Bóng đá » Lịch thi đấu » Lịch thi đấu bóng đá Áo

Lịch thi đấu bóng đá Áo, LTĐ VĐQG Áo hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Áo hôm nay: xem LTĐ VĐQG Áo tối đêm nay và rạng sáng mai. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Áo hôm nay: danh sách các trận đấu bóng đá giải VĐQG Áo thi đấu tối nay và ngày mai. Xem lịch thi đấu giải VĐQG Áo, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Áo và Siêu Cúp bóng đá Áo với đầy đủ, chi tiết thông tin về thời gian và vòng đấu.

  • 22:00
    Rheindorf Altach
    SC Áo Lustenau
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 32
  • QC
  • 22:00
    Blau Weiss Linz
    Áo Vienna
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 22:00
    Wolfsberger AC
    WSG Swarovski Tirol
    ? - ?
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 22:00
    Red Bull Salzburg
    LASK Linz
    ? - ?
    Vòng Play-Offs vô địch / 32
  • 22:00
    Rapid Wien
    TSV Hartberg
    ? - ?
    Vòng Play-Offs vô địch / 32
  • 22:00
    Sturm Graz
    SK Áo Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng Play-Offs vô địch / 32
  • 21:00
    Admira Wacker Modling
    First Vienna
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    SKU Amstetten
    SV Horn
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    Dornbirn
    DSV Leoben
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    Floridsdorfer AC
    Grazer AK
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    Kapfenberg Superfund
    Liefering
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    SV Lafnitz
    SV Ried
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    StPolten
    SC Bregenz
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    SK Sturm Graz Amat
    SV Stripfing
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:30
    SC Bregenz
    Admira Wacker Modling
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:30
    First Vienna
    SKU Amstetten
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:30
    Grazer AK
    Kapfenberg Superfund
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:30
    SV Horn
    StPolten
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:30
    DSV Leoben
    SK Sturm Graz Amat
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:30
    Liefering
    SV Lafnitz
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:30
    SV Ried
    Dornbirn
    ? - ?
    Vòng 30
  • 22:30
    SV Stripfing
    Floridsdorfer AC
    ? - ?
    Vòng 30
  • QC
  • 22:00
    TSV St Johann
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22:00
    Pinzgau Saalfelden
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 26
  • 22:00
    SC Imst
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 26
  • 20:30
    Rheindorf Altach B
    SC Schwaz
    ? - ?
    Vòng 26
  • 23:30
    Kufstein
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 27
  • 00:30
    Bischofshofen
    SC Schwaz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22:00
    SV Áo Salzburg
    SC Imst
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22:00
    VfB Hohenems
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22:00
    TSV St Johann
    Rheindorf Altach B
    ? - ?
    Vòng 27
  • 19:00
    SV Wals-Grunau
    SPG Silz Motz
    ? - ?
    Vòng 27
  • 21:00
    SC Rothis
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 27
  • 22:00
    RW Rankweil
    SVG Reichenau
    ? - ?
    Vòng 27
  • 23:00
    Dornbirner SV
    RW Rankweil
    ? - ?
    Vòng 28
  • 00:00
    SC Imst
    TSV St Johann
    ? - ?
    Vòng 28
  • 00:30
    SC Schwaz
    SV Wals-Grunau
    ? - ?
    Vòng 28
  • 19:00
    SVG Reichenau
    VfB Hohenems
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20:30
    Wolfurt
    SV Áo Salzburg
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21:00
    Pinzgau Saalfelden
    SC Rothis
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22:00
    Rheindorf Altach B
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22:00
    SPG Silz Motz
    Kufstein
    ? - ?
    Vòng 28
  • 20:30
    SV Wals-Grunau
    Bischofshofen
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    SC Rothis
    SPG Silz Motz
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    RW Rankweil
    Pinzgau Saalfelden
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    TSV St Johann
    Wolfurt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:00
    SC Imst
    Rheindorf Altach B
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23:00
    VfB Hohenems
    Dornbirner SV
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23:00
    Kufstein
    SC Schwaz
    ? - ?
    Vòng 29
  • QC
  • 00:00
    USV St Anna
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 27
  • 00:00
    ASK Voitsberg
    USV St Anna
    ? - ?
    Vòng 28
  • 00:00
    Bad Gleichenberg
    WSC Hertha Wels
    ? - ?
    Vòng 28
  • 00:00
    SC Gleisdorf
    SC Weiz
    ? - ?
    Vòng 28
  • 00:00
    Junge Wikinger Ried
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 28
  • 00:00
    SK Vorwarts Steyr
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 28
  • 00:00
    Wallern
    LASK Linz Am
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21:00
    Wolfsberger AC Amateure
    Deutschlandsberger SC
    ? - ?
    Vòng 28
  • 22:00
    ASK Klagenfurt
    SV Allerheiligen
    ? - ?
    Vòng 28
  • 00:00
    SV Allerheiligen
    Vocklamarkt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:00
    ASK Voitsberg
    Union Gurten
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:00
    Deutschlandsberger SC
    ASK Klagenfurt
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:00
    LASK Linz Am
    SC Gleisdorf
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:00
    SC Weiz
    Bad Gleichenberg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:00
    Wallern
    Junge Wikinger Ried
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:00
    USV St Anna
    Wolfsberger AC Amateure
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:00
    WSC Hertha Wels
    SK Vorwarts Steyr
    ? - ?
    Vòng 29
  • 20:30
    SR Donaufeld Wien
    FCM Traiskirchen
    ? - ?
    Vòng 28
  • 21:00
    Mauerwerk
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 28
  • 00:00
    SC Mannsdorf
    Kremser
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:30
    Ardagger
    Áo Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:30
    FCM Traiskirchen
    ASV Drassburg
    ? - ?
    Vòng 29
  • 00:30
    Wiener Sportklub
    SC Neusiedl 1919
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    Rapid Wien B
    Favoritner AC
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    Mauerwerk
    Team Wiener Linien Elektra
    ? - ?
    Vòng 29
  • 21:00
    Wiener Viktoria
    SR Donaufeld Wien
    ? - ?
    Vòng 29
  • 22:30
    SV Leobendorf
    SV Oberwart Rotenturm
    ? - ?
    Vòng 29
  • 23:00
    SR Donaufeld Wien
    SC Mannsdorf
    ? - ?
    Vòng 30
  • 00:00
    ASV Drassburg
    Wiener Viktoria
    ? - ?
    Vòng 30
  • 00:00
    SC Neusiedl 1919
    Mauerwerk
    ? - ?
    Vòng 30
  • 00:30
    FCM Traiskirchen
    Áo Wien Amateure
    ? - ?
    Vòng 30
  • 00:30
    Favoritner AC
    Wiener Sportklub
    ? - ?
    Vòng 30
  • 00:30
    Kremser
    SV Leobendorf
    ? - ?
    Vòng 30
  • 00:30
    SV Oberwart Rotenturm
    Rapid Wien B
    ? - ?
    Vòng 30
  • 00:30
    Team Wiener Linien Elektra
    Ardagger
    ? - ?
    Vòng 30
Cập nhật: 18/05/2024 14:07