Kqbd số, bdkq hn, trực tiếp kết quả bóng đá hôm nay
Kết quả bóng đá hôm nay: trực tiếp kqbd hn giải Anh Đức Pháp Ý TBN VN tối và đêm qua. Trực tiếp tỷ số bóng đá hôm nay: bdkq hn, tt kqbđ NHA WC Euro mới nhất. Bongda.me là trang web xem kết quả bóng đá trực tuyến số 1 ở Việt Nam. Trực tiếp bdkq hôm nay: Wap xem trực tuyến kết quả bóng đá hôm nay chính xác hơn so với kqbd plus net và mobi. Trực tiếp kqbd hôm nay: tra cứu thống kê bóng đá số, kqbd trực tuyến nhanh nhất. Xem ketquabongda hôm nay, kqbd số liệu trực tuyến 24/7.
-
19:15ViettelHoàng Anh Gia Lai0 - 1Vòng 16
- QC
-
18:00Bà Rịa Vũng Tàu FCPhố Hiến FC11 - 0Vòng 15
-
17:00Hòa Bình FCPhú Thọ FC1 - 0Vòng 15
-
16:00Huế FCĐồng Nai FC0 - 0Vòng 15
-
16:00Phù Đổng Ninh BìnhĐà Nẵng FC0 - 0Vòng 15
-
22:30LiverpoolTottenham Hotspur2 - 0Vòng 36
-
20:00Brighton & Hove AlbionAston Villa0 - 0Vòng 36
-
20:00ChelseaWest Ham United3 - 0Vòng 36
-
02:00Rayo VallecanoAlmeria0 - 1Vòng 34
-
02:00SevillaGranada1 - 0Vòng 34
-
23:30ValenciaAlaves0 - 0Vòng 34
-
21:15Celta VigoVillarreal12 - 1Vòng 34
-
19:001OsasunaReal Betis0 - 2Vòng 34
-
00:30HeidenheimMainz 050 - 1Vòng 32
-
22:30Eintracht FrankfurtBayer Leverkusen1 - 2Vòng 32
-
20:30Union BerlinVfL Bochum0 - 3Vòng 32
-
01:45AS RomaJuventus1 - 1Vòng 35
-
23:00AC MilanGenoa1 - 1Vòng 35
- QC
-
20:00EmpoliFrosinone0 - 0Vòng 35
-
20:00Hellas VeronaFiorentina1 - 1Vòng 35
-
17:301CagliariLecce1 - 0Vòng 35
-
19:00U21 LiverpoolU21 Crystal Palace0 - 2Vòng Play-offs
-
02:00TenerifeRacing de Ferrol0 - 0Vòng 38
-
23:301EldenseLeganes1 - 0Vòng 38
-
23:30Real ZaragozaBurgos CF1 - 1Vòng 38
-
21:15Andorra CFAlbacete0 - 0Vòng 38
-
21:15EspanyolSporting de Gijon0 - 0Vòng 38
-
19:00EibarSD Amorebieta2 - 0Vòng 38
-
18:30ElversbergHertha Berlin1 - 1Vòng 32
-
18:30Hannover 96Paderborn 073 - 2Vòng 32
-
18:30Wehen WiesbadenHolstein Kiel0 - 0Vòng 32
-
20:00CittadellaBari 19081 - 1Vòng 37
-
20:00Cosenza Calcio 1914Spezia1 - 1Vòng 37
-
20:00ModenaComo0 - 0Vòng 37
-
20:00PalermoAscoli2 - 1Vòng 37
-
20:001Parma Calcio 1913Cremonese10 - 1Vòng 37
-
20:00PisaSudtirol1 - 0Vòng 37
-
20:00SampdoriaAC Reggiana 19191 - 0Vòng 37
-
20:00TernanaUS Catanzaro 19290 - 0Vòng 37
-
20:00VeneziaFeralpiSalo0 - 0Vòng 37
-
20:00BresciaCalcio Lecco2 - 0Vòng 37
-
01:00Feyenoord RotterdamPEC Zwolle2 - 0Vòng 32
- QC
-
21:45AZ AlkmaarTwente Enschede0 - 1Vòng 32
-
19:30VolendamAjax Amsterdam0 - 1Vòng 32
-
19:30UtrechtVitesse Arnhem0 - 0Vòng 32
-
17:15Heracles AlmeloRKC Waalwijk0 - 2Vòng 32
-
17:15PSV EindhovenSparta Rotterdam2 - 2Vòng 32
-
20:30U17 Nữ Thụy ĐiểnU17 Nữ Pháp0 - 1Vòng Bảng
-
18:00U17 Nữ AnhU17 Nữ Na Uy2 - 0Vòng Bảng
-
06:30U20 Nữ VenezuelaU20 Nữ Argentina1 - 1Vòng Chung kết / 5
-
04:00U20 Nữ ParaguayU20 Nữ Colombia0 - 0Vòng Chung kết / 5
-
00:45Nữ ChelseaNữ Bristol City2 - 0Vòng 21
-
21:00Nữ West Ham UnitedNữ Leicester City1 - 1Vòng 21
-
20:15Nữ Manchester CityNữ Arsenal1 - 0Vòng 21
-
20:00Nữ LiverpoolNữ Manchester United1 - 0Vòng 21
-
01:30Nữ Madrid CFFNữ Real Madrid0 - 1Vòng 26
-
23:00Nữ Real BetisNữ Sevilla FC0 - 0Vòng 26
-
21:00Nữ Sporting De HuelvaLevante Las Planas0 - 0Vòng 26
-
17:00Nữ Levante UDNữ Real Sociedad2 - 3Vòng 26
-
23:30Nữ Werder BremenNữ Duisburg3 - 0Vòng 20
-
19:00Nữ FreiburgNữ SG Essen-Schonebeck0 - 0Vòng 20
-
20:00Nữ AC MilanNữ Como 20001 - 0Vòng Trụ hạng / 8
-
17:30Nữ AS RomaNữ Inter Milan2 - 3Vòng Play-Offs vô địch / 8
-
17:30Nữ SampdoriaNữ Napoli12 - 0Vòng Trụ hạng / 8
-
23:00Nizhny NovgorodSpartak Moscow0 - 0Vòng 27
-
20:30Dynamo MoscowPFC Sochi0 - 0Vòng 27
-
22:001PFK KubanLeningradets10 - 2Vòng 31
-
18:00TyumenAkron Togliatti0 - 1Vòng 31
-
04:30Botafogo RJBahia0 - 1Vòng 5
-
04:30Cuiaba MTPalmeiras0 - 1Vòng 5
-
02:00Atletico ParanaenseVasco da Gama RJ11 - 0Vòng 5
-
02:001Vitoria Salvador BASao Paulo0 - 1Vòng 5
-
02:00Brusque SCGoias0 - 1Vòng 3
-
03:00Nữ BragantinoNữ Real Brasilia FC0 - 0Vòng 9
-
01:00Nữ Sao PauloNữ Atletico Mineiro3 - 0Vòng 9
-
01:301Estudiantes La PlataVelez Sarsfield11 - 0Vòng Tứ kết
-
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [4-3],
-
07:101QuilmesAlvarado Mar del Plata0 - 1Vòng 14
-
03:00Ferro Carril OesteGimnasia Jujuy1 - 0Vòng 14
-
02:00Gimnasia y TiroNueva Chicago0 - 0Vòng 14
-
01:30Chacarita JuniorsTristan Suarez1 - 1Vòng 14
-
05:45Seattle SoundersLos Angeles Galaxy0 - 0Vòng 5
-
03:00New York CityColorado Rapids0 - 1Vòng 5
-
07:00Nữ BayNữ Chicago Red Stars1 - 1Vòng 5
-
05:00Nữ Orlando PrideNữ Racing Louisville1 - 0Vòng 5
-
00:00Nữ Houston DashNữ Kansas City NWSL0 - 1Vòng 5
-
07:05Leones NegrosClub Atletico La Paz0 - 0Vòng Bán kết C
-
05:00CF AtlanteClub Chivas Tapatio11 - 1Vòng Bán kết C
-
23:00Al-AhedCentral Coast Mariners0 - 0Vòng Chung kết
-
14:001Melbourne VictoryMelbourne City10 - 1Vòng Loại trực tiếp
-
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [3-2],
-
14:30Gimcheon SangmuIncheon United1 - 0Vòng 11
-
12:00SuwonGangwon0 - 0Vòng 11
-
14:301Jeonnam DragonsGyeongnam0 - 1Vòng 10
-
12:00SeongnamSuwon Samsung Bluewings1 - 0Vòng 10
-
13:00Changwon CityMokpo12 - 0Vòng 8
-
03:00St Vincent & GrenadinesDominica0 - 0Vòng Tháng 5
-
21:00U17 JamaicaU17 Trinidad và Tobago1 - 1Vòng Tháng 5
-
19:001Sichuan JiuniuShanghai Port0 - 3Vòng 10
-
18:35Beijing GuoanChengdu Rongcheng2 - 0Vòng 10
-
18:35Wuhan Three TownsQingdao Hainiu1 - 0Vòng 10
-
18:00Meizhou HakkaCangzhou Mighty Lions0 - 1Vòng 10
-
17:001Shanghai ShenhuaZhejiang Professional12 - 0Vòng 10
-
14:30Nantong ZhiyunChangchun YaTai1 - 1Vòng 10
-
18:30Nanjing CityJiangxi Beidamen1 - 1Vòng 9
-
14:30Shanghai Jiading HuilongGuangxi Pingguo Haliao0 - 0Vòng 9
-
14:00Shenyang UrbanShijiazhuang Kungfu0 - 1Vòng 9
-
18:30Haimen CodionDalian Kuncheng0 - 0Vòng Miền Bắc / 7
-
15:00ShangYu PterosaurGuangzhou Power0 - 1Vòng Miền Nam / 7
-
15:00Hubei IstarRizhao Yuqi1 - 0Vòng Miền Bắc / 7
-
14:30Xian RonghaiShandong Taishan 20 - 2Vòng Miền Bắc / 7
-
14:00Langfang Glory CityShaanXi Union1 - 0Vòng Miền Bắc / 7
-
14:00Nữ Changchun Jiuyin LeasingNữ Jiangsu Wuxi10 - 0Vòng 6
-
14:00Nữ HeNan JianyeNữ Zhejiang Hangzhou0 - 0Vòng 6
-
14:00Nữ Shanghai RCBNữ Beijing BeiKong1 - 0Vòng 6
-
19:00PrachuapLamphun Warrior0 - 0Vòng 27
-
18:00PortChonburi2 - 0Vòng 27
-
17:30Khonkaen UnitedBangkok United0 - 1Vòng 27
-
23:00National Bank of EgyptEnppi1 - 1Vòng 21
-
23:001SmouhaZamalek0 - 0Vòng 21
-
23:30Inter Club D'EscaldesCE Carroi3 - 0Vòng 25
-
21:00Atletic EscaldesUE Santa Coloma0 - 2Vòng 25
-
18:30Penya EncarnadaCF Esperanca0 - 0Vòng 25
-
16:00OrdinoAtletic America0 - 0Vòng 25
-
22:00Sport LubangoPrimeiro 1 de Agosto0 - 0Vòng 24
-
21:30Desportivo HuilaSanta Rita1 - 0Vòng 24
-
21:00BromleySolihull Moors1 - 0Vòng Promotion Play-offs Final
-
90 phút [2-2], 120 phút [2-2], Penalty [4-3],
-
20:00Nữ BurnleyNữ Derby County0 - 1Vòng 22
-
20:00Nữ Halifax TownNữ Fylde LFC0 - 0Vòng 22
-
20:00Nữ Huddersfield TownNữ Stourbridge0 - 0Vòng 22
-
20:00Nữ Liverpool FedsNữ Wolves0 - 1Vòng 22
-
20:00Nữ Nottingham ForestNữ Stoke City2 - 0Vòng 22
-
20:00Nữ West Bromwich WFCNữ Newcastle0 - 0Vòng 22
-
21:00MarlowLeatherhead0 - 0Vòng
-
20:00Nữ Queens Park RangersNữ AFC Sudbury2 - 4Vòng
-
20:00Nữ AFC WimbledonNữ Old Actonians1 - 0Vòng
-
20:00Nữ Northampton TownNữ Notts County1 - 0Vòng
-
20:00Nữ SheffieldNữ Sporting Khalsa1 - 2Vòng
-
20:00Nữ Barnsley LFCNữ Doncaster Belles3 - 0Vòng
-
20:00Nữ United of ManchesterNữ Hull City0 - 1Vòng
-
20:00Nữ Ashford Town MiddxNữ Norwich City1 - 0Vòng
-
20:00Nữ Leek Town LadiesNữ Solihull Moors0 - 5Vòng
-
22:00Rapid WienRed Bull Salzburg0 - 0Vòng Play-Offs vô địch / 30
-
19:30SK Áo KlagenfurtLASK Linz0 - 1Vòng Play-Offs vô địch / 30
-
19:301Sturm GrazTSV Hartberg0 - 1Vòng Play-Offs vô địch / 30
-
15:30First ViennaSV Ried2 - 1Vòng 26
-
20:00Rheindorf Altach BSPG Silz Motz1 - 1Vòng 24
-
20:00WolfurtKufstein0 - 1Vòng 24
-
15:30ASK KlagenfurtWolfsberger AC Amateure10 - 0Vòng 25
-
01:30Deportivo MerloSacachispas11 - 0Vòng Apertura / 15
-
01:301Deportivo LaferrereExcursionistas BsAs0 - 2Vòng Apertura / 15
-
01:30LiniersSportivo Italiano1 - 0Vòng Apertura / 15
-
01:30Villa DalmineArgentino de Merlo10 - 0Vòng Apertura / 15
-
22:30Deportivo ArmenioFlandria10 - 0Vòng Apertura / 15
-
05:00Defensores Belgrano Villa RamalloIndependiente Chivilcoy0 - 1Vòng
-
03:00Sportivo Las ParejasGimnasia Esgrima CdU13 - 1Vòng
-
02:00Club CipollettiVilla Mitre0 - 1Vòng
-
02:00Huracan Las HerasCiudad Bolivar11 - 1Vòng
-
02:00GutierrezSan Martin Mendoza0 - 0Vòng
-
01:30OlimpoGerminal de Rawson0 - 0Vòng
-
01:30SansinenaCirculo Deportivo1 - 0Vòng
-
21:009 de Julio RafaelaEl Linqueno11 - 0Vòng
-
21:00Kimberley Mar del PlataSol de Mayo0 - 0Vòng
-
01:30Club LujanClaypole0 - 0Vòng Apertura / 16
-
01:30Deportivo MunizCentral Cordoba De Rosario1 - 1Vòng Apertura / 16
-
01:30General LamadridPuerto Nuevo1 - 0Vòng Apertura / 16
-
01:302Justo Jose de UrquizaCentro Espanol0 - 0Vòng Apertura / 16
-
01:30Sportivo BarracasCentral Ballester11 - 1Vòng Apertura / 16
-
01:00Nữ CA BanfieldNữ San Luis FC0 - 1Vòng
-
01:00Nữ BelgranoNữ CA Excursionistas15 - 0Vòng
-
22:00Nữ Boca JuniorsNữ Racing Club0 - 1Vòng
-
21:001Nữ IndependienteNữ Huracan1 - 0Vòng
-
19:00Alashkert B MartuniBKMA 2 Yerevan0 - 2Vòng 26
-
19:00Noah 2Pyunik 20 - 0Vòng 26
-
14:00Nữ Manly UnitedNữ Gladesville Ravens0 - 0Vòng 10
-
14:001Nữ Blacktown SpartansNữ Northern Tigers0 - 1Vòng 10
-
14:00Nữ UNSW FCNữ Sydney University0 - 0Vòng 10
-
13:40Nữ Bulls AcademyNữ Emerging Jets0 - 0Vòng 10
-
12:00Nữ Calder UnitedNữ Preston Lions0 - 2Vòng 7
-
14:30Sydney YouthAPIA Leichhardt Tigers0 - 6Vòng 13
-
12:001Sydney UnitedWestern Sydney Wanderers AM2 - 0Vòng 13
-
12:00Wollongong WolvesCentral Coast Mariners Academy2 - 1Vòng 13
-
12:00U20 St George SaintsU20 Sydney Olympic3 - 0Vòng
-
14:00Nữ MitcheltonNữ Brisbane Olympic0 - 0Vòng
-
13:00Nữ CapalabaNữ Robina City0 - 3Vòng
-
14:00Gold Coast KnightsSunshine Coast Wanderers11 - 1Vòng
-
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [2-4],
-
14:00Nữ BalcattaNữ Subiaco AFC3 - 0Vòng 5
-
14:00Nữ Perth RedStarNữ Fremantle City1 - 1Vòng 5
-
12:00Nữ UWA-Nedlands FCNữ Murdoch Uni Melville1 - 0Vòng 5
-
13:00Eastern Suburbs BrisbaneMoreton City 20 - 1Vòng Bảng
-
12:00Ipswich CityCapalaba0 - 0Vòng Bảng
-
22:00Araz NakhchivanSabah FK Baku0 - 1Vòng 33
-
19:301Turan TovuzZira FK0 - 1Vòng 33
-
22:301Legia WarszawaRadomiak Radom0 - 0Vòng 31
-
20:00Korona KielcePiast Gliwice0 - 1Vòng 31
-
17:30Warta PoznanWidzew lodz2 - 1Vòng 31
-
23:00Znicz PruszkowChrobry Glogow0 - 1Vòng 31
-
20:00Wisla PlockMotor Lublin0 - 0Vòng 31
-
17:401Bruk Bet Termalica NiecieczaPolonia Warszawa1 - 1Vòng 31
-
21:00Zaglebie Lubin 2Pogon Siedlce0 - 2Vòng 31
-
22:00Siarka TarnobrzegOrleta Radzyn Podlaski2 - 0Vòng
-
19:00Rekord BielskoLZS Starowice Dolne3 - 0Vòng
-
17:00Slask Wroclaw 2Gornik Polkowice0 - 0Vòng
-
22:00Nữ GKS KatowiceNữ AZS UJ Krakow1 - 0Vòng 19
-
20:00Nữ Czarni SosnowiecNữ Rekord Bielsko2 - 1Vòng 19
-
18:00Nữ Stomil OlsztynNữ Pogon Tczew2 - 0Vòng 19
-
17:00Nữ WKS Slask WroclawNữ APLG Gdansk0 - 0Vòng 19
-
16:45Nữ Pogon SzczecinNữ SMS Lodz0 - 0Vòng 19
-
17:00U19 SandecjaU19 Rakow Czestochowa0 - 2Vòng 26
-
00:15KortrijkKAS Eupen11 - 0Vòng Trụ hạng / 5
-
23:30St GilloiseAnderlecht0 - 0Vòng Play-Offs vô địch / 7
-
21:00Oud Heverlee LeuvenStandard Liege0 - 1Vòng Play-Offs Cúp C3 / 7
-
18:30Royal AntwerpClub Brugge0 - 0Vòng Play-Offs vô địch / 7
-
21:00Lommel SKKMSK Deinze0 - 0Vòng Play-Offs lên hạng chung kết
-
01:00ASEC MimosasLys Sassandra1 - 0Vòng
-
23:00AF Amadou Diallo DjekanouSporting Gagnoa0 - 0Vòng
-
23:00San PedroStade Abidjan0 - 0Vòng
-
22:30AS Indenie AbengourouRacing dAbidjan0 - 0Vòng
-
02:30FamalicaoBenfica0 - 0Vòng 32
-
00:00AroucaEstrela Amadora0 - 0Vòng 32
-
00:001BragaCasa Pia AC1 - 1Vòng 32
-
21:30FarenseGD Estoril Praia2 - 1Vòng 32
-
00:00SL Benfica 2Pacos Ferreira2 - 0Vòng 32
-
21:30VilaverdenseSCU Torreense0 - 1Vòng 32
-
20:00CD NacionalPorto 22 - 0Vòng 32
-
17:00PenafielMaritimo0 - 1Vòng 32
-
21:00Nữ Clube Atletico OurienseNữ Sporting Clube de Portugal0 - 3Vòng
-
17:00Nữ Valadares GaiaNữ Benfica0 - 1Vòng
-
17:00Nữ VilaverdenseNữ Maritimo1 - 0Vòng
-
22:00U19 FarenseU19 Benfica0 - 0Vòng Vô địch / 11
-
17:00U19 PortoU19 Famalicao11 - 2Vòng Vô địch / 11
-
02:00San Antonio Bulo BuloUniv de Vinto11 - 0Vòng Apertura Final
-
05:00Athletic Club MGABC Natal/RN0 - 0Vòng 3
-
02:30Botafogo PBRemo Belem PA1 - 0Vòng 3
-
02:30FigueirenseAparecidense GO0 - 0Vòng 3
-
04:00America FC Natal RNUniclinic Atletico Cearense CE2 - 0Vòng
-
03:00Costa Rica MSInter de Limeira0 - 2Vòng
-
03:00CRAC GOBrasiliense DF0 - 0Vòng
-
02:30Manaus FC AMHumaita AC1 - 0Vòng
-
02:30Porto Velho/ROTrem AP1 - 1Vòng
-
02:00AnapolisMixto MT1 - 0Vòng
-
02:00Cascavel PRCianorte PR1 - 1Vòng
-
02:00Itabaiana SECS Esportivo AL1 - 1Vòng
-
02:00Retro/PEJuazeirense BA0 - 0Vòng
-
02:00Treze Campina Grande PBSousa PB0 - 0Vòng
-
02:002Potiguar-M RNMaracana CE11 - 0Vòng
-
02:00Nữ Bahia de Feira BANữ Atletico Paranaense0 - 1Vòng
-
02:00Nữ Joao Carlos JCNữ Fortaleza0 - 0Vòng
-
01:00Atletico OttawaValour2 - 0Vòng 5
-
07:00O HigginsAudax Italiano0 - 2Vòng 11
-
04:30CobreloaEverton CD20 - 2Vòng 11
-
02:00Universidad de ChileDeportes Iquique0 - 1Vòng 11
-
23:30Union La CaleraNublense10 - 0Vòng 11
-
04:30Rangers TalcaCurico Unido0 - 1Vòng 11
-
23:30CD AntofagastaDeportes Limache1 - 1Vòng 11
-
02:001Iberia Los AngelesComunal Cabrero10 - 1Vòng 2
-
90 phút [2-1], 2 lượt [2-2], Penalty [4-5],
-
07:30Deportiva Once CaldasLa Equidad1 - 0Vòng Quadrangular(A)
-
05:15Independiente Santa FeDeportes Tolima0 - 0Vòng Quadrangular(A)
-
03:001BogotaBarranquilla1 - 0Vòng 15
-
03:00Real CartagenaOrsomarso1 - 0Vòng 15
-
03:00Real SoachaLeones3 - 1Vòng 15
-
03:00Union MagdalenaTigres0 - 0Vòng 15
-
05:00Nữ DepIndependiente MedellinNữ Inter Palmira2 - 0Vòng
-
04:00Nữ Alianza PetroleraNữ Atletico Nacional0 - 1Vòng
-
04:00Nữ Deportivo PereiraNữ Cucuta2 - 0Vòng
-
04:00PuntarenasDeportivo Saprissa0 - 0Vòng Clausura / 12
-
00:00Cartagines Deportiva SASantos de Guapiles1 - 0Vòng Clausura / 12
-
00:30NK RijekaDinamo Zagreb0 - 0Vòng 33
-
22:00Hajduk SplitNK Varteks Varazdin0 - 0Vòng 33
-
22:00NK Croatia ZmijavciBijelo Brdo3 - 0Vòng 29
-
19:50Zrinski JurjevacNK Dugopolje2 - 1Vòng 29
-
20:30U19 HNK SibenikU19 Kustosija1 - 0Vòng
-
19:00U19 HNK CibaliaU19 HNK Gorica0 - 1Vòng
-
17:30TaipowerTaipei Vikings11 - 0Vòng 3
-
17:30Taiwan ShihuAthletic Club Taipei11 - 0Vòng 3
-
14:30Hang YuenTaichung Futuro0 - 1Vòng 3
-
14:30Ming Chuan UniversityTainan City0 - 3Vòng 3
-
23:00MidtjyllandBrondby2 - 2Vòng Vô địch / 6
-
21:00Silkeborg IFCopenhagen0 - 2Vòng Vô địch / 6
-
19:00Hvidovre IFViborg0 - 0Vòng Trụ hạng / 6
-
19:00LyngbyRanders10 - 0Vòng Trụ hạng / 6
-
21:00HB KogeHillerod Fodbold1 - 1Vòng Trụ hạng / 28
-
20:00Aalborg BKHobro IK2 - 2Vòng Lên hạng / 28
-
19:00HelsingorAC Horsens0 - 0Vòng Trụ hạng / 28
-
19:00Brabrand IFThisted0 - 0Vòng Trụ hạng / 4
-
18:00Holstebro BKVejgaard BK0 - 1Vòng Trụ hạng / 4
-
00:30Ingolstadt 04SV Waldhof Mannheim10 - 0Vòng 36
-
21:30HallescherSpVgg Unterhaching0 - 0Vòng 36
-
18:30Preuben MunsterSaarbrucken3 - 0Vòng 36
-
19:00SC Paderborn 07 2SSVg Velbert0 - 0Vòng 32
-
20:30Fortuna Koln AmSV Porz 19192 - 0Vòng
-
20:30BuderichSpVg Schonnebeck1 - 1Vòng
-
20:30SCStTonisDJK Adler Union Frintrop1 - 1Vòng
-
20:00TVD VelbertTSV Meerbusch0 - 1Vòng
-
20:00VFB HombergRatingen SV0 - 0Vòng
-
20:00Eckernforder SVVfB Lubeck Am11 - 3Vòng
-
20:00SV Westfalia RhynernSpVgg Erkenschwick0 - 0Vòng
-
20:00Bergisch Gladbach 09TuS BW Konigsdorf1 - 0Vòng
-
20:00Lupo-Martini WolfsburgBlau Weiss Bornreihe10 - 1Vòng
-
20:001Eintracht RheineBrunninghausen0 - 0Vòng
-
20:001TUS BovinghausenSG Finnentrop/Bamenohl2 - 0Vòng
-
20:001Union 60 BremenVatan Spor Bremen3 - 0Vòng
-
20:00Siegburger SV 04Germania Teveren1 - 2Vòng
-
20:00TuS Komet ArstenLeher Turnerschaft0 - 1Vòng
-
19:00SV EichedeTSV Bordesholm2 - 0Vòng
-
19:00Hertha ZehlendorfTUS Makkabi Berlin1 - 0Vòng
-
21:00Lokomotive LeipzigChemie Leipzig10 - 2Vòng 32
-
18:00Greifswalder SV 04FSV Zwickau2 - 1Vòng 32
-
18:00FSV LuckenwaldeHansa Rostock Am1 - 0Vòng 32
-
18:00Viktoria Berlin 1889Chemnitzer0 - 0Vòng 32
-
20:00TUS BW LohneHolstein Kiel 21 - 0Vòng 32
-
19:00St Pauli IIBremer SV1 - 0Vòng 32
-
19:00U19 KaiserslauternU19 Greuther Furth0 - 1Vòng 25
-
18:00U19 HoffenheimU19 VfB Stuttgart0 - 1Vòng 25
-
16:00U19 Munchen 1860U19 Mainz1 - 1Vòng 25
-
19:0008 Homburg1 FSV Mainz 05 II0 - 0Vòng 32
-
19:00FSV FrankfurtEintracht Frankfurt Am0 - 0Vòng 32
-
19:00VfB Stuttgart IIVfR Aalen0 - 0Vòng 32
-
19:00Astoria WalldorfStuttgarter Kickers2 - 0Vòng 32
-
18:00U19 Arminia BielefeldU19 Wuppertaler SV2 - 0Vòng 25
-
18:00U19 Fortuna DusseldorfU19 SC Verl0 - 0Vòng 25
-
18:00U19 KolnU19 SC Paderborn 071 - 3Vòng 25
-
16:001U19 MonchengladbachU19 Bayer 04 Leverkusen12 - 0Vòng 25
-
16:00U19 BochumU19 MSV Duisburg0 - 1Vòng 25
-
16:00U19 DortmundU19 Schalke 041 - 0Vòng 25
-
16:00U19 Hertha BSC BerlinU19 VfL Osnabruck2 - 1Vòng 25
-
06:00Club Sport EmelecUniversidad Catolica Quito1 - 0Vòng Apertura / 11
-
03:30Independiente Del ValleDeportivo Cuenca0 - 0Vòng Apertura / 11
-
01:00Sociedad Deportiva AucasLibertad0 - 0Vòng Apertura / 11
-
18:30Flora TallinnLevadia Tallinn1 - 0Vòng 9
-
16:30Paide Linnameeskond 2Harju JK Laagri2 - 3Vòng 9
-
21:00Kuressaare 2Nomme JK Kalju II2 - 1Vòng 9
-
16:30Trans Narva 2Viljandi JK Tulevik1 - 0Vòng 9
-
23:00Nữ TabasaluNữ Tammeka Tartu2 - 0Vòng 5
-
23:00Nữ JK Tallinna KalevNữ Tallinna FC Ararat2 - 2Vòng 5
-
23:00HB TorshavnB36 Torshavn11 - 0Vòng 8
-
21:00IF FuglafjordurSkala IF0 - 2Vòng 8
-
22:00Bofoakwa TanoDreams1 - 0Vòng 29
-
22:00Asante KotokoLegon Cities1 - 0Vòng 29
-
22:00Bibiani Gold StarsBechem United0 - 0Vòng 29
-
22:00Great OlympicsMedeama0 - 0Vòng 29
-
22:00Heart of LionsNsoatreman1 - 0Vòng 29
-
22:00Real Tamale UnitedSamartex1 - 0Vòng 29
-
12:30Wing YeeCentral & Western0 - 0Vòng Tháng 5
-
00:30Bruno MagpiesLincoln Red Imps0 - 2Vòng
-
03:30CSD MunicipalClub Comunicaciones1 - 0Vòng Bán kết C
-
03:00CD Puerto de IztapaCD Marquense0 - 0Vòng
-
01:00Juventud CopaleraDeportivo San Pedro0 - 0Vòng
-
05:00OlanchoGenesis0 - 0Vòng Play-offs Clausura
-
17:00Hong Kong RangersU23 Hong Kong,Trung Quốc3 - 0Vòng 20
-
14:00North DistrictLeeMan0 - 1Vòng 20
-
14:00Resources CapitalSham Shui Po0 - 0Vòng 20
-
16:30Kwong Wah AAWing Go1 - 0Vòng 25
-
15:45Lucky MileMutual22 - 1Vòng 25
-
14:30Wan Chai SFWSE0 - 2Vòng 25
-
14:30Kowloon Cricket ClubYau Tsim Mong FT0 - 3Vòng 25
-
14:30Tuen Mun Football TeamSun Hei Sports Club2 - 0Vòng 25
-
14:30Chelsea FC Soccer School HKTung Sing0 - 1Vòng 25
-
12:30Dreams Metro GalleryKwun Tong FA1 - 1Vòng 25
-
12:30Fu MoonKwai Tsing District FA0 - 1Vòng 25
-
23:30Ferencvarosi TCDebreceni VSC0 - 0Vòng 31
-
21:00Kecskemeti TEPaksi SE10 - 0Vòng 31
-
22:00Budafoki MTESzeged Csanad1 - 0Vòng 31
-
22:00ETO FC GyorPecsi MFC11 - 1Vòng 31
-
22:00Szombathelyi HaladasKazincbarcikai0 - 2Vòng 31
-
22:00Kozarmisleny SEBVSC Zuglo0 - 1Vòng 31
-
22:00Nyiregyhaza SpartacusGyirmot SE10 - 1Vòng 31
-
22:00BFC SiofokCsakvari TK1 - 0Vòng 31
-
22:00SoroksarMosonmagyarovari TE1 - 2Vòng 31
-
22:00TiszakecskeAjka1 - 0Vòng 31
-
23:00Nữ Budaorsi SCNữ Astra Hungary12 - 0Vòng 21
-
20:00Nữ Puskas AkademiaNữ Gyori Dozsa1 - 3Vòng 21
-
02:15Fram ReykjavikFylkir2 - 1Vòng 5
-
02:15HK KopavogurVikingur Reykjavik1 - 0Vòng 5
-
00:00Stjarnan GardabaerIA Akranes1 - 1Vòng 5
-
23:00KA AkureyriKR Reykjavik10 - 1Vòng 5
-
22:30Gol GoharBaderan Tehran10 - 0Vòng 26
-
00:15Al Quwa Al JawiyaAl Karkh10 - 0Vòng 26
-
22:00ErbilAl Minaa Basra1 - 1Vòng 26
-
22:00DuhokAl-Hudod0 - 0Vòng 26
-
19:451Al TalabaBaghdad1 - 1Vòng 26
-
19:452Al-NaftNaft Misan0 - 1Vòng 26
-
20:00Rush AthleticDrogheda Town0 - 1Vòng
-
08:00WaterhouseMount Pleasant0 - 0Vòng Bán kết
-
05:00Arnett GardensCavalier1 - 1Vòng Bán kết
-
21:00Shakhter KaragandyKaisar0 - 0Vòng 7
-
19:00AFC Leopards SCBandari1 - 0Vòng
-
17:00Kakamega HomeboyzKenya Police1 - 0Vòng
-
20:00Drita GjilanFushe Kosova1 - 0Vòng 32
-
20:00LlapiFeronikeli2 - 2Vòng 32
-
20:00LiriaPrishtina0 - 0Vòng 32
-
20:00MalishevaGjilani0 - 0Vòng 32
-
20:00BallkaniDukagjini2 - 0Vòng 32
-
00:151KazmaAl-Jahra3 - 0Vòng Trụ hạng / 4
-
21:351KhaitanAl-Shabab KUW20 - 0Vòng Trụ hạng / 4
-
20:00Auda RigaRiga0 - 0Vòng 11
-
18:00ValmierasRigas FS0 - 0Vòng 11
-
21:00Tukums-2000 2Marupe0 - 0Vòng 5
-
20:00VentspilsSmiltene BJSS1 - 0Vòng 5
-
20:00Alahli NabatiyaTripoli2 - 0Vòng Trụ hạng / 12
-
18:00Siauliai 2Hegelmann Litauen 21 - 1Vòng 8
-
22:00Alternatyvus FKKlaipedos FM0 - 1Vòng 1
-
90 phút [1-1], 120 phút [1-1], Penalty [6-7]
-
19:00FK DembavaBabrungas2 - 0Vòng 1
-
18:00Sirijus KlaipedaDziugas Telsiai1 - 4Vòng 1
-
21:00Differdange 03Victoria Rosport0 - 1Vòng 27
-
21:00F91 DudelangeUnion Titus Petange1 - 0Vòng 27
-
21:00Jeunesse EschSwift Hesperange0 - 2Vòng 27
-
21:00UN Kaerjeng 97Wiltz 711 - 1Vòng 27
-
21:00Marisca MierschSchifflingen1 - 0Vòng 27
-
21:001MondercangeFola Esch0 - 0Vòng 27
-
21:00US Mondorf-les-BainsProgres Niederkorn0 - 2Vòng 27
-
21:00UNA StrassenRacing Union Luxembourg0 - 0Vòng 27
-
19:15Benfica de MacauHang Sai3 - 0Vòng Vô địch
-
17:00Chao Pak KeiLUN LOK2 - 0Vòng Vô địch
-
20:00St AndrewsLuqa St Andrew10 - 0Vòng Relegation Decider
-
90 phút [0-0], 120 phút [1-0],
-
07:00U23 Atletico San LuisU23 Club Leon0 - 0Vòng Tứ kết C
-
22:00U23 NecaxaU23 Juarez10 - 0Vòng Tứ kết C
-
18:15DerenTuv Buganuud0 - 0Vòng 19
-
15:151BavariansKhoromkhon Club0 - 1Vòng 19
-
23:00PodgoricaIskra Danilovgrad0 - 0Vòng 33
-
22:00BeraneBokelj Kotor0 - 1Vòng 33
-
21:30Grbalj RadanoviciOFK Igalo0 - 0Vòng 33
-
21:30Internacional PodgoricaLovcen Cetinje0 - 0Vòng 33
-
21:30OtrantKom3 - 0Vòng 33
-
08:15Real MonarchsLos Angeles FC 22 - 2Vòng
-
06:00Sporting Kansas City 2North Texas0 - 1Vòng
-
02:00Philadelphia Union 2Huntsville City0 - 0Vòng
-
02:00Toronto FC 2Columbus Crew 21 - 0Vòng
-
90 phút [1-1], Penalty [1-3],
-
00:15VikingTromso IL0 - 0Vòng 6
-
22:00Bodo GlimtStromsgodset0 - 0Vòng 6
-
22:00HaugesundKFUM Oslo0 - 1Vòng 6
-
22:00Kristiansund BKHamKam1 - 1Vòng 6
-
22:00Odd GrenlandFredrikstad0 - 0Vòng 6
-
22:00SandefjordMolde0 - 1Vòng 6
-
22:00Sarpsborg 08Lillestrom0 - 0Vòng 6
-
20:30Eik TonsbergSotra1 - 0Vòng 5
-
20:00JervBrann B2 - 1Vòng 5
-
19:00BrattvagArendal1 - 1Vòng 5
-
22:451UlfstindInnstranden3 - 3Vòng 5
-
21:00HarstadFredrikstad 22 - 0Vòng 5
-
19:30HonefossBodo Glimt 24 - 1Vòng 5
-
19:00Sprint-JeloyMjolner1 - 1Vòng 5
-
18:00SkjervoyKongsvinger IL 20 - 0Vòng 5
-
21:00Rosenborg BVerdal0 - 0Vòng 5
-
18:00Stabaek BRana1 - 0Vòng 5
-
20:00Asane Fotball 2Ardal2 - 0Vòng 5
-
19:00Mjondalen IF 2Flint1 - 0Vòng 5
-
19:00Skeid Oslo 2Askollen0 - 0Vòng 5
-
18:00BaerumFrigg1 - 2Vòng 5
-
19:00Fram LarvikStart Kristiansand B11 - 0Vòng 5
-
20:30Aalesund FK 2Ready1 - 0Vòng 5
-
20:00IL Hodd 2SK Traeff0 - 3Vòng 5
-
19:30Nữ BrannNữ Rosenborg0 - 1Vòng 6
-
20:00BarokaMarumo Gallants1 - 0Vòng 28
-
20:00Black LeopardsPretoria University1 - 1Vòng 28
-
20:00Casric StarsPlatinum City Rovers1 - 0Vòng 28
-
20:00JDR StarsOrbit College1 - 0Vòng 28
-
20:00MagesiMilford1 - 0Vòng 28
-
20:00Maritzburg UnitedHungry Lions0 - 0Vòng 28
-
20:001Pretoria CalliesVenda0 - 1Vòng 28
-
20:00Upington CityMM Platinum2 - 1Vòng 28
-
20:00StellenboschMamelodi Sundowns0 - 1Vòng Bán kết
-
22:00Rotor VolgogradChelyabinsk0 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 12
-
21:30Chayka PeschMurom2 - 1Vòng Giai đoạn 2 / 12
-
19:00Krasnodar 2Metallurg Lipetsk0 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 12
-
16:001NovosibirskVeles Moscow0 - 0Vòng Giai đoạn 2 / 12
-
16:00UfaRodina Moskva 22 - 1Vòng Giai đoạn 2 / 12
-
19:001KolomnaFK Kosmos Dolgoprudny0 - 1Vòng 5
-
18:30KompozitFK Kvant Obninsk2 - 2Vòng 5
-
18:00Arsenal Tula 2Salyut-Energia Belgorod3 - 0Vòng 5
-
18:00Zenit PenzaFK Oryol0 - 1Vòng 5
-
17:00FK Khimki 2Strogino Moscow1 - 0Vòng 5
-
21:00Rubin Kazan 2Sokol Kazan0 - 0Vòng 4
-
20:00Nữ Rubin KazanNữ CSKA Moscow0 - 1Vòng 8
-
21:05AL-NahdaAlrstak0 - 0Vòng 20
-
20:50Oman ClubDhofar0 - 1Vòng 20
-
06:30Sol de America2 de Mayo10 - 0Vòng Apertura / 16
-
04:00General Caballero JLMOlimpia Asuncion1 - 0Vòng Apertura / 16
-
21:001Atletico Colegiales12 de Junio VH11 - 2Vòng 5
-
21:00Independiente FBCDeportivo Recoleta0 - 1Vòng 5
-
03:001MelgarSport Boys Association1 - 0Vòng Apertura / 14
-
23:00Sporting CristalAlianza Atletico2 - 1Vòng Apertura / 14
-
03:00EM Deportivo BinacionalUCV Moquegua1 - 0Vòng
-
23:00AyacuchoAcademia Deportiva Cantolao0 - 0Vòng
-
22:30IFK MariehamnInter Turku0 - 1Vòng 5
-
20:00GnistanHaka0 - 2Vòng 5
-
22:30Mikkelin PalloilijatPK-35 Vantaa0 - 0Vòng 5
-
20:00OLS OuluJazz Pori3 - 0Vòng 4
-
22:30TPV TampereVJS Vantaa1 - 0Vòng 6
-
18:00Ilves Tampere 2Inter Turku 21 - 2Vòng 6
-
17:00NOPS YouthU20 EsPa0 - 0Vòng
-
17:00Honka AmMP Mikkeli Youth2 - 0Vòng
-
16:002Atlantis YouthHelsinki Youth0 - 0Vòng
-
19:00MaharlikaPhilippine Air Force1 - 0Vòng
-
17:15Stallion LagunaTaguig2 - 1Vòng
-
15:00KayaDynamic Herb Cebu0 - 0Vòng
-
14:30CeresGarelli United3 - 0Vòng
-
23:00Al MarkhiyaAl Shahaniya0 - 1Vòng Play-Offs trụ hạng
-
01:30CFR ClujRapid 19232 - 1Vòng Vô địch / 8
-
19:30Petrolul PloiestiOtelul Galati1 - 1Vòng Trụ hạng / 8
-
19:00Glasgow RangersKilmarnock11 - 1Vòng 35
-
23:001FC SlovackoSparta Prague1 - 2Vòng Vô địch / 1
-
20:00Viktoria PlzenMlada Boleslav2 - 0Vòng Vô địch / 1
-
20:00Hradec KraloveSK Sigma Olomouc3 - 1Vòng Play-Offs
-
20:00TepliceSlovan Liberec0 - 0Vòng Play-Offs
-
15:15Sigma Olomouc BMAS Taborsko0 - 0Vòng 26
-
15:15Viktoria ZizkovMFK Vyskov12 - 1Vòng 26
-
22:00FK MAS Taborsko 2Ceske Budejovice B1 - 0Vòng 25
-
15:30Plzen BFK Loko Vltavin0 - 0Vòng 25
-
15:15Bohemians 1905 2Slavia Prague 21 - 0Vòng 25
-
15:15Dukla Praha 2Admira Praha11 - 0Vòng 25
-
16:00Kvitkovice1 SC Znojmo0 - 1Vòng 26
-
15:30Zlin 2Hodonin Sardice0 - 0Vòng 26
-
15:15Synot Slovacko 2Unicov0 - 0Vòng 26
-
22:30FK Zeleziarne PodbrezovaDAC Dunajska Streda0 - 0Vòng Vô địch / 8
-
15:30STK SamorinSlovan Bratislava B1 - 0Vòng 28
-
16:00U19 TrencinU19 Zlate Moravce2 - 1Vòng
-
22:30NK Olimpija LjubljanaNS Mura10 - 0Vòng 34
-
20:00NK RadomljeNK Rogaska10 - 0Vòng 34
-
22:00ND BeltinciIlirija Ljubljana0 - 1Vòng 28
-
22:00ND PrimorjeNK Fuzinar0 - 0Vòng 28
-
22:00TolminBistrica11 - 0Vòng 28
-
22:30U19 NK KrkaU19 NK Maribor0 - 0Vòng
-
22:00CSKA Pamir DushanbeKhatlon1 - 0Vòng 5
-
19:00Barkchi HisorKhujand0 - 0Vòng 5
-
18:30Ravshan KulobIstaravshan0 - 0Vòng 5
-
00:30UD LlaneraCD Praviano1 - 0Vòng 33
-
00:00CD ColungaUC Ceares1 - 0Vòng 33
-
23:30Real Titanico DE LavianaCondal CF0 - 0Vòng 33
-
23:00Caudal DeportivoUrraca CF0 - 0Vòng 33
-
23:00LEntregu CFCD Tuilla0 - 0Vòng 33
-
17:00Aviles StadiumCD Lealtad0 - 1Vòng 33
-
17:00CD LlanesSD Lenense0 - 0Vòng 33
-
17:00LuarcaUD Gijon Industrial0 - 0Vòng 33
-
00:00CD BullenseCD Algar2 - 0Vòng 33
-
22:00Club Deportivo CiezaLorca Deportiva1 - 0Vòng 33
-
17:00Club Atletico PulpilenoCiudad de Murcia10 - 0Vòng 33
-
17:00EG El PalmarAD Caravaca0 - 1Vòng 33
-
17:00CD Plus UltraReal Murcia 21 - 1Vòng 33
-
23:30CD AnguianoCDFC La Calzada2 - 2Vòng 33
-
23:00CasalarreinaCD Tedeon11 - 1Vòng 33
-
23:00CCD AlberiteHaro Deportivo1 - 3Vòng 33
-
22:30CD ArnedoCD Alfaro0 - 1Vòng 33
-
22:30CD BerceoPena Balsamaiso CF0 - 0Vòng 33
-
22:30ComillasCA Vianes0 - 0Vòng 33
-
22:30CA River EbroCalahorra 21 - 2Vòng 33
-
22:00OyonesaRacing Rioja CF0 - 0Vòng 33
-
22:00UD Logrones 2CD Varea1 - 0Vòng 33
-
23:30UD CollerenseCF Soller0 - 0Vòng 33
-
23:00Inter ManacorCF Platges De Calvia0 - 0Vòng 33
-
22:30ConstanciaSantanyi1 - 0Vòng 33
-
22:00ArenalUD Alcudia0 - 1Vòng 33
-
21:30CD BinissalemCD Llosetense1 - 0Vòng 33
-
17:00UD PoblenseCD Manacor0 - 0Vòng 33
-
17:00PortmanyIbiza Islas Pitiusas0 - 1Vòng 33
-
23:00Avance EzcabarteBeti Kozkor KE0 - 0Vòng 33
-
23:00CD HuarteCD Ardoi0 - 1Vòng 33
-
23:00CD OberenaBidezarra0 - 0Vòng 33
-
23:00UCD BurladesCD Cortes0 - 1Vòng 33
-
23:001CD Beti OnakCA Cirbonero11 - 1Vòng 33
-
23:00CD PamplonaCD Cantolagua0 - 0Vòng 33
-
23:00CD SubizaLagunak0 - 0Vòng 33
-
23:001UDC Chantrea KKECD Pena Sport0 - 0Vòng 33
-
23:00Atzeneta UEPatacona0 - 1Vòng 33
-
23:00Athletic TorrellanoUD Castellonense0 - 0Vòng 33
-
23:00Elche CF IlicitanoCastellon 22 - 0Vòng 33
-
23:00UD Levante BGandia0 - 0Vòng 33
-
23:00CD BurrianaJove Espanol0 - 1Vòng 33
-
23:00CD UtielSoneja0 - 1Vòng 33
-
23:00UD Rayo IbenseVillarreal C0 - 1Vòng 33
-
23:00Ontinyent CFAcero1 - 0Vòng 33
-
22:00Silla CFCD Roda0 - 0Vòng 33
-
22:30CD CarinenaCF Illueca10 - 0Vòng 33
-
22:30CD Cuarte IndustriaUtrillas2 - 0Vòng 33
-
22:30CD Belchite 97UD Fraga1 - 0Vòng 33
-
22:30SD BorjaAtletico Monzon1 - 1Vòng 33
-
22:30CD BinefarFuentes0 - 0Vòng 33
-
22:30CF CalamochaAD Almudevar0 - 1Vòng 33
-
22:30CD CaspeCD Ebro0 - 1Vòng 33
-
22:30Epila CFCDJ Tamarite0 - 0Vòng 33
-
22:30SD EjeaSD Huesca 21 - 1Vòng 33
-
22:00Arosa Sociedad CulturalAtletico Arteixo1 - 0Vòng 33
-
22:00Bergantinos CFUD Somozas0 - 1Vòng 33
-
22:00Betanzos CFRapido de Bouzas1 - 0Vòng 33
-
22:00CD EstradenseCSD Arzua0 - 0Vòng 33
-
22:00PolvorinUD Barbadas0 - 0Vòng 33
-
22:00Pontevedra 2CF Alondras1 - 0Vòng 33
-
22:00SarrianaViveiro CF0 - 1Vòng 33
-
22:001Silva SDGran Pena0 - 1Vòng 33
-
22:00UD OurensePaiosaco2 - 0Vòng 33
-
17:30FE GramaCF Badalona B2 - 0Vòng 33
-
17:30TonaReus FC Reddis2 - 1Vòng 33
-
17:30LEscalaAE Prat2 - 1Vòng 33
-
17:30Girona 2UE Rapitenca2 - 1Vòng 33
-
17:30CF MontanesaMollerussa0 - 0Vòng 33
-
17:30Pobla De Mafumet CFUE Castelldefels1 - 0Vòng 33
-
17:30San CristobalUE Vilassar de Mar0 - 0Vòng 33
-
17:30VilafrancaUE Olot0 - 0Vòng 33
-
17:30CF PeraladaL'Hospitalet1 - 0Vòng 33
-
17:00CD MarinoPanaderia Pulido0 - 1Vòng 33
-
17:00Gran TarajalAtletico Victoria0 - 1Vòng 33
-
17:00HerbaniaVilla Santa Brigida2 - 0Vòng 33
-
17:00San BartolomeCD Union Puerto0 - 0Vòng 33
-
17:00CD Santa UrsulaArucas CF1 - 1Vòng 33
-
17:00TamaraceiteLanzarote0 - 2Vòng 33
-
17:00TerorUD Ibarra1 - 0Vòng 33
-
17:00CD Union Sur YaizaTenerife B0 - 0Vòng 33
-
17:00CD BuzanadaLas Palmas Atletico1 - 1Vòng 33
-
17:00Xerez CDCD Gerena1 - 0Vòng 33
-
17:00CD CabecenseAyamonte CF0 - 1Vòng 33
-
17:00AD CartayaCoria Club de Futbol13 - 0Vòng 33
-
17:00CD UtreraXerez Deportivo0 - 0Vòng 33
-
17:00Ceuta 2Ciudad de Lucena0 - 1Vòng 33
-
17:00Conil CFLa Palma CF1 - 1Vòng 33
-
17:00Cordoba CF 2Atletico Espeleno2 - 1Vòng 33
-
17:00CD PozoblancoBollullos2 - 1Vòng 33
-
17:00Salerm Cosmetics Puente GenilSevilla C1 - 0Vòng 33
-
16:00Alcorcon 2Leganes 20 - 0Vòng 33
-
16:00CD CanillasVillanueva del Pardillo1 - 0Vòng 33
-
16:00Alcobendas SportCF Trival Valderas0 - 0Vòng 33
-
16:00CF Pozuelo AlarconLas Rozas1 - 2Vòng 33
-
16:00Real Madrid CGalapagar1 - 0Vòng 33
-
16:00RSD Alcala HenaresRayo Vallecano 21 - 1Vòng 33
-
16:00AD Torrejon CFAD Parla0 - 0Vòng 33
-
16:00CDF Tres CantosCD Colonia Moscardo1 - 1Vòng 33
-
16:00MostolesCU Collado Villalba0 - 0Vòng 33
-
23:00Pasaia KEUrduliz FT0 - 0Vòng 33
-
23:00CD TouringCD Lagun Onak0 - 1Vòng 33
-
23:00AnaitasunaAnorga11 - 0Vòng 33
-
23:00Aurrera de OndarroaCD Baskonia0 - 0Vòng 33
-
23:00Sociedad Deportiva BeasainLeioa2 - 1Vòng 33
-
23:00DerioAlaves C0 - 1Vòng 33
-
23:00PortugaleteSD Deusto0 - 1Vòng 33
-
23:00San IgnacioCultural de Durango0 - 0Vòng 33
-
18:00Ayutthaya UnitedRayong1 - 0Vòng Play-Offs lên hạng bán kết
-
23:00GalatasaraySivasspor2 - 0Vòng 35
-
23:00Gazisehir GaziantepHatayspor1 - 1Vòng 35
-
20:00Istanbul BasaksehirKasimpasa2 - 0Vòng 35
-
20:00Altay Spor KulubuAdanaspor0 - 2Vòng 33
-
20:00BandirmasporKeciorengucu1 - 1Vòng 33
-
20:00BodrumsporKocaelispor2 - 0Vòng 33
-
20:00Corum BelediyesporSanliurfaspor0 - 0Vòng 33
-
20:00GenclerbirligiGiresunspor0 - 0Vòng 33
-
20:00Manisa FKBoluspor1 - 0Vòng 33
-
20:00SakaryasporTuzlaspor Kulubu0 - 0Vòng 33
-
20:00UmraniyesporErzurumspor FK0 - 0Vòng 33
-
21:30AIK SolnaIFK Norrkoping3 - 0Vòng 7
-
21:30HammarbyIFK Varnamo0 - 0Vòng 7
-
19:00ElfsborgMalmo FF1 - 0Vòng 7
-
19:00Vasteras SKDjurgardens0 - 1Vòng 7
-
20:00Ostersunds FKOrebro1 - 0Vòng 6
-
23:00Assyriska FF SodertaljeStockholm Internazionale1 - 1Vòng 6
-
20:00Huddinge IFIK Sleipner1 - 1Vòng 6
-
20:00IFK TrelleborgIFK Berga2 - 0Vòng 6
-
21:00Bergdalens IKQviding FIF1 - 4Vòng 6
-
21:00Jonsereds IFBK Astrio10 - 1Vòng 6
-
18:001Lindome GIFHittarps IK0 - 0Vòng 6
-
19:00IK GauthiodSK Sifhalla Saffle1 - 1Vòng 6
-
19:00Lidkopings FKIK Kongahalla0 - 1Vòng 6
-
20:00Nữ HackenNữ Brommapojkarna0 - 0Vòng 4
-
20:00Nữ LinkopingsNữ Rosengard1 - 5Vòng 4
-
20:00Nữ OrebroNữ Vittsjo GIK0 - 0Vòng 4
-
20:00Nữ Pitea IFNữ Kristianstads DFF1 - 0Vòng 4
-
21:00Nữ IFK KalmarNữ Jitex BK1 - 0Vòng 5
-
21:00Nữ Sunnana SKNữ Sundsvalls DFF0 - 0Vòng 5
-
20:00Nữ Mallbackens IFNữ Bollstanas SK0 - 0Vòng 5
-
20:00Nữ AlingsasNữ Lidkopings FK0 - 0Vòng 5
-
18:00Nữ IK UppsalaNữ Umea FC1 - 1Vòng 5
-
21:301ZurichYoung Boys0 - 1Vòng Vô địch / 34
-
21:301YverdonLausanne Sports3 - 0Vòng Trụ hạng / 34
-
19:15BaselLuzern0 - 0Vòng Trụ hạng / 34
-
20:00LangenthalBlack Stars Basel0 - 2Vòng 27
-
19:30Pully FootballPortalban/Gletterens10 - 2Vòng 27
-
23:301Club AfricainClub Sportif Sfaxien10 - 1Vòng Vô địch / 6
-
21:001EGS GafsaAS Marsa1 - 0Vòng Trụ hạng / 9
-
21:00Stade TunisienEsperance Sportive de Tunis0 - 0Vòng Vô địch / 6
-
23:45Al Jazira UAEBaniyas1 - 0Vòng 22
-
21:05Hatta ClubAjman Club0 - 0Vòng 22
-
19:00ExpressBusoga United0 - 2Vòng
-
22:00Shakhtar DonetskChernomorets Odessa2 - 0Vòng 27
-
19:30Dynamo KyivKolos Kovalivka0 - 0Vòng 27
-
17:00Polissya ZhytomyrZorya Luhansk11 - 0Vòng 27
-
03:30Deportivo MaldonadoClub Atletico Cerro2 - 0Vòng 11
-
01:00Centro Atletico FenixDefensor0 - 1Vòng 11
-
20:00CA River PlateCerro Largo2 - 2Vòng 11
-
19:30Qoraqalpogiston FANasaf Qarshi 211 - 0Vòng
-
19:001Fergana FAPakhtakor 21 - 0Vòng
-
19:00Xorazm FAJizzax FA3 - 0Vòng
-
18:30Tashkent VFASementchi Quvasoy0 - 1Vòng
-
18:30Qiziriq Football ClubBuxoro University0 - 0Vòng
-
06:30Academia Puerto CabelloCarabobo0 - 1Vòng Apertura Group B / 3
-
04:00PortuguesaAngostura11 - 1Vòng Apertura Group B / 3
-
03:30Heroes de FalconAcademia Rey1 - 1Vòng
-
03:15Real FronteraUrena SC1 - 1Vòng
-
03:00TrujillanosAtletico El Vigia2 - 1Vòng
-
02:30Academia AnzoateguiDinamo Puerto La Cruz0 - 1Vòng
-
22:30MantovaCesena0 - 0Vòng Supercoppa / 1
-
20:00U19 BolognaU19 Atalanta2 - 2Vòng 32
-
20:00U19 GenoaU19 Juventus3 - 0Vòng 32
-
16:001U19 FiorentinaU19 Cagliari1 - 0Vòng 32
-
20:00Arenel MoversHighlanders0 - 0Vòng 10
-
20:00Caps UnitedHwange Colliery3 - 0Vòng 10
-
20:00Chegutu PiratesSimba Bhora1 - 1Vòng 10
Cập nhật: 06/05/2024 10:20