Bóng đá » Kqbd » Kết quả bóng đá » Kết quả bóng đá Bulgaria

Kết quả bóng đá Bulgaria, kqbd Bulgaria tối đêm qua

Xem kết quả bóng đá Bulgaria hôm nay: kqbd Bulgaria tối-đêm qua và rạng sáng nay. Trực tiếp kết quả bóng đá VĐQG Bulgaria hôm nay: xem tường thuật kq VĐQG Bulgaria trực tuyến tối và đêm nay. Cập nhật kq bóng đá Bulgaria hôm qua: xem trực tiếp bdkq Bulgaria tối qua. Xem trực tuyến kqbd Bulgaria mới nhất: LTĐ-KQ-BXH bóng đá Bulgaria trực tuyến chính xác. Tỷ số bóng đá Bulgaria hôm nay: tt kqbd Bulgaria hn nhanh nhất.

Kết quả bóng đá Vô địch Quốc Gia Bulgaria hôm nay: xem tường thuật trực tiếp kq bd các giải U17-U19-U21-U23 Bulgaria, Cúp Quốc Gia, Hạng nhất-Hạng 2 Bulgaria và trận tranh Siêu Cúp Bulgaria thi đấu tối và đêm qua. Kết quả giải VĐQG Bulgaria nam và nữ tối-đêm hôm nay sớm nhất.

  • 00:15
    Lokomotiv Plovdiv
    Levski Sofia
    1 - 2
    Vòng Vô địch / 33
  • QC
  • 21:45
    CSKA Sofia
    FK Levski Krumovgrad
    1 - 1
    Vòng Vô địch / 33
  • 00:15
    1Hebar Pazardzhik
    Beroe
    0 - 0
    Vòng Trụ hạng / 33
  • 21:45
    1Lokomotiv Sofia
    POFC Botev Vratsa
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 33
  • 19:15
    Pirin Blagoevgrad
    Etar Veliko Tarnovo
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 33
  • 00:15
    1POFC Botev Vratsa
    Hebar Pazardzhik
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 21:45
    1Etar Veliko Tarnovo
    Lokomotiv Sofia2
    1 - 0
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 23:30
    Levski Sofia
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng Vô địch / 32
  • 21:00
    Beroe
    Pirin Blagoevgrad
    2 - 0
    Vòng Trụ hạng / 32
  • 23:30
    1Ludogorets Razgrad
    CSKA Sofia1
    1 - 1
    Vòng Vô địch / 32
  • 21:00
    Arda Kardzhali
    Botev Plovdiv
    0 - 1
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 33
  • 23:15
    FK Levski Krumovgrad
    Lokomotiv Plovdiv1
    3 - 0
    Vòng Vô địch / 32
  • 20:45
    1CSKA 1948 Sofia
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 33
  • 00:15
    Botev Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 32
  • 21:45
    Slavia Sofia
    Arda Kardzhali
    0 - 0
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 32
  • 00:15
    Beroe
    Etar Veliko Tarnovo1
    2 - 0
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 21:45
    CSKA 1948 Sofia
    Arda Kardzhali1
    0 - 1
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 31
  • 00:15
    Cherno More Varna
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 0
    Vòng Vô địch / 31
  • 21:45
    Ludogorets Razgrad
    FK Levski Krumovgrad
    0 - 2
    Vòng Vô địch / 31
  • 19:15
    Hebar Pazardzhik
    Lokomotiv Sofia
    0 - 1
    Vòng Trụ hạng / 31
  • 23:00
    Botev Plovdiv
    Slavia Sofia
    0 - 1
    Vòng Play-Offs Cúp C3 / 31
  • 20:15
    CSKA Sofia
    Levski Sofia
    3 - 0
    Vòng Vô địch / 31
  • 00:00
    Pirin Blagoevgrad
    POFC Botev Vratsa1
    1 - 1
    Vòng Trụ hạng / 31
  • QC
  • 00:15
    Arda Kardzhali
    CSKA Sofia
    2 - 1
    Vòng 30
  • 21:45
    Lokomotiv Sofia
    Botev Plovdiv
    0 - 2
    Vòng 30
  • 19:15
    Lokomotiv Plovdiv
    CSKA 1948 Sofia
    0 - 0
    Vòng 30
  • 00:15
    Levski Sofia
    Beroe1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21:45
    Hebar Pazardzhik
    Ludogorets Razgrad
    0 - 2
    Vòng 30
  • 19:15
    Pirin Blagoevgrad
    Cherno More Varna
    0 - 0
    Vòng 30
  • 00:00
    1FK Levski Krumovgrad
    Slavia Sofia
    2 - 0
    Vòng 30
  • 21:30
    POFC Botev Vratsa
    Etar Veliko Tarnovo1
    1 - 0
    Vòng 30
  • 00:00
    Ludogorets Razgrad
    Arda Kardzhali1
    2 - 0
    Vòng 29
  • 21:30
    CSKA 1948 Sofia
    Lokomotiv Sofia
    1 - 1
    Vòng 29
  • 23:30
    Beroe
    Lokomotiv Plovdiv
    1 - 1
    Vòng 29
  • 21:00
    Etar Veliko Tarnovo
    FK Levski Krumovgrad
    0 - 0
    Vòng 29
  • 00:15
    Cherno More Varna
    Levski Sofia
    1 - 0
    Vòng 29
  • 21:45
    Slavia Sofia
    Hebar Pazardzhik
    1 - 0
    Vòng 29
  • 19:00
    Marek Dupnitza
    Dobrudzha
    1 - 1
    Vòng 32
  • 22:00
    Belasitsa Petrich
    Ludogorets Razgrad 2
    0 - 0
    Vòng 32
  • 22:00
    Dunav Ruse
    PFK Montana
    1 - 1
    Vòng 32
  • 22:00
    Septemvri Sofia
    Strumska Slava
    0 - 0
    Vòng 32
  • 22:00
    Yantra Gabrovo
    Sportist Svoge
    1 - 1
    Vòng 32
  • 22:00
    1Bdin Vidin
    Spartak Pleven
    0 - 0
    Vòng 32
  • 22:00
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    CSKA 1948 Sofia 2
    0 - 1
    Vòng 32
  • 22:00
    1Maritsa Plovdiv
    Chernomorets Balchik
    0 - 1
    Vòng 32
  • 22:00
    1Spartak Varna
    Litex Lovech
    1 - 1
    Vòng 32
  • 22:00
    1Ludogorets Razgrad 2
    Bdin Vidin1
    2 - 1
    Vòng 31
  • 22:00
    Sportist Svoge
    Marek Dupnitza
    0 - 1
    Vòng 31
  • 19:30
    Dobrudzha
    Septemvri Sofia
    0 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Chernomorets Balchik
    Spartak Varna
    1 - 0
    Vòng 31
  • QC
  • 22:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Yantra Gabrovo
    0 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Litex Lovech
    Belasitsa Petrich1
    1 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    PFK Montana
    Maritsa Plovdiv
    3 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Spartak Pleven
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    1 - 0
    Vòng 31
  • 22:00
    Strumska Slava
    Dunav Ruse
    1 - 0
    Vòng 31
  • 21:00
    Bdin Vidin
    Litex Lovech
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21:00
    Belasitsa Petrich
    Chernomorets Balchik
    2 - 0
    Vòng 30
  • 21:00
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    Ludogorets Razgrad 2
    0 - 1
    Vòng 30
  • 21:00
    Dunav Ruse
    Dobrudzha
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21:00
    Maritsa Plovdiv
    Strumska Slava
    3 - 0
    Vòng 30
  • 21:00
    1Sportist Svoge
    CSKA 1948 Sofia 2
    1 - 2
    Vòng 30
  • 21:00
    Yantra Gabrovo
    Spartak Pleven
    0 - 0
    Vòng 30
  • 17:15
    Spartak Varna
    PFK Montana1
    0 - 0
    Vòng 30
  • 21:00
    Marek Dupnitza
    Septemvri Sofia
    1 - 0
    Vòng 30
  • 21:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Marek Dupnitza
    0 - 0
    Vòng 29
  • 21:00
    1Septemvri Sofia
    Dunav Ruse
    0 - 2
    Vòng 29
  • 21:00
    Ludogorets Razgrad 2
    Yantra Gabrovo
    0 - 0
    Vòng 29
  • 21:00
    Chernomorets Balchik
    Bdin Vidin
    1 - 0
    Vòng 29
  • 21:00
    Dobrudzha
    Maritsa Plovdiv
    1 - 0
    Vòng 29
  • 21:00
    Litex Lovech
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    0 - 0
    Vòng 29
  • 21:00
    1PFK Montana
    Belasitsa Petrich
    0 - 1
    Vòng 29
  • 21:00
    Spartak Pleven
    Sportist Svoge
    0 - 0
    Vòng 29
  • 21:00
    1Strumska Slava
    Spartak Varna
    1 - 1
    Vòng 29
  • 21:00
    CSKA 1948 Sofia 2
    Spartak Pleven
    0 - 0
    Vòng 28
  • 21:00
    2Bdin Vidin
    PFK Montana
    1 - 2
    Vòng 28
  • 21:00
    Belasitsa Petrich
    Strumska Slava
    2 - 0
    Vòng 28
  • 21:00
    FK Chernomorets 1919 Burgas
    Chernomorets Balchik
    2 - 0
    Vòng 28
  • 21:00
    Marek Dupnitza
    Dunav Ruse
    1 - 0
    Vòng 28
  • 21:00
    Sportist Svoge
    Ludogorets Razgrad 2
    1 - 0
    Vòng 28
  • 23:00
    Ludogorets Razgrad
    Botev Plovdiv
    1 - 2
    Vòng Chung kết
  • 22:45
    Hebar Pazardzhik
    Ludogorets Razgrad
    0 - 3
    Vòng Bán kết
  • 22:45
    Botev Plovdiv
    CSKA Sofia
    1 - 0
    Vòng Bán kết
  • 22:45
    Ludogorets Razgrad
    Hebar Pazardzhik
    2 - 0
    Vòng Bán kết
  • 23:00
    1CSKA Sofia
    Botev Plovdiv1
    0 - 0
    Vòng Bán kết
Cập nhật: 19/05/2024 02:11