Bóng đá » Lịch thi đấu » Lịch thi đấu bóng đá Chile

Lịch thi đấu bóng đá Chile, LTĐ VĐQG Chile hôm nay

Lịch thi đấu bóng đá Chile hôm nay: xem LTĐ VĐQG Chile tối đêm nay và rạng sáng mai. Lịch thi đấu bóng đá VĐQG Chile hôm nay: danh sách các trận đấu bóng đá giải VĐQG Chile thi đấu tối nay và ngày mai. Xem lịch thi đấu giải VĐQG Chile, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Chile và Siêu Cúp bóng đá Chile với đầy đủ, chi tiết thông tin về thời gian và vòng đấu.

  • 23:30
    Everton CD
    CD Copiapo SA
    ? - ?
    Vòng 13
  • QC
  • 02:00
    Cobreloa
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 13
  • 04:30
    Universidad de Chile
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:30
    Nublense
    O Higgins
    ? - ?
    Vòng 13
  • 04:30
    Colo Colo
    Palestino
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05:00
    Cobresal
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 13
  • 05:00
    Union Espanola
    Union La Calera
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07:30
    Audax Italiano
    Huachipato
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:30
    Palestino
    Union Espanola
    ? - ?
    Vòng 14
  • 06:00
    Union La Calera
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:30
    Huachipato
    Everton CD
    ? - ?
    Vòng 14
  • 02:00
    Deportes Iquique
    Colo Colo
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04:30
    Universidad Catolica
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07:00
    O Higgins
    Cobresal
    ? - ?
    Vòng 14
  • 02:00
    CD Copiapo SA
    Audax Italiano
    ? - ?
    Vòng 14
  • 04:30
    Universidad de Chile
    Nublense
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07:30
    Cobreloa
    O Higgins
    ? - ?
    Vòng 15
  • 02:00
    Everton CD
    Universidad de Chile
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04:30
    Union Espanola
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07:00
    Audax Italiano
    Palestino
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23:30
    Nublense
    Huachipato
    ? - ?
    Vòng 15
  • 02:00
    Cobresal
    Union La Calera
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04:30
    Colo Colo
    CD Copiapo SA
    ? - ?
    Vòng 15
  • QC
  • 07:00
    Coquimbo Unido
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07:00
    Coquimbo Unido
    Palestino
    ? - ?
    Vòng 12
  • 03:00
    Cobresal
    Universidad de Chile
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Colo Colo
    Union Espanola
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Coquimbo Unido
    Nublense
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Deportes Iquique
    Audax Italiano
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Huachipato
    Cobreloa
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    O Higgins
    CD Copiapo SA
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Palestino
    Everton CD
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Universidad Catolica
    Union La Calera
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Union La Calera
    Huachipato
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Audax Italiano
    Universidad de Chile
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Cobreloa
    Palestino
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Colo Colo
    O Higgins
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    CD Copiapo SA
    Coquimbo Unido
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Everton CD
    Deportes Iquique
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Nublense
    Universidad Catolica
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Union Espanola
    Cobresal
    ? - ?
    Vòng 17
  • 23:00
    La Serena
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:00
    Deportes Temuco
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07:00
    San Luis Quillota
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:30
    CD Antofagasta
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:00
    Santiago Wanderers
    Curico Unido
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07:30
    Rangers Talca
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 13
  • 02:30
    CD Santiago Morning
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 13
  • 07:30
    Deportes Limache
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 13
  • 23:00
    La Serena
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 14
  • QC
  • 02:00
    Magallanes
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:30
    Deportes Recoleta
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:30
    Santiago Wanderers
    CD Antofagasta
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07:00
    Curico Unido
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07:00
    Deportes Santa Cruz
    Deportes Limache
    ? - ?
    Vòng 14
  • 05:00
    CSyD Barnechea
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 14
  • 07:30
    San Marcos de Arica
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 14
  • 23:30
    Deportes Temuco
    La Serena
    ? - ?
    Vòng 15
  • 02:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 15
  • 04:30
    Universidad de Concepcion
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 15
  • 23:30
    CD Antofagasta
    Curico Unido
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07:00
    San Luis Quillota
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 15
  • 05:00
    Deportes Limache
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07:30
    Rangers Talca
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 15
  • 07:30
    Union San Felipe
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 15
  • 03:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Santa Cruz
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Deportes Temuco
    San Marcos de Arica
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    La Serena
    CD Antofagasta
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Rangers Talca
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Union San Felipe
    Curico Unido
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    CD Santiago Morning
    Deportes Limache
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Santiago Wanderers
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    Universidad de Concepcion
    San Luis Quillota
    ? - ?
    Vòng 16
  • 03:00
    CD Antofagasta
    Rangers Talca
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Santiago Wanderers
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Curico Unido
    CSyD Barnechea
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Deportes Limache
    Deportes Temuco
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Magallanes
    La Serena
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    Deportes Recoleta
    Union San Felipe
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    San Luis Quillota
    CD Santiago Morning
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    San Marcos de Arica
    Universidad de Concepcion
    ? - ?
    Vòng 17
  • 03:00
    CSyD Barnechea
    Deportes Recoleta
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03:00
    Deportes Santa Cruz
    Curico Unido
    ? - ?
    Vòng 18
  • 03:00
    Deportes Temuco
    Magallanes
    ? - ?
    Vòng 18
Cập nhật: 18/05/2024 07:59