Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Chile

Kết quả bóng đá Chile, kqbd CL tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Chile hôm nay: kqbd CL tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Chile hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Chile trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Chile hôm qua: xem trực tiếp bdkq Chile tối qua. Xem trực tuyến kqbd Chile mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Chile trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Chile hôm nay: tt kqbd CL hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Chile hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Chile, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Chile và trận tranh Siêu Cúp Chile thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Chile nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 23:30
    1Everton CD
    CD Copiapo SA
    1 - 0
    Vòng 13
  • QC
  • 06:00
    Union La Calera
    Universidad de Chile
    1 - 1
    Vòng 12
  • 07:00
    Deportes Iquique
    Nublense
    1 - 0
    Vòng 12
  • 02:00
    Audax Italiano
    Colo Colo
    1 - 3
    Vòng 12
  • 23:30
    CD Copiapo SA
    Cobreloa
    2 - 0
    Vòng 12
  • 07:00
    Everton CD
    Cobresal
    2 - 2
    Vòng 12
  • 04:30
    Universidad Catolica
    O Higgins1
    3 - 1
    Vòng 12
  • 23:30
    Huachipato
    Union Espanola1
    1 - 1
    Vòng 12
  • 07:00
    O Higgins
    Audax Italiano
    0 - 2
    Vòng 11
  • 04:30
    Cobreloa
    Everton CD2
    0 - 2
    Vòng 11
  • 02:00
    Universidad de Chile
    Deportes Iquique
    0 - 1
    Vòng 11
  • 23:30
    Union La Calera
    Nublense1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 07:00
    1Union Espanola
    Universidad Catolica
    0 - 0
    Vòng 11
  • 02:00
    Cobresal
    Colo Colo
    1 - 2
    Vòng 11
  • 06:00
    Coquimbo Unido
    Huachipato
    2 - 0
    Vòng 11
  • 02:30
    Palestino
    CD Copiapo SA
    3 - 1
    Vòng 11
  • 07:30
    Audax Italiano
    Cobresal
    0 - 0
    Vòng 10
  • 07:30
    1Deportes Iquique
    Palestino
    1 - 0
    Vòng 10
  • 05:10
    Colo Colo
    Union La Calera
    1 - 1
    Vòng 10
  • 02:00
    Huachipato
    Universidad de Chile
    0 - 2
    Vòng 10
  • 23:30
    Everton CD
    Coquimbo Unido1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 04:30
    Nublense
    Cobreloa1
    5 - 0
    Vòng 10
  • 02:00
    CD Copiapo SA
    Universidad Catolica
    0 - 0
    Vòng 10
  • QC
  • 06:00
    1O Higgins
    Union Espanola
    1 - 1
    Vòng 10
  • 07:00
    Cobreloa
    Audax Italiano
    0 - 2
    Vòng 9
  • 04:30
    Union Espanola
    CD Copiapo SA1
    3 - 1
    Vòng 9
  • 02:00
    1Palestino
    Universidad de Chile1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 23:30
    Huachipato
    Deportes Iquique1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 07:30
    Coquimbo Unido
    O Higgins
    2 - 0
    Vòng 9
  • 04:30
    Universidad Catolica
    Colo Colo
    0 - 1
    Vòng 9
  • 02:00
    Cobresal
    Nublense
    1 - 2
    Vòng 9
  • 23:00
    La Serena
    Union San Felipe1
    3 - 0
    Vòng 13
  • 06:00
    1Deportes Limache
    CD Santiago Morning1
    0 - 0
    Vòng 1
  • 07:30
    Deportes Santa Cruz
    Rangers Talca
    1 - 2
    Vòng 12
  • 05:00
    Universidad de Concepcion
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 12
  • 04:30
    Curico Unido
    San Luis Quillota1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23:30
    Deportes Recoleta
    La Serena
    0 - 0
    Vòng 12
  • 23:30
    CSyD Barnechea
    CD Antofagasta
    0 - 0
    Vòng 12
  • 07:00
    San Marcos de Arica
    Santiago Wanderers1
    0 - 0
    Vòng 12
  • 02:00
    Magallanes
    Deportes Limache
    2 - 0
    Vòng 12
  • 06:00
    Union San Felipe
    CD Santiago Morning
    1 - 0
    Vòng 12
  • 06:00
    San Luis Quillota
    Universidad de Concepcion
    1 - 0
    Vòng 1
  • 05:00
    La Serena
    San Marcos de Arica1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 04:30
    Rangers Talca
    Curico Unido
    0 - 1
    Vòng 11
  • 23:30
    CD Antofagasta
    Deportes Limache
    1 - 1
    Vòng 11
  • 07:00
    San Luis Quillota
    Deportes Recoleta
    1 - 0
    Vòng 11
  • 04:30
    Universidad de Concepcion
    Union San Felipe
    2 - 1
    Vòng 11
  • 02:00
    CD Santiago Morning
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 11
  • 23:30
    1Deportes Temuco
    Deportes Santa Cruz1
    0 - 0
    Vòng 11
  • 23:30
    Magallanes
    CSyD Barnechea
    2 - 0
    Vòng 11
  • QC
  • 07:30
    Deportes Limache
    La Serena1
    0 - 0
    Vòng 10
  • 05:00
    Union San Felipe
    Rangers Talca
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23:30
    Deportes Recoleta
    Magallanes
    0 - 0
    Vòng 10
  • 07:00
    San Marcos de Arica
    CSyD Barnechea
    0 - 1
    Vòng 10
  • 04:30
    Curico Unido
    Deportes Temuco
    0 - 0
    Vòng 10
  • 04:30
    CD Santiago Morning
    Universidad de Concepcion
    0 - 0
    Vòng 10
  • 02:00
    Deportes Santa Cruz
    CD Antofagasta1
    2 - 0
    Vòng 10
  • 07:30
    La Serena
    Deportes Santa Cruz
    1 - 1
    Vòng 9
  • 07:30
    Universidad de Concepcion
    Curico Unido
    1 - 0
    Vòng 9
  • 05:00
    CSyD Barnechea
    Union San Felipe
    1 - 0
    Vòng 9
  • 04:30
    Deportes Limache
    Santiago Wanderers1
    2 - 0
    Vòng 9
  • 23:30
    1CD Antofagasta
    Deportes Recoleta1
    2 - 0
    Vòng 9
  • 07:30
    1Rangers Talca
    CD Santiago Morning
    0 - 0
    Vòng 9
  • 02:00
    1Iberia Los Angeles
    Comunal Cabrero1
    0 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], Penalty [4-5],
  • 05:30
    1Municipal Puente Alto
    Colchagua CD
    0 - 1
    Vòng 2
  • 04:00
    CD Juvenil Seminario
    Deportivo Lucero
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03:00
    Deportes Colina
    Municipal Mejillones
    0 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [0-1], 2 lượt [1-1], Penalty [2-3]
  • 03:00
    Deportes Valdivia
    Imperial Unido
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02:00
    Vicente Rosales
    Union Wanderers
    1 - 1
    Vòng 2
  • 90 phút [1-1], 2 lượt [1-1], Penalty [4-1]
  • 07:00
    Brujas de Salamanca
    Union Companias2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 04:00
    Santiago City
    Chimbarongo2
    1 - 0
    Vòng 2
  • 90 phút [4-0], Penalty [4-1]
  • 03:00
    2Constitucion Unido
    Deportes Quillon
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07:00
    Deportivo Lucero
    CD Juvenil Seminario
    0 - 0
    Vòng 2
  • 05:00
    1Colchagua CD
    Municipal Puente Alto1
    2 - 1
    Vòng 2
  • 04:00
    CDU Glorias Navales
    CD Miramar Sindempart
    0 - 0
    Vòng 2
  • 02:00
    San Antonio Unido
    Ferro Monte Aguila
    0 - 0
    Vòng 2
  • 07:00
    Imperial Unido
    Deportes Valdivia1
    0 - 0
    Vòng 2
  • 06:00
    Union Wanderers
    Vicente Rosales
    0 - 0
    Vòng 2
  • 03:00
    1Chimbarongo
    Santiago City
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03:00
    1Comunal Cabrero
    Iberia Los Angeles
    1 - 0
    Vòng 2
  • 03:00
    1Municipal Mejillones
    Deportes Colina
    0 - 0
    Vòng 2
  • 23:30
    Juan Fernandez
    Santiago Wanderers
    0 - 0
    Vòng 1
  • 23:00
    Deportes Quillon
    Constitucion Unido1
    1 - 2
    Vòng 2
  • 23:00
    Union Companias
    Brujas de Salamanca
    1 - 1
    Vòng 2
Cập nhật: 19/05/2024 02:11