Kqbd ngày 24/4/2024, kết quả bóng đá, kq tỷ số
Kết quả bóng đá hôm nay Thứ tư ngày 24/4/2024: kqbd hn, tỷ số trực tuyến bóng đá nam và nữ tối-đêm qua. Xem ket qua bong da hom nay ngay 24/4: livescore tỷ số kqbd trực tuyến Ngoại Hạng Anh, La Liga, Bundesliga, Serie A và V-League Việt Nam tối-đêm nay và rạng sáng mai. Xem trực tiếp kqbđ tối-đêm qua các giải bóng đá hàng đầu Thế Giới chính xác nhất ở Việt Nam so với kqbd plus 24h net wap-mobi..
Trực tiếp tỷ số bóng đá hôm nay Thứ 4 ngày 24 4 2024: kqbd số liệu thống kê, xem bdkq hn các trận bóng đá tối và đêm nay. Cập nhật kết quả bóng đá hôm nay trực tuyến chính xác mới nhất. Xem ketquabongda hôm nay ngày 24-4-2024 mới nhất các trận bóng đá Mỹ-MLS, Liga MX-Mexico, J-League Nhật Bản-NB và K-League Hàn Quốc-HQ sáng-chiều và tối nay. Tường thuật kqbd hôm nay ngày 24/04/2024: xem ket qua bong da trực tuyến nhanh 24h/7 đêm qua và rạng sáng nay của hơn 1000 giải đấu bóng đá Việt Nam và Thế Giới..
-
09:00Atletico Junior BarranquillaLiga Deportiva Universitaria1 - 1Vòng Bảng
- QC
-
07:30Colo ColoAlianza Lima0 - 0Vòng Bảng
-
07:00Liverpool MontevideoSan Lorenzo0 - 0Vòng Bảng
-
07:00Atletico Mineiro MGCA Penarol2 - 0Vòng Bảng
-
05:00Estudiantes La PlataGremio RS10 - 0Vòng Bảng
-
05:00CaracasRosario Central1 - 0Vòng Bảng
-
09:00Alianza PetroleraUniversidad Catolica Quito1 - 0Vòng Bảng
-
07:30Argentinos JuniorsCorinthians Paulista SP11 - 0Vòng Bảng
-
07:00Sportivo TrinidenseNacional Potosi1 - 0Vòng Bảng
-
07:001Deportivo GarcilasoCuiaba MT10 - 0Vòng Bảng
-
05:00Union La CaleraCruzeiro MG0 - 0Vòng Bảng
-
09:15Club AmericaPachuca1 - 1Vòng Bán kết
-
17:001Yokohama F MarinosUlsan Hyundai3 - 2Vòng Bán kết
-
90 phút [3-2], 2 lượt [3-3], 120 phút [3-2],
-
01:00Al HilalAl Ain1 - 1Vòng Bán kết
-
18:00TP Ho Chi Minh BAn Giang1 - 1Vòng
-
16:00Đà Nẵng FC 2Bắc Ninh FC0 - 0Vòng
-
15:00Định Hướng FCTiền Giang FC2 - 0Vòng
-
15:00Tây Nguyên Gia LaiCLB Hà Nội 20 - 0Vòng
- QC
-
02:00ArsenalChelsea1 - 0Vòng 29
-
02:00Leicester CitySouthampton1 - 0Vòng 38
-
01:45Cambridge UnitedWycombe Wanderers0 - 0Vòng 40
-
01:45Cheltenham TownPeterborough United2 - 0Vòng 40
-
01:45AuxerreLaval13 - 0Vòng 34
-
01:45BastiaConcarneau10 - 0Vòng 34
-
01:45BordeauxUSL Dunkerque1 - 0Vòng 34
-
01:45CaenAnnecy11 - 0Vòng 34
-
01:45GrenobleSaint-Etienne0 - 0Vòng 34
-
01:45GuingampAngers1 - 1Vòng 34
-
01:45QuevillyAmiens1 - 3Vòng 34
-
01:45Rodez AFParis1 - 0Vòng 34
-
01:45TroyesPau0 - 1Vòng 34
-
01:451ValenciennesAjaccio10 - 0Vòng 34
-
02:00LazioJuventus1 - 0Vòng Bán kết
-
23:45Twente EnschedeAlmere City1 - 0Vòng 31
-
09:45U20 Nữ ColombiaU20 Nữ Peru0 - 0Vòng Chung kết / 1
-
07:15U20 Nữ ParaguayU20 Nữ Venezuela0 - 0Vòng Chung kết / 1
-
04:00U20 Nữ ArgentinaU20 Nữ Brazil0 - 2Vòng Chung kết / 1
-
23:00Levante Las PlanasNữ Barcelona2 - 4Vòng 24
- QC
-
23:301Nữ PSGNữ Paris FC0 - 1Vòng 21
-
23:301Nữ DijonNữ Stade de Reims0 - 0Vòng 21
-
23:301Nữ Le HavreNữ Fleury 911 - 1Vòng 21
-
23:30Nữ Lille OSC MetropoleNữ Bordeaux0 - 2Vòng 21
-
23:30Nữ LyonNữ Guingamp2 - 0Vòng 21
-
23:30Nữ Montpellier HSCNữ Saint-Etienne0 - 0Vòng 21
-
18:00Nữ SmorgonNữ Gomel0 - 1Vòng 1
-
22:15Nizhny NovgorodLokomotiv Moscow1 - 0Vòng 21
-
20:00Gazovik OrenburgDynamo Moscow0 - 0Vòng 21
-
23:30Dinamo MakhachkalaArsenal Tula0 - 0Vòng 29
-
23:00KhimkiKamAZ0 - 0Vòng 29
-
22:00Neftekhimik NizhnekamskShinnik Yaroslavl1 - 1Vòng 29
-
22:00Sokol SaratovYenisey Krasnoyarsk0 - 2Vòng 29
-
21:30Akron TogliattiLeningradets0 - 0Vòng 29
-
21:00Alania VladikavkazPFK Kuban0 - 0Vòng 29
-
21:00Volgar AstrakhanTorpedo Moscow0 - 1Vòng 29
-
20:00TyumenChernomorets Novorossiysk1 - 1Vòng 29
-
16:00SKA KhabarovskRodina Moscow0 - 0Vòng 29
-
07:00Brusque SCMirassol1 - 0Vòng 1
-
05:00Ferro Carril OesteAlvarado Mar del Plata1 - 0Vòng 12
-
16:00Central Coast MarinersAbdysh-Ata Kant0 - 0Vòng Chung kết Liên khu vực
-
21:00Uzbekistan FutsalViệt Nam Futsal0 - 1Vòng Tứ kết
-
18:00Thái Lan FutsalIraq Futsal0 - 0Vòng Tứ kết
-
16:00Iran FutsalKyrgyzstan Futsal2 - 1Vòng Tứ kết
-
14:00Tajikistan FutsalAfghanistan Futsal1 - 0Vòng Tứ kết
-
40 minutes [1-1], Extra time [1-0]
-
17:30Gainare TottoriUrawa Red Diamonds1 - 2Vòng 2
-
17:00Blaublitz AkitaShonan Bellmare0 - 0Vòng 2
-
90 phút [1-1], 120 phút [2-1],
-
17:00Roasso KumamotoSagan Tosu0 - 1Vòng 2
-
17:00Thespakusatsu GunmaKashiwa Reysol0 - 3Vòng 2
-
17:00AC Nagano ParceiroKyoto Sanga1 - 2Vòng 2
-
90 phút [2-2], 120 phút [3-2],
-
17:001Nara ClubSanfrecce Hiroshima0 - 1Vòng 2
-
17:00Fagiano OkayamaYokohama1 - 1Vòng 2
-
90 phút [2-2], 120 phút [3-3], Penalty [3-5],
-
17:00RyukyuGamba Osaka1 - 0Vòng 2
-
17:00Kataller ToyamaShimizu S-Pulse0 - 0Vòng 2
-
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [6-5],
-
22:00U20 Nữ JordanU20 Nữ Lebanon0 - 0Vòng Tháng 4
-
20:30U18 Thổ Nhĩ KỳU18 Jamaica6 - 0Vòng Tháng 4
-
20:15U16 CroatiaU16 Uruguay0 - 0Vòng Tháng 4
-
20:00U18 EcuadorU18 Slovakia0 - 1Vòng Tháng 4
-
20:00U18 Nữ TajikistanU18 Nữ Turkmenistan3 - 0Vòng Tháng 4
-
17:30U16 Phần LanU16 Thụy Điển0 - 0Vòng Tháng 4
-
16:00U18 MaliU18 Saudi Arabia0 - 0Vòng Tháng 4
-
15:30U18 MoroccoU18 Guatemala1 - 1Vòng Tháng 4
-
90 phút [1-1], Penalty [5-4],
-
19:00Persik KediriPSS Sleman12 - 3Vòng 33
-
15:00Persebaya SurabayaBali United0 - 1Vòng 33
-
21:00U17 MoroccoU17 Ai Cập0 - 2Vòng
-
17:00U17 AlgeriaU17 Libya1 - 0Vòng
-
21:30Tala'ea El GaishEnppi0 - 0Vòng 19
-
00:00PharcoAl Masry0 - 1Vòng 19
-
20:00Korabi PeshkopiLuzi 20082 - 1Vòng
-
23:00TiranaPerparimi Kukesi1 - 0Vòng Bán kết
-
23:00Vllaznia ShkoderEgnatia Rrogozhine11 - 0Vòng Bán kết
-
90 phút [1-0], 2 lượt [1-1], 120 phút [1-1],
-
03:00MC AlgerCS Constantine0 - 1Vòng Bán kết
-
90 phút [1-1], 120 phút [2-1]
-
21:00GoaMumbai City1 - 0Vòng Bán kết
-
22:00Petro Atletico de LuandaCD Sao Salvador4 - 0Vòng 18
-
01:45Colchester UnitedDoncaster Rovers1 - 2Vòng 38
-
01:45BarrowBradford City AFC0 - 1Vòng 35
-
02:00Alfreton TownBoston United0 - 0Vòng Play-off QF
-
90 phút [0-0], 120 phút [0-0], Penalty [4-5]
-
01:45Braintree TownBath City0 - 0Vòng Play-off QF
-
90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
-
01:45GuiseleyWorksop Town0 - 1Vòng 34
-
01:45Bamber BridgeMacclesfield Town1 - 1Vòng 20
-
01:45Potters Bar TownHastings United0 - 2Vòng 31
-
01:45Concord RangersBognor Regis Town0 - 1Vòng 33
-
01:45WhitehawkEnfield Town1 - 0Vòng 33
-
01:45CheshuntHorsham11 - 0Vòng 37
-
01:00U21 Queens Park RangersU21 Birmingham0 - 1Vòng 16
-
01:45Carlton TownDunston UTS1 - 2Vòng
-
01:45Hebburn TownOssett United0 - 0Vòng
-
01:45Kidsgrove AthleticWidnes0 - 0Vòng
-
01:45Tavistock AFCWimborne Town1 - 1Vòng
-
01:451North LeighHadley0 - 0Vòng
-
01:45MouseholeExmouth Town0 - 1Vòng
-
01:45WestfieldNorthwood0 - 0Vòng
-
01:45Badshot LeaUxbridge1 - 0Vòng
-
01:45East Grinstead TownHorndean0 - 0Vòng
-
01:45Hanworth VillaCorinthian Casuals0 - 1Vòng
-
23:30SK Áo KlagenfurtRed Bull Salzburg0 - 2Vòng Play-Offs vô địch / 28
-
23:30TSV HartbergLASK Linz1 - 1Vòng Play-Offs vô địch / 28
-
01:30Blau Weiss LinzRheindorf Altach0 - 1Vòng Trụ hạng / 28
-
01:30Deportivo LaferrereSan Martin Burzaco10 - 0Vòng Apertura / 13
-
01:45BerazateguiClaypole12 - 0Vòng Apertura / 14
-
01:301Justo Jose de UrquizaLeandro N Alem1 - 1Vòng Apertura / 14
-
21:00Deportivo Camioneros ReserveFerro Carril Oeste GP Reserve0 - 0Vòng
-
01:00Velez Sarsfield ReserveBelgrano Reserve12 - 0Vòng
-
01:001Godoy Cruz ReserveBoca Juniors Reserve0 - 0Vòng
-
01:00Racing Club ReserveCA Banfield Reserve0 - 0Vòng
-
01:00Barracas Central ReserveAtletico Tucuman Reserve0 - 0Vòng
-
16:30Nữ CapalabaNữ Logan Lightning0 - 2Vòng
-
16:30Nữ SWQ ThunderNữ Ipswich Knights FC0 - 0Vòng
-
17:30Sunshine Coast WanderersQueensland Lions2 - 0Vòng 5
-
17:00Eschol ParkSydney United0 - 0Vòng
-
16:30Blacktown CityFraser Park Dragons2 - 0Vòng
-
16:30Bundoora UnitedBayside Argonauts0 - 0Vòng
-
16:301Rockdale City SunsHakoah Sydney City East21 - 1Vòng
-
16:30Southern Districts RaidersMarconi Stallions1 - 0Vòng
-
16:30South MelbourneEastern Lions3 - 0Vòng
-
16:30Western EaglesHoppers Crossing1 - 0Vòng
-
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [1-3],
-
16:30Wollongong UnitedCentral Coast United2 - 0Vòng
-
16:15APIA Leichhardt TigersBerkeley Vale2 - 0Vòng
-
16:00Northbridge BullsSutherland Sharks1 - 0Vòng
-
16:00Brisbane Roar AmBrisbane Strikers1 - 1Vòng Bảng
-
15:30U23 Sunshine Coast WanderersU23 Queensland Lions1 - 1Vòng
-
23:00QarabagNeftchi Baku1 - 0Vòng Bán kết
-
20:00QabalaZira FK0 - 0Vòng Bán kết
-
23:00Znicz PruszkowArka Gdynia0 - 0Vòng 29
-
23:001Wisla PlockMiedz Legnica0 - 1Vòng 29
-
01:30CWKS Resovia RzeszowWisla Krakow0 - 0Vòng 29
-
22:00Nữ APLG GdanskNữ WKS Slask Wroclaw0 - 1Vòng
-
21:00Nữ SMS LodzNữ GKS Katowice0 - 0Vòng
-
00:45KnockbredaHarland & Wolff Welders1 - 0Vòng 27
-
01:30Standard LiegeKV Mechelen0 - 0Vòng Play-Offs Cúp C3 / 5
-
01:30St-Truidense VVKAA Gent0 - 1Vòng Play-Offs Cúp C3 / 5
-
01:30WesterloOud Heverlee Leuven1 - 0Vòng Play-Offs Cúp C3 / 5
-
23:00Borac Banja LukaPosusje1 - 0Vòng 28
-
21:00Zvijezda 09 BrguleFK Tuzla City1 - 1Vòng 28
-
01:30FK Zeljeznicar SarajevoNK Siroki Brijeg0 - 0Vòng 28
-
23:30Radnik BijeljinaOmarska1 - 0Vòng
-
21:30Kozara GradiskaSloboda Mrkonjic Grad1 - 0Vòng
-
21:30Ljubic PrnjavorFamos Vojkovici2 - 1Vòng
-
21:30Romanija PaleLaktasi0 - 0Vòng
-
21:30Rudar PrijedorLeotar3 - 0Vòng
-
21:30Velez NevesinjeBSK Banja Luka3 - 0Vòng
-
21:30Zeljeznicar Banja LukaSutjeska Foca1 - 1Vòng
-
21:30FK SlavijaDrina Zvornik0 - 0Vòng
-
08:10Rio Negro/RRProgresso/RR11 - 0Vòng
-
06:00Sao Raimundo RRRiver RR2 - 0Vòng
-
05:30Moto Clube MAMaranhao MA0 - 0Vòng
-
22:45Ludogorets RazgradHebar Pazardzhik2 - 0Vòng Bán kết
-
20:50Magara Young BoysFlambeau du Centre0 - 3Vòng
-
20:00BumamuruBuganda City1 - 1Vòng
-
90 phút [1-1], Penalty [4-3],
-
20:00Tigre NoirLe Messager Ngozi1 - 1Vòng
-
90 phút [2-2], Penalty [4-5],
-
20:00Vital'OOlympic Star1 - 1Vòng
-
18:00RukinzoTelaviv0 - 0Vòng
-
22:00BamboutosAPEJES Academy0 - 1Vòng
-
20:00Fauve Azur EliteAigle Royal Menoua1 - 0Vòng
-
08:001CavalryVancouver0 - 0Vòng 1
-
07:40TigresCucuta10 - 0Vòng 2
-
20:001U19 KobenhavnU19 Nordsjaelland0 - 1Vòng 3
-
23:00AEL LimassolNea Salamis2 - 0Vòng Trụ hạng / 11
-
22:00Karmiotissa Pano PolemidionOthellos Athienou1 - 4Vòng Trụ hạng / 11
-
23:30SV HemelingenBrinkumer SV0 - 1Vòng
-
23:30Bayern HofDJK Ammerthal0 - 0Vòng
-
00:00Bremer TS NeustadtWerder Bremen Am1 - 0Vòng
-
07:00CSD Vargas TorresGuayaquil City11 - 1Vòng 7
-
03:00MantaGualaceo10 - 0Vòng 7
-
23:00Nữ Viimsi JKNữ Saku Sporting0 - 1Vòng
-
23:30SuduroyTB Tuoroyri0 - 1Vòng 1
-
23:30B71 SandoyAB Argir0 - 0Vòng 1
-
90 phút [0-0], 120 phút [1-1], Penalty [5-6]
-
23:30HoyvikVikingur Gota1 - 1Vòng 1
-
08:001Real EspanaGenesis2 - 0Vòng Clausura / 17
-
01:00Paksi SEKisvarda1 - 1Vòng Bán kết
-
23:30Aris ThessalonikiOlympiakos Piraeus0 - 0Vòng Vô địch / 7
-
21:001LamiaPAOK Saloniki1 - 0Vòng Vô địch / 7
-
02:15FjolnirUMF Selfoss1 - 1Vòng 3
-
03:00U19 IA KariU19 Haukar2 - 0Vòng
-
02:30U19 Breidablik Augnablik SmariU19 Afturelding Hviti3 - 0Vòng
-
02:10U19 IR LettirU19 Fram Ulfarnir0 - 2Vòng
-
01:00U19 Valur KH HlidarendiU19 Stjarnan KFG1 - 0Vòng
-
01:30Nữ HK KopavogurNữ Grotta0 - 0Vòng 1
-
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-4]
-
00:30Al NajafBaghdad1 - 1Vòng 23
-
16:00Tzeirey Um El FahemHapoel Bueine0 - 4Vòng Miền Bắc / 29
-
22:00U19 Bnei SakhninU19 Ashdod MS1 - 2Vòng
-
22:00U19 Hapoel Raanana RoeiU19 Hapoel Hadera0 - 1Vòng
-
21:30U19 Maccabi Petah Tikva Asis DabidU19 Hapoel Beer Sheva0 - 1Vòng
-
20:00Drita GjilanPrishtina0 - 0Vòng
-
90 phút [0-0], 2 lượt [0-0], 120 phút [0-1],
-
20:00BallkaniSuhareka1 - 0Vòng
-
23:00Kauno ZalgirisBanga Gargzdai0 - 2Vòng 10
-
22:00TransINVEST VilniusHegelmann Litauen0 - 0Vòng 10
-
23:00Zimbru ChisinauSheriff Tiraspol0 - 0Vòng Bán kết
-
23:00Petrocub HIncestiBalti2 - 1Vòng Bán kết
-
22:00BeraneIskra Danilovgrad0 - 1Vòng 31
-
22:00Bokelj KotorKom0 - 0Vòng 31
-
22:00PodgoricaGrbalj Radanovici2 - 1Vòng 31
-
22:00Internacional PodgoricaOFK Igalo0 - 0Vòng 31
-
22:00OtrantLovcen Cetinje13 - 0Vòng 31
-
23:00AskoyBrann2 - 2Vòng 2
-
23:00BaerumStabaek0 - 3Vòng 2
-
23:00BjargAsane Fotball0 - 2Vòng 2
-
23:00Eidsvold TurnMjondalen0 - 0Vòng 2
-
23:00ElverumHamKam1 - 3Vòng 2
-
23:00Flekkeroy ILEgersunds IK10 - 0Vòng 2
-
23:00IF FloyaTromso IL0 - 2Vòng 2
-
23:00Fram LarvikArendal0 - 2Vòng 2
-
23:001FroyaSogndal1 - 1Vòng 2
-
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [5-6]
-
23:00IL HoddAalesund0 - 0Vòng 2
-
90 phút [0-0], 120 phút [1-0]
-
23:00JunkerenBodo Glimt0 - 1Vòng 2
-
23:00Kjelsas ILKongsvinger1 - 2Vòng 2
-
23:00MandalskamerateneBryne0 - 2Vòng 2
-
23:00MelhusRanheim IL10 - 4Vòng 2
-
23:00Pors GrenlandOdd Grenland0 - 0Vòng 2
-
23:00RadeMoss0 - 1Vòng 2
-
23:00FriggKFUM Oslo0 - 1Vòng 2
-
23:00SkjervoyAlta0 - 1Vòng 2
-
23:00Stjordals BlinkLevanger0 - 1Vòng 2
-
23:00Stord ILLysekloster0 - 1Vòng 2
-
23:00Strindheim ILMolde0 - 1Vòng 2
-
23:00TorvastadViking1 - 2Vòng 2
-
23:00SK TraeffKristiansund BK1 - 1Vòng 2
-
23:00Ullensaker/Kisa ILRosenborg1 - 2Vòng 2
-
23:00Vard HaugesundSandnes Ulf0 - 3Vòng 2
-
00:30Mamelodi SundownsSekhukhune United2 - 0Vòng 26
-
14:30Auckland CityBay Olympic0 - 1Vòng
-
22:00Avangard KurskKaluga0 - 2Vòng Giai đoạn 2 / 10
-
22:00Tekstilshchik IvanovoTorpedo Miass0 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 10
-
21:00Volga UlyanovskKhimik Dzerzhinsk0 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 2
-
20:00Mashuk-KMVDinamo Bryansk0 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 10
-
20:00Irtysh OmskSpartak Kostroma0 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 10
-
23:001Rotor VolgogradVeles Moscow0 - 2Vòng Giai đoạn 2 / 10
-
22:30Chayka PeschUfa1 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 10
-
22:00Metallurg LipetskChelyabinsk0 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 10
-
19:30NovosibirskRodina Moskva 211 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 10
-
18:301Krasnodar 2Murom1 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 10
-
20:00FK PobedaSevastopol0 - 0Vòng 1
-
20:00Kuban HoldingSpartak Nalchik0 - 1Vòng 1
-
03:00Comerciantes UnidosAlianza Atletico0 - 0Vòng Apertura / 12
-
03:30Deportivo MunicipalDeportivo Coopsol1 - 0Vòng
-
23:00SJK SeinajokiHJK Helsinki1 - 1Vòng 15
-
22:30JaroKapylan Pallo2 - 0Vòng 3
-
22:30KTP KotkaSJK Akatemia3 - 1Vòng 3
-
22:30PK-35 VantaaTurun Palloseura0 - 0Vòng 3
-
22:30JaPSSalPa Salo1 - 2Vòng 3
-
22:30Mikkelin PalloilijatJIPPO1 - 1Vòng 3
-
23:00P-IirotHJS Akatemia1 - 2Vòng 4
-
23:00TPV TampereIlves-Kissat0 - 0Vòng 4
-
23:00HonkaEBK Espoo0 - 0Vòng 4
-
23:30KirkkonummiPK Keski Uusimaa PKKU0 - 1Vòng 3
-
00:00NuPS 2PPS Old Stars0 - 1Vòng 3
-
22:30Al-Arabi SCAl Markhiya1 - 1Vòng 21
-
22:30Al RayyanAl-Ahli Doha1 - 1Vòng 21
-
22:30Al-WakraAl-Gharafa SC0 - 1Vòng 21
-
22:30Muaither SCQatar SC2 - 3Vòng 21
-
22:302Al-ShamalAl-Sadd10 - 2Vòng 21
-
22:30Umm SalalAl Duhail SC20 - 0Vòng 21
-
23:00Farul ConstantaRapid 19231 - 1Vòng Vô địch / 6
-
20:45Universitatea ClujCSM Politehnica Iasi0 - 0Vòng Trụ hạng / 6
-
23:00CS MioveniUnirea Slobozia0 - 1Vòng Lên hạng / 6
-
21:00CSC 1599 SelimbarCsikszereda Miercurea1 - 1Vòng Lên hạng / 6
-
20:30Nữ Olimpia ClujNữ Farul Constanta0 - 0Vòng
-
19:00Nữ Banat GirlsNữ CSM Alexandria1 - 2Vòng
-
16:30Nữ SSU Politehnica TimisoaraNữ Csikszereda Miercurea0 - 0Vòng
-
23:15Al BukayriyahAl-Qadasiya1 - 1Vòng 29
-
23:15Al-JabalainAl Najma0 - 0Vòng 29
-
00:45Al-Faisaly HarmahAl-Arabi1 - 0Vòng 29
-
23:00Viktoria PlzenFastav Zlin2 - 0Vòng Bán kết
-
16:00U19 Vysocina JihlavaU19 Sparta Praha0 - 3Vòng 19
-
21:00Radnicki 1923 KragujevacVojvodina0 - 0Vòng Bán kết
-
21:30Dolny KubinHumenne0 - 0Vòng 26
-
21:30PetrzalkaSpisska Nova Ves2 - 0Vòng 26
-
21:30Povazska BystricaKFC Komarno1 - 1Vòng 26
-
21:301MSK Puchov1 FC Tatran Presov1 - 0Vòng 26
-
21:30STK SamorinMSK Zilina 21 - 1Vòng 26
-
21:30Liptovsky MikulasSlavoj Trebisov0 - 0Vòng 26
-
20:001Slovan Bratislava BMalzenice12 - 2Vòng 26
-
20:001Nữ TopolcanyNữ Tatran Presov1 - 3Vòng
-
22:45Gran TarajalCD Buzanada0 - 0Vòng 26
-
19:00Buriram UnitedLamphun Warrior0 - 0Vòng Tứ kết
-
90 phút [1-1], 120 phút [2-1],
-
18:30RatchaburiPathum United0 - 1Vòng Tứ kết
-
18:00Chiangrai UnitedPort1 - 1Vòng Tứ kết
-
00:30AnkaragucuBesiktas0 - 0Vòng Bán kết
-
00:00Degerfors IFHelsingborgs IF1 - 1Vòng 4
-
01:15BadenAarau0 - 0Vòng 31
-
00:30BellinzonaSchaffhausen0 - 1Vòng 31
-
00:30Neuchatel XamaxWil0 - 1Vòng 31
-
14:00U21 Zhejiang Professional FCU21 Cangzhou Mighty Lions FC1 - 1Vòng
-
19:30SagadamAltyn Asyr0 - 2Vòng 10
-
19:00Kopetdag AsgabatAsgabat0 - 0Vòng 10
-
18:00EnergetikAhal0 - 1Vòng 10
-
23:00NECBidco Bul0 - 0Vòng
-
20:00ExpressKitara1 - 1Vòng
-
18:30Tashkent VFAChigatoy11 - 1Vòng
-
18:00Buxoro UniversityZaamin2 - 1Vòng
-
01:301Denbigh TownBangor 18762 - 0Vòng 28
-
20:00Bikita MineralsSimba Bhora1 - 0Vòng 8
-
20:00Chicken InnHwange Colliery1 - 0Vòng 8
-
20:00PlatinumZPC Kariba0 - 0Vòng 8
-
20:00Herentals CollegeHighlanders0 - 2Vòng 8
-
20:00Ngezi Platinum StarsYadah2 - 1Vòng 8
-
20:00TeloneBulawayo Chiefs0 - 0Vòng 8