Cracovia Krakow
    Vòng 24
  • 17:00
    U19 Pogon Szczecin
    U19 Odra Opole
    Vòng 24
  • 17:00
    Veres Rivne
    Dnipro-1
    Vòng 25
  • 17:00
    Panevezys
    TransINVEST Vilnius
    Vòng 9
  • 17:00
    Chao Pak Kei
    Hang Sai
    Vòng 8
  • 17:00
    UD Oliveirense
    Os Belenenses
    Vòng 30
  • 17:00
    Orsha
    Niva Dolbizno
    Vòng 3
  • 17:15
    Nữ ADO Den Haag
    Nữ Feyenoord Rotterdam
    Vòng 20
  • 17:15
    Nữ Excelsior Barendrecht
    Nữ Fortuna Sittard
    Vòng 20
  • 17:15
    Nữ Utrecht
    Nữ Twente Enschede
    Vòng 20
  • 17:30
    Bodrumspor
    Sanliurfaspor
    Vòng 31
  • 17:30
    Nữ Sampdoria
    Nữ AC Milan
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 17:30
    Sassuolo
    Lecce
    Vòng 33
  • 17:30
    Istanbul Basaksehir
    Rizespor
    Vòng 33
  • 17:30
    Cracovia Krakow
    Puszcza Niepolomice
    Vòng 29
  • 17:30
    Buzau
    Csikszereda Miercurea
    Vòng Lên hạng / 5
  • 17:30
    Muang Thong United
    Lamphun Warrior
    Vòng 25
  • 17:30
    Nyva Buzova
    Viktoriya Mykolaivka
    Vòng Vô địch / 5
  • 17:30
    Chiangmai
    Chainat Hornbill
    Vòng 33
  • 17:40
    Arka Gdynia
    Wisla Plock
    Vòng 28
  • 18:00
    Metta/LU Riga
    Riga
    Vòng 8
  • 18:00
    Thái Lan Futsal
    Việt Nam Futsal
    Vòng Bảng
  • 18:00
    Myanmar Futsal
    Trung Quốc Futsal
    Vòng Bảng
  • 18:00
    Nữ Reading
    Nữ Durham Wildcats
    Vòng 21
  • 18:00
    Nữ Vitebsk
    U19 Nữ ABFF
    Vòng 5
  • 18:00
    Henan Songshan Longmen
    Qingdao Hainiu
    Vòng 7
  • 18:00
    IK Oddevold
    Gefle IF
    Vòng 4
  • 18:00
    Prachuap
    Sukhothai
    Vòng 25
  • 18:00
    Nữ Stomil Olsztyn
    Nữ Pogon Szczecin
    Vòng 17
  • 18:00
    Nữ Manchester United
    Nữ Tottenham Hotspur
    Vòng 19
  • 18:00
    Rayong
    Samut Prakan City
    Vòng 33
  • 18:00
    Nizhny Novgorod
    Dynamo Moscow
    Vòng 25
  • 18:00
    Slutsk
    Isloch Minsk
    Vòng 5
  • 18:15
    Ulaanbaatar
    Deren
    Vòng 17
  • 18:15
    Kremin Kremenchuk
    Nyva Ternopil
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 18:30
    Qiziriq Football Club
    Bunyodkor
    Vòng Bảng
  • 18:30
    Dinamo Samarqand
    Nasaf Qarshi
    Vòng Bảng
  • 18:30
    Navbahor Namangan
    FK Andijan
    Vòng Bảng
  • 18:30
    Blackburn Rovers
    Sheffield Wednesday
    Vòng 44
  • 18:30
    SV Waldhof Mannheim
    RW Essen
    Vòng 34
  • 18:30
    Pas de la Casa
    Atletic Escaldes
    Vòng 23
  • 18:30
    Cercle Brugge
    Royal Antwerp
    Vòng Play-Offs vô địch / 4
  • 18:30
    Nanjing City
    Suzhou Dongwu
    Vòng 7
  • 18:30
    Guangzhou
    Wuxi WuGou
    Vòng 7
  • 18:30
    Astana
    Tobol
    Vòng 5
  • 18:30
    Kuressaare
    Trans Narva
    Vòng 7
  • 18:30
    Hannover 96
    St Pauli
    Vòng 30
  • 18:30
    Hansa Rostock
    Magdeburg
    Vòng 30
  • 18:30
    Karlsruher
    Hertha Berlin
    Vòng 30
  • 18:30
    Singha GB Kanchanaburi
    JL Chiangmai United
    Vòng 33
  • 18:35
    Meizhou Hakka
    Shanghai Port
    Vòng 7
  • 19:00
    Panserraikos
    Pas Giannina
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 19:00
    Nữ Partick Thistle
    Nữ Glasgow Rangers
    Vòng Vô địch / 27
  • 19:00
    Nữ Hibernian
    Nữ Glasgow City
    Vòng Vô địch / 27
  • 19:00
    Espanyol
    Andorra CF
    Vòng 36
  • 19:00
    Hvidovre IF
    Vejle
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 19:00
    Viborg
    Lyngby
    Vòng Trụ hạng / 4
  • 19:00
    Beijing Guoan
    Qingdao Youth Island
    Vòng 7
  • 19:00
    Mosta
    Hibernians
    Vòng 24
  • 19:00
    Zurrieq
    St Patrick
    Vòng Vô địch / 9
  • 19:00
    Zejtun Corinthians
    Swieqi United
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 19:00
    Nikarm
    Lernayin Artsakh
    Vòng 24
  • 19:00
    Hegelmann Litauen
    Banga Gargzdai
    Vòng 9
  • 19:00
    Getafe
    Real Sociedad
    Vòng 32
  • 19:00
    AIK Solna
    Djurgardens
    Vòng 4
  • 19:00
    GAIS
    Mjallby AIF
    Vòng 4
  • 19:00
    Windsor Arch Ka I
    Sporting de Macau
    Vòng 8
  • 19:00
    Nakhon Pathom United
    Bangkok United
    Vòng 25
  • 19:00
    Shakhtyor Petrikov
    Energetyk-BGU Minsk
    Vòng 3
  • 19:00
    Pyunik
    Ararat-Armenia
    Vòng 30
  • 19:00
    Nữ Krasnodar
    Nữ Chertanovo Moscow
    Vòng 6
  • 19:00
    Nữ Koln
    Nữ Freiburg
    Vòng 19
  • 19:00
    Krabi
    Lampang
    Vòng 33
  • 19:00
    Sheriff Tiraspol
    Dacia-Buiucani
    Vòng Vô địch / 6
  • 19:00
    Borneo
    Arema Malang
    Vòng 32
  • 19:00
    Barito Putera
    Persija Jakarta
    Vòng 32
  • 19:05
    Kecskemeti TE
    Mezokovesd-Zsory
    Vòng 29
  • 19:15
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    Vòng 30
  • 19:30
    Shortan Guzar
    Jayxun
    Vòng Bảng
  • 19:30
    HamKam
    Stromsgodset
    Vòng 4
  • 19:30
    PFK Aleksandriya
    LNZ Cherkasy
    Vòng 25
  • 19:30
    SK Traeff
    Lorenskog
    Vòng 3
  • 19:30
    LASK Linz
    TSV Hartberg
    Vòng Play-Offs vô địch / 27
  • 19:30
    FK Kapaz Ganca
    Sabah FK Baku
    Vòng 31
  • 19:30
    Everton
    Nottingham Forest
    Vòng 34
  • 19:45
    Al Minaa Basra
    Karbalaa
    Vòng 23
  • 19:50
    HNK Cibalia
    NK Orijent Rijeka
    Vòng 27
  • 20:00
    Corum Belediyespor
    Adanaspor
    Vòng 31
  • 20:00
    Genclerbirligi
    Erzurumspor FK
    Vòng 31
  • 20:00
    Auda Riga
    Tukums-2000
    Vòng 8
  • 20:00
    Pardubice
    Mlada Boleslav
    Vòng 29
  • 20:00
    Slovan Liberec
    Hradec Kralove
    Vòng 29
  • 20:00
    Slavia Praha
    SK Sigma Olomouc
    Vòng 29
  • 20:00
    Bulawayo Chiefs
    Simba Bhora
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Napoli
    Nữ ASDC Pomigliano
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 20:00
    Dynamos
    Telone
    Vòng 7
  • 20:00
    Highlanders
    Chicken Inn
    Vòng 7
  • 20:00
    Hwange Colliery
    Ngezi Platinum Stars
    Vòng 7
  • 20:00
    Manica Diamonds
    Caps United
    Vòng 7
  • 20:00
    Regar-TadAZ Tursunzoda
    Khujand
    Vòng 3
  • 20:00
    Torino
    Frosinone
    Vòng 33
  • 20:00
    Nữ Birmingham
    Nữ Sheffield United
    Vòng 21
  • 20:00
    Orbit College
    MM Platinum
    Vòng 25
  • 20:00
    Nữ Lewes
    Nữ Crystal Palace
    Vòng 21
  • 20:00
    Llapi
    Fushe Kosova
    Vòng 30
  • 20:00
    Pretoria Callies
    Hungry Lions
    Vòng 25
  • 20:00
    Nữ Southampton
    Nữ London City Lionesses
    Vòng 21
  • 20:00
    Malisheva
    Prishtina
    Vòng 30
  • 20:00
    Nữ Sunderland
    Nữ Charlton Athletic
    Vòng 21
  • 20:00
    Zob Ahan
    Aluminium Arak
    Vòng 24
  • 20:00
    Richards Bay
    Kaizer Chiefs
    Vòng 25
  • 20:00
    Polokwane City
    Cape Town City
    Vòng 25
  • 20:00
    Nữ Dyussh Polesgu
    Nữ Minsk
    Vòng 5
  • 20:00
    LKS Lodz
    Lech Poznan
    Vòng 29
  • 20:00
    Nữ Wolves
    Nữ Nottingham Forest
    Vòng 17
  • 20:00
    Nữ Fylde LFC
    Nữ Huddersfield Town
    Vòng 21
  • 20:00
    Nữ Burnley
    Nữ Liverpool Feds
    Vòng 21
  • 20:00
    Nữ Halifax Town
    Nữ Newcastle
    Vòng 21
  • 20:00
    Nữ Stoke City
    Nữ West Bromwich WFC
    Vòng 21
  • 20:00
    Otelul Galati
    Universitatea Cluj
    Vòng Trụ hạng / 5
  • 20:00
    Nữ Wolves
    Nữ Derby County
    Vòng 21
  • 20:00
    Anagennisi Karditsa
    Kozani FS
    Vòng Play-Offs trụ hạng
  • 20:00
    PAOK Saloniki 2
    Kambaniakos
    Vòng Play-Offs trụ hạng
  • 20:00
    Giouchtas
    Panachaiki
    Vòng Play-Offs trụ hạng
  • 20:00
    Panathinaikos 2
    Egaleo
    Vòng Play-Offs trụ hạng
  • 20:00
    Miedz Legnica
    Motor Lublin
    Vòng 28
  • 20:00
    Aalborg BK
    Kolding IF
    Vòng Lên hạng / 26
  • 20:00
    IK Brage
    Landskrona BoIS
    Vòng 4
  • 20:00
    Academico Viseu
    CD Mafra
    Vòng 30
  • 20:00
    Le Havre
    Metz
    Vòng 30
  • 20:00
    Lille
    Strasbourg
    Vòng 30
  • 20:00
    Aalesund FK 2
    Gjellerasen IF
    Vòng 3
  • 20:00
    Reims
    Montpellier
    Vòng 30
  • 20:00
    Nữ Standard Liege B
    Nữ Moldavo
    Vòng 15
  • 20:00
    Nữ Oud Heverlee Leuven 2
    Nữ RAEC Mons
    Vòng 16
  • 20:00
    Lokomotiv Gomel
    Molodechno
    Vòng 3
  • 20:00
    KuPS Akatemia
    Klubi 04
    Vòng 2
  • 20:00
    AC Juvenes/Dogana
    San Giovanni
    Vòng 30
  • 20:00
    OLS Oulu
    Atlantis
    Vòng 2
  • 20:00
    SP Libertas
    SS Pennarossa
    Vòng 30
  • 20:00
    Nữ Arsenal
    Nữ Leicester City
    Vòng 19
  • 20:00
    NK Maribor
    NK Rogaska
    Vòng 32
  • 20:00
    Dinamo Minsk
    Torpedo Zhodino
    Vòng 5
  • 20:15
    Nữ Manchester City
    Nữ West Ham United
    Vòng 19
  • 20:15
    Aberystwyth Town
    Pontypridd
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 20:15
    Colwyn Bay
    Barry Town United
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 20:15
    Penybont
    Haverfordwest County
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 20:15
    Caernarfon Town
    Bala Town
    Vòng Play-Offs vô địch / 32
  • 20:15
    Cardiff Metropolitan University
    Newtown AFC
    Vòng Play-Offs vô địch / 32
  • 20:15
    The New Saints
    Connah's Quay Nomads
    Vòng Play-Offs vô địch / 32
  • 20:15
    Zenit Saint Petersburg
    Gazovik Orenburg
    Vòng 25
  • 20:30
    Malavan
    Sepahan
    Vòng 24
  • 20:30
    Werder Bremen
    VfB Stuttgart
    Vòng 30
  • 20:30
    Ario Eslamshahr
    Damash Gilan
    Vòng 28
  • 20:30
    Kheybar Khorramabad
    Darya Babol
    Vòng 28
  • 20:30
    AS Slimane
    AS Gabes
    Vòng 3
  • 20:30
    Chebba
    ES Jerba Midoun
    Vòng 3
  • 20:30
    Alaouite
    CS Korba
    Vòng 3
  • 20:30
    Etoile Metlaoui
    USMonastir
    Vòng 3
  • 20:30
    Menzel Kamel
    Olympique de Beja
    Vòng 3
  • 20:30
    Jeunesse Sportive Omrane
    US Tataouine
    Vòng 3
  • 20:30
    Bouchamma
    Etoile du Sahel
    Vòng 3
  • 20:30
    US Ben Guerdane
    Club Africain
    Vòng 3
  • 20:30
    SC Moknine
    Sporting Ben Arous
    Vòng 3
  • 20:30
    Club Fernando de la Mora
    Encarnacion
    Vòng 3
  • 20:30
    Independiente FBC
    12 de Junio VH
    Vòng 3
  • 20:45
    Mes Soongoun Varzaghan
    Naft Masjed Soleyman
    Vòng 28
  • 20:55
    Al-Jazira Al-Hamra
    Al-Thaid
    Vòng 28
  • 20:55
    Dubba Al Husun
    Al Fujairah
    Vòng 28
  • 21:00
    Glasgow Rangers
    Heart of Midlothian
    Vòng Bán kết
  • 21:00
    Santa Rita
    Sporting Cabinda
    Vòng 21
  • 21:00
    Al Bataeh
    Al Nasr Dubai
    Vòng 20
  • 21:00
    CD Sao Salvador
    Interclube Luanda
    Vòng 21
  • 21:00
    Khor Fakkan
    Baniyas
    Vòng 20
  • 21:00
    Pafos
    Anorthosis Famagusta
    Vòng Vô địch / 8
  • 21:00
    Spartak Subotica
    FK Javor Ivanjica
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 21:00
    Lamia
    Panathinaikos
    Vòng Vô địch / 6
  • 21:00
    OFK Beograd
    FK Jedinstvo UB
    Vòng Vô địch / 31
  • 21:00
    KA Akureyri
    Vestri
    Vòng 3
  • 21:00
    Inter Club D'Escaldes
    CF Esperanca
    Vòng 23
  • 21:00
    Uzbekistan Futsal
    Saudi Arabia Futsal
    Vòng Bảng
  • 21:00
    Iraq Futsal
    Australia Futsal
    Vòng Bảng
  • 21:00
    Copenhagen
    Silkeborg IF
    Vòng Vô địch / 4
  • 21:00
    07 Vestur Sorvagur
    Skala IF
    Vòng 6
  • 21:00
    Vikingur Gota
    B36 Torshavn
    Vòng 6
  • 21:00
    Kortrijk
    RWD Molenbeek
    Vòng Trụ hạng / 3
  • 21:00
    MOL Fehervar
    Zalaegerszegi TE
    Vòng 29
  • 21:00
    Kissamikos
    Ionikos
    Vòng Play-Offs lên hạng
  • 21:00
    Kallithea
    Ilioupoli
    Vòng Play-Offs lên hạng
  • 21:00
    Al Arabi
    Al-Rams
    Vòng 28
  • 21:00
    Al-Hamriyah
    Dabba Al-Fujairah
    Vòng 28
  • 21:00
    Mes Shahr-e Babak
    Khooshe Talaee Saveh
    Vòng 28
  • 21:00
    F91 Dudelange
    Schifflingen
    Vòng 25
  • 21:00
    UN Kaerjeng 97
    Victoria Rosport
    Vòng 25
  • 21:00
    Racing Union Luxembourg
    Wiltz 71
    Vòng 25
  • 21:00
    UNA Strassen
    Fola Esch
    Vòng 25
  • 21:00
    Zhetysu
    Shakhter Karagandy
    Vòng 5
  • 21:00
    Flora Tallinn
    Nomme Kalju
    Vòng 7
  • 21:00
    Lida
    Maxline Rogachev
    Vòng 3
  • 21:00
    Club Lujan
    CA Lugano
    Vòng Apertura / 14
  • 21:00
    El Porvenir
    Puerto Nuevo
    Vòng Apertura / 14
  • 21:00
    Real Pilar
    Centro Espanol
    Vòng Apertura / 14
  • 21:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Yantra Gabrovo
    Vòng 29
  • 21:00
    CA Fenix Pilar
    Flandria
    Vòng Apertura / 13
  • 21:00
    Villa Dalmine
    Liniers
    Vòng Apertura / 13
  • 21:00
    Al Taawun
    Al Akhdar
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    Al Hilal Benghazi
    Al-Tahaddi
    Vòng Bảng A / 15
  • 21:00
    Aston Villa
    AFC Bournemouth
    Vòng 34
  • 21:00
    Crystal Palace
    West Ham United
    Vòng 34
  • 21:05
    U19 Metalist 1925 Kharkiv
    U19 Obolon Kiev
    Vòng 25
  • 21:05
    General Lamadrid
    Mercedes
    Vòng Apertura / 14
  • 21:15
    Eibar
    Alcorcon
    Vòng 36
  • 21:15
    Eldense
    Albacete
    Vòng 36
  • 21:15
    Valletta
    Balzan
    Vòng 24
  • 21:15
    Chadormalou Ardakan
    Naft Gachsaran
    Vòng 28
  • 21:15
    Almeria
    Villarreal
    Vòng 32
  • 21:30
    Preuben Munster
    SC Freiburg II
    Vòng 34
  • 21:30
    Pars Jonoubi Jam
    Saipa
    Vòng 28
  • 21:30
    Khalij Fars
    Shahrdari Astara
    Vòng 28
  • 21:30
    Luqa St Andrew
    St Andrews
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 21:30
    Shahr Raz
    Mes Kerman
    Vòng 28
  • 21:30
    Msida St Joseph
    Fgura United
    Vòng Trụ hạng / 8
  • 21:30
    Hacken
    Hammarby
    Vòng 4
  • 21:30
    Halmstads
    Brommapojkarna
    Vòng 4
  • 21:30
    Vilaverdense
    Maritimo
    Vòng 30
  • 21:30
    GD Chaves
    GD Estoril Praia
    Vòng 30
  • 21:30
    Famalicao
    Portimonense
    Vòng 30
  • 21:30
    Ventspils
    Valmieras 2
    Vòng 3
  • 21:30
    Club Atletico Mitre
    Gimnasia y Esgrima de Mendoza
    Vòng 12
  • 21:30
    Coventry City
    Manchester United
    Vòng Bán kết
  • 21:30
    Luzern
    Basel
    Vòng 33
  • 21:30
    Winterthur
    Young Boys
    Vòng 33
  • 21:30
    Zurich
    St Gallen
    Vòng 33
  • 21:45
    Esteghlal Molasani
    Fajr Sepasi
    Vòng 28
  • 21:45
    Lokomotiv Sofia
    Botev Plovdiv
    Vòng 30
  • 22:00
    Hanacka Slavia Kromeriz
    Dukla Praha
    Vòng 24
  • 22:00
    Sport Lubango
    Desportivo Huila
    Vòng 21
  • 22:00
    Vysocina Jihlava
    Sparta Praha B
    Vòng 24
  • 22:00
    Varnsdorf
    Prostejov
    Vòng 24
  • 22:00
    Al Talaba
    Newroz
    Vòng 23
  • 22:00
    Zakho
    Al Quwa Al Jawiya
    Vòng 23
  • 22:00
    Baghdad
    Al-Hudod
    Vòng 24
  • 22:00
    Al Karkh
    Al Zawraa
    Vòng 24
  • 22:00
    Al Qasim Sport Club
    Duhok
    Vòng 24
  • 22:00
    Naft Al Basra
    Al Najaf
    Vòng 24
  • 22:00
    Nữ Motherwell
    Nữ Montrose
    Vòng Trụ hạng / 27
  • 22:00
    Nữ Hamilton Academical
    Nữ Spartans
    Vòng Trụ hạng / 27
  • 22:00
    Nữ Dundee United
    Nữ Aberdeen
    Vòng Trụ hạng / 27
  • 22:00
    FK Dubocica Leskovac
    FK Sloboda Uzice
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 22:00
    NK Lokomotiva Zagreb
    Dinamo Zagreb
    Vòng 22
  • 22:00
    Brann
    Odd Grenland
    Vòng 4
  • 22:00
    Haugesund
    Rosenborg
    Vòng 4
  • 22:00
    Kristiansund BK
    Tromso IL
    Vòng 4
  • 22:00
    Sandefjord
    Lillestrom
    Vòng 4
  • 22:00
    Dynamo Kyiv
    Polissya Zhytomyr
    Vòng 25
  • 22:00
    Sarpsborg 08
    KFUM Oslo
    Vòng 4
  • 22:00
    Viking
    Fredrikstad
    Vòng 4
  • 22:00
    Asante Kotoko
    Samartex
    Vòng 27
  • 22:00
    Bibiani Gold Stars
    Aduana Stars
    Vòng 27
  • 22:00
    Bofoakwa Tano
    Bechem United
    Vòng 27
  • 22:00
    Heart of Lions
    Nations
    Vòng 27
  • 22:00
    Rivers United
    Enugu Rangers International
    Vòng 31
  • 22:00
    Katsina United
    Sporting Lagos
    Vòng 31
  • 22:00
    Real Tamale United
    Nsoatreman
    Vòng 27
  • 22:00
    Sunshine Stars
    Enyimba International
    Vòng 31
  • 22:00
    Lobi Stars
    Bendel Insurance
    Vòng 31
  • 22:00
    Kano Pillars
    Gombe United
    Vòng 31
  • 22:00
    Niger Tornadoes
    Doma United
    Vòng 31
  • 22:00
    Plateau United
    Remo Stars
    Vòng 31
  • 22:00
    NK Brinje Grosuplje
    Jadran Dekani
    Vòng 26
  • 22:00
    ND Primorje
    Ilirija Ljubljana
    Vòng 26
  • 22:00
    Tabor Sezana
    Bistrica
    Vòng 26
  • 22:00
    Rigas FS 2
    Smiltene BJSS
    Vòng 3
  • 22:00
    Red Bull Salzburg
    SK Áo Klagenfurt
    Vòng Play-Offs vô địch / 27
  • 22:00
    Arsenal Tivat
    Mornar
    Vòng 31
  • 22:00
    Decic Tuzi
    OFK Mladost DG
    Vòng 31
  • 22:00
    Jezero Plav
    Buducnost Podgorica
    Vòng 31
  • 22:00
    Rudar Pljevlja
    OFK Petrovac
    Vòng 31
  • 22:00
    Sutjeska Niksic
    Jedinstvo Bijelo Polje
    Vòng 31
  • 22:00
    Araz Nakhchivan
    Sabail
    Vòng 31
  • 22:00
    Zimbru Chisinau
    Milsami
    Vòng Vô địch / 6
  • 22:00
    Assiden
    Mjondalen IF 2
    Vòng 3
  • 22:00
    U23 Cruz Azul
    U23 Atlas
    Vòng Clausura / 16
  • 22:00
    Neman Grodno
    Vitebsk
    Vòng 5
  • 22:05
    Brest
    Monaco
    Vòng 30
  • 22:10
    Nữ Celtic
    Nữ Hearts
    Vòng Vô địch / 27
  • 22:15
    Naft Misan
    Al Kahrabaa
    Vòng 23
  • 22:15
    PFC Sochi
    Ural Yekaterinburg
    Vòng 25
  • 22:25
    Zalgiris Vilnius
    Dziugas Telsiai
    Vòng 9
  • 22:30
    Fulham
    Liverpool
    Vòng 34
  • 22:30
    U23 Jordan
    U23 Indonesia
    Vòng Bảng
  • 22:30
    U23 Qatar
    U23 Australia
    Vòng Bảng
  • 22:30
    TS Galaxy
    Stellenbosch
    Vòng 25
  • 22:30
    Legia Warszawa
    Slask Wroclaw
    Vòng 29
  • 22:30
    Borussia Dortmund
    Bayer Leverkusen
    Vòng 30
  • 22:30
    Spartak Trnava
    Slovan Bratislava
    Vòng Vô địch / 6
  • 22:30
    Ekenas IF
    AC Oulu
    Vòng 3
  • 22:30
    NK Celje
    Domzale
    Vòng 32
  • 23:00
    Sakaryaspor
    Keciorengucu
    Vòng 31
  • 23:00
    Opava
    Sellier & Bellot Vlasim
    Vòng 24
  • 23:00
    AEK Larnaca
    AC Omonia Nicosia
    Vòng Vô địch / 8
  • 23:00
    1FC Slovacko
    Viktoria Plzen
    Vòng 29
  • 23:00
    Macva Sabac
    Graficar Beograd
    Vòng Vô địch / 31
  • 23:00
    FK Metalac Gornji Milanovac
    Radnicki Beograd
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 23:00
    POHU/Hurjin
    Lohjan Pallo LoPa
    Vòng 3
  • 23:00
    Renaissance Sportive de Berkane
    Moghreb Tetouan
    Vòng 26
  • 23:00
    UTS Union Touarga Sport Rabat
    JS Soualem
    Vòng 26
  • 23:00
    Salernitana
    Fiorentina
    Vòng 33
  • 23:00
    Brondby
    Midtjylland
    Vòng Vô địch / 4
  • 23:00
    IF Fuglafjordur
    NSI Runavik
    Vòng 6
  • 23:00
    Antalyaspor
    Hatayspor
    Vòng 33
  • 23:00
    Galatasaray
    Pendikspor
    Vòng 33
  • 23:00
    Gazisehir Gaziantep
    Kasimpasa
    Vòng 33
  • 23:00
    Centro Atletico Fenix
    Montevideo Wanderers
    Vòng 9
  • 23:00
    Nữ JK Tallinna Kalev
    Nữ Saku Sporting
    Vòng 2
  • 23:00
    Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
    CS Universitatea Craiova
    Vòng Vô địch / 5
  • 23:00
    Sporting Cristal
    Cusco
    Vòng Apertura / 12
  • 23:00
    Bruk Bet Termalica Nieciecza
    GKS Katowice
    Vòng 28
  • 23:00
    Hapoel Hadera
    Ashdod
    Vòng Play-Offs trụ hạng / 29
  • 23:00
    Gagra Tbilisi
    Dila Gori
    Vòng 10
  • 23:00
    CA San Miguel
    Racing de Cordoba
    Vòng 12
  • 23:00
    Arsenal de Sarandi
    San Martin San Juan
    Vòng 12
  • 23:00
    Los Andes
    CA Colegiales
    Vòng Apertura / 13
  • 23:00
    Al-Ahli BHR
    Manama Club
    Vòng 17
  • 23:00
    Al Khaldiya
    Najma Manama
    Vòng 17
  • 23:00
    Busaiteen
    Al-Muharraq
    Vòng 17
  • 23:15
    Folgore/Falciano
    U22 San Marino Academy
    Vòng 30
  • 23:30
    Huachipato
    Deportes Iquique
    Vòng 9
  • 23:30
    Al-Sharjah
    Al Jazira UAE
    Vòng 20
  • 23:30
    Shabab Al Ahli Dubai
    Ittihad Kalba
    Vòng 20
  • 23:30
    APOEL Nicosia
    Aris Limassol
    Vòng Vô địch / 8
  • 23:30
    Aris Thessaloniki
    AEK Athens
    Vòng Vô địch / 6
  • 23:30
    CD Antofagasta
    Deportes Recoleta
    Vòng 9
  • 23:30
    Ordino
    UE Santa Coloma
    Vòng 23
  • 23:30
    CD Mirandes
    Burgos CF
    Vòng 36
  • 23:30
    St Gilloise
    Club Brugge
    Vòng Play-Offs vô địch / 4
  • 23:30
    Ujpest
    MTK Budapest
    Vòng 29
  • 23:30
    Alaves
    Atletico Madrid
    Vòng 32
  • 23:30
    Nữ Duisburg
    Nữ Wolfsburg
    Vòng 19
Cập nhật: 20/04/2024 17:43