Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Áo

Kết quả bóng đá Áo, kq VĐQG Áo, kqbd Áo tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Áo hôm nay: kqbd Áo tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Áo hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Áo trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Áo hôm qua: xem trực tiếp bdkq Áo tối qua. Xem trực tuyến kqbd Áo mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Áo trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Áo hôm nay: tt kqbd Áo hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Áo hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Áo, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Áo và trận tranh Siêu Cúp Áo thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Áo nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 22:00
    Rheindorf Altach
    SC Áo Lustenau
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 32
  • QC
  • 22:00
    Blau Weiss Linz
    Áo Vienna
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 22:00
    Wolfsberger AC
    WSG Swarovski Tirol2
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 22:00
    SK Áo Klagenfurt
    Rapid Wien
    0 - 0
    Vòng Play-Offs vô địch / 31
  • 22:00
    TSV Hartberg
    Red Bull Salzburg
    1 - 3
    Vòng Play-Offs vô địch / 31
  • 22:00
    LASK Linz
    Sturm Graz
    1 - 1
    Vòng Play-Offs vô địch / 31
  • 22:00
    SC Áo Lustenau
    Blau Weiss Linz
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 22:00
    Áo Vienna
    Wolfsberger AC
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 22:00
    WSG Swarovski Tirol
    Rheindorf Altach
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 22:00
    Rapid Wien
    Red Bull Salzburg
    0 - 0
    Vòng Play-Offs vô địch / 30
  • 19:30
    SK Áo Klagenfurt
    LASK Linz
    0 - 1
    Vòng Play-Offs vô địch / 30
  • 19:30
    1Sturm Graz
    TSV Hartberg
    0 - 1
    Vòng Play-Offs vô địch / 30
  • 22:00
    Rheindorf Altach
    Wolfsberger AC
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 30
  • 22:00
    Blau Weiss Linz
    WSG Swarovski Tirol
    2 - 1
    Vòng Trụ hạng / 30
  • 23:10
    SKU Amstetten
    Liefering
    0 - 1
    Vòng 28
  • 23:10
    Dornbirn
    StPolten
    0 - 1
    Vòng 28
  • 23:10
    First Vienna
    Kapfenberg Superfund
    0 - 2
    Vòng 28
  • 23:10
    SV Horn
    Floridsdorfer AC
    1 - 0
    Vòng 28
  • 23:10
    SV Lafnitz
    Admira Wacker Modling
    0 - 2
    Vòng 28
  • 23:10
    1SV Ried
    SK Sturm Graz Amat
    1 - 0
    Vòng 28
  • 23:10
    SV Stripfing
    Grazer AK
    1 - 4
    Vòng 28
  • 23:10
    DSV Leoben
    SC Bregenz
    2 - 0
    Vòng 28
  • QC
  • 15:30
    Kapfenberg Superfund
    SKU Amstetten1
    1 - 2
    Vòng 27
  • 15:30
    SK Sturm Graz Amat
    SV Lafnitz
    1 - 3
    Vòng 27
  • 19:30
    Floridsdorfer AC
    Dornbirn
    1 - 1
    Vòng 27
  • 19:30
    Grazer AK
    SV Horn
    0 - 1
    Vòng 27
  • 01:30
    StPolten
    SV Ried
    0 - 3
    Vòng 27
  • 23:10
    Admira Wacker Modling
    DSV Leoben
    0 - 0
    Vòng 27
  • 23:10
    SC Bregenz
    SV Stripfing
    0 - 2
    Vòng 27
  • 23:10
    Liefering
    First Vienna
    0 - 0
    Vòng 27
  • 15:30
    First Vienna
    SV Ried
    2 - 1
    Vòng 26
  • 00:30
    SPG Silz Motz
    Bischofshofen
    1 - 3
    Vòng 26
  • 23:30
    SVG Reichenau
    SC Rothis
    2 - 0
    Vòng 26
  • 23:00
    Wolfurt
    RW Rankweil
    1 - 2
    Vòng 26
  • 23:00
    Dornbirner SV
    Kufstein
    1 - 1
    Vòng 26
  • 22:00
    RW Rankweil
    SC Imst
    1 - 1
    Vòng 25
  • 21:00
    SC Rothis
    Wolfurt
    0 - 2
    Vòng 25
  • 22:00
    SV Áo Salzburg
    Rheindorf Altach B1
    1 - 0
    Vòng 25
  • 22:00
    VfB Hohenems
    TSV St Johann
    1 - 1
    Vòng 25
  • 20:00
    SV Wals-Grunau
    Dornbirner SV
    0 - 0
    Vòng 25
  • 19:00
    Kufstein
    SVG Reichenau
    0 - 2
    Vòng 25
  • 00:00
    SC Schwaz
    SPG Silz Motz
    1 - 0
    Vòng 25
  • 21:00
    Bischofshofen
    Pinzgau Saalfelden
    1 - 0
    Vòng 25
  • 20:00
    Rheindorf Altach B
    SPG Silz Motz
    1 - 1
    Vòng 24
  • 20:00
    Wolfurt
    Kufstein
    0 - 1
    Vòng 24
  • 22:00
    Dornbirner SV
    Bischofshofen
    0 - 2
    Vòng 24
  • 22:00
    TSV St Johann
    RW Rankweil
    2 - 1
    Vòng 24
  • 22:00
    SC Imst
    SC Rothis
    1 - 1
    Vòng 24
  • 20:30
    SV Áo Salzburg
    VfB Hohenems1
    1 - 2
    Vòng 24
  • QC
  • 00:00
    USV St Anna
    SK Vorwarts Steyr
    0 - 1
    Vòng 27
  • 00:00
    SV Allerheiligen
    Wolfsberger AC Amateure
    0 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    Bad Gleichenberg
    Union Gurten
    1 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    Deutschlandsberger SC
    ASK Voitsberg
    3 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    LASK Linz Am
    Junge Wikinger Ried
    0 - 2
    Vòng 27
  • 00:00
    SC Weiz
    Wallern
    2 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    Vocklamarkt
    ASK Klagenfurt
    0 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    WSC Hertha Wels
    SC Gleisdorf
    0 - 0
    Vòng 27
  • 00:00
    WSC Hertha Wels
    LASK Linz Am
    0 - 0
    Vòng 25
  • 00:00
    Bad Gleichenberg
    USV St Anna
    0 - 0
    Vòng 26
  • 20:30
    Wolfsberger AC Amateure
    Vocklamarkt
    0 - 0
    Vòng 26
  • 20:00
    Junge Wikinger Ried
    ASK Klagenfurt
    0 - 1
    Vòng 26
  • 00:00
    ASK Voitsberg
    SV Allerheiligen
    1 - 1
    Vòng 26
  • 00:00
    SC Gleisdorf
    Union Gurten
    0 - 1
    Vòng 26
  • 00:00
    LASK Linz Am
    SC Weiz
    0 - 1
    Vòng 26
  • 00:00
    SK Vorwarts Steyr
    Deutschlandsberger SC
    0 - 2
    Vòng 26
  • 00:30
    1Wallern
    WSC Hertha Wels
    0 - 0
    Vòng 26
  • 00:00
    SC Weiz
    USV St Anna
    1 - 0
    Vòng 22
  • 15:30
    ASK Klagenfurt
    Wolfsberger AC Amateure1
    0 - 0
    Vòng 25
  • 00:00
    USV St Anna
    SC Gleisdorf
    0 - 1
    Vòng 25
  • 01:00
    1ASV Drassburg
    Ardagger
    1 - 0
    Vòng 28
  • 01:00
    SC Neusiedl 1919
    Rapid Wien B
    0 - 2
    Vòng 28
  • 00:30
    Favoritner AC
    SV Leobendorf
    0 - 0
    Vòng 28
  • 00:30
    SV Oberwart Rotenturm
    SC Mannsdorf
    1 - 0
    Vòng 28
  • 00:30
    Team Wiener Linien Elektra
    Áo Wien Amateure1
    1 - 3
    Vòng 28
  • 21:00
    Wiener Viktoria
    SV Oberwart Rotenturm
    0 - 0
    Vòng 27
  • 00:30
    Rapid Wien B
    Mauerwerk
    1 - 0
    Vòng 27
  • 00:30
    Ardagger
    SR Donaufeld Wien
    0 - 1
    Vòng 27
  • 00:30
    1Áo Wien Amateure
    ASV Drassburg
    0 - 1
    Vòng 27
  • 00:30
    FCM Traiskirchen
    Kremser
    2 - 1
    Vòng 27
  • 00:30
    Wiener Sportklub
    Team Wiener Linien Elektra
    2 - 1
    Vòng 27
  • 00:00
    1SC Mannsdorf
    Favoritner AC
    2 - 1
    Vòng 27
  • 22:30
    SV Leobendorf
    SC Neusiedl 1919
    1 - 0
    Vòng 27
  • 21:00
    Mauerwerk
    SV Leobendorf
    1 - 0
    Vòng 26
  • 20:30
    SR Donaufeld Wien
    Áo Wien Amateure
    4 - 0
    Vòng 26
Cập nhật: 19/05/2024 01:48