Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Belarus

Kết quả bóng đá Belarus, kqbd Belarus tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Belarus hôm nay: kqbd Belarus tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Belarus hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Belarus trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Belarus hôm qua: xem trực tiếp bdkq Belarus tối qua. Xem trực tuyến kqbd Belarus mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Belarus trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Belarus hôm nay: tt kqbd Belarus hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Belarus hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Belarus, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Belarus và trận tranh Siêu Cúp Belarus thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Belarus nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 22:00
    Minsk
    Vitebsk
    0 - 0
    Vòng 9
  • QC
  • 20:00
    Naftan Novopolock
    Dnepr Mogilev
    0 - 0
    Vòng 9
  • 00:30
    BATE Borisov
    Slavia Mozyr
    1 - 0
    Vòng 9
  • 22:55
    Slutsk
    Dinamo Brest
    0 - 1
    Vòng 9
  • 00:45
    Neman Grodno
    Arsenal Dzerzhinsk
    0 - 0
    Vòng 9
  • 22:50
    Smorgon
    Isloch Minsk
    0 - 1
    Vòng 9
  • 00:00
    Slavia Mozyr
    Neman Grodno
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:00
    Torpedo Zhodino
    Naftan Novopolock
    1 - 1
    Vòng 8
  • 20:00
    Isloch Minsk
    Dinamo Minsk
    0 - 0
    Vòng 8
  • 01:00
    Dinamo Brest
    Gomel
    1 - 0
    Vòng 8
  • 23:00
    Shakhter Soligorsk
    BATE Borisov
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Arsenal Dzerzhinsk
    Slutsk
    1 - 0
    Vòng 8
  • 01:00
    Dnepr Mogilev
    Minsk
    0 - 1
    Vòng 8
  • 23:00
    Vitebsk
    Smorgon1
    0 - 0
    Vòng 8
  • 22:30
    Arsenal Dzerzhinsk
    Dinamo Brest
    0 - 0
    Vòng 7
  • 20:30
    Slutsk
    Slavia Mozyr
    0 - 0
    Vòng 7
  • 18:30
    Naftan Novopolock
    Gomel
    0 - 2
    Vòng 7
  • 00:00
    BATE Borisov
    Isloch Minsk
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22:00
    Minsk
    Torpedo Zhodino
    0 - 0
    Vòng 7
  • 00:30
    Neman Grodno
    Shakhter Soligorsk
    0 - 0
    Vòng 7
  • 22:15
    Dinamo Minsk
    Vitebsk
    0 - 1
    Vòng 7
  • 20:00
    Smorgon
    Dnepr Mogilev
    0 - 0
    Vòng 7
  • 00:00
    1Shakhter Soligorsk
    Slutsk
    1 - 2
    Vòng 6
  • QC
  • 22:00
    Slavia Mozyr
    Arsenal Dzerzhinsk1
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Gomel
    Minsk
    1 - 0
    Vòng 6
  • 00:15
    Dnepr Mogilev
    Dinamo Minsk
    0 - 0
    Vòng 6
  • 22:00
    Torpedo Zhodino
    Smorgon
    1 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Isloch Minsk
    Neman Grodno
    1 - 0
    Vòng 6
  • 00:30
    Dinamo Brest
    Naftan Novopolock
    1 - 0
    Vòng 6
  • 22:30
    Vitebsk
    BATE Borisov
    1 - 0
    Vòng 6
  • 22:00
    Neman Grodno
    Vitebsk
    0 - 0
    Vòng 5
  • 20:00
    Dinamo Minsk
    Torpedo Zhodino
    0 - 0
    Vòng 5
  • 22:00
    Orsha
    Ostrovets
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22:00
    Baranovichi
    Slonim
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Maxline Rogachev
    U17 Belarus
    2 - 0
    Vòng 6
  • 18:00
    BATE-2 Borisov
    Lokomotiv Gomel
    1 - 1
    Vòng 6
  • 22:00
    Ostrovets
    Lida
    0 - 1
    Vòng 6
  • 19:00
    Volna Pinsk
    Belshina Babruisk
    0 - 2
    Vòng 6
  • 17:00
    Niva Dolbizno
    Bumprom Gomel
    1 - 2
    Vòng 6
  • 22:00
    Energetyk-BGU Minsk
    Torpedo-2 Zhodino
    0 - 1
    Vòng 6
  • 21:00
    Molodechno
    Orsha
    0 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Shakhtyor Petrikov
    Dinamo-2 Minsk
    1 - 1
    Vòng 6
  • 21:00
    U17 Belarus
    Niva Dolbizno
    1 - 1
    Vòng 5
  • 20:30
    Bumprom Gomel
    Volna Pinsk
    0 - 1
    Vòng 5
  • 19:00
    Belshina Babruisk
    Torpedo-2 Zhodino
    1 - 0
    Vòng 5
  • 18:30
    BATE-2 Borisov
    Energetyk-BGU Minsk
    2 - 0
    Vòng 5
  • 17:00
    Slonim
    Maxline Rogachev
    0 - 2
    Vòng 5
  • 23:00
    Dinamo-2 Minsk
    Ostrovets1
    1 - 0
    Vòng 5
  • 22:00
    Orsha
    Baranovichi
    1 - 0
    Vòng 5
  • 21:00
    Lida
    Molodechno
    0 - 0
    Vòng 5
  • QC
  • 20:00
    Lokomotiv Gomel
    Shakhtyor Petrikov
    1 - 1
    Vòng 5
  • 21:00
    1Maxline Rogachev
    Orsha
    1 - 0
    Vòng 4
  • 20:00
    Ostrovets
    Lokomotiv Gomel
    0 - 1
    Vòng 4
  • 18:00
    Torpedo-2 Zhodino
    Bumprom Gomel
    0 - 5
    Vòng 4
  • 17:00
    Molodechno
    Dinamo-2 Minsk
    1 - 1
    Vòng 4
  • 21:30
    Energetyk-BGU Minsk
    Belshina Babruisk
    2 - 1
    Vòng 4
  • 20:00
    Baranovichi
    Lida
    0 - 2
    Vòng 4
  • 19:00
    Niva Dolbizno
    Slonim
    0 - 0
    Vòng 4
  • 18:00
    Shakhtyor Petrikov
    BATE-2 Borisov
    0 - 1
    Vòng 4
  • 21:30
    Volna Pinsk
    U17 Belarus
    2 - 0
    Vòng 4
  • 21:00
    Lida
    Maxline Rogachev
    1 - 0
    Vòng 3
  • 22:00
    Nữ Dinamo-BGUFK Minsk
    Nữ Minsk
    2 - 1
    Vòng 9
  • 20:00
    Nữ Dnepr Mogilev
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    0 - 1
    Vòng 9
  • 19:00
    Nữ Dinamo Brest
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    1 - 0
    Vòng 9
  • 18:00
    Nữ Gomel
    U19 Nữ ABFF
    0 - 5
    Vòng 9
  • 17:00
    Nữ Dyussh Polesgu
    Nữ Smorgon
    2 - 1
    Vòng 9
  • 18:30
    Nữ Smorgon
    Nữ Vitebsk
    0 - 5
    Vòng 8
  • 22:00
    U19 Nữ ABFF
    Nữ Dnepr Mogilev
    1 - 0
    Vòng 8
  • 20:00
    Nữ Minsk
    Nữ Gomel
    5 - 0
    Vòng 8
  • 19:00
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    Nữ Dyussh Polesgu
    2 - 0
    Vòng 8
  • 18:00
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    Nữ Dinamo Brest
    2 - 0
    Vòng 8
  • 18:15
    Nữ Vitebsk
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    1 - 0
    Vòng 7
  • 22:00
    Nữ Dnepr Mogilev
    Nữ Minsk
    0 - 3
    Vòng 7
  • 20:00
    Nữ Dinamo Brest
    U19 Nữ ABFF
    0 - 2
    Vòng 7
  • 19:00
    Nữ Gomel
    Nữ Dinamo-BGUFK Minsk
    0 - 6
    Vòng 7
  • 18:00
    Nữ Dyussh Polesgu
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    0 - 4
    Vòng 7
  • 22:00
    Nữ Dinamo-BGUFK Minsk
    Nữ Dnepr Mogilev
    5 - 0
    Vòng 6
  • 20:00
    Nữ Minsk
    Nữ Dinamo Brest
    1 - 0
    Vòng 6
  • 18:00
    U19 Nữ ABFF
    Nữ Dyussh Polesgu
    9 - 0
    Vòng 6
  • 16:30
    Nữ Bobruichanka Bobruisk
    Nữ Smorgon
    2 - 0
    Vòng 6
  • 17:30
    Nữ Zorka-BDU Minsk
    Nữ Vitebsk
    3 - 0
    Vòng 6
  • 18:00
    Nữ Smorgon
    Nữ Gomel
    0 - 1
    Vòng 1
Cập nhật: 18/05/2024 23:53