Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Estonia

Kết quả bóng đá Estonia, kqbd Estonia tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Estonia hôm nay: kqbd Estonia tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Estonia hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Estonia trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Estonia hôm qua: xem trực tiếp bdkq Estonia tối qua. Xem trực tuyến kqbd Estonia mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Estonia trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Estonia hôm nay: tt kqbd Estonia hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Estonia hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Estonia, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Estonia và trận tranh Siêu Cúp Estonia thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Estonia nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 23:00
    Nomme Kalju
    Kuressaare
    2 - 0
    Vòng 11
  • QC
  • 21:00
    2Trans Narva
    Flora Tallinn
    0 - 0
    Vòng 11
  • 18:30
    Tartu JK Tammeka
    Paide Linnameeskond
    1 - 1
    Vòng 11
  • 23:00
    Nomme United
    Paide Linnameeskond
    0 - 1
    Vòng 10
  • 21:00
    JK Tallinna Kalev
    Trans Narva
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18:30
    Levadia Tallinn
    Nomme Kalju
    0 - 0
    Vòng 10
  • 21:00
    Kuressaare
    Tartu JK Tammeka
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18:30
    1Flora Tallinn
    Parnu JK Vaprus
    0 - 0
    Vòng 10
  • 18:30
    Flora Tallinn
    Levadia Tallinn
    1 - 0
    Vòng 9
  • 23:00
    Paide Linnameeskond
    JK Tallinna Kalev1
    1 - 0
    Vòng 9
  • 21:00
    Trans Narva
    Parnu JK Vaprus
    0 - 0
    Vòng 9
  • 18:30
    Nomme United
    Kuressaare1
    1 - 1
    Vòng 9
  • 23:00
    Nomme Kalju
    Tartu JK Tammeka
    3 - 2
    Vòng 9
  • 23:00
    JK Tallinna Kalev
    Flora Tallinn
    0 - 2
    Vòng 21
  • 18:30
    Levadia Tallinn
    Paide Linnameeskond
    1 - 0
    Vòng 21
  • 21:00
    Trans Narva
    Paide Linnameeskond
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18:30
    Tartu JK Tammeka
    Levadia Tallinn
    0 - 2
    Vòng 8
  • 21:00
    Kuressaare
    Flora Tallinn
    1 - 0
    Vòng 8
  • 18:30
    JK Tallinna Kalev
    Nomme Kalju
    0 - 1
    Vòng 8
  • 23:00
    Parnu JK Vaprus
    Nomme United1
    1 - 1
    Vòng 8
  • 21:00
    Flora Tallinn
    Nomme Kalju
    1 - 1
    Vòng 7
  • 18:30
    Kuressaare
    Trans Narva
    5 - 0
    Vòng 7
  • 21:00
    Levadia Tallinn
    Parnu JK Vaprus
    1 - 0
    Vòng 7
  • QC
  • 23:30
    JK Tallinna Kalev 2
    Elva1
    1 - 0
    Vòng 11
  • 22:00
    Harju JK Laagri
    Tallinna FC Levadia 21
    3 - 2
    Vòng 11
  • 16:30
    Elva
    Flora Tallinn II
    0 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Tallinn
    JK Tallinna Kalev 2
    2 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Tartu JK Welco
    Harju JK Laagri
    0 - 1
    Vòng 10
  • 16:30
    Paide Linnameeskond 2
    Tabasalu JK Charma
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Tallinna FC Levadia 2
    JK Tallinna Kalev 2
    2 - 0
    Vòng 9
  • 16:30
    Paide Linnameeskond 2
    Harju JK Laagri
    2 - 3
    Vòng 9
  • 23:00
    1Flora Tallinn II
    Tartu JK Welco1
    0 - 1
    Vòng 9
  • 16:30
    Elva
    Tallinn
    0 - 1
    Vòng 9
  • 16:30
    2Viimsi JK
    Tabasalu JK Charma2
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16:30
    Tabasalu JK Charma
    Flora Tallinn II
    1 - 0
    Vòng 8
  • 16:30
    JK Tallinna Kalev 2
    Tartu JK Welco
    0 - 3
    Vòng 8
  • 23:00
    Tallinn
    Tallinna FC Levadia 2
    2 - 0
    Vòng 8
  • 16:30
    Harju JK Laagri
    Elva
    2 - 0
    Vòng 8
  • 16:30
    Viimsi JK
    Paide Linnameeskond 2
    2 - 0
    Vòng 8
  • 16:30
    Paide Linnameeskond 2
    Tallinn1
    0 - 1
    Vòng 7
  • 16:30
    JK Tallinna Kalev 2
    Harju JK Laagri
    0 - 2
    Vòng 7
  • 16:30
    Tartu JK Welco
    Tallinna FC Levadia 2
    2 - 0
    Vòng 7
  • 16:30
    1Elva
    Tabasalu JK Charma
    2 - 0
    Vòng 7
  • 23:00
    Parnu JK
    Laanemaa Haapsalu
    1 - 0
    Vòng 11
  • 20:00
    1Kuressaare 2
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 1
    Vòng 10
  • 23:00
    Parnu JK
    Tartu Kalev
    1 - 0
    Vòng 10
  • 23:00
    Laanemaa Haapsalu
    Trans Narva 2
    2 - 1
    Vòng 10
  • 16:30
    Viljandi JK Tulevik
    Johvi FC Lokomotiv
    0 - 1
    Vòng 10
  • 16:30
    Nomme JK Kalju II
    Tallinna JK Legion
    0 - 0
    Vòng 10
  • QC
  • 21:00
    Kuressaare 2
    Nomme JK Kalju II
    2 - 1
    Vòng 9
  • 16:30
    Trans Narva 2
    Viljandi JK Tulevik
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16:30
    Tartu Kalev
    Tartu JK Tammeka 2
    0 - 3
    Vòng 9
  • 16:30
    Laanemaa Haapsalu
    Tallinna JK Legion
    1 - 0
    Vòng 9
  • 16:30
    Johvi FC Lokomotiv
    Parnu JK
    0 - 0
    Vòng 9
  • 16:30
    Nomme JK Kalju II
    Johvi FC Lokomotiv1
    3 - 2
    Vòng 8
  • 23:00
    Tallinna JK Legion
    Tartu Kalev
    1 - 0
    Vòng 8
  • 16:30
    Viljandi JK Tulevik
    Parnu JK1
    1 - 2
    Vòng 8
  • 16:30
    Tartu JK Tammeka 2
    Laanemaa Haapsalu
    0 - 0
    Vòng 8
  • 21:30
    Trans Narva 2
    Kuressaare 2
    1 - 1
    Vòng 8
  • 16:30
    Parnu JK
    Tartu JK Tammeka 2
    1 - 1
    Vòng 7
  • 23:00
    Tartu Kalev
    Laanemaa Haapsalu
    3 - 1
    Vòng 7
  • 23:00
    Viljandi JK Tulevik
    Nomme JK Kalju II1
    3 - 0
    Vòng 7
  • 16:30
    Nữ Tallinna FC Ararat
    Nữ Tabasalu
    3 - 1
    Vòng 7
  • 16:30
    Nữ JK Tallinna Kalev
    Nữ Tammeka Tartu
    1 - 3
    Vòng 7
  • 16:30
    Nữ Viimsi JK
    Nữ Lootos Polva
    0 - 0
    Vòng 7
  • 16:30
    Nữ Lootos Polva
    Nữ JK Tallinna Kalev
    1 - 1
    Vòng 6
  • 16:30
    Nữ Tammeka Tartu
    Nữ Tallinna FC Ararat
    0 - 1
    Vòng 6
  • 23:00
    Nữ Tabasalu
    Nữ Flora Tallinn
    0 - 0
    Vòng 6
  • 00:00
    Nữ Viimsi JK
    Nữ Saku Sporting
    0 - 1
    Vòng 6
  • 23:00
    Nữ Tabasalu
    Nữ Tammeka Tartu
    2 - 0
    Vòng 5
  • 23:00
    Nữ JK Tallinna Kalev
    Nữ Tallinna FC Ararat
    2 - 2
    Vòng 5
  • 23:00
    Nữ Saku Sporting
    Nữ Lootos Polva
    0 - 0
    Vòng 5
  • 23:00
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ Viimsi JK
    5 - 0
    Vòng 5
  • 23:00
    Nữ Saku Sporting
    Nữ Tallinna FC Ararat
    2 - 0
    Vòng 3
  • 23:00
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ JK Tallinna Kalev
    2 - 0
    Vòng 4
  • 23:00
    Nữ Tammeka Tartu
    Nữ Saku Sporting
    1 - 2
    Vòng 4
  • 16:30
    Nữ Tallinna FC Ararat
    Nữ Viimsi JK
    1 - 1
    Vòng 4
  • 16:30
    Nữ Lootos Polva
    Nữ Tabasalu
    0 - 6
    Vòng 4
  • 23:00
    Nữ JK Tallinna Kalev
    Nữ Saku Sporting
    1 - 1
    Vòng 2
  • 23:00
    Nữ Flora Tallinn
    Nữ Saku Sporting
    1 - 0
    Vòng
  • 23:00
    Nữ JK Tallinna Kalev
    Nữ Tabasalu
    0 - 2
    Vòng
  • 23:00
    Nữ Viimsi JK
    Nữ Saku Sporting
    0 - 1
    Vòng
  • 23:00
    Nữ Flora Tallinn 2
    Nữ Flora Tallinn
    0 - 5
    Vòng
  • 23:00
    Nữ Tabasalu
    Nữ Tammeka Tartu
    2 - 0
    Vòng
Cập nhật: 19/05/2024 01:48